ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรี่ส์ผันตัวสู่เด็กเกเร ตอนที่ 4 “ใบเบิกทาง 2 ใบ”

เริ่มโดย Kung foi, มีนาคม 21, 2024, 11:41:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pooloop

อดิศร

เอเค

lux666

bundid5

อ้างจาก: Kung foi เมื่อ มีนาคม 21, 2024, 11:41:07 หลังเที่ยงความเดิมตอนที่แล้ว... นายบังคับนนให้นนเลียทำความสะอาดครูมุกที่หน้าและนมเลอะไปด้วยน้ำกามของลูกกระจ๊อกมัน 2 คน ถึงนนจะรังเกียจแต่การโดนบังคับให้เลียนมของครูสุดสวยนั้นได้ปลุกบางอย่างในตัวนนขึ้น...

ตอนนี้ยาวหน่อยเพราะจะปูบทไปเรื่องที่พลอยจะโดนเด็กแว้นรุมโทรมกับนนจะเริ่มทำอะไรอุกอาจขึ้นเรื่อยๆครับ ตอนต่อไปรับรองถึงพริกถึงขิงแน่นอนครับ ใครอยากอ่านบทเสียวๆเลื่อนลงไปล่างๆหน่อยนะครับ คราวนี้มีรูปประกอบให้แล้ว เดี๋ยวจะมีลงรูปให้บทที่ 1-3 ด้วยครับ

นนมาเรียนวันต่อไปตามปกติ รอเวลาเลิกเรียนเพื่อจะได้ไปติวแข่งชีวะต่อ นนยังคิดไม่ตกว่าต้องทำตัวยังไงกับครูมุก จะแกล้งทำเป็นว่าทั้งหมดไม่เคยเกิดขึ้น หรือจะค่อยๆเดินเกมรุกครูสาวคนนี้ แต่นนเองก็เริ่มจีบๆพลอยไปแล้วเหมือนกันนี่นา จะโยนความพยายามที่จีบพลอยทั้งหมดทิ้งไปเพื่อครูที่อายุห่างกับตัวเองตั้งเกือบ 10 ปีเลยหรอ นนได้แต่นั่งเหม่อลอยจนครูคณิตเรียกดึงสติให้กลับมาเรียน

ช่วงพักกลางวันนนเดินสวนกับครูมุก แต่ครูมุกหน้าแดง ก้มๆหน้ารีบเดินหลบไป ทำให้นนเริ่มคิดแผนอะไรบางอย่างขึ้นมา...

ที่โต๊ะอาหาร : นนเดินเอาจานมาวาง มานั่งกินข้าวกับพลอยที่นั่งรอจะกินข้าวด้วย

พลอย : "นี่นน เมื่อวานกลับไปเอาสมุดได้หรอ เรานึกว่าห้องล็อกแล้วซะอีก"

นน : "พอดีมีรุ่นพี่ม.6กับครูมุกช่วยเปิดน่ะ เขาช่วยสอนชีวะเราเพิ่มด้วยน้า"
นนคิดในใจ : ช่วยเปิดโลกใบใหม่ให้เราเลยแหละ อยากสอนชีวะแบบนั้นให้พลอยจังเลย

พลอย : "โห งั้นวันหลังเราลองลืมสมุดของเรามั่งดีมะ จะได้มีคนติวพิเศษนอกเวลาเพิ่ม"

นนตกใจ ไม่อยากให้พลอยโดนกระทำย่ำยีจนร่องพังแบบครู : "หยะ หยะ อย่าเลยพลอย เดินไปเดินกลับมันเหนื่อยนะ มืดๆค่ำๆมันอันตรายด้วย เดี๋ยวเราเรียนละมาติวพลอยแทนดีไหม ไปติวที่บ้านพลอยก็ได้นะ"

