ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บำเรอสวาทสาวปวส. ในอ๊อฟฟิตผม

เริ่มโดย Kirochi, มีนาคม 19, 2024, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kirochi

จากครั้งที่แล้วที่เล่าเรื่องเสิร์ฟสวาทน้องกุ้งหลังดูหนังรอบดึกแล้ว (https://xonly8.com/index.php?topic=284780.0)  เราสองคนยังคงวนเวียนคุยโทรศัพท์กันทุกคืนผมทำงานแถวพระโขนง ส่วนน้องอยู่จรัญฯ และผมไม่ชอบขับรถ เลิกงานก็กลับอพาร์ทเม้นท์  แล้วทางบริษัทฯก็ให้ผมทำงานครึ่งวันวันเสาร์ เพราะต้องโหลดข้อมูลจากระบบคอมพิวเตอร์ส่งรายการไปให้โรงงานผลิตสินค้าและส่งสินค้าให้คลังสินค้าเซเว่นทุกครึ่งเช้าวันเสาร์ จึงไม่ค่อยได้กลับไปบ้านและห่างๆ จากการดูหนังกับน้องกุ้ง  ผมทำงานอยู่อาคารหลังโดยทั้งตึกมีผมทำงานคนเดียว ทำงานเสร็จก็นั่งเล่นคอมพิวเตอร์ไปเรื่อยเปื่อย

นานวันเข้าน้องกุ้งก็นั่งรถมาหา น้องเคยมาหาแล้วตอนทำเอกสารส่งอาจารย์ตั้งแต่รู้จักกันใหม่ๆ ผมก็ช่วยน้องทำเอกสารบ้าง หรือบางทีน้องก็นั่งทำเอกสารเงียบๆ  จนงานน้องเสร็จแพ็คลองลงกระเป๋า  ผมก็จู่โจมกอดรัดแล้วจับข้อมือน้องไปห้องประชุมแล้วเปิดแอร์ น้องก็คงรู้แกรวๆ ว่าจะเกิดอะไรขึ้น  น้องตื่นเต้นบอกว่าเดี๋ยวใครมาเห็นเข้า  ผมบอกว่าที่นี่หยุดวันเสาร์/อาทิตย์ไม่มีใครมาทำงานหรอก ผมก็ล๊อคประตูห้องประชุม ไฟไม่เปิด เรียกว่าหื่นขึ้นคอทีเดียว  พาน้องนอนพรมในห้องประชุม ปล้ำจูบ ลูบล้วง น้องก็เริ่มโอนอ่อนผ่อนตาม มือไม้ผมนี่เป็นระวิง ส่วนน้องก็แฉะเหมือนกันแต่ยังไม่พอหรอกครับ ผมละเลงลิ้นนาผืนน้อย  ::Oops::  มือก็เคล้นปทุมปถันน้องไม่หยุด เสื้อผ้ากองไว้อย่างดีเพราะเผื่อมีใครชึ้นมาจะได้สวมทันขณะที่ประตูห้องประชุมล๊อคอยู่

