ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Dojiro] InCha Doushi no Sex #2 : เพลงรักคนหม่น 2 บทอามาโนะ ยุยกะ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 09, 2024, 11:51:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ชื่อเต็มยาวเฟื้อย

InCha Doushi no Sex ga Ichiban Eroiyo ne #2 -Amano Yuika no Baai-

ไม่ใช่ภาคต่อนะ เนื้อเรื่องเดียวกันแต่คราวนี้จากมุมมองของนางเอก
อ่านตอนแรกกันก่อนได้ที่นี่ครับ

Blltz

แปลดีเหมือนเดิมครับ สารภาพว่าติดตามงานคุณ morimasaki มานานมาแล้ว (แต่ไม่ได้ตามที่นี่)

รอดูว่าเรื่องนี้จะมีภาคต่ออีกมั้ย  ::Thankyou::

---------------------------------------------------------------------------------------

อ่า ขอบคุณครับ คงมาจาก Sadpanda ใช้มั้ย นั่นมัน User เก่าของผมนานละ

chickymeal

คิดถึงเค้าทุกช้อตขนาดนี้บอกไม่มีอะไร แหม่ แอบซึนนะน้อง555

thegift52

นางเอกซึนขั้นสุด แต่งานดีสุดๆเช่นกัน ไม่เลวร้ายอะไรเลย แถมถ้าหายซึนเมื่อไร เอ็งโชคดีมากเลยไอหนุ่ม  ::HeyHey:: ::HeyHey::

etracker

ขอบคุณมากนะครับ ที่แปลเรื่องดีๆ มาให้อ่าน ได้ฟิลสุดๆ เลยครับ นางเอกก็นะซึนโคตรๆ