ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานไอ้หนุ่มผู้ดวงดีกับไอ้เพื่อนซี้ ตอนที่3

เริ่มโดย bangkok34, กุมภาพันธ์ 25, 2024, 07:58:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

ตอนที่ผมบอกก่อนนะครับ ผมพยายามแก้เรื่องหน้ากระดาษแล้ว พอคิดว่าตั้งได้ดีแล้ว พอดูผ่านมือถือ
บอกครับ มัน นรกมาก และจะบอกว่าเนื้อเรื่องจะไม่มีคนมาเพิ่มแน่ๆ มีแค่ ไอ้ทัพ ไอ้นนท์แน่นอน สาวๆเนี้ย ผมจัดหนัก
               ตอนที่3 ณ.ที่บ้าน คุณนายนุช กำลังเก็บจานอาหาร อ่าว ฝน มาศ กลับจาก ออฟฟิตละหรอ ลูก คะ แม่
พวก หหนู สองคนเพลียๆ นะ ขอตัวนอนก่อนนะคะแม่(ไม่เพลียได้ไง เจอจัดหนักสะ) พอถึงห้องนอน สองสาวทิ้งตัวนอน
และยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ เพราะในชีวิต เธอต้องเหงามานานเพราะสามีไปทำงานไกล ไม่ค่อยส่งการ์บ้าน แต่ในตอนนี้ มันมี2คน
งานใหม่ที่เข้ามาใหม่ ทั้งขยัน และ ควยใหญ่ยังกับม้า แถม อึดถึกทนดีสุดๆ อุ้ยยย แค่คิดก็แฉะแล้วอู้ยยย นอนพักดีกว่า
เช้าวันใหม่ ฝน มาศ สองสาวตื่นมาด้วยความสดชื่้น เธอเดินมาดูสวนที่บ้าน ตายแล้วทำไมหญ้าขึ้นรกแบนี้ แม่คะ เอาลูก
เราไม่มีคนสวนนี้ ทำไงได้ละ อ่อคะได้คะแม่ เดียวหนูหาให้เอง ว่าแล้ว ฝนและมาศ เดินทางมาที่ออฟฟิต ใส่ชุดทำงาน
แบบ ซีทู สีดำรัดๆแน่นๆ ชายใดเห็นก็ น้ำลายหก อาจมีตั้งสู้เรยละ ณ.ที่ทำงาน ทัพ นนท์ ฉาบตรงนี้เสร็จแล้วนะ ครับๆ
เรียบร้อยครับ มันทั้งสองกำลัง ฉาบปูนที่บ้าน และ วาง คนงาน เดียวความขยัน ของไอ้สองคนนี้ มันได้เป็นหัวหน้าคนงาน
มัน ก็ไม่ได้ขี้เกียจสั่งงาน มันสองคน ลุยงาน ทำงานเป็นแบบอย่างให้ คนงานอื่นได้เห็นว่า หัวหน้าแบบมันไม่ได้ นั่งๆสั่งๆ
มัน ทำงานอย่างขยันเป็นแบบอย่างให้ คนอื่นเห็นคนสร้างความประทับใจ ต่อคนอื่นๆ และทำตามมัน ทัพๆ นนท์ๆ อยู่ไหม
ครับๆ คุณนาย มันปาดเหงือเดินมาหา โอ้ววว คุณนาย ชุด SEXY จัง นนท์นายทำสวนตัดหญ้าเป็นไหม เป็นครับ ทัพๆ
ไปดูงานกับน้องมาศตรงนั้นทีสิ มันยังไม่เรียบร้อยนะ พูดจบ ไอ้ทัพ นำทางพา คุณมาศไปดูงาน ขนาดที่ ไอ้นนท์ขึ้น รถ
ตาม คุณฝน ไปที่บ้าน ขนาดที่ขับไป มันทั้งลูบทั้งล้วง โคกสวาทคุณฝน ทางคุณฝนเองกก็รู้ว่าจะโดน เธอถึงกับแฉะรอ
