ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท : EP.5

เริ่มโดย bigaud, มกราคม 14, 2024, 05:19:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigaud

อ้างจาก: Pigdavil เมื่อ มกราคม 14, 2024, 09:06:09 ก่อนเที่ยง
งานก็งง ต้องค่อยๆปะติดปะต่อเรื่องราว นึกว่าจะมีบทพี่เดือนเย็ดกับลุงดำอีก

คาดไม่ถึงใช่ไหมครับ  ::DookDig:: ปล่อยพี่เดือนให้ลุงดำเค้าเหอะ  ::DookDig::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โอ้...ไปตามงานกับสาวพิงค์ให้พี่ต้อยยังไง ถึงได้ไปมีอะไรกับสาวพิงค์รวดเร็วขนาดนั้น

natt4556

คนที่ทำงานในบริษัทนี้ เขาเปเป็นคนดีจังช่วยทุกอย่างเลย

sp502

สาวพิงค์อารมณ์ค้างมาจากไหนนี่ ไม่รีรออะไรเลย

Prasard Komkum

pssbr

เหมือนจะเศร้า แต่ก็มีมาใหม่แล้ว

Dybala59

น้องพิงค์มาช่วยเติมจัดเต็มสิครับ
อย่ารอช้าไอหนู

jaja

นึกว่าพี่เดือนจะเป็นคนแรก

peddo

ลองๆ ไปก่อน อย่าเพิ่ง​รีบ​ปักใจ​ครับ​ โตๆ อย่างนี้​น่าจะ​มี​คนช่วยบริหาร​ จะอกหักแรงได้ครับ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
เริ่มการผจญภัย​แล้วสินะ

pankea

สาวพิงค์มีจุดเรียกความสนใจจากเติมคือนมใหญ่มาก คาดว่าตามงานเสร็จเติมอาจได้ต่องานนะ

x99

ได้สาวใหม่แล้ว เริ่มนับ1 แล้วคนต่อไแจะใาเรื่อยๆ

เอเค

ได้กันง่ายเกินทั่งรุ่นแก่รุ่นเด็ก

ryg123456

เดี๋ยวนี้โลกไปไกลนะ เจอกันไม่นานความเหงาเข้ามา
สานความสัมพันธ์กันรวดเร็ว ว่าแต่เธอเป็นใครกันนะ

bergkamp10