ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชุดแบบนี้จะโดนไหม

เริ่มโดย Tsiri, มีนาคม 14, 2024, 09:39:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ajja1977

ไม่น่าจะรอดครับ ไม่ต้องถอดให้เสียเวลา ถกกระโปรงขึ้นแล้วจัดเลย

disconnext

Nyesss

ไม่นารอดแบบไม่ต้องถอด

Chaisuma

ไม่น่าจะโดนชุดธรรมดาเกิน

psycho-field

ส่วนตัวผมขอเห็นต่าง ถ้าเรื่องชุดเป็นผมยังไม่โดนผมชอบแบบกระโปรงพริ้วๆมากกว่า แต่เอาจริงหุ่นแบบนี้ใส่อะไรก็โดนนะ

cyborg0011

ชุดนี้เหมาะกับการโดนจัดเต็มๆ ทั้งคาและแบบถอดชุดหมดด้วย

StepJedi

ถ้าเป็นผมโดนแน่นอน

kiattikul

เจองี้จับถก เลยครับ

Skitting

มันน่าล้วงให้หรแฉะะ

PandaNord

ns52800189NS

โดนแน่นวลคับ

จะใส่หรือไม่ใส่....กะโดนคราบ

light-up

ถ้าคิดจะทำให้ชุดไหนก็ไม่เหลือครับหุ่นแบบนี้

peem0say0hi

ชุดแบบนี้โดนแน่นอนครับ ::Fighto::

jb99

สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ

Poiu0987