อ้อห้องประชุมมีห้องน้ำอยู่ติดๆ กันด้านนอก และมีประตูทะลุห้องผู้บริหารด้วย ยังพอมีทางหลบออกหากมีใครมาอย่างยามประจำตึก  ผมคอยเงี่ยหูฟังไว้  ::ChuChu::  พอน้องเสียวได้ที่ผมก็เริ่มด้วยท่าเบสิกก่อน ประกบเบียดกายกลบไอหนาวของห้องประชุม บี้หนอก คว้านแล้วกระเด้าอย่างละมุนลดเสียง น้องได้แต่ซี๊ดเบาๆ  ::WooWoo::  พอร้อนแรงขึ้นก็จับขาน้องพาดบ่า ยกเสียบเนิบๆ สลับตอกลิ่มสุดแรง น้องนี่ส่ายหัวหงิกๆ จนเหงื่อผมเต็มหลังแม้ว่าห้องจะเย็นฉ่ำ  ::Fighto::  น้องบอกเร็วๆ แต่ผมไม่อยากให้น้องไปไวนัก เลยชวนน้องนั่งเก้าอีประชุมโดยเอาสะโพกย้อยหลุดขอบที่นั่งหน่อยหนึ่ง ดันขากว้างวางไว้พนักแขน แล้วยืนเสียบแต่สาระวนไปมาไม่เข้า น้องเลยเอื้อมมือมาจับเอาควยผมปาดร่องให้ "ดันเข้ามาเลย"  ::HoHo::  ผมค่อยๆ ดันเข้าไป มันลื่นเข้าไปอย่างง่ายดาย มือที่ผมจับพนักก็รองรับน้ำหนักตัวผมถ่ายลงบนเก้าอี้ ส่วนเอวก็สาวควยลงร่องน้องกุ้งอย่างเมามัน จากระวังโหนกกระทบกันเป็นใส่เต็มที่ เร็วจี๋ ตับๆๆๆๆๆๆ  ::Fighto::  น้องเหงื่อไหลหายใจไม่ทัน เอามือมาปิดปาก ส่วนล่างน้องขยับได้นิดเดียวเพราะสะโพกถูกรั้งไว้ด้วยขาที่กางพับบนพนักแขนโดยมือผมค้ำไว้ไม่ไห้ขาตกลงมา  "พี่กุ้งเสียว  แรงๆเลย"  ผมนี่สาวท่อนอย่างเอาเป็นเอาตาย แต่พอเหนื่อย เลยให้น้องกุ้งรั้งคอไว้ ผมช้อนเอวดึงน้องขึ้นจากเก้าอี้ให้ขาน้องพาดไว้กับข้อพับข้อศอก ::Bloody::

"พี่จะทำอะไร กุ้งจะตก" ::Shout::  "น่า รัดคอแน่นๆ"  แล้วตัวน้องกุ้งตัวเล็กๆ ก็ลอยหลุดจากเก้าอี้ โดยท่อนของผมยังเสียบร่องเสียวของน้องกุ้งอยู่  เป็นท่าที่ผมไม่เคยทำหรอกครับ ได้แต่เห็นในรูป/ในหนัง  ผมน่าจะทำได้ แล้วตัวน้องก็ปลิวมาทั้งตัวผมยืนเด้งเอวเสียบ  โยนตัวน้องขึ้นลงโดนส่งสะโพกยัดควยผมเข้าไป น้องก็เด้งหวือลอยผมก็สาวถอยแล้วสวนกับไปเรื่อยๆ น้องตาเหลือก เลยท่านี้ สบัดหัวสุดเร่า ท่านี้ทำเอาน้องร้องไม่ออก แล้วผมก็หยุด เอาศอกดึงขาน้องเลื่อนขึ้นเลื่อนลงให้ร่องมันโยกท่อนผมที่จมดิ่งอยู่ด้านใน น้ำหนักตัวน้องกดทับขนหมอยผมแล้วเลื่อนไปมาตามจังหวะที่ผมดึงด้วยศอก  มันเข้าลึกจนผมรู้สึกแต่หนึบหนับ  น้องช่วยยกสะโพกเอาแขนเหนี่ยวต้นคอผมขึ้นลง  น้องบอกว่า"เสียวมากเลยหมอยมันรูดโดนเนื้อในแถมควยพี่มันดิ้นดุกดิ๊กข้างใน หัวมันแทงไปโดนกึกๆ จนเสียวจี๊ดๆ"  ::Evil::

