ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(เรื่องเสียวคนกับหมา) สุกี้หมาแสนรัก : ตอนที่ 5 ท้องกับหมา? Ending

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2024, 02:20:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gamebigfoot

ความรู้ใหม่ เลยครับ แสดงว่าถ้า จะกลับมาเป็นปกติคงยากที่จะท้องได้

nato87

อ้างจาก: gamebigfoot เมื่อ มีนาคม 27, 2024, 07:47:13 หลังเที่ยงความรู้ใหม่ เลยครับ แสดงว่าถ้า จะกลับมาเป็นปกติคงยากที่จะท้องได้

ผู้หญิงที่มีเซ็กส์กับสุนัขบ่อย ๆ แล้วปล่อยให้มีการหลั่งภายใน ค่าความเป็นกรดและด่าง (PH) ภายในมดลูกจะปรับสภาพให้เป็นมิตรกับอสุจิของสุนัขมากขึ้น และจะต่อต้านอสุจิของมนุษย์ด้วยกัน

คือแรกเริมเดิมที ค่าความเป็นกรดและด่างภายในอวัยวะสืบพันธุ์ของผู้หญิง จะมีความเข้ากันได้กับอสุจิของมนุษย์เพศชายด้วยกัน มันจะทำหน้าที่คล้าย ๆ เป็น GPS ให้ตัวอสุจิของมนุษย์เข้าไปผสมกับเซลล์ไข่ในมดลูก แต่พอค่า PH มันผิดเพี้ยน ก็จะกลายเป็นว่าผู้หญิงท้องกับคนด้วยกันยากขึ้น

แน่นอน ไม่มีทางที่ผู้หญิงจะท้องกับสุนัขได้ แต่มันก็มีรายงานเรื่องผลข้างเคียง เช่นอาการแพ้ท้อง และอีกอย่างคือ มันจะมีอาการเสพติดด้วย คือมดลูกของผู้หญิง ที่ดูดซับน้ำอสุจิของสุนัขเข้าไปมาก ๆ แล้ว มันจะมีการปรับสภาพให้เข้ากันได้กับอสุจิของสุนัข แล้วเมื่อไรที่มันขาด ผู้หญิงก็จะเกิดอาการปวดท้องน้อย ต้องคอยหามาเติมอยู่ตลอด เหมือนยาเสพติดน่ะครับ

แต่ผมไม่แน่ใจว่า ถ้าผู้หญิงหักดิบไม่มีอะไรกับสุนัขขึ้นมา ค่าความเป็นกรดและด่าง หรือค่าใด ๆ ก็ตามภายในอวัยวะสืบพันธุ์ของผู้หญิงจะปรับสภาพกลับมาตามปกติหรือเปล่า และจะกลับมาท้องกับคนด้วยกันได้หรือเปล่า คิดว่าน่าจะได้แหละ แต่คงต้องใช้เวลา

อันนี้คือแค่เบาะ ๆ นะครับ แต่บางรายคือ ผู้หญิงแพ้น้ำอสุจิสุนัข แล้วไปมีเซ็กส์กับสุนัข เลยเป็นภูมิแพ้ขั้นรุนแรง แล้วก็เสียชีวิตด้วย
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

mighemay

ถ้าเรื่องจริงคนที่ท้องแล้วคลอดออกมาเป็นหมาคงเยอะน่าดู

dick1050

เล่นเอามี๊ใจหายวาบเลยนะสุกี้ืื แต่ตอนนี้ได้ความรู้มากจริงๆ เป็นตอนที่มีคุณค่ามากๆตอนนึง
Make love Not War

วุฒิ เนระภูสี

ตกใจหมดนึกว่าจะท้องกับหมาจริงๆทั้งที่ทฤษฎีมันเป็นไปไม่ได้ ภาพประกอบสวยนะครับ

STP1979

liger0

เหมือนเรียนวิทยาศาสตร์เลยครับ ไม่คิดว่าจะมีเรื่องแบบนี้ด้วย