พลอย : "เธอเป็นคนดีจังเลยนน เดี๋ยวถ้าติวจนเราเข้ารอบสุดท้ายด้วยกันเรามีรางวัลให้น้า" พูดจบก็ขยิบตา

นนคิดในใจ : เอ๊ะ หรืองานนี้จะกินหมูหว่า พลอยจะทำเรื่องอย่างว่ากับเราหรอ ที่จีบไปตั้งครึ่งปีสำเร็จจริงๆสินะ
นน : "ดะ ดะ ได้เลย เรารอวันนั้นอยู่นะ 555"

ตัดภาพมาที่ครูมุก
ครูเดินกลับไปเอาของที่ห้องพักครูละได้ยินเสียงคุยกันในห้อง พร้อมกับเห็นเด็กแต่งตัวไม่เรียบร้อย 4 คนยืนอยู่แถวโต๊ะของตัวเอง ครูมุกใจตกลงไปถึงตาตุ่ม : นี่มันพวกเด็กเมื่อวานนี่นา มันจะมาทำอะไรชั้นอีก ละคนที่ 4 นี่ใครอ่ะ ดูเด็กแฮะ สมาชิกแก๊งมันคนใหม่หรอ
ครูมุกตัดสินใจชั่วเสี้ยววินาทีรีบเดินหนีออกมา ไปนั่งหลบในห้องน้ำหญิงแทน

นายกะว่าจะพาน้องชายมาเปิดประสบการณ์อะไรใหม่ๆซะหน่อย แต่ทำไมครูมุกดันไม่อยู่ซะได้นะ แต่ไม่เป็นไร นั่งเล่นรออยู่นี่จนครูกลับมาดีกว่า ยังไงก็ต้องมาเอาอุปกรณ์ไปเตรียมสอนอยู่ละ

เคราะห์ยังดีสำหรับครูมุก ครูฟิสิกส์เดินเข้ามาเอาของในห้องพอดี เลยถามว่า 4 คนนี้มีอะไรหรือเปล่า ด้วยความที่ครูฟิสิกส์ค่อนข้างเป็นคนตัวใหญ่ แถมมีกล้าม เรียกได้ว่าดูล่ำเหมือนนักมวยทีเดียว 4 คนนี้จึงออกมาจากห้อง

ครูมุกนั่งหลบในห้องน้ำจนเลยเวลาสอนมาครึ่งชั่วโมงแล้ว เลยรู้สึกผิด ยอมใจกล้าเดินไปเอาโน้ตบุ๊คกับไม้ชี้กระดานมา ปรากฏว่าห้องพักครูโล่ง ไม่มีใครอยู่เลย ครูมุกถอนหายใจด้วยความโล่งใจ แล้วหยิบอุปกรณ์ไปเตรียมสอนเด็กม.4

ครูมุกเดินเข้ามาในห้องแล้วก็ตกใจหน้าซีดเผือดอีกครั้ง นี่มันเด็กใหม่ในแก๊งนรกนั่นที่มายืนที่โต๊ะเธอนี่นา ครูชีวะมีตั้ง 3 คน ทำไมดวงมันซวยมาตกที่เธอกันนะ

ครูมุกทำใจดีสู้เสือเดินเข้าไปสอนตามปกติจนหมดเวลา เธอรีบเก็บของจะหนีเด็กนั่นจนกระทั่งมันลุกมาถามเธอ : "ครูครับ ผมอยากเก่งเหมือนพี่ๆ 2 คนนั้น เวลาติวตอนเย็นผมขอเข้าไปเรียนด้วยได้ไหมครับ จะได้นำชื่อเสียงมาให้โรงเรียนอีกคนนึงครับ"

ครูมุกตกใจกับสิ่งที่ได้ยิน ตอนแรกเธอนึกว่ามันจะมาแบล็คเมลเธอซะอีก แต่เธอก็ไม่ไว้ใจอยู่ดี จึงบอกไปว่า : "มะมะไม่ได้จ้ะ พอดีครูคนอื่นเขาเลือก 2 คนนั้นมาแล้ว แถมอุปกรณ์การสอนไม่พอด้วยน่ะจ้ะ"

