ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชิญชม สมยินดี บทที่​ 5​ Midnight​ 2

เริ่มโดย UnlockSex, กุมภาพันธ์ 06, 2024, 04:22:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

UnlockSex

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=283562.0
--------------------
---------------
----------
-----
เมื่อ​แอลกอฮอล์​ไหลเวียน​ไปทั่วร่างกาย มันส่งผลให้การคิดวิเคราะห์​และยับยั้งชั่งใจ​ลดลง แต่ในทางกลับกัน​ มันกลับส่งผลให้ความมั่นใจ​เพิ่มขึ้น​ขึ้นและความรู้สึก​ผ่อนคลาย​มากขึ้น ​ความใจกล้าและรวมไปถึงความต้องการทางเพศด้วย
----------
-----
ท่ามกลาง​ความมืด แสงสี และเสียงเพลง EDM ที่กำลังดำเนิน​ไปหญิงสาวคนหนึ่งกำลังตกอยู่ท่ามกลาง​ผู้ชายโดยที่เธอไม่รู้ตัว​ว่ากำลังจะมีบางอย่างเกิดขึ้น​กับเธอ
----------
-----
มะนาว : พี่เอก ไม่ต้องมาปากหวานกับ​มะนาวหรอก​ค่ะ (ด้วยฤทธิ์​ของแอลกอฮอล์​ในกระแส​เลือด​ทำให้ มะนาว ไม่ได้เอะใจ​กับมือที่กำลังจับอยู่ที่เอวของเธอ)​
เอก : จริงๆนะครับน้องมะนาว แล้ว มะนาวรู้ได้ไงครับว่าพี่ปากหวาน น้อง มะนาวยังไม่เคยชิมเลยนะครับ (เอกขยับตัวเขาไปใกล้ มะนาว มากขึ้น จน เป้ากางเกง​สัมผัส​กับบั้นท้ายของ มะนาว)​
มะนาว : มะนาว หมายถึง​คำพูด​คำจาค่ะ ไม่ได้หมายถึงรสชาติ ใครเขาจะไปชิมของแบบนั้นกันละ
เอก : แต่ถ้า น้อง มะนาวอยากชิม พี่ก็ ไม่ว่าอะไรนะครับ จะว่าไปชุดที่น้อง มะนาว ใส่มาคืนนี้​ มันชั่งเซ็กซี่​เหลือเกิน​นะครับ โดยเฉพาะ​หน้าอก อย่าหาว่ามีลามกเลยนะครับ ใหญ่ขนานนี้ ของจริงหรือทำมาครับถึงได้ใหญ่โตขนานนี้?
มะนาว : พี่เอกลามกจังเลยค่ะ ถามอะไรแบบนี้ ของจริงค่ะแม่ให้มา
เอก : จริงๆหรอครับไม่ค่อยอยากจะเชื่อเลย(เอกเริ่มส่งซิก สัณญาณ​กับเพื่อนๆของมัน)​ขอพี่ทดสอบได้ไหมครับ
มะนาว : ทดสอบยังไงค่ะ!
----------
-----
มะนาว สาวสวยเธอตกใจอย่างมากกับสิ่งที่เกิดขึ้นเพราะหลังสิ้นเสียงของเธอ ไอเอกได้ปล่อยมือจากเอวบางๆของเธอ แล้วคว้า​หมับเข้าที่หน้าอกขนานใหญ่​ของเธอที่ล่นมื้อของมันพร้อม​กับออกแรงบีบลงไปที่หน้าอกนั้น
----------
-----
เอก : อือ...ว้าว ของจริง จริงๆ​ด้วยนะครับ นิ่มและแน่นกำลังดีแถมสู้มือด้วย
----------
-----
