ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาจารย์...copy

เริ่มโดย Alie1102, มกราคม 17, 2024, 05:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ผมแอบชอบอาจารย์ผมมาตั้งแต่ตอนเด็กๆ แล้ว ครูอิ๋วนั้นเป็นคนเซ็กซ์จัดมากๆ ตอนนั้นครูอิ๋วมีครอบแล้วผมเลยไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่เวลาผมไปบ้านพักครูอิ๋วชอบให้ผมนวดให้ผมต้องกลับมาชักว่าวทุกครั้งจนผมสนิทกับครูอิ๋วมากขึ้น ครั้งหนึ่งผมขับรถให้ครูอิ๋วไปทำธุระในเมืองครูอิ๋วใส่กระโปรงสั้นมากผมนั่งขับไปควยแข็งไปตลอดทางพอตอนขากลับเหมือนครูอิ๋วจงใจแต่ผมยังไม่กล้าอยู่ดีแต่ครูอิ๋วหันมาเห็นผมกำลังจ้องขาสวยครูอิ๋วอยู่ครูอิ๋วเลยตีผมเสียที่หนึ่งพร้อมบอกว่า....มองใหญ่เลยนะเด็กคนนี้...ผมเลยบอกครูอิ๋วไปว่า...ก็มันขาวน่ามองนี่ครับ....ครูอิ๋วกลับแลบลิ้นใส่ผม ผมกลับเอามือไปว่างที่ขาครูอิ๋ว ครูอิ๋วก็ตีมือผม ครูอิ๋วว่าคิดอะไรกับครูหรือปล่าวบาปนะครูแก่แล้วนะ....

ผมบอกว่ายังไม่แก่เลยสวยเสียอีก ครูอิ๋วยิ้ม ที่ผมยอท่านตอนนั้นก็ได้แต่แค่คิดยังไม่ได้เย็ดเลยสักทีผมก็ออกจากบ้านไปทำงานต่างจังหวัดเสียก่อนแต่ยังคิดถึงครูอิ๋วตลอดแบบชู้สาว จนเมื่อปลายปี 63 ผมกลับไปบ้านและได้เจอท่านโดยบังเอิญที่หาดใหญ่พอเจอหน้าทั้งผมและท่านชงักจ้องหน้ากันผมทักท่าน...ครูอิ๋วใช้มั้ยครับ.....ท่านก็ทักผมแบบดีใจ....อ้าว..แทน....ถึงท่านจะอายุ 50 แล้วแต่ยังดูดีอยู่เลยผมกับท่านเลยไปทานข้าวด้วยกัน และสอบถามทุกสุขกัน ผมบอกดีใจมากที่เจอท่าน ครูอิ๋วเองก็ดีใจเช่นกันผมจับมือครูอิ๋วแล้วบอกท่านว่า....ครูอิ๋วครับผมอยากจะบอกครูว่า....ผมหยุดคำพูดแล้วจ้องหน้าครูอิ๋ว ครูอิ๋วบีบมือผมแล้วบอกว่า....อะไรจะพูดอะไร.....ตาท่านเยิ้มเหมือนให้ท่าผม

ผมตื่นเต้นมากตะกุกตะกักพูดออกไป.....ผมชอบครูครับ.....ครูอิ๋วยิ้มแล้วบอกว่า....ยังเหมือนเดิมเลยเด็กคนนี้....ตอนนี้ไม่เด็กแล้วครับ.....มาชอบอะไรตอนแก่แต่ก่อนทำไม่ไม่บอกล่ะ.....ผมกลัวครับ....แล้วตอนนี้ทำไม่กล้าล่ะครูแก่แล้วนะ.....ยังไม่แก่เลยครับยังเหมือนเมื่อสิบปีก่อนเลย.....ผมบอกท่านไปคราวนี้ผมขยับมานั่งไกล้ท่านแล้วเอามือวางบนท่อนขาท่าน ท่านก็ไม่ว่าอะไร ผมได้ใจเลยเลื่อนไปที่เป้ากางเกงท่านสัมผัสกับโคกหีนอกกางเกงของท่าน ท่านเอง ก็ใช่ย่อย ยอมผมเอามือมาลูบเป้าผมเหมือนกัน ผมตื่นเต้นมากคราวนี้ล่ะได้เย็ดครูในฝันของผมแน่เลยดูท่านเองก็เต็มใจถ่างขาให้ผมลูบหีเสียดื่อๆ แทน...พอแล้วเดี๋ยวเงี่ยนและเดี๋ยวคนเห็น....ท่านบอกผม ผมเลยตอบท่านว่า...ครูครับเราไปที่ ที่คนไม่เห็นดีไม๊ครับ......แน่ใจหรือว่ารับได้คนแก่ได้......ผมเงี่ยนสุดๆ เลยกระซิบที่ข้างหีท่านว่า.....ครูครับผมอยากเย็ดครูเย็ดกับผมนะครับ......