ถึงตอนนี้ผมยืนเฉยๆ น้องขย่มผมในขณะลอยในอากาศ ผมพยุงน้ำหนักน้องด้วยข้อศอกและควยผมเป็นสลักไม่ให้หลุด น้องขย่มบดเนินขึ้นลงจนเหนื่อย ผมก็เดินเอาหลังน้องทาบกับห้องประชุมโดยไม่ปล่อยลงมา  ตอนนี้แอร์เย็นฉ่ำก็ช่วยไม่ได้แล้ว ผมประทับจูบน้องที่หลังยันผนังแล้วเริ่มสบัดสะโพกสาวออกมาแล้วเสียบกลับอย่างเร็ว  สะโพกที่งอเพราะขาสองข้างถูกผมรั้งไว้ ทำอะไรไม่ได้นอกจากรอรับท่อนสวรรค์ที่ผมบรรเลงเสียบเน้นๆ  น้องเป็นเป้าให้ผมบรรเลงเพลงกามแบบหนีไม่ได้แล้วแต่ผมจะสาวใส่หนักเบาตามสบาย ::Dribbling::  น้องจิกบ่าผมแน่นฝังเล็บในไหล่ผมไว้ เสียวแค่ไหนก็กดลงไป  มันช่วยผ่อนให้ผมไม่เสร็จเร็วนัก  แล้วผมเริ่มรัวอัดใส่สะโพกน้องที่ตั้งรับและหนีไม่ได้ ดัง "ตับๆๆๆๆๆ" ในวินาทีนั้นเราสองคนก็ไม่ใส่ใจแล้วว่าใครจะขึ้นมาได้ยิน  น้องกุ้งร้องโหย ทั้งครางเสียว  ส่วนผมเหงื่อไหลย้อยจากกลางหลังถึงร่องตูด  น้องเสร็จเกร็งกอดรัดต้นแขนผมแน่น (น้องไม่สามารถรัดตัวผมได้เพราะขาเธอยังอยู่บนศอกผม)  ::HeyHey::

ผมประวิงให้น้องผ่อนคลายลงแล้วปล่อยขาน้องลงข้างหนึ่ง แต่อีกข้างหนึ่งยังเกี่ยวไว้ ผมเริ่มสอยจังหวะสโลว์เนิบๆ ให้น้องปรับจังหวะและทรงตัวได้ มือขวาน้องยึดบ่าผมไว้ข้างหนึ่ง มือซ้ายจับแขนขวาที่ผมเกี่ยวขาน้องลอยอยู่  พี่ๆ คงนึกออก ผมกระเด้าเนิบๆ 
          น้องกุ้งบอก "น้ำมันย้อยลงขาเลย"
          "ดีไหมล่ะ"  น้องไม่ตอบแต่แนบตัวจูบ ผมก็จูบบดกับน้องขณะข้างล่างซอยไปเรื่่อยๆ จนไฟติด ผมเบี่ยงถอยก้าวหนึ่งจับน้องพลิกเอียงน้องจะลมต้องเอามือขวาค้ำผนัง ผมสาวแทงสวนเสยขึ้นลง น้องเขย่งให้ร่องสูงขึ้นผมก็เสยร่องสนุก ดังป๊าบๆ สนั่นห้องประชุม
          "จะเสร็จอีกแล้ว เย็ดแรงๆ เลย ไม่ไหวแล้ว"  ::Confident::  ผมก็ตอบสนอง ด้วยการเย็ดเสยกระทุ้งท่อน มือซ้ายปะป่ายคว้านมกุ้งเป็นหลักยึด เคล้นบีบระหว่างกระทุ้งท่อนไม่หยุด
          "ดีไหม แรงพอยัง" 
          "ดี เสียวมาก เร็วๆ เลย"  ผมก็กระเด้าใส่ไม่ยั้ง จนน้องเกร็ง "โอ้ย"  น้องก็ขาอ่อนจะทรุด

