ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 14: มินิริน รีเทินส์

เริ่มโดย KaohomLM, กุมภาพันธ์ 14, 2024, 11:03:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kalampee

phurin84

ผมว่ารินน่าสงสารมากเลยนะ แต่กลัวว่าจะเตลิดเข้าสู่ด้านมืดมากๆเลย

ssbaac

น้องรินมาพร้อมความบอบช้ำ ต้องปลอบใจทั้งคืนนะชาคริต

ziggy2

ต้องศัลยกรรมน้องชดเชยความผิดล่ะ จากนั้นก็ดูแลอือิ

testman

ชาคริต ต้องคิดหนักแน่ รินเป็นขนาดนี้เพราะใคร และ ความสงสารจะนำพามาสู่ ......นั่นแหละ

chanky2007

น้องรินน่าสงสาร แต่ชาคริตจะทำยังไง ไม่มีใคร ทางสะดวกด้วย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

gritkin

ชีวิตยิ่งกว่าละครจริงๆน้องมิริน น่าสงสารมากๆเลยครับ

teerawatc

รู้สึกหดหู่กับเรื่องร้ายๆที่มินิรินได้พบเจอมาตลอด

สาวน้อยอนาคตสดใส ต้องมาเจอกับเรื่องแย่ๆ ทั้งที่อายุยังน้อยๆ

หวังว่าชาคริตจะได้รับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองเคยทำไม่ดีไว้ในครั้งก่อน

chocobogp

nort

กลับมารีเทิร์นใหม่ก้อดีนะจะได้รักษาแผลใจของน้องด้วย