อ้ยยยยยย......นนท์ ล้วงลึกๆๆ....อู้ย.....อุ้ยยยยย อ้าาาาซี้ดดดดดด คุณฝย ทั้งถ่างขา ส่ายหีรับนิ้วไอ้นนท์อย่างรู้งาน
ทางคุณฝนเอามือล้วงควยไอ้นท์ออกมา ถอกกกกกก  ในระหว่างขับรถ ขับไปแปบเดียว คุณฝนลืมของ เธอวกกลับมา
เอ๋ เอกสารละ อยู่ที่มาศนี้ เธอเดินไปหา มาศที่ไปดูงาน หมู่บ้านในๆ เดินมาสักพัก เธอได้ยินเสียงคร่าง อ้าาาา ซี้ดดดดด
เธอรับรู้ได้เรย มันมีคนเล่นเสียวกันแน่ พอ เธอแอบดู ยัยมาศ ภาพที่เธอเห็นคือ มาศ น้องสาวของเธอกำลังนั่งคุกเข่า
ดูดอม ควยของไอ้ทัพ ที่ทั้ง ใหญ่ยาวมีฝุกรอบลำควย อย่างอร่อย โห้ คนอะไรควยยังกะม้า ใหญ่ยาวแถมมีมุกอีก
ทำเอาคุณฝน ร่องสวาทฉ่ำเยิ้มทันที เธอรีบแอบเดินหาและเจอ เอกสารที่ มาศ น้องสาวของเธอวางไว้ ในขนาดที่
มาศกับ ไอ้ทัพกำลังเริงสวาทอย่างเสียวซ่านนนน อ้าาาาาาา คุณนายยยดูดแรงๆ ดูดแรงๆ ไอ้ทัพชอบ อู้ยยยย ไอ้ทัพ
ทั้งแอ่น ทั้งรวบผมมัดให้ แถมเด้งควยสู้ ในขนาดที่ คุณมาศ เธอทั้งดูด ลึกๆและลีลาลิ้นของเธอแพร่วพร่าว ทำเอา
ไอ้ทัพ แท่งสวาทมันแข็ง พงาด เต็มที่ จนน้ำเสียวใสๆเยิ้มหัว แต่คุณมาศก็ดูด กินอย่างไม่รังเกียจ ทัพพพ ควยใหญ่ดีจัง
ขอ มาศดูดเยอะๆหน่อยนะ ชอบ ได้ครับคุณนายชอบดูดเยอะๆเรย คุณมาศเรย แสดงลีลาเป่าปี่ ทั้งดูดเลีย เอามือถอก
อย่างเต็มที่ เล่นสะไอ้ทัพ แทบร้องขอชีวิต แถม เธอยังดูได้สุดลำควย โดยไม่อ๊อกๆ เรย แต่กลับ ดูดกลียอย่างอร่อย
และลีลาช่ำช่องสะด้วย ส่วนไอ้ทัพนะหรอ จากเสือ นักล่าตอนนี้มันกลายเป็นเหยือสะแล้ว แทบขาดใจ ร้องขอชีวิต
จากลีลาชิวหาดุเด็ดเผ็ดมันของคุณมาศ ทำเอาแทบน้ำทะลัก คุณนายขอผมมั้งทนไม่ไหวแล้ว คุณมาศเอง รู้งาน
เธอแอ่นโคกสวาทรอ ละถ่างขาเอามือ แหวกแคมสวาทรอ ที่น้ำเยิ้มฉ่ำมาก ไอ้ทัพ ลงไปตวัดลิ้นดูดทันที คุณมาศนั้นยิ้ม
และชอบในลีลาสวาทของไอ้ทัพ ที่ดูด และเลียร่อง สวาทได้ ถึงใจเธอ จน ส่ายร่อนโคกหี สู้ชนิดไม่ยอมแพ้ กันเรย
..อูยย....อูยย....อูยยย....ดีมาก...ทัพ....ดี.. ไอ้ทัพแหย่ลิ้นเข้าไปในร่องหลืบสลับกับดูดเม้มที่เม็ดแตดทำให้
คุณมาศ เสียวจนต้องส่ายหีไปมา ...อูยย....อูยย....อุ้ยยย......อูยย..ทัพจ๋า...เสียวหีจังเลย.....อูยย.....
