ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทริปเสียวเย็ดหีเพื่อน[ออม]

เริ่มโดย Assawinwattana1, เมษายน 03, 2024, 09:21:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบมั๊ย เล่าต่อมั๊ย

ต่อๆ
195 (100%)
จบๆ
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 195

n.tiravut

SuperXyo

keteraespa99

แก๊งนี้จะมีนัวครบทุกสาวไหมเนี่ย ตามต่อๆ

Markhe

Wanchalerm90

Exordia

kinniku

อยากเห็นสาวออมโดนสอย  ::Glad:: ลีลายจะแค่ไหนน้า

samekase

zBillaBonGz

อ้างจาก: Assawinwattana1 เมื่อ เมษายน 03, 2024, 09:21:47 หลังเที่ยงสวัสดีครับ
เรื่องนี้ผมเคยลงไว้ที่อื่นนานแล้วเอามาต่อที่นี้เผื่อมีคนชอบครับ
ฝากติดตามด้วนะครับ

เรื่องมันมีอยู่ว่าปีอะไรผมจำไม่ได้แต่มันเป็นปีที่พวกผมเรียนจบมาได้ 2ปี ต่างคนก็ต่างแยกย้ายกันไปทำงาน ไม่ค่อยมีเวลามาเจอกัน ซึ่งบ่ายวันนึง เสียงไลน์ของผมก็ดังขึ้น เป็นเพื่อนผมคนนึงชื่อเอก เอกกับผมเป็นเพื่อนรักกันมาก(ไอ้เอกเป็น1ในไม่กี่คนที่รู้ว่าผมชอบโชว์และช่วยผมโชว์ และโชว์กับผมมหลายครั้งแล้ว) ไอ้เอกไลน์มาทักทาย คุยได้ความว่าได้ตั้งไลน์กลุ่มเพื่อนๆในมหาลัยที่ชอบทำกิจกกรมด้วยกันสมัยเรียนอยู่ พอผมเข้าไลน์กลุ่มไปก็มีคนมาทักทายกันเยอะแยะ  มาจากหลายหลายคณะ ร่วม60คน มีทั้งที่สนิทเช่นไอ้วินที่ผมเคยเล่าเมื่อเรื่องก่อนและบางคนรู้จักกันตามงานเฉยๆ บางคนก็โจทย์เก่า 555+ ทั้งหญิงและชาย อยู๋มาวันนึงไอ้เอกก็ไลน์มาในกลุ่มชวนไปเที่ยวกันที่ทะเลพัทยากัน ในกลุ่มก็รวบรวมกันไป ตอนแรกผมก็ไม่สนใจอะไร แต่ไอ้เอกสิครับเซ้าซี้อยากให้ไปเป็นเพื่อน เพราะมีผู้ชายแค่มันกับไอ้วินและอีต๋องซึ่งเป็นกระเทยตัวฮา สมาชิกทั้งหมด14คน ผมก็ดูรายชื่อสมาชิกสิ่งที่สะดุดใจผมก็คือแก๊งสาวๆที่ไปเป็นแก๊งเด็กเนิร์ดของคณะบัญชีเลย 4 คน ส่วนที่เหลือก็มีสาวๆจากหลายคณะ 7คน แต่ที่ถูกใจที่สุดคือ คนนี้  เดาว่าหลายคนคงมีเพื่อนสาวสวยใสๆที่อยากจะให้เค้าเห็นควยซักครั้งเช่นเดียวกันกับผม เพื่อนของผมคนนี้ชื่อ "ออมสิน" เรียกสั้นๆ ว่า "ออม" เธอเป็นสาวน่ารักร่าเริงเรียบร้อยแต่ก็แก่นแก้วเมื่ออยู่กับเพื่อน หน้าตาออกหมวยเล็กน้องใส่แว่นตัวเล็ก รูปร่างผอมผมยาวถึงกลางหลัง หน้าอกเล็กแต่ก็พอมี ออมเป็นคนเรียนเก่งตอนเรียนจบอันดับสองมาก็ถือว่าเก่งแล้ว ชื่อของออมทำให้ผมเปลี่ยนใจไปทันที ผมต้องยอมรับตรงๆว่าเคยคิดจะจีบแต่ ตอนนั้นเธอดันไปเป็นแฟนกับเพื่อนผมคนนึงซะก่อนเลยแห่วไป แต่ผมก็ได้แอบดูออมอาบน้ำหลายครั้งตามค่ายต่างๆเธอ ไม่ใช่คนสวยเซ็กซี่ที่เป็นดาวเด่นอะไร แต่น่ารักมีเสน่ห์ดึงดูดพอตัวเลย ผมไม่ตอบตกลงทันทีพวกเรานัดกันเดือนถัดไป เพราะแต่ละคนต้องลางาน 1 วัน พวกเราไปศุกร์ เสาร์ อาทิตย

