ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหตุเกิดจากความเหงา

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 04, 2024, 09:51:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ผมกำลังขี่มอเตอร์ไซค์อยู่ก็ไม่รู้ว่านุ้ยโทรมา เธอทักมาถามผมว่าอยู่ไหน ผมไม่ได้อ่านมาอ่านอีกทีตอนถึงหน้าหอแล้ว

เมื่อถึงหน้าหอพักแล้วตอนนั้นประตูเปิดไว้ผมเลยเดินเข้าไปห้องของนุ้ยอยู่หน้าประตูทางเข้าออกหอพอดี ผมเลยเคาะประตูสักพักนุ้ยก็เดินมาเปิดประตู

เมื่อเธอเจอผมก็ยิ้มอย่างหน้า "ตัวเอง"

ผมก็ตอบ "คร๊าบ" ไปตามประสาแล้วเดินเข้าห้องไปอาบน้ำก่อนจะออกมานอนข้างๆกับนุ้ย ด้วยความคิดถึงผมก็เลยมีอะไรกับเธอ

ผมจูบนุ้ยค่อยๆซุกไซร้ไปจนถึงจังหวะที่ผมกำลังจะลงลิ้น นุ้ยก็เอามือมารั้งไว้แล้วบอกว่า "ไม่เอา" น้ำเสียงอ่อน

ตอนนั้นผมมีอารมณ์อยู่ก็เลยไม่ได้คิดอะไรเปลี่ยนไปใช่นิ้วแทน นุ้ยมีอารมณ์มากจนผมแปลกใจแต่ตอนนั้นเพราะกำลังอารมณ์เลยสนุก นุ้ยน้ำเยอะมากจนชักนิ้วออกมา น้ำเหนียวๆของนุ้ยจนมือผมเสร็จแล้วผมก็ลุกไปใส่ถุงยางแล้วสอดใส่เข้าไป ผมใส่นุ้ยไม่ยั้งจนเธอครางเสียงดังอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน อาจเพราะว่าเราไม่ได้เจอกันเลยมีอารมณ์มาก

ผมกับนุ้ยเรามีอารมณ์มากขนาดใส่ถุงยางอยู่ผมยังรู้สึกได้ถึงน้ำในท้องของนุ้ยจนผมเสร็จ และเธอก็เสร็จ

ผมลุกขึ้นถอดถุงยางเอาไปทิ้งลงทั้งขยะที่ตั้งอยู่ใกล้ๆกับตะกร้าผ้าของนุ้ย จังหวะผมเห็นกางเกงในสีดำของเธอมีคราบขาวผมเลยหยิบขึ้นมา นุ้ยที่นอนพักอยู่ก็ถามผม "ตัวเองทำอะไรเหรอ?"

เมื่อเธอเห็นผมหยิบกางเกงในเธอขึ้นมา เธอก็ถึงกับตกใจผมหันไปหาเธอแล้วถาม "นี่มันอะไร?" 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Srinucha Matarach

jarbmong

light-up

ถ้าไม่ใส่ถุงก็ไม่ได้เห็นหลักฐานแตกใน

แมวหง่าว

ของดีมีก็แบ่งปันกันใช้ โลกจะได้มีสันติสุข

drof666

ดดนเยมาก่อนแล้ว จะโดนสวมเขาก็ครั้งนี้

sakdi Ontong

season77

sakdi Ontong

madsside

artherox

Asujimaster

icefesta

Raymond

นุ้ยเพิ่งเสร็จมาป่าววว

ttasster

อะไรขาว ๆ ต่อคิวคนอื่นหรือเปล่า