ไอ้ทัพนั้น ลงมือเลื่อนตัวขึ้นไปเรื่อยๆ พร้อมกับถอดเสื้อคุณมาศออกและปลดเสื้อใน ปล่อยสองเต้าอวบใหญ่ออกมา
มันก้มลงดูดเม้มไปที่หัวนมชูชัน..อุ้ยย....อูยย.....ซี้ดด.....อา...เสียวอู้ยยยย คุณมาศหลับตาเชิดหน้าด้วยความเสียว
.อูยย....อูยยๆๆ.....เสียว....อูยยๆๆ.... ไอ้ทัพเอามือไปขยำที่เต้านมอีกข้างพร้อมกับบี้หัวนม คุณมาศแอ่นนมสู้ทันที
..อูยย....อูยยๆ....ดีแรงๆ...ทัพ...ดี....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....อูยยๆๆ.....ทัพจ๋า เสียวมีความสุขจังแรงๆนะ
ไอ้ทัพ จับขาคุณมาศ มาเกี่ยวเอวไว้แล้วจับควยไปถูไถที่ร่องหีแล้วเอาปลายควยเขี่ยแตดคุณมาศเล่น ปาดควยไปๆมาๆ
..อูยย....อุ้ยยๆๆ....อูยย....ยัดควยเข้ามาสิทัพ....อูยยๆๆ....มาศเงี่ยนหีจะแย่อยู่แล้ว...ได้ครับคุณนายไอ้ทัพ จัดให้
ไอ้ทัพ จึงกระเด้าควยเข้าไปทีเดียวมิดด้าม..กึกๆ...อูยยๆ.....อุ้ยยๆๆ..ทัพ..เบาๆๆ....อูยย......อูยยย..ควยใหญ่จัง
ไอ้ทัพมันละออกจากนมคุณมาศ แล้วเริ่มกระเด้าควยเน้นๆ แรงๆ จนหนอกควยกระแทกกับโหนกหี
ปึกก.....ปึกก.....ปึกกๆ.....ปึกๆๆ....อูยยย....อูยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....ปึกกๆ....ปึกๆๆ....
มันจับสะโพกและกระแทกควยแบบเสยๆ ทำให้มุกครูดแตดเพิ่มความเสียวให้คุณมาศมากขึ้น
..อูยยๆๆ....ซี้ดดๆๆ....อูยยๆ....อูยยๆๆ....ทัพจ๋า....ดีเหลือเกิน.....อูยยๆๆ...เสียวแตด....อูยยๆๆ...ซี้ดดๆๆ..
