ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซีรี่ส์ผันตัวสู่เด็กเกเร ตอนที่ 5

เริ่มโดย Kung foi, มีนาคม 22, 2024, 07:38:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vinter

natt4556

dwarf

ขอบคุณครับ...รอดูสิ่งแลกเปลี่ยนของน้องพลอยครับ....ตอนนี้เหมือนเนื้อเรื่องจะซ้ำซ้อนนิดนึงป่าวครับ

Kung foi

อ้างจาก: dwarf เมื่อ มีนาคม 22, 2024, 02:16:21 หลังเที่ยงขอบคุณครับ...รอดูสิ่งแลกเปลี่ยนของน้องพลอยครับ....ตอนนี้เหมือนเนื้อเรื่องจะซ้ำซ้อนนิดนึงป่าวครับ

ซ้ำซ้อนยังไงบ้างหรอครับ เผื่อจะได้นำไปปรับปรุงเพิ่มเติมครับ

เอเค

lipza12752

ตอนนี้เดือดจิง แต่นน นี่อกหักแน่ๆๆสินะ

dwarf

อ้างจาก: Kung foi เมื่อ มีนาคม 22, 2024, 03:11:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: dwarf เมื่อ มีนาคม 22, 2024, 02:16:21 หลังเที่ยงขอบคุณครับ...รอดูสิ่งแลกเปลี่ยนของน้องพลอยครับ....ตอนนี้เหมือนเนื้อเรื่องจะซ้ำซ้อนนิดนึงป่าวครับ

ซ้ำซ้อนยังไงบ้างหรอครับ เผื่อจะได้นำไปปรับปรุงเพิ่มเติมครับ

ความหมายของผมคือ...เนื้อเรื่องเหมือน copy ซ้ำหน่ะครับ..ไม่ใช่เนื้อหาซ้ำซ้อน...

Kung foi

อ้างจาก: dwarf เมื่อ มีนาคม 22, 2024, 04:20:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Kung foi เมื่อ มีนาคม 22, 2024, 03:11:53 หลังเที่ยง

ความหมายของผมคือ...เนื้อเรื่องเหมือน copy ซ้ำหน่ะครับ..ไม่ใช่เนื้อหาซ้ำซ้อน...

อ๋า เข้าใจแล้วครับ น่าจะมือไปโดนตอน edit เนื้อหานิดหน่อยครับ แก้ให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณมากเลยครับที่แจ้งเตือน

phurin84

ลุ้นจัง อยากรู้ว่าตอนจบจะหักมุมไหม แบบคนเลวชิบหาย ส่วนนนก็มีความสุขกับฮาเร็มที่กุ้ยๆสร้างไว้

peddo

โดนรุมขนาดนี้ น้องพลอยถ้าไม่สติแตกก็อาจจะ​เสพติดเลย

oddsk

spyderco

eden2313

น้องพลอยไม่รอดแน่นแล้วโดนพวกกุ๊ยในซอย