ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลานจอดรถ

เริ่มโดย noba, กุมภาพันธ์ 06, 2024, 10:37:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noba

ถ้าเพื่อนๆผ่านมาเจอแบบนี้ จะทำอย่างไรครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

cyborg0011

ที่นั่นมันก็ที่ในรถตู้สินะ

nowhereman

ดูแน่นๆแบบนั้น น่าจับขย่มให้รถเขย่าเลยครับ

napalm007

ลานจอดรถ ในป่า หรือเปล่าครับ  ::Oops::

ฺBlackBear

นี่มันเหตุการในฝันเลย อยากมีโอกาสมั่งจัง  ::Shy::

Naichit

ลานจอดรถกลางแจ้ง คาดว่าเป็นลานจอดรถสาธารณะแน่นอน แบบนี้ตื่นเต้นครับ ชอบมาก... ผมชอบสาวหุ่นแบบนี้แหละ แก้มก้นหนานุ่ม แหกแก้มก้นเอาหน้าซุกได้เต็มหน้าครับ...

หากเป็นผม จะนั่งคุกเข่าด้านหลัง เอาจมูกซุกตรงรูก้น ถูขึ้นลงระหว่างรูก้นกับปากช่องคลอด จนน้ำช่องคลอดเริ่มแฉะ... แล้วจากนั้นจะนั่งบนเบาะข้างๆ เอาแขนซ้ายกอดเธอตรงสะโพกสลับคลึงเต้านม...

เอามือขวาป้ายน้ำเมือกที่ปากช่องคลอดให้ลืนๆ มือขวาลูบปากช่องคลอด คลึงแคมใหญ่แคมเล็ก ลูบสะโพก ถูรูก้น ถูเม็ดละมุด ฯลฯ ... จนเธอเพลิน แล้วคว่ำมือขวาแยงเข้าไปในช่องคลอด คลึง G-Spot กดๆ เขย่าๆ จนเธอถึงจุดครับ...

เมื่อธอถึงจุดแล้วผมก็จะถอดกางเกง เอาอวัยวะเพศสอดเข้าช่องคลอด จากนั้นสาวเข้าออกช่องคลอด... ขอแตกในลึกๆ ขมิบน้ำใส่ปากมดลูกของเธอครับ...

Naichit

ตอบไปแล้วเพิ่งเห็นรูป 2 เห็นด้านหน้า, เธอเคยคลอดบุตรแล้ว...

หากเจอสาวหน้าท้องแบบนี้เคยมีบุตรแล้ว ผมจะเอาหน้าฝังหน้าท้องของเธอแล้วสูดกลิ่นสาบสาวใหญ่ครับ... ชอบมาก เพราะจินตนาการว่ากำลังได้ร่วมเพศกับภรรยาของผู้อื่น ภรรยาตัวจริงที่เป็นตัวจริงของผู้อื่น เป็นแม่ของลูกของครอบครับ...

ยิ่งมีสามีนั่งดูอยู่ด้วยนี่ที่สุดของความตื่นเต้นครับ...

mr_thong

นับถือๆ เกลี้ยงเกลา อวบอิ่มมาก

art009001

โอ้โห นี่มันงานพรีเมี่ยมสุดๆ

Edit ไร้ขนอีกต่างหาก ผมล่ะชอบบ

kupong

natt4556

kodzilla

Aj33

ไม่บอกก็รู้ว่าโดนท่าอะไร จัดไปจุกๆ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

dark_slayer

อยากเย็ดท่าหมาแตกในเลยค๊าบบ