มันเร่งกระแทกร่องหีคุณมาศจนเด้งกระเด่้ง อาๆ....อาๆๆ....หีคุณนายเย็ดมันส์จริงๆ...อาๆ.....อาๆๆ..มันควยชิบหาย
ไอ้ทัพมันกระแทกเร็วขึ้นแรงขึ้น ..อาๆ....อาๆๆ...มันส์ควยจริงๆๆ...โอววว...โอววว....อาๆ...อาๆๆ...โอ้ยยยทัพจ๋า
เป็นไงครับคุณนายเสียวหีมั๊ยครับ.อูยยๆ....เสียวที่สุดเลยทัพ....อูยยยๆ....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ...ผัวจ๋า...อูย.เสียวหี
.เย็ดมันส์อย่างนี้....ซี้ดดๆๆ....ทัพต้องเย็ดมาศบ่อยๆนะ...อูยยๆ...อูยยๆๆ....ได้ครับคุณนาย..อาๆๆ...ไอ้ทัพได้ยินแบบนั้น
..ขอให้บอกเถอะครับ..ไอ้ทัพ คนนี้จะเย็ดให้คุณนายทุกครั้งที่คุณนายต้องการเลยครับ..หลายๆรอบก็ยังได้เรยนะครับ
..อูยยๆ....อูยยๆๆ....ดีจ๋ะทัพ....อูยยๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ....ซี้ดดๆๆ....อาๆๆ....ลุง....แรงๆๆ...อาๆๆ....อ้า
ไอ้ทัพก็รู้คุณมาศ ใกล้น้ำแตกแล้วจึงเร่งกระเด้าเร็วขึ้นอีกปึกๆ....ปึกกๆๆ...ปึกกๆ...ปึกๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....ปึกกๆ
ปึกกๆๆ....ปึกๆๆ....อูยยๆ....อูยๆๆ.....เร็ววว....เร็ววๆๆ.....เร็ววๆๆ.....อูยยๆ....อูยยๆๆ....อาๆๆ....อาว เย็ดหีแรงๆ
ไอ้ทัพมันเริ่มกระแทกเร็วขึ้นเพราะตัวเองก็ใกล้เสร็จเหมือนกัน
อาๆ.....อาๆๆ.....อูยยๆ....อูยๆๆ......เร็ววว....เร็วว.....เย็ดเร็ววๆๆ....ไม่....ไม่...ไหววว....แล้ววววว....แล้ว.....
ทัพจ๋า....อาๆ....อาๆ.....คุณมาศกับไอ้ทัพใกล้น้ำแตกพร้อมกันจึงกระแทกใส่กันไม่ยั้ง ทั้งเด้า กระแทก ทางคุณมาศ
ก็เด้งหีสู้รับอย่างเมามันปึกๆ....ปึกๆๆ....ปึกกๆ....ปึกๆๆ....ปึกๆ....ปึกๆ โอ้ววววววววว ทัพ ผัวจ๋าาาา อ้าาา
อุยๆ...อูยๆ....อูย....อูย....ซี้ดด...อูยย...แล้วเกมสวาทของทั้งสองก็สงบลง ไอ้ทัพค่อยๆดึงควยออกจากรูหีคุณมาศ
พร้อก น้ำเงี่ยนทะลักหยดลงพื้น .อูย...อูย...ลุง...ทัพ ทำไมเย็ดเก่งเย็ดมันส์จังเลย..
..คุณนายชอบมั๊ยครับ..
..ชอบสิจ๊ะ..ควยใหญ่แบบนี้มาศ ชอบ..มันสะใจดีหีมาก ต้องเย็ดมาสบ่อยๆ ทุกๆวันนะ ได้สิครับ จะกี่รอบก็ไหว
.ถ้าชอบ..ขอผมเย็ดบ่อยๆนะครับ..ไม่ได้เย็ดใครมาเป็นสิบปีแล้วครับ จริงหรอไม่น่าเชื่อ คิดว่าเอาบ่อยสะอีกนะ
.ถึงว่าควยถึงแข็งเร็วทั้งที่เพิ่งเย็ดมาศไปเมื่อสักครู่นี้เอง คุณนายชอบไหมละครับ..ชอบสิจ๊ะไม่งั้นจะอยากขนาดนี้หรอ
ว่าจะพามาคุยงานทำไมดันมาให้ทัพเย็ดหีละเนี้ยบ้านหลังนี้นะของมาศนะ ทัพ ช่วยทำบ้านให้ดีๆนะ ถ้าทำดี คุณมาศกระซิบ
จะมาให้เอาบ่อยๆเรย ไอ้ทัพได้ยินถึงกับ เอื้อมไปคว้าตัวคุณมาศ มานั่งที่ตักพร้อมกับบีบนมเล่นมานี่ชื่นใจของไอ้ทัพ
..อูยย....ทัพ..อย่าเดียวคนมาเห็น คุณมาศเสียวที่ไอ้ทัพบี้นมเล่นขย้ำนมเล่น บี้นมกันแบบเดี๋ยว มาศ ก็เงี่ยนอีกหรอก
..เงี่ยนก็เย็ดกันอีกสิครับคุณนาย...ยังมีแรงอีกหรอนายทัพ..ถ้าเย็ดกับคุณนายไอ้ทัพยังมีแรงเย็ดอีกนานครับ..