ผมไม่รอให้น้องทรุด  ::Grimace:: คว้าเก้าอีตัวเดิมอ้อมมาข้างหน้าให้น้องกุ้ง พร้อมดึงท่อนออกมา เปล่าครับ ผมถือคติต้องซ้ำขณะน้องเสร็จ จะได้เสร็จสมหลายๆ ที โดยให้น้องคุกเข่ากับเก้าอี้ โดยหันตูดออกมา น้องโหย่งก้นยื่นออกมาผมก็ก้มเลียใช้ลิ้นละเลงลงร่อง ดูดน้ำของน้องจนกุ้งต้องซีดออกมา เอามือมาตะกายจับหัวผมไว้ดันก้นใส่หน้าผม  แล้วผมก็ลุกคว้าเอว มือข้างหนึ่งจับท่อนทวนเสียบเข้าไปอย่างง่ายดาย แล้วประกบกระเด้าน้องอย่างสะใจ กุ้งก็คอยสวนเช้ามา พอได้ที่แล้วผมก็คว้าพนักแขน ช้อนสะโพกผมแทงงัดเข้าร่อง มือก็รั้งเก้าอี้เข้าออก เอวก็ทำงานเด้งกระเด้าเข้าใส่ เสียงเย็ดนี้ดังมากเพราะผมเย็ดแบบเสยหนอกผมเข้าเต็มหน้าขากุ้งโดยไม่กระแทกก้น สลับกับท่าหมาสาวท่อนกระหน่ำกัน  แล้วก็ถึงจุดที่ผมไม่อาจทนต่อไปได้อีก กระชากออกมาแล้วหมุนเก้าอี้ให้น้องกุ้งหันมาอมให้ผม
          "กุ้งกินที อย่าให้เลอะพรมนะ"  น้องรีบชะโงกเข้ามาดูดไว้ผมก็สาวเอวพ่นพิษไว้ในปาก น้องจะคายก็ไม่ได้ ดึงคอผมเข้ามา ทำตาทะเล้น ผมรั้งคอขืนไว้จนน้องกลืนลงคอ  แล้วน้องก็ดึงผมไปจูบ แล้วก็คายบางส่วนให้ผม ผมพลาดแล้วโดนน้องแกล้ง  น้องกลืนแต่ยังเหลือให้ผม  แล้วน้องก็ขำ

ผมเลยจับน้องอุ้มขึ้นนอนบนโต๊ะประชุม "หา...ยังไหวเหรอ"  ผมไม่ตอบ ท่อนที่ยังไม่อ่อนตัว ผมก็ดันขาน้องโย้ถ่างออก ดึงเอวให้ตกลงจากโต๊ะ เอวลอยกลางอากาศ  "นี่แหนะ"  ผมจับท่อนปาดขึ้นลงแล้วดันเสียบเย็ดเช้าไปแล้วจับเอวน้องแล้วเริ่มกระเด้าเย็ด  น้องทำอะไรไม่ได้เพราะหลังช่วงเอวเท่านั้นที่ติดพื้น ผมสอยกระทุ้งใส่ร่องของกุ้ง  "นี่แนะๆ ต้องเย็ดทำโทษ  ตับๆๆๆ"  ::HoHo::  น้องได้แต่มองหน้าผมกัดริมฝีปากยั่วยวน  ผมยกขาสองข้างขึ้นทาบอกทำให้ร่องน้องกุ้งแนบชิดเบียดเสียดกับท่อนควยของผมที่กำลังแกร่งขึ้นอีก  ทำให้สะโพกลอยตั้งตรงกับตัว ผมเลยกระแทกน้องเต็มๆ จนตัวกุ้งเลื่อนเข้าไปสะโพกเสมอขอบโต๊ะ ส่วนผมก็กอดขาน้องเข้าหาตัวแล้วกระเด้าใส่ น้องกุ้งเอามือรั้งขอบโต๊ะไว้ อีกมือกุ้มเต้าบี้ไปมา ร้องครางระงม  "เย็ดให้กุ้งเสร็จนะ เสียวมากเลย" ผมไม่ตอบแต่ตั้งใจสาวท่อนควยเข้าออกร่องหีกุ้งที่บีบรัดแน่ จนกุ้งทนไม่ไหวยกสะโพกโก่งลอยทำให้หัวควยผมกระทุ้งเสยในตำแหน่งที่ทำให้น้องเสร็จ ตอนนี้ผมไม่สนใจอะไรแล้วได้แต่กระทุ้งถี่ยิบ จนน้องเสร็จ  ส่วนผมหมดแรงและไม่เสร็จเพราะเพิ่งเสร็จมา    ::GiveMe::