พอถึงเช้าวันศุกร์ พวกเรานัดรวมตัวกันแถวบางนา พอมาถึง ก็ทักทายกันไม่เจอกันมานาน และออมก็ไม่ทำให้ผมผิดหวังเลยครับ สาวน้อยตัวเล็กขาวๆใส่แว่นมาในชุดเสื้อยืดสีขาวลายกระต่ายPlay boy กางเกงสั้นสีน้ำตาล รองเท้าผ้าใบ เดินตามมาด้วย
- "แอน" สาวอีสาน ผิวน้ำผึ้งจอมแก่นตัวสูงอวบเล็กน้อย

- "ก้อย" สาวเชียงรายใส่แว่นผิวขาวตัวเล็กๆพอๆกับออมหน้าสวยตามแบบสาวเหนือ และ
- "ฝน" สาวกทมอีกคนรูปร่างอวบขึ้นเยอะจากตอนเรียน แต่ยังน่ารักยิ้มมีเขี้ยว มัดใจหนุ่มๆหลายคนเลย
ส่วนอีต๋อย ซึ่งอยากให้เครดิตความพยามในการใส่ชุดเดรสยาวกับหมวกใบใหญ่ของมัน ซึ่งสร้างสีสันให้เพื่อนพอสมควร พวกเราออกเดินทางจากกทม08.00 ถึงพัทยาประมาณ 10.30ค่อนข้างช้าเพราะเวะเข้าอ่างศิลาไปซื้อของทะเลไปทำเพราะน่าจะถูกกว่าซื้อในพัทยา พอไปถึงก็เข้าที่พักทันทีซึ่งเป็น Pool villa คือบ้านที่มีสระว่ายน้ำเป็นของชาวรัสเซีย ที่ปล่อยเช่า ราคาโหดพอสมควรแต่ก็คุ้มครับ บ้านสวยมากก และใหญ่โครตรๆ เค้าแค่บอกว่านอนได้ไม่เกิน16คน  แต่ใครจะคิดว่ามันจะมี 10 ห้องนอน 4ห้องน้ำ แถมห้องนั่งเล่น ครัวที่มีอุปกรณ์พร้อม โต๊ะสนุ๊ก รวมถึง อุปกรณ์สระน้ำ ทั้งลูกบอล เบาะลม ร่มชายหาด พร้อมบาร์ยาวๆที่มีอุปกรณ์ ใช้ดื่มเพียบ เพื่อนผมไปหาจากแอพนึงมา พอเข้าบ้าน ผมเลือกห้องชั้น3 ซึ่งมันเป็นห้องบนสุดห้องเดียวเป็นส่วนตัวมาก ผนังและเพดานครึ่งนึงเป็นกระจกครึ่งนึง มองเห็นวิวรอบหมู่บ้านและมองไปเห็นหาดอยู่ไม่ไกล ส่วน4สาวนอนชั้น2 แยก 2 ห้อง ส่วนที่เหลือจะอยู่ชั้น1 ห้องน้ำ ชั้น2 ชั้น 3 ต้องใช้รวมซึ่งด้านมีลานที่มีอ่างจากุชชี่ด้านนอก ซึ่งสำรวจแล้วมีหน้าต่างระบายอากาศแบบบานพับซึ่งแอบดูได้พอดีแต่ต้องปีนขอบอ่างนิดนึง  ส่วนชั้นล่างมี 2 ห้องน้ำและ 1 ห้องอาบน้ำที่สระว่ายน้ำ ส่วนอีต๋องนอนกับไอ้วินที่ชั้น1 พวกเราแยกย้ายกันเก็บของ ที่หมายแรกแน่นอนครับหาดจอมเทียน พอถึงหาด สาวๆต่างกรี้ดกร๊าด กับชุดที่แต่ละคนเตรียมมา ซึ่งต้องบอกว่า มีทุกแนว ยัยเอ้ สาวนิติ มาในชุดบิกินี่ ที่เล่นเอาพวกผมควยแข็งเลย เพราะนมที่ใหญ่ล้นท่อนบนออกมา บวกกับ กางเกงแบบผูกข้างที่โชว์ขาและเอวขาว ของเธอ ไอ้วินนี่มองตามค้างจนอีต๋องแซว ยัยเอ้ ว่า-
"นี่อีเอ้ ผัวก็มีแล้วเพลาๆหน่อย อีพวกนี้จ้องจนจะสิงห์ร่างมึงแล้ว ผัวไม่อยู่แล้วเอาใหญ่เลยนะมึง"
"อีนี่อย่าขัดสิ นี่ตั้งแต่ซื้อมาแฟนกุไม่ให้ใส่เลย นี่ห้ามถ่ายลงเฟสเลยนะ ไม่งั้นมันเอากุตายแน่"
"ว๊ายยเอากันจนตายเลยหรอมึงงง เป็นกุนี่ กุยอมนะมึงง"

