ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 8: คืนถิ่น

เริ่มโดย KaohomLM, มกราคม 25, 2024, 05:06:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

ใจละลายกับน้องญา  ดุเดือดเร้าใจกับน้ำฟ้า  ชาคริตนี่คงทำบุญมาดี

therasak

เร้าใจกับน้องญา  ดุเดือดตื่นเต้นกับน้ำฟ้า  แต้มบุญชาคริตเยอะนะ

KaohomLM

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ มกราคม 26, 2024, 02:55:42 หลังเที่ยง
เอ้ แล้วมันยึดติดโครงเรื่องเวลาเขียนไปหลาย ๆ ตอนเข้า มันจะไม่ออกทะเลเหรอครับ หรือให้มันออกไปเลยแล่วค่อยหาทางกลับใหม่เอา

ปล. คาชุดไม่พอ คาห้องอีก

ปกติ ก็จะหาทางกลับมาได้ครับ แต่ถ้าไปจนกลับไม่ถูกจริง ๆ ผมก็จะวางโครงเรื่องใหม่ให้เสร็จแล้วค่อยเริ่มเขียนต่อ

mario

น้องญาคัมแบ็ค
เรื่องนี้อยากให้พระเอกนิสัยดีบ้างดีกว่าออกไปทางดาร์กครับ

jackkie

teeieie123

artherox

devilfilm

แมวหง่าว

chanky2007

แฟนเฮงซวยจริง หยิบมาอีกกล่อง
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

1234samsung

err

น้องญามีแนวโน้มว่าจะโดนอีกดอกแน่ ชาคริตเล่นพกถุงมาเผื่อแบบนี้ รุ่นน้องตามกันให้วุ่นเลย