ท่านบิดขาผม....เด็กบ้ามาขอเย็ดดื่อๆเลยหรือ....ก็ผมทนไม่ไหวนี่ครับ..นะครับ.นะครับ..ผมอ้อนท่านก็แลบลิ้นใส่อีกผมเลยออกจากร้านอาหาร ขับรถพาท่านไปแถวชายทะเลเปิดบังกะโลพอเข้าห้องผมผวาเข้ากอดท่าน ท่านก็กอดตอบ...ครูอิ๋วครับผมอยากเย็ดพี่มานานแล้ว......ท่านกอดจูบแลกลิ้นกับผมอย่างเร้าร้อนต่างคนต่างช่วยกัน จัดการเสื้อผ้า ผมเองยังไม่นึกเลยว่าจะสะดวกอย่างนี้ไม่นานก็เหลือแต่ตัวเปลือยปล่าวร่างท่านขาวมากนมแม้นจะห้อยไปนิดแต่ยังดูดีสำคัญที่เนินหีท่านไม่มีขนเลยแถมยังใหญ่อีกต่างหาก แคมหีท่านแพลมนิดหน่อยแตดโผล่ยืนออกมาผมกางขาท่านออกจ้องเนินหีท่านแล้วฝังจมูกกลางร่องหีสูดกลิ่นหีเข้าปอดสดชื่นมาก....ครูครับหีครูหอมเหลือเกิน....ท่านยิ้มที่ผมชมท่าน.....หอมแล้วชอบมั้ยจ๊ะเลียหีให้ครูสิครูชอบ....ได้เลยครับครูอิ๋วของผม ครูของผมปล่อยน้ำหีออกมานะผมอยากกินน้ำหีครู......โอวววว...แทน...ของครู ครูชอบเลียแตดด้วยน่าน......อย่างนั้นแหละเสียวหีจังเลย......

ผมเลยดูดเลียน้ำท่านออกมาเยอะผมเก็บกินจนเกลี้ยงผมยังไม่เบื่อหีท่านเลย ผมยังคลุกหน้าอยู่หว่างขาท่านจนท่านบอกว่า......แทน....จ๋าาา....เย็ดกันเถอะครูเงี่ยนหีเหลือเกินอยากเย็ดหีครูไม่ใช่เหรอ.....ครับครูวันนี้ฝันผมเป็นจริงแล้วครับ.....ผมเอาควยถูกับแตดท่าน ท่านส่ายหียั่วผม พอผมกดควยเข้าร่องหีท่าน ท่านก็กอดคอผมแล้วเด้งขึ้นพร้อมกับเสียงร้อง....แทน....เย็ดครูเลยครูก็อยากเย็ดกับแทนเหมือนกัน...ผมกระแทกควยเข้าหีท่านอย่างบ้าคลั้งเสียงโหนกควยกับโหนกหีกระทบกันได้ยิ้นชัด ท่านเด้งหีร่อนสู้การเย็ดของผมอย่างเร้าร้อน....โอวววว...แทนจ๋าาา...เย็ดดีจังเลย..เย็ดแรงๆ..น่าน.....แหละครูชอบ......ผมกระแทกควยไปจนเหนื่อย เปลี่ยนมาสาวควยช้าๆ ตาเราจ้องกันครูอิ๋วจ้องผมแล้วพูดว่า....เสียดายเวลาจังเลยน่าจะเย็ดกันตั้งแต่เมื่อก่อน เป็นไงหีครูเย็ดมันส์ไม๊ชอบไม๊......ดีครับครูอิ๋วหีครูเย็ดมันส์ควย ผมชอบครับเย็ดหีครู เดี๋ยวเราเย็ดกันอีกนะครับ......ได้เลยจ๊ะครูไม่ได้เสียวหีแบบนี้มานานแล้ว......

ผมกระแทกอย่างเร็วอีกครั้ง ท่านครางลั่นห้องเลยไม่นึกว่าคนแก่จะเย็ดได้อารมณ์ขนาดนี้และแล้วจุดสุดท้ายผมก็มา....โอววว...ครูอิ๋วครับ..ครูครับ..ผม..ผมออกในหีครูนะครับ....เอาเลยแทน..ออกในหีครูเลยรอๆ ครูด้วย..แรงๆ..อย่าหยุด...โอ้ยยยย...สะใจ..โอ้ยยยย...หีท่านตอดควยผมอย่างแรง ผมกระแทกหีท่านอย่างหนัก ป๊าบๆๆๆๆ แล้วก็กดแน่นเรากอดกันแน่นภายในโพรงหีท่านอุ่นด้วยน้ำควยผม พอเราหายเหนื่อยผมถอดควยออกจากหีน้ำควยผมไหลออกมาเป็นทางผมเอามือป้ายน้ำควยแล้วละเลงบนแผ่นหีท่าน ท่านเอามือผมไปเลียน้ำควยจากมือผม....อร่อยจังน้ำควยแทน....ครูอิ๋วอยากกินมั้ยครับ....ท่านนอนยิ้ม แล้วบอกอยาก ผมเลยจัดการถ่างขาท่านแล้วก้มลงดูดน้ำควยจากรูหีท่านมาป้อนใส่ปากท่านแล้วแลกลิ้นกันมันทำให้เกิดอารมณ์ต่อเนื่อง เราเลยเย็ดกันต่อรอบสอง จนเสร็จแล้วนอนพักกัน ท่านบอกมันส์มากบอกให้ผมกลับมาเย็ดท่านบ่อยๆ ผมรับปากแล้วกลับไปเย็ดท่านเดือนละครั้งแต่เป็นการเย็ดกันทั้งวัน

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881
เว็ปเปิดวาร์ปสาวสวย คลิก: https://openwarps.org/?utm_source=MK&utm_medium=XONLY