ทุกคนก็หัวเราะ กันครื้นเครงรวมถึง4สาวที่ หัวเราะกับเรื่อง ตลกลามกของอีต๋อง แถมยัยเล่นมุขตอบโต้กันอย่างแก่นแก้วไม่มีทีท่าจะเขินอาย คิดว่าแต่ละคนคงจะผ่านการเย็ดมาหมดแล้ว รวมถึงยัยออมที่ได้ยินว่าโดนเพื่อนผมที่เป็นแฟนเก่าเธอเย็ดเปิดซิงมาแล้วตอนเรียน แต่พวกผมนี่สิจินตนาการยัยเอ้โดนควยผัวเธอเย็ดเธอจนอิจฉา ส่วนยัยออมของผมก็ แอบเซ็กซี่เล็กน้อย กางเกงขาสั้นสีน้ำตาลตัวเดิม แต่ท่อนบนเป็นชุดบิกินีคล้องคอ เปิดให้เห็นเนินอกเล็กๆ ขาวเนียนของเธอ หน้าใสๆใต้แว่นของเธอช่างน่าเอาควยถูแล้วพ่นน้ำให้เต็มหน้าเหลือเกินและเพื่อนอีก 3 คนที่มาในแนวเดียวกัน สาวๆก็เล่นน้ำกินอาหารทะเลกันไป ส่วนพวกผมก็ต้องเป็นตากล้องบ้าง ว่างก็มานอนกินเบียร์ชิวๆ เย็นๆ ดูสาวๆฝรั่งเดินไปมา พอเย็นๆ พวกเราก็ๆไปอาบน้ำ และ ไปเที่ยวที่ยอดฮิต Pattaya walking street หรือถนนคนเดิน ถนนโลกีย์ที่ดังที่สุดแห่งหนึ่งของประเทศ พวกผม 3ชายชั่วก็แยกตัวนั่งร้าน ไปดูปิงปองโชว์ ในตำนานของสมัยนั้น พวกผมเปลี่ยนร้านไปเรื่อย จนเริ่มเมาพอสมควร เลยไปหาพวกสาวๆที่ร้านหนึ่ง แต่ละคนดูสนุกเต็มที่ ดื่มกินกันอย่างสนุกสนาน เสียงหัวเราะที่ดังลั่น การเต้นแต่ละคนที่ดูมันส์กับเพลงของร้าน จนผ่านไปถึงหาทุ่มกว่า 4สาวบัญชี ขอแยกกลับก่อน ส่วนที่เหลือ รวมถึงไอ้เอก ที่เหนื่อยล้าจากการขับรถ ผมก็เช่นกัน ส่วนไอ้วิน อีต๋องและสาวๆที่เหลือ ขอเที่ยวต่อ จึงแยกย้ายกลับมาบ้าน พอถึงบ้านพวกผมก็ชวน4สาวกินต่ออีกหน่อยกับไอ้เอก ผมเริ่มร้อนจึงขอไปเปลี่ยนชุดกางเกงบอลและแน่นอนไม่ใส่กางเกงใน พวกเราก็นั่งกินกันต่อที่ศาลาด้านนอกริมสระน้ำเราก็เล่นไพ่ดูหนังกันไป แต่ความพิเศษของบ้านนี้คือมันดันมีช่องหนังโป๊ ซึ่ง ยัยแอนดันเปิดไปเจอพอดี เป็นภาพผู้หญิงฝรั่ง 1 คนกำลังโดน ผู้ชาย 2 คนรุมเย็ดปากก็ดูดควยขนาดเท่าแขน ส่วนหีก็โดน อีกควยตะบัน หีเธอจนร้องครวญครางในปาก ซึ่งสาวๆก็กรี้ดกร๊าดกันน่าดู เธอนึกสนุกอยากแกล้งเพื่อนๆจึงแกล้งไม่เปลี่ยนช่องจนโดน ยัยฝนรีบตบหัวแย่งรีโมท เปลี่ยนช่องทันที ยัยออมของผมก็นั่งหัวเราะเขินๆเล็กน้อย ดูแล้วน่ารัก แต่ผมที่ตอนนี่ค่อนข้างเมานี่ควยแข็งเลย มันทำให้ผมนึกถึงภาพเก่าๆตอนที่แอบดูยัยออมอาบน้ำ นมเล็กตั้งเต้าน้อย เอวคอดเล็ก กลีบหีที่แทบไม่มีขนมีเพียงไรขนเรียงตรงเนินหีเหมือนหีเด็กของเธอ คิดแล้วอยากเย็ดเธอให้รู้แล้วรู้รอดแต่  ทันใดนั้นเหมือนสวรรค์โปรด ยัยแอนสาวแก่นของกลุ่มดันพูดด้วยความเมาว่าเป็นบทสนมนาที่ชวนให้ควยแข็งซะจริง เท่าที่จำได้คร่าวๆ ก็ประมาณนี้
