ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของวี 22 - สมภารไม่กินไก่วัด

เริ่มโดย Victor19, มีนาคม 15, 2024, 11:57:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kibong

เมื่อน้องช่วยไม่ผิดกฎ พี่ก็ต้องเอาสุดตัว อย่างนี้เปลี่ยนเลขาบ่อยไหมน้า

ดดกก

น้องวาดจะรอดจากการโดนกินมั้ย

targus

ต้องรับใหม่แล้วไล่ออกบ่อยๆจะได้กินให้หมด 55555

Xonmagic

nooneypink

testman

นึกว่าเล่าเรื่องน้องออยแล้ว จะมีฉากกลับไปเจอน้องออยเสียอีก

gfthebc

ถ้าไก่ไม่ได้อยู่ในวัดแล้วก็น่าสนใจนะครับ น้องวาดเป็นไก่วัดอยู่สบายใจได้ครับ แต่อยู่นานๆไปไก่วัดอาจจะอยากโดนกินก็ได้นะครับ

naja313

ชอบการป้อนกาแฟของสาวติ๊กจัง

kookai

วาด ระแวงไปรู้อะไรมา หรือไม่ก็อยากเป็นไก่ให้สมภารกินนะครับ ต้องดูกันยาวๆ ครับ

kingzaso

ตอนเป็นลูกน้องไม่กิน แต่ลาออกแล้วกินได้หรือป่าว ครับ

peddo

คิดว่าสมภารน่าจะถูกกินมากกว่าครับ ปลงอาบัติไม่หายนะครับ

pongphun2397

ถ้านอกเวลางานได้ไหมคะพี่วี  ถามแทนน้องวาดนะ

dodam

นึกถึงช่วงรับน้องใหม่ ตอนอยู่ ปวช.2 ช่างยนต์ พี่ชายดันเอาระเบิดมือให้เพื่อนเอาไปขู่รุ่นน้อง ผลคือ ทั้งพี่ชายและเพื่อนโดนไล่ออกทั้งคู่

boy2516

ติ๊กก้อเข้าใจคิดนะลาออกแล้วถือว่าเป็นคนนอกกินกันได้

tanachai

วาดอยากเล่นกับพี่วีแต่ได้ยินมาแล้วกลัวพี่วีจะไม่เล่นด้วยแน่ๆ