..คุยหรือเปล่าเนี้ย..ไม่อยากเชื่อหรอกขี้คุย คุณมาศหันหน้าเข้าหา ไอ้ทัพ โดยที่ยังนั่งอยู่บนตัก ไอ้ทัพจึงเลียไปที่หัวนม
...แพล้บ..แพล้บบ..แพล้บบ..อูยย...อูยย จ้วบๆๆๆ ขย้ำๆๆๆๆ จนนมขนาด 36 ล้นมือ รอบที่แล้ว เย็ดมาศไปสะเยอะ
ไม่เบื่อหรอไง แล้วแบบนี้ คุณกำพลไม่ว่าเอาหรอครับ.ก็เย็ดอย่าให้เค้ารู้สิทัพได้เลยครับคุณนายของไอ้ทัพ
ว่าแล้ว ไอ้ทัพ ก็ก้มลงไปดูดนมและเม้มแรงๆ..อูยย....อูยยย....อูยยๆๆ..คุณมาศแอ่นนมให้ ไอ้ทัพฟัด เต้นอย่างมันมือ
คุณมาศ จับควยไอ้ทัพ ที่ตอนนี้แข็งโด่ค่อยๆแหย่เข้าไปในรูหี คุณมาศที่นั่งตักอยู่ถึงกับแอ่นหน้าอ้าปากหวอ
ไอ้ทัพ กะแกล้งคุณมาศ จึงกระเด้าควยสวนขึ้นไปทำให้ควยหายเข้าไปในรูหีหมดดุ้น เธอถึงอ้าปากค้าง รับความเสียว
ไอ้ทัพ จับเอวคุณมาศ กดแช่ไว้ อาๆๆ....อูยๆๆ....คุณนายขมิบหีผมเสียวจัง...แช่ไว้อย่างนี้ก่อนนะครับ..
..เสียวดีมั๊ยละทัพ สุดยอดเลยครับ..เป็นบุญไอ้ทัพ แท้ๆที่ได้เย็ดหีคุณนาย แบบนี้ผมจะเย็ดให้คุณนายมีความสุขมากๆเรย
มาศ ก็ไม่เคยเจอควยใครที่ทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมมีมุกอย่างทัพมาก่อนเลย..เวลาเย็ดเสียวหีทีสุดเลย งั้นเราเย็ดกันบ่อยๆนะ
ได้ครับคุณนาย มาสิจ๋ะทัพ อูยย....อูยยๆๆ....อูยย..เย็ดหีมาศแรงๆมันๆนะ มาศอยากได้ควย เงี่ยนแล้ว
ไอ้ทัพ เริ่มกระเด้าเข้าออกช้าๆ อูยยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยย....ควยฝั่งมุกมันครูดดีจัง เย็ดหีมาแรงๆเรย มาศเงี่ยนแล้ว
เสียวดีมั๊ยครับคุณนาย อูยย....อูยย.....อูยยย....ดี.....ดีจ๊ะทัพเสียว ดีมากครูดพนังหีดีจัง
ไอ้ทััพ ยังกระเด้าช้าๆไปเรื่อยๆบางครั้งก็จับเอวคุณมาศ หมุนคว้าน ทำให้ควยคว้านหลืบหีอยู่ข้างในเพิ่มความเสียวให้กับ
คุณมาศ มากขึ้น อูยย...อูยยย...ดีจังเลยทัพจ๋า....อูยยย....เสียวดี....อูยยๆๆซี้ดๆๆ....อาๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาววว.....
