ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท : EP.7

เริ่มโดย bigaud, มกราคม 21, 2024, 05:29:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakornsaeng

บุญเติมก็ไม่เบาเหมือนกันเก็บกวาดทุ้งฝ่ายแล้วมั้ง

donki

::WowWow:: อุ๋ย!! เล่นรุ่นใหญ่เบอร์นี้เลยเหรอครับ

bigaud

อ้างจาก: donki เมื่อ มกราคม 21, 2024, 01:49:41 หลังเที่ยง
::WowWow:: อุ๋ย!! เล่นรุ่นใหญ่เบอร์นี้เลยเหรอครับ

อารมณ์พาไป  ::Shy::

bigaud

อ้างจาก: sakornsaeng เมื่อ มกราคม 21, 2024, 01:46:20 หลังเที่ยง
บุญเติมก็ไม่เบาเหมือนกันเก็บกวาดทุ้งฝ่ายแล้วมั้ง

คงไม่เทพ ขนาดนัั้นมั้งหรอกครับ บรรยากาศคงพาไป ::Sweat::

pongjun

เจอพี่จิวดูดน้ำส้มแน่ ๆ

natt4556

รุ่นใหญ่เขาเก๋าประสบการณ์นาาาา

จะไหวเร้อออออออออออ

singkanong

พี่จิววางแผนทำน้ำส้มหกไหมเนี่ย

puenxno

ดูทรงเหมือนจะโดนพี่จิวเก็บแต้ม มากกว่าจะเป็นคนได้เขานะ

hunterkung

ดวงจะได้ละแบบนี้มีเหตุตอนนี้อะ

a park

bigaud

อ้างจาก: puenxno เมื่อ มกราคม 21, 2024, 03:02:00 หลังเที่ยง
ดูทรงเหมือนจะโดนพี่จิวเก็บแต้ม มากกว่าจะเป็นคนได้เขานะ

อย่าเรียกเก็บแต้มเลย วัยขนาดนี้แล้ว ติดตามตอนต่อๆไปมีเฉลยให้รู้กันครับ  ตัวละครทุกตัวคงล้วนมีปมครับในแต่ล่ะตัวละคร  ::Dizzy::

rongler2524

เล่นของใหญ่ใจต้องนิ่ง

mspeed

poster007

แบบนี้อ่อยมานานแล้วแต่จะได้เสียบก็ตอนนี้ละ

naja313

งานนี้ได้จัดพี่จิวซักที