ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กล้องต้องโชว์ [2][หลุดโลก]

เริ่มโดย ShameStory [Izuna], มีนาคม 16, 2024, 01:11:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟฟฟฟดดด

มีองกรด้วย แบบนี้จะมีกล้องหลายตัวรึเปล่านะ

Wiwek

ถ้าเจอรพ.แบบนี้อยากจะป่วยนาน ๆ เลย

Niranum

อยากไปอยู่ในเหตุการณ์ที่รพ.เลยทีเดียว ::ChuChu::

karoon

อ่านมาถึงตอนที่2แล้ว อานุภาพของกล้องนี้ร้ายกาจยิ่งนัก
แต่ผมอยากให้ผู้ประพันธ์ช่วยแต่งตอนต่อไปในแนว ให้คนขับรถวัยกลางคนได้ใช้กล้องนี้กับภรรยาสาวสวยของเจ้านายที่เพิ่งจะแต่งงานกัน  จนทำให้คนขับรถผู้ต่ำต้อยได้เสพกามกับภรรยาสาวสวยของเจ้านายได้สำเร็จครับ ขอบคุณครับ

zethkhun

เสียวมาก นายวินไม่เย็ดโชว์ไปเลยล่ะ

st3323liap

ช่วยลงพิกัดโรงพยาบาลนี้ด้วย อยากไป

syncbkmz0011

::Glad::  พยาบาลแต่ละคน ดีๆ ทั้งนั้นเลย แต่น้องซีนี่ร้อนแรงมาก เจอ...ก่อนเพื่อนๆพี่นน้องเลย

asahi123

ตอนแรกนึกว่าตัดจบเพราะเจ้าของกล้องตุยไปแล้ว

รพ นี่ไม่น่าจะมาเพื่อรักษาซะแล้วมั๊ง5555

sammyadong

อ่านแล้วเร้าใจมากครับ ต้องจินตนาการตามเลย

poster007

ดูท่านายวินเอาไปใช้หรือป่าวนะอิอิแบบนี้สบายควยไปแล้วนะนี่

Panya Ans56

เรื่องราวหลุดโลกจริงๆ อ่านไปก็เงี่ยนไปด้วย

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ
เจอแบบนี้ตายคา...ก็ไม่กลัว

chay2019

อยากได้กล้องแบบนี้บ้าง ยิ่งอ่านยิ่งเสียว

PTTrayong

มันมีจุดขัดแย้งเล็กน้อย คือ ผลกับกล้องคราวก่อน มันยังไม่หายไปไม่ใช่หรือ กลายเป็นชอบโชว์ทั้งเมืองแล้ว ทำไมโรงพยาบาลนี้ยังรอดผลจากกล้องครั้งก่อนหว่า