พอพักสักครู่ ผมหยิบทิชชู่ให้กุ้ง เช็ดน้ำตามร่องและท่อนขา แล้วหอบผ้าทะลุเข้าห้องน้ำทั้งเปลือยๆ ไปล้างทำความสะอาดพร้อมกับผม  น้องช่วยอมควยผมให้จนแตกคาปาก  รอบนี้น้องมองหน้าผม 
          ผมบอกว่า "อย่าพิเรนทร์นะ" 
          "ก็ลูกของพี่ พี่ก็ต้องรับไป" 
          "กลืนไปเลย"

พอกลืนไปเสร็จก่อนออก ผมจับน้องพลิกเข้าหาผนังห้องน้ำ อย่างไวจับปลดกางเกงและดึงกางเกงในลง แล้วผมถอดกางเกงลิงลง แล้วจับยัดเลย จับน้องกุ้งเย็ดในห้องน้ำแคบๆแบบไม่ทันตั้งตัว "พี่เดี๋ยวใครได้ยิน บานเกล็ดห้องน้ำเก็บเสียงไม่ได้" 
          "ไม่มีใครขึ้นมาน่า"  ::Yes!::

ความที่ความหื่นยังอยู่ เลยปั้มเย็ดน้องในห้องน้ำ อีกรอบจนน้องขาอ่อน ผมจึงปล่อยน้องรูดลงไปกองกับพื้น
ผมแต่งตัวจากเดิมนุ่งแต่กางเกงใน  ส่วนกุ้งค่อยๆ ลุก แต่งตัวแล้วกำปั้นทุบอก
          "ปึ๊กๆ นี่แน่ะๆ คนหื่น" ผมก็ยิ้ม  ::HoHo::
          "เสร็จกี่รอบ" 
          "ไม่ได้นับเลย จะตายให้ได้ ท่าอะไรก็ไม่รู้สรรหามา"
          "ก็ทำที่อยากทำนี่แหละ อยากให้เรามีความสุขและเสร็จ"

น้องก็อาย เรากลับมาจัดการสภาพห้องประชุม เอาทิชชู่มาเช็ดโต๊ะ ก้าวอี้ห้องประชุมให้เหมือนเดิมแล้วปิดแอร์ ก่อนออกจากอ๊อฟฟิตที่เลยเวลาเลิกงานไปบ่ายสี่โมงเย็น ข้าวกลางวันเราไม่พูดถึง  ผมพาน้องไปส่งที่บ้านแล้วย้อนกลับจากจรัญฯ มาพระโขนงเหมือนเดิม คืนนี้ก็เช่นเคยผมก็คุยกับน้องถืงเรื่องที่เกิดขึ้นตอนกลางวัน  สำหรับอ๊อฟฟิตแห่งนี้มีอะไรให้จดจำอีกมากที่ผมพาน้องตะเวณไปหามุมเย็ดกันประจำไม่ว่าโต๊ะผู้บริหาร ที่พาน้องน้อนบนโต๊ะ (ขนของลง แล้วปีนขึ้นไปเย็ดกันคาโต๊ะ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ แล้วต้องมาช่วยกันขัดโต๊ะให้เงาวับก่อนจัดของลงเหมือนเดิม) ในห้องอาบน้ำเจ้าของบริษัท เตียงตัวเอสบนเบาะหนังที่เจ้าของไว้นอนแก้ปวดหลัง) เรียกว่าสารพัดปรี้กันช่วงวันหยุดที่อาคารหลังของบริษัทฯ ::Horror::