เด็ก ม.4 : "อ๋อ ไม่เป็นไรครับ ผมคุยกับครูหัวหน้าวิชาชีวะแล้ว เขาบอกว่าเอาเลย โรงเรียนต้องการคนขยันๆแบบนี้ งั้นเจอกันเย็นนี้ครับครู"

ครูมุกใจหล่นลงไปที่ตาตุ่มอีกครั้ง อะไรกันเนี่ย ทำไมเคราะห์ซ้ำกรรมซ้อนแบบนี้เนี่ย แต่ไม่เป็นไร ยังมีเด็กๆอีก 2 คนอยู่กับเธอ อย่างน้อย 2 คนนั้นน่าจะพอปกป้องเธอได้บ้าง
ครูมุกรีบเดินออกจากห้องไปเพื่อเตรียมการสอนเย็นนี้

ณ ห้องแล็บหลังเลิกเรียน

ครูมุกเตรียมอุปกรณ์การสอนเรียบร้อยแล้ว รอเด็กๆเข้ามา เธอพยายามคิดในแง่ดีว่าเมื่อวานนนทำเพื่อทั้งปกป้องเธอไม่ให้โดนฉี่ใส่ ละก็ปกป้องตัวเองไม่ให้พวกนักเลงพวกนั้นกระทืบด้วย ถึงแม้ว่าเธอจะไม่ลืมสิ่งที่นนทำกับเธอเมื่อวานก็ตาม

นนกับพลอยเดินเข้ามาพร้อมกัน ตามมาด้วยเด็กม.4 อีกคนนึง ครูมุกเลยให้เด็กๆแนะนำตัวกับรุ่นน้องคนใหม่ที่เข้ามาเรียนด้วย

ครูมุก : "วันนี้เรามีรุ่นน้องไฟแรงคนนึงที่อยากเก่งเหมือนพวกเธอมาเรียนด้วยคนนึงนะ แนะนำตัวกันหน่อยนะเด็กๆ"

เด็กม.4 : "สวัสดีครูมุกกับพี่ๆนะครับ ผมชื่อหมาย ตอนนี้เรียนอยู่ม.4 ห้อง 4/2 นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ แล้วก็ขอบคุณครูมุกที่ให้โอกาสผมได้มาเรียนคลาสนี้ด้วยนะครับ"

พลอย : "สวัสดีจ้ะ พี่ชื่อพลอยนะ พี่อยู่ม.5 ห้อง 5/1 มีอะไรทักมาให้พี่ช่วยเหลือได้เสมอนะจ๊ะ"

นนคิดในใจ : เซ็งเลย มีคนมาแย่งกล้องเรา แถมมาแย่งความสนใจทั้งครูทั้งพลอยไปอีก
นนปั้นหน้ายิ้มละแนะนำตัวเอง : "สวัสดีๆ พี่ชื่อนนนะ พี่อยู่ม.5 เหมือนกัน ห้อง 5/2 ยินดีที่ได้เรียนด้วยกันนะ"

ครูมุกก็เริ่มสอนไปตามปกติ โดยวันนี้เธอจะสอนเรื่องพืช เธอเอาพวกพืชผักเช่นเม็ดถั่วแดง แครอท มันฝรั่งมาด้วย เผื่อให้เด็กๆ cross section (หั่นบางๆละเอาไปส่องกล้อง)

