ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตคู่ (NTR)

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 12, 2024, 03:48:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

smith007

มีตอนต่อไปไหมครับ ปูเสื่อรอเลย หายไปนานเลย

sakornsaeng

Rider V3

ปวดตับเลย เรื่องชู้นี่

Kritsnp34

NTRจนท้องกับชู้ แนวนี้ผมอ่านเพลินเลยครับ 

Maxi Lasteresterzer

จะไม่แก้แค้นหน่อยเหรอ 

Sharkwow44

ทั้งเสียวและปวดตับ ในเวลาเดียวกัน

Pob-py

Makoto2549

ดูสิว่าจะทำอย่างไรต่อ

chapter11

เจอจังๆแบบบนี้ทำใจยากมากครับ ขอเอาใจช่วยให้ผ่านไปได้ครับ

Kasisoso

น่าสะเทือนใจ เป็นผมก็ร้องไห้อ่ะ

worawat

Mosser12345

จะหักมุมมาแบบผู้ชายโดนทะลวงหลังอีกมั้ยครับ ไม่เอาแล้วนะ ::Angry::

oshi

naris1423

เห็นใจคุณสามีนะ ยังดีที่ได้รู้ความจริง ไม่งั้นต้องมาเลี้ยงลูกชู้อีก

eunsunkim9798

เจอพวกชายโฉดชอบแย่งเมียคนอื่นเข้าไปแบบนี้..อีพวกหญิงชั่วก้อมักจะติดหนึบร่านระริกหนีตามชายชู้ไปเสมอ..ด้วยแรงกามแท้ๆ