ปล. ผมเคยจัด อาจารย์สอนในม.กรุงเทพฯ นร.นอกสหรัฐในบริษัทฯด้วย จริงๆ เป็นเรื่องบังเอิญเพราะจริงๆ ไม่ค่อยสะดวกให้มาหาเพราะมันดูไม่เหมาะสมกับสถานะอาชีพของเธอ และผมทำงานอยู่คนเดียว เป็นเหตุการณ์ก่อนมาเจอนองกุ้งอีก ผมบอกเธอว่าอย่ามา ถ้ามาจะปล้ำ  ในตอนนั้นเป็นครั้งแรกของผมที่จัดสาวในอ๊อฟฟิต ผมนี่ทำตัวไม่ถูกว่าจะเริ่มยังไง และเธอดูท่าทีผมว่าจะทำยังไง ผมนี่เดินไปเดินมาไม่เริ่มสักที  แต่เธอนั่งเก้าอี้ที่โต๊ะผมชิวๆ ไอ้เราจะไม่ทำก็เสียเชิงเพราะพูดไปแล้ว สุดท้ายเดินมาข้างจับเก้าอี้หมุนมาแล้วก้มลงไปจูบปากเธอ ดูเธอพร้อมและรออยู่แล้วจึงแลกจูบกันก่อนที่ผมจะล้วงคอเสื้อเธอบีบหน้าอก ในตอนนั้นน้องเขาเป็นอาจารย์ใหม่ในม.กรุงเทพฯ ยังเด็กๆ อยู่ แม้จบโทเมืองนอกก็ยังอ่อนกว่าผม ผมก็ลากไปเย็ดในที่ห้องผู้บริหารที่ลับตาคน ก่อนพาไปกินข้าวด้านนอก จากนั้นก็พากันไปกินไส้กรอก หอยสดตามโรงแรมอีกระยะหนึ่งก่อนห่างกันไป
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน

omlet

ห้องประชุมนี่คงตื่นเต้นมาก

Jame8509

ห้องประชุม ห้องน้ำผู้บริหาร แม่งโคตรได้ฟิลล์

swss2511

Kirochi

อ้างจาก: omlet เมื่อ มีนาคม 20, 2024, 01:44:19 ก่อนเที่ยงห้องประชุมนี่คงตื่นเต้นมาก

จริงๆ ผมชอบห้องผู้บริหารมากกว่า นอนโล้กันบนโต๊ะ ท่าหมาบนโต๊ะใหญ่ๆ บนเก้าอี้ตัวใหญ่กว่าห้องประชุมอีก น้องกางขาได้กว้างดี มีเก้าอี้นอนแบบสระผมแต่โด่งที่หลังเป็นเหมือนตัว S  พร้อมห้องน้ำในตัว

Kirochi

อ้างจาก: omlet เมื่อ มีนาคม 20, 2024, 01:44:19 ก่อนเที่ยงห้องประชุมนี่คงตื่นเต้นมาก

จริงๆ ห้องผู้บริหารนี่ ผมพลิกจัดบนโต๊ะผู้บริหาร กันเลย โต๊ะเงางามขนาดใหญ่เล่นท่าได้เยอะ แถมมีโต๊ะนอนดัดหลังที่เหมือนโต๊ะสระผมแต่โค้งโด่งที่หลัง มีเก้าอี้ผู้บริหารขนาดใหญ่  พร้อมห้องอาบน้ำ  เรียกว่าเสร็จสรรพในห้องนี้เลย

Kirochi

อ้างจาก: Jame8509 เมื่อ มีนาคม 20, 2024, 02:03:19 หลังเที่ยงห้องประชุม ห้องน้ำผู้บริหาร แม่งโคตรได้ฟิลล์

จัดวันทำงานปรกติตอนประมวลผลข้อมูลรอบดึกก็มี ไม่ต้องรอวันเสาร์อาทิตย์

Kirochi

Jame8509

อ้างจาก: Kirochi เมื่อ มีนาคม 21, 2024, 09:37:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Jame8509 เมื่อ มีนาคม 20, 2024, 02:03:19 หลังเที่ยงห้องประชุม ห้องน้ำผู้บริหาร แม่งโคตรได้ฟิลล์

จัดวันทำงานปรกติตอนประมวลผลข้อมูลรอบดึกก็มี ไม่ต้องรอวันเสาร์อาทิตย์
เฉียบบบบบบ แบบนี้โคตรตื่นเต้นครับ  ::Shy::

ponggunyuki2527

สาวอาชีวะก็มีดีเหมือนกันนะเนี่ย น่าสนใจ

ขาวดำ

ว่าแค่อาจารย์สาวจบนอก จะมีลงแบบละเอียดให้ได้อ่านไหมครับ เปิดมาซะน่าติดตามเลยทีเดียว 😁😁
มันก็ไม่แน่

lxonly

ponggunyuki2527