ระหว่างส่องกล้องครูมุกก็มีเดินมาช่วยเป็นระยะๆ ทุกๆครั้งที่เธอก้มลงมาส่องกล้อง นนรีบฉวยโอกาสยืดตัวแล้วชายตามองเข้าไปในเสื้อครู หวังว่าจะเห็นร่องนมที่นนเพิ่งเลียไปเมื่อวาน ปรากฏ วันนี้ครูใส่บราอันที่ปิดมิดชิดกว่าเดิม มองอะไรแทบไม่เห็นเลย นนได้แต่นึกเสียดาย หันกลับมาจดข้อมูลลงสมุดแทน แต่ขณะที่หันกลับมานั้น นนเห็นหมายกำลังยื่นโทรศัพท์เข้าไปใต้กระโปรงครู นนทำท่าจะพูดอะไรขึ้นมา แต่หมายทำตาถลึงใส่เขา นนเลยเงียบไป

จนหมดเวลา ทุกคนเตรียมกลับบ้าน นนกะว่าจะไปแอบดูว่าวันนี้ครูพลอยจะโดนอะไรอีกไหม เผื่อนนจะได้แจมด้วย นนเลยอ้างพลอยว่าท้องเสีย ให้พลอยกลับไปก่อนได้เลย พลอยเองก็เสียดายที่อดได้ใช้เวลาเดินกลับบ้านด้วยกัน แถมเวลาพลอยไปคนเดียวพลอยชอบโดนจิ๊กโก๋ในซอยแซวบ่อยๆทั้งๆที่เธอแต่งตัวมิดชิด พลอยเลยชอบให้นนเดินไปส่ง

พลอย : "ไม่เป็นไรนะนน เดี๋ยวเรากลับเองก็ได้ๆ หายไวๆนะ"

นนได้แต่ยิ้มหน้าแห้งรับ : "ขอบคุณมากนะพลอย เดี๋ยวเราขอตัวก่อนนะ" พูดจบก็วิ่งไปซ่อนตัวที่ห้องน้ำ

ตอนนี้ในห้องเหลือแค่ครูมุกกับหมายแล้ว ครูมุกรีบเก็บของจะออกจากห้อง แต่หมายเดินปรี่เข้ามา ทำทีว่าจะถาม : "ครูครับ ผมมีคำถามครับ"

ครูมุกคิดในใจ : บ้าจริง มาถามอะไรตอนนี้ ทำไมไม่ถามตั้งแต่ตอนชั้นสอน
ครูมุก : "ดะดะได้สิจ๊ะ มีอะไรสงสัยหรอจ๊ะ"

หมาย : "ในคลิปนี้ครูสอนชีวะแบบไหนหรอครับ ผมทำยังไงถึงจะได้เรียนแบบนี้มั่งครับ"

ครูมุกหน้าซีดเผือด เธอกะแล้วว่ามันคงเลวไม่ต่างจากรุ่นพี่ของมันหรอก แค่มันหัวดีกว่านักเลงพวกนั้นก็แค่นั้นเอง

ครูมุกเหงื่อแตก ใจสั่น : "ไปเอาคลิปนี้มาจากไหนน่ะ! ลบมันเดี๋ยวนี้เลยนะ!"

หมาย : "ผมลบให้ก็ได้ครับ แต่ครูต้องสอนชีวะให้ผมกับพี่ชายแบบนี้อีกรอบ"

ครูมุกคิดในใจ ที่แท้ก็พี่น้องกันนี่เอง กะแล้วว่าทำไมหน้าคุ้นๆ
ครูมุกพยายามคิดหาทางปฏิเสธ แต่จนแล้วจนรอดก็นึกไม่ออก ได้แต่อ้ำอึ้งจนหมายทนไม่ไหว

หมาย : "ครูครับ อยากเห็นคลิปนี้ลงในเนตไหมครับ ครูสาวหน้าใหม่ไฟแรงมีเซ็กส์กับลูกศิษย์ นอกจากในคลิปจะเห็นหน้าครูชัดแล้ว การที่ครูทำแบบนี้มันคือการพรากผู้เยาว์นะครับ"

ครูมุกทรุดเข่าลงไปร้องไห้โฮ : "พวกเธอต้องการอะไรจากชั้น ชั้นทำอะไรผิดถึงต้องมาโดนอะไรแบบนี้ด้วย"

