ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Eroi-Roe] Shakkin Jigoku wa Owaranai : นรกหนี้ไม่มีสิ้นสุด

เริ่มโดย oswald, มกราคม 17, 2024, 02:54:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ถ้าใครยังไม่ได้อ่านตอนแรกคลิกที่รูปเพื่อนอ่านกันก่อนได้ครับ

Creader

กะจะมาล้างแค้น สุดท้ายไอเท็มพังไปทีละอัน 555

eknow

จิตใจไม่แน่พอนิหน่า ไอเทมอะไรก็เอาไม่อยู่แล้ว ::DookDig::

xtazy

หนี้จะหมดก่อนหรือไอเท็มจะหมดลังก่อน ลุ้นกันต่อไป

psycho-field

ได้ขยี้วัวน้อยแล้วว งี้ต้องกลายเป็นเจ้านายของทาสวัวแทนละแหละตอนหน้า

elviswhat

นี่ขนาดอยากจะแก้แค้นนะเนี่ย ถ้าไม่อยากแก้แค้นแล้วจะมีอารมณ์ร่วมขนาดไหนกัน

แมงโก้ส้นตีน

สุดท้ายก็มาสมัครเมมเบอร์เป็นลูกค้าประจำเสียเองมั้ย

เสียดายจบและ
ขอบคุณที่แปลให้อ่านต่อนะครับ
::DookDig::

teet

ฮามาก ตั้งท่ามาล้างแค้นแต่โดนล้างหม้อซะเนี่ย

d_arker

อุปกรณ์ป้องกันกี่อันก็ต้านไม่อยู่แล้วงานนี้

RattaSantud

Natakorn

พังหมด ไอเทม จะแก้แค้นรึเพิ่มแค้นนะนี้

chanky2007

แก้แค้นมันยาก เพิ่มแค้นแทนแล้วกัน
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Natakorn