อูยๆๆ....เสียวหี....ทัพจ๋า....เย็ดแรงอีกก็ได้....อูย อูยๆๆ....อ้าาาาาาาา....อ้าๆๆ...อ้าๆๆๆ มันควยชิบหายเรย
ผมก็เสียวควยครับคุณนาย...อาๆ...หีคุณนายดูดควยดีจริงๆๆ ปับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อูยยๆๆ.....ซี้ดดดดดเสียวหี มันหี เย็ดแรงๆ
ไอ้ทัพมันจับเอวละเริ่มกระเด้าควยอัดโคกหีเร็วขึ้น
อาๆ....อูยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยยๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ.....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยยย
เสียว....อูยยๆๆ....เสียวจัง.....อูยยๆๆ.....อูยยๆ..เสียวที่ไหนครับ...ที่...ที่หีสิ ถามได้อูยยๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆ
ซี้ดๆๆ.....อาๆๆ.....อูยยๆๆ...ชอบมั๊ยครับคุณนาย..
ชอ...ชอบ....สิทัพ.....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ....เสียวหี.....อูยๆๆ
คุณนายทำเองเลยนะครับ
แล้ว ไอ้ทัพ ก็นอนไปกับพื้นปล่อยให้คุณพลิกตัวมานั่งและกระเด้าหีใส่ควยอย่างเมามันส์
อูยยๆ....อูยยๆๆ.....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อูยยๆๆ.....ดีครับคุณนาย.....อูยๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ...เสียวควย....อูยๆๆ...คุณนายขย่มแรงๆ ได้เรยทัพ แบบนี้ มาศชอบ จะขย่มให้มันๆเรย ควยใหญ่ๆยาวๆแบบนี้นะ มาศชอบที่สุด
ปับๆๆๆๆๆๆๆๆ ปักๆๆๆๆๆๆๆ คุณมาศเธอทั้ง ร่อน โยก นั่งตอก แรงๆอย่างเมาๆ เธอสบัดหน้าและร้องคร่างอย่างเมามัน
.อูยยๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ.....ทัพจ๋าผัวขาาาา....อูยยๆๆ.....มันส์จริงๆ..ผัว...ควยใหญ่จริงๆอูยยๆๆ....
คุณมาศ กระเด้าแรงขึ้นลงด้วยความมันส์ ส่วน ไอ้ทัพ ก็เอามือบี้ไปที่สองเต้าที่แกว่งอยู่ข้างหน้าพร้อมกับกระเด้า
ควยสวนขึ้นรับหีคุณมาศ อย่างมันส์ในอารมณ์ อูยยๆ....อูยยๆๆ....ซี้ดดๆๆ...อ้าๆๆๆๆๆๆ ซี้ดๆๆ....อ้าๆๆๆๆ
อูยๆๆ.....อาๆๆ....ซี้ดๆ....ซี้ดๆๆ....อ้าๆๆๆๆ....อูยยๆๆ....เด้งแรงๆๆ....เด้งควยสวนแรงๆๆ....ผัวขาา....อูยๆๆ....
แรงอีก....อูยๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ...เด้งควยเร็วๆ เสียวหี มันหี ตอกมันหีมากกก
อาๆๆ.....อูยๆๆ....มันส์ควย อูยๆๆ.....อูยๆๆ..เมียเสียว..อูยยๆๆ....เสียวหี....อูยๆๆ.....ลุง....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ...
ไอ้ทัพก็ เด้งควยสวนเร็วขึ้น ส่วนคุณมาศก็กระเด้านั่งตอกควยเร็วขึ้น
..อูยยๆ...อูยยๆๆ..ผัวขาาาเสียวเสียว...ไม่....ไม่....ไหวว...ไหววว....แล้วววว...
