ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(เรื่องเสียวคนกับหมา) สุกี้หมาแสนรัก : ตอนที่ 5 ท้องกับหมา? Ending

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2024, 02:20:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongphun2397

ความรู้แน่นๆและเป็นประโยชน์กับสาวๆที่อยากลองกับน้องหมามากครับ แต่ระวังอันตรายอย่างอื่นเช่นความสะอาดเป็นต้น

alohaseed

อันนี้สาระล้วนๆเลยนะฮะ เพิ่งจะเคยรู้ว่าเป็นแบบนี้เอง เคยได้ยินผ่านหูมาแต่ไม่รู้ถึงเหตุผลจริงๆ

nato87

อ้างจาก: ijuinrei เมื่อ มีนาคม 27, 2024, 10:47:13 หลังเที่ยงกับสุกี้ไม่ท้อง แต่กับคนก็จะท้องยากขึ้น

ใช่ครับ

อ้างจาก: treertreer เมื่อ มีนาคม 28, 2024, 12:01:29 ก่อนเที่ยงถ้าท้องกับหมา ลูกจะออกมาเป็นคนหรือหมาครับ

น่าจะลูกผสมครับ ผมเคยเห็นภาพจากต่างประเทศ ที่เขาบอกว่ามันคือสิ่งมีชีวิตลูกผสมระหว่างสุนัขกับคน คือตัวมันเป็นสุนัขเนี่ยแหละ แต่มันมีผิวเหมือนคน จริงหรือเปล่าไม่รู้ ไว้ถ้าผมไปเจอ ผมจะมาทำสกู๊ปพิเศษให้อ่านเป็นความรู้กันครับ

อ้างจาก: pipopnanat เมื่อ มีนาคม 28, 2024, 01:10:03 ก่อนเที่ยง::Glad:: ถึงจะท้องไม่ได้แต่ก้อปั่นปวนอยู่นะ น้ำของหมาเนี่ย

ที่รู้แน่ ๆ คือ น้ำของหมาจะทำให้ผู้หญิงมีอารมณ์ทางเพศสูงขึ้น แล้วถ้าได้ลองกับหมาแล้ว หลายคนอาจเกิดอาการติดใจ และอีกอย่างคือ น้ำของหมาจะทำให้ท้องกับคนยากขึ้น เพราะค่าความเป็นกรดและด่างในอวัยวะสืบพันธุ์ของผู้หญิงมันผิดเพี้ยนไปครับ

อ้างจาก: smartone01 เมื่อ มีนาคม 28, 2024, 01:51:27 ก่อนเที่ยงมันยังคงเป็นเรื่่องราวทางวิทยาศาสตรที่ต้องศึกษากันต่อไป ::Confident::

ใช่ครับ 55555+

อ้างจาก: Choulasit เมื่อ มีนาคม 28, 2024, 04:32:11 ก่อนเที่ยงหาแนวนี้แบบเป็นคลิปได้ที่ไหนครับเห็นมีภาพประกอบ

ลองพิมพ์ dog beastiality luxure ดูครับ ตรงมุมขวาบนของภาพก็มีบอกลายแทงอยู่

อ้างจาก: Kung foi เมื่อ มีนาคม 28, 2024, 04:45:59 ก่อนเที่ยงดีใจมากเลยครับที่เขียนออกมาด้วยการใส่ข้อมูลทางวิทยาศาสตร์ลงไปด้วย ได้ความรู้ด้วย เสียวด้วยครับ

ก็อย่างที่ผมได้บอกไป ผมเอาเรื่องวิทย์มาบังหน้าเฉย ๆ ครับ 5555

อ้างจาก: pongphun2397 เมื่อ มีนาคม 28, 2024, 07:40:43 ก่อนเที่ยงความรู้แน่นๆและเป็นประโยชน์กับสาวๆที่อยากลองกับน้องหมามากครับ แต่ระวังอันตรายอย่างอื่นเช่นความสะอาดเป็นต้น

อย่าลองเลยดีกว่าครับ จากผลลัพธ์ที่ได้มันน่ากลัวนะ กลายเป็นคนติดเซ็กส์กับหมา แล้วค่าความเป็นกรดและด่างในอวัยวะสืบพันธุ์ผิดเพี้ยน บางรายที่มีเซ็กส์กับหมามาก ๆ แล้วมีผลข้างเคียงตามมาเวลาที่ไม่ได้มีเซ็กส์กับหมาคือปวดท้องน้อย เพราะมดลูกปรับสภาพให้เข้ากับน้ำเชื้อของหมาไปแล้ว หรือบางรายอาจแพ้น้ำเชื้อหมา จนถึงขั้นเสียชีวิตเลยก็มี

อ้างจาก: kul1 เมื่อ มีนาคม 28, 2024, 12:32:18 หลังเที่ยงแล้วสุดท้ายจะท้องไหมนะ

ไม่ท้องครับ เพราะเซลล์ไข่ผู้หญิง ที่ถูกตัวอสุจิของหมาเจาะเข้าไปจะฝ่อ แล้วช่วงประจำเดือนช่วงนั้นก็จะขาดไปเลย หรือบางทีก็อาจจะมาช้า ในบางรายที่ประจำเดือนขาดไปเลย ร่างกายของผู้หญิงเลยเข้าใจว่ากำลังตั้งครรภ์ แล้วก็จะมีอาการแพ้ท้องอ่อน ๆ แต่สุดท้ายก็จะกลับมาเป็นปกติเหมือนเดิม
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

VanessaStratos

1819

ได้ไม้อ่านภาคต่อนานเลย   กลับมาให่หายคิดถึง  แถมเพิ่ม ความรู้ คนกับหมาอีก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า