มะนาว ตกใจกับสิ่งที่เหตุการณ์​ที่กับเกิดขึ้นกับตัวเธอเอง สาวสวยกำลังจะร้องและดิ้นหนีจากมือของ ไอเอก แต่ดูเหมือนมันจะช้าเกินไป เพราะอยู่ๆก็มีมือมันล็อกแขนของเธอไว้ สาวน้อยจะส่งเสียงของความช่วยเหลือ ก็มีอีกมือปิดปากเธอไว้ หญิงสาว​มองไปรอบๆปรากฏ​ว่าตัวเธอเอง อยู่ในวงรอบของผู้ชายหลายคนเท่าที่ตาเธอเห็น
----------
-----
ด้วยจำนานคนของ เอกละพวกมากพอจะบังไม่ให้ใครเห็น​เหตุการณ์​ที่กำลัง​เกิดขึ้น​กับ หญิงสาวที่กำลังมึนงงกับเหตุการณ์​กอปร​กับฤทธิ์​แอลกอฮอล์​พยามจะดิ้นให้หลุดจากพันธนาการ​ แต่เหมือนจะไร้หนทาง
----------
-----
เพื่อนของ เอก อีกสองคนใช้กำลังรั้งแขนทั้งสองข้างของมะนาวไว้ไม่ให้ดิ้นก็ คือ สอง กับ ไตร
----------
-----
สอง
ชื่อ"สอง"
อายุ "24"
ส่วนสูง "177 cm"
นน.75
อาชีพ "นักศึกษา"
ผิว "สีแทน"
ขนานอวัยวะเพศ "XXX"
สถานะ "รุ่นพี่ต่างคณะในมหาวิทยาลัย​​(แก็งค์​ของเอก"
ลักษณะใบหน้าและรูปร่าง "หนุ่มไต้คิวเข้น ไว้หนวดเครา​บางๆ ผมยาวปาบ่าหยักศก .
ลักษณะ​นิสัย "คล้ายกับ เอก.
----------
-----
ไตร
ชื่อ"ไตร"
อายุ "25"
ส่วนสูง "180 cm"
นน.77
อาชีพ "นักศึกษา"
ผิว "สีดำ"
ขนานอวัยวะเพศ "XXX"
สถานะ "รุ่นพี่ต่างคณะในมหาวิทยาลัย​​(แก็งค์​ของเอก"
ลักษณะใบหน้าและรูปร่าง "หน้าทรงกลมโหนกแก้มหนา ใบหน้าเตฌมไปด้วยสิวอักเสบ​ ผมรองทรง ผอมบาง​ .
ลักษณะ​นิสัย "คล้ายกับ เอก แต่จะใจร้อนมากกว่า.
----------
-----
ส่วนไอ้เอกมันเองก็ใช้มือข้างถนัดของมันบีมเค้นไปที่นมขาวๆขนานใหญ่ของมะนาวโดยมืออีกข้างก็ปิดปากของเธออยู่ เอกมันบีบนมของมะนาวนอกเสื้อผ้าได้ไม่นานมันรู้สึกไม่หนำใจ​มันเลยตัดสินใจล้วงเข้าไปในคอเสื้อ ชุดคอวีของมะนาวสิ่งที่มันได้เจอไม่ใช้บรา หรือ ยกทรงปีกนก แต่เป็นแค่ที่ปิดจุกเท่านั้น มันนึกชอบใจกับสิ่งที่เจอมันเลยรีบแกะจุกปิดนั้นออกแล้วโยนทิ้งไปทำให้มือของมันสัมผัส​กับเนื้อ​หน้าอกและหัวนมของมะนาวเต็มๆ
----------
-----
เอก : หือ นมน้องนี้มันนิ้มเด้งสู้มือพี่จริงๆเลยนะ
มะนาว : อุ้อ..... อี้... (ปล่อยนะ)
เอก : เหี้ย! นมแม่งอย่างเด้งเลย
สอง : เย็สไหนมึงมาแบ่งให้กูจับมังดิวะ
----------
-----

----------
-----
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xonly19

jaaebaby

งานนี้จะรอดจาก เอกได้ยัง ดูท่าทางแล้วโดนแน่ๆ

ones26421

เริ่มต้นก็โดนรุมแล้ว มะนาว

quantize

อ้าว โดนเอกหักหาญไม่พอ จะโดนรุมซะด้วยไหมเนี่ย  ::Thinking::

phon14

ryg123456

sky999

งานนี้มะนาวจะรอดมั้ย หรือจะโดนในผับเลย

nkpower

tottwo

Nobita Nobituta

Wintrans_Bowin