หมาย : "ก็ผิดที่เกิดมาน่าเย็ดไงครับ" พูดจบก็ตะโกนเรียกพี่ชายให้มาคุมเกม

นาย : "สวัสดีครับคุณครู ครูสอนดีจนพวกเราอยากมาเรียนอีกครับ รบกวนสอนพวกผมทีนะครับ" พูดจบก็เอามือตบหัวครูเบาๆเหมือนคนเล่นกับหมาไม่มีผิด

ทุกๆคนเริ่มรูดซิปถอดกางเกงออก ท่อนของแต่ละคนยังไม่แข็งเต็มที่ แต่มันก็ทำให้เธอรู้สึกกลัวได้

นาย : "เอ้าครู ทำท่าหมาซิ" ครูมุกยอมทำตามแต่โดยดีเพราะไม่อยากให้คลิปหลุด ครูมุกก้มลงไปคลานสี่ขาเหมือนหมาแล้วเงยหน้าขึ้นมามอง นายยืนอยู่ข้างหลังหมาย พร้อมเชียร์ให้น้องชายตนเปิดซิงตัวเองกับครู ส่วนอีกสองคนเดินวนไปข้างหลังพร้อมถกกระโปรงครูขึ้น

กล้าไม่ได้ถอดกางเกงในเธอลง เอาลำดุ้นขนาด 56 มาถูร่องเธอผ่านกางเกงในโดยมีตี๋คอยอัดคลิปให้ ส่วนข้างหน้าหมายก็เอาท่อนของตนรุกล้ำเข้าไปในปากเธอแล้วดันเข้าดันออก แต่นายบอกให้หมายหยุดแล้วให้ครูเป็นคนบำเรอกามให้น้องชายของตน ครูมุกพยายามเลียท่อนของหมาย ถึงมันจะไม่ได้ใหญ่เหมือนรุ่นพี่ แต่ด้วยความที่ปลายมันไม่ได้ขลิบ กลิ่นควยเลยแรงจนเธออยากอ้วก

แต่แล้วอยู่ๆเธอก็สะดุ้งเพราะมีอะไรแปลกปลอมพุ่งเข้ามาในร่องเธอ กล้านั่นเอง มันดันดุ้นจนทะลุกางเกงในเข้ามาในร่องเธอ ครูสาวจุกจนร้องไม่ออก ได้แต่น้ำตาไหล หมายเห็นครูหยุดดูด เลยกระเด้าปากจนครูเกือบสำลักแล้วปล่อยน้ำพุ่งลงคอหอยเธอทันที

กล้าค้างท่าไว้อย่างนั้นให้รูของครูคลายตัวแล้วอุ้มครูขึ้นให้ยืนขึ้นมา มันจับครูหมุนตัวให้หันหน้ามาหามันแล้วทำการสอดใส่ข้างหน้าอีกครั้ง นายไม่รอช้า เดินเอาท่อนของตัวเองไปจ่อรูข้างหลังแล้วพยายามยัด แต่ยัดไม่เข้า เลยใช้ให้น้องชายตนวิ่งไปหยิบสบู่ในห้องแล็บมาให้แล้วกดมาลูบท่อนของตัวเองจนมันวาว

นาย : "ครูครับ วันนี้ผมขอทำความสะอาดแทนไอ้ไก่อ่อนเมื่อวานนะครับ เริ่มจากรูตูดครูก่อนเลย" พูดจบมันก็ดันท่อนของมันเข้าประตูหลัง ดุ้นขนาด 52 และ 56 ค่อยๆเบียดกันในร่างกายครูสาวโดยมีเพียงแค่เนื้อเยื่อบางๆคั่น ครูสาวตาเหลือกแล้วกรี๊ดออกมาเสียงดัง...

voozaa01

Aj33

Sur9x