..อูยยๆๆ...อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ....ซี้ดๆ...ซี้ดๆๆ....อาๆ....อาๆๆ..ผัว..ก็...ไม่....ไหวว...แล้ว....คุณนาย.....
ซี้ดๆๆ....อาๆ....อาๆๆ....อาๆ.ทั้งคุณมาศ ทั้งไอ้ทัพ กระเด้าใส่กันเร็วและแรงจนน้ำเงี่ยนแตกทั้งคู่ พรู้มมมมมม จนเต็ม
อูยยๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆ...อาๆๆ....อูยๆๆ....สุดยอดเลยครับคุณนาย....อูยๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ
ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆ.เหมือนกันเลยทัพ....อูยๆ....อูยๆๆ....ควยนายเย็ดมันส์จริงๆ....อูยๆ...อูยๆๆ...
คุณมาศ นอนทับไปบนตัวไอ้ทัพ ด้วยความเหนื่อยโดยที่ควยยังคาในรูหีอยู่ และมองด้วยสายตาเยิ้มมอย่างมีความสุขเดี๋ยวเราเย็ดกันอีกนะครับ.. อุ้ย..ทัพยังไหวอีกหรอ..ไหวครับสบายมาก..แข็งแรงจัง..เย็ดมาตั้งเยอะไม่เหนื่อยหรอ
ไม่หรอกครับก่อนที่ผมจะมาทำงานที่นี่ผมก็เป็นพวกใช้แรงงานอยู่แล้วครับ..ยิ่งมาเจอหีคุณนายที่ทั้งใหญ่ทั้งโคกเย็ดมันส์แบบนี้..ทุกวันก็เย็ดได้ครับ บ้าลุงเนี๊ยพูดอะไรก็ไม่รู้
คุณมาศ ยิ้มเขินๆ แล้วเลียไปที่หัวนมไอ้ทัพจนสยิวจึงเด้งควยเข้าใส่หีคุณมาศ อูยๆ...อูยๆๆ...ทัพพอก่อนเถอะ. เดียวมาศต้องไปคุมงานี่อื่นต่ออีก มันสายมากแล้ว ไว้มีโอกาสค่อยเย็ดกันใหม่นะ
แต่ผมยังอยากเย็ดคุณนายอยู่เลยครับแหม อ้อนเป็นเด็กเชียววันหน้ายังมี..ถ้าเงี่ยนเมื่อไหร่เดินผ่าน
มาศ ก็สะกิดก็แล้วกัน ก่อนที่จะลุกไปหยิบเสื้อมาใส่ทั้งสองตัว แล้วรูดกระโปรง และ กกนขึ้น เดินไปคุมงานที่อื่นต่อ
คุณฝน พอขึ้นรถ ไอ้นนท์ ถามเจอเอกสารไหมครับ คุณนาย อ่าเจอแล้ว แล้วทำไมหน้าแดงๆ ละ ไม่มีไรหรอก
เดียวเรารีบไปที่บ้านก่อนดีกว่าคุณแม่รอแย่ละ ครับๆ จบตอนที่3 ผมบอกก่อนนะครับ ตัวละครชาย มีแค่ ไอ้นนท์ ไอ้ทัพ
และ สามีของพวกคุณนายที่แวะๆมาแปบๆแต่ หลักๆ คือสองคนนี้เรย ที่จะ ฟาดเรียบสาวๆบ้านนี้ ครบทุกคน

Asura4237

เนื้อเรื่องตอนนี้ก็โอเคอยู่ครับ ยังไงก็สานต่อจนจบเลยนะครับ

johnyred59

ต่อไปถึงคิวแม่บ้าง คุณนายนุชไม่น่ารอดควยไอ้นนท์ก่อนจะเจอไอ้ทัพ

swss2511

dick1050

คุณลูกฝนมมาศ ตูดไว ร่านขนาดนี้ สงสัยว่าคุณแม่นุช จะตูดไวด้วยไหมนะ
Make love Not War