ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จับเมียโชว์ ep.พิเศษ (เรื่องแต่งแต่อยากทำจริง)

เริ่มโดย Niranum, เมษายน 01, 2024, 12:07:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

บีตอบตกลงและนั่งรถกลับรร.กัน ระหว่างทางบีบอกขอหลับแปปนะ เพลีย ผมบอกนอนเถอะ เค้าขอจัดชุดให้บีหน่อยละกันนะ อยากให้ได้ฟีล  ผมรูดสายเสื้อข้าวขวาของบีลงมา แต่ทำเหมือนไม่ตั้งใจให้มันหลุดลงมาถึงเนินนม จนเกือบเห็นปานนม ส่วนข้างล่างบียังไม่ได้ใส่กางเกงขาสั้น แต่ให้บีนอนหนีบๆไว้ ไม่งั้นได้โชว์ทั้งบนทั้งล่างแน่
พอมาถึงรร. ผมเปิดกระจกถามหาที่จอดกับยามในรร. ยามแอบมองบีสักพักและทำท่าหาที่จอดให้ และก้มลงมาบอกว่า จอดตรงนี้ได้เลยนะครับ พร้อมกับมองนมบีไม่ว่างตา พอจอดรถเสร็จแล้ว ผมเรียกบีให้ใส่กางเกงขาสั้นตัวเดิม ที่มีรอยชื้นตรงเป้า และดันไข่สั่นเข้าไปในรูหีบี บีแอบมากระซิบบอกว่า ทำไมไม่เตือนให้เค้าใส่กางเกงให้ดีก่อน ดีนะหีไม่ออก บีทำท่านอยๆ แล้วก็ใส่กางเกงขาสั้นที่มันปิดอะไรไม่ค่อยได้เลย ก่อนจะเดินขึ้นห้อง ผมกดสั่นตลอดทางตั้งแต่เดินเข้ามาในรร.จนถึงห้อง บีน้ำจะแตกแล้วแตกอีกแต่ผมไม่ยอมให้บีแตกง่ายๆ ทำอยู่แบบนั้นจนบีขอร้องให้บีแตกเถอะนะ ไม่ไหวแล้ว จะให้ทำไรก็ได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

chokaku

mai_1

napalm007

ราตรีนี้ยังอีกยาวไกล กว่าน้องบี จะแตก สงสัย ต้องผ่านอีกหลายด่าน

1man