แอน: "มรึงงงงง ควยโคตรใหญ่เลย 2คนด้วย ทำได้ไงวะ"
ฝน: อีนี่พูดมาได้ไม่อายไอ้ต้นกับไอ้เอกรึไง
แอน: ไม่อายหรอก พวกมันรับได้ผู้ชายมันลามกอยู่แล้ว
พวกผมก็ได้แต่ยิ้มรับ
ก้อย: มึงไม่อายพวกมันก็อายพวกกูบ้างสิ
แอน: ทำเป็นอายนะมึงง เคยโดยกันมาหมดแล้วไม่ต้องอายหรอก
ออม: อีแอนอีบ้า พูดอะไรกูไม่ได้โดนมาเป็น100แบบมึงนะ มึงไม่อายกูอายนะ
แอน: นั่นไงแสดงมึงยอมรับแล้วสินะ ว่ามึงโดนแล้ว
ฝน: ออมมมม แกกก ไม่เห็นเล่าให้ฟังเลย
ออม: ฝนนน แกก็เป็นไปกับมันด้วยหรอ ไม่ต้องมาว่าชั้นเลย แกเองก็โดนมาหลายทีแล้วไม่ใช่หรอ 55555 พอๆเปลี่ยนเรื่องเลย
แอน: นั่นไงยอมรับแล้วววว ฮิ้วววว กี่ครั้งแล้วมรึงง อีเอกอีต้น พวกแกหล่ะ กี่ครั้งแล้ว คงเป็น100สินะ กุได้ข่าวพวกมึงก็แสบเหมือนกันหนิ
ไอ้เอก: 5555++ ใครบอกมึงงง ข่าวลือป่าวว กุเสียหายนะหนิ
แอน: ก็แนนคณะพยาบาล กับ อิ๋นคณะนิติไง มึงจำได้ป่าว อี2คนนั้นเล่าให้กุฟังหมดละ มึงนี่แสบมากเลย มึงอ่า
ผมกับสาวๆก็ได้แต่หัวเราะกันใหญ่
แอน: อีต้น มึงก็เหมือนกัน กี่คนแล้วหล่ะมึงอ่า อย่าให้กูพูดนะ กูรู้กูเห็น อย่ามาเถียง พวกมึงมีอะไรดีวะ ถึงมีคนมาติดเยอะแยะ
ผมก็ยิ้ม เข้าทางผมเลยสิงั้น เลยตอบไปว่า
ผม: มึงก็คงต้องลองเองแล้วแหละแอน ถึงจะรู้
พวกสาวๆกับไอ้เอกโห่กันใหญ่
แอน: อีนี่กับเพื่อนก็ไม่เว้นนะมึง เมาแล้วเงี่ยนรึไง ดูสิควยชี้หน้ากูแล้ว - พวกสาวๆก็กรี้ดกรา๊าดแล้วก็จ้องกันใหญ่ -
ผม: อ้าวมึงเล่นมาพูดเรื่องเย็ดกันต่อหน้ากูก็เงี่ยนสิ แถมมึงดันมาเปิดหนังโป๊เม่อกี้อีก กูไม่ใช่อีต๋องนะ
ก้อย: นั่นไงมึงเงี่ยนจริงๆด้วย อี่ต้นนน นี่เพื่อนมึงนะ
ไอ้เอก: ไอ้ต้นมึงก็ให้แอนมันดูเลยมันจะได้หายสงสัย -ผมอยากกราบเพื่อนจริงๆเลย ช่างรู้ใจเปิดช่องช่วยจริงๆ-
ฝน: อีบ้าเอก อย่ามาเล่นแบบนี้นะ น่าเกลียด
แอน: ไหนๆ มีอะไรให้ดูก็เอาสิ ดูสิยัยออมตั้งตารอดูแล้ว
ผมหันไปเห็นออม นั่งหัวเราะยิ้มน่ารักมาก แต่เธอไม่พูดอะไร
ผม: มึงกล้าดูกูก็กล้าให้ 
ผมไม้รอช้าเดี๋ยวจะอด ผมรีบ ลุกขึ้นยืน หันหน้าไปหาแอนแล้วรูดกางเกงไปกองอยู่ที่พื้น ควยผมที่แข็งเด่ชี้หน้ายัยแอนก็โผล่ออกมาเผยให้4 สาวเห็น
มันเป็นความรู้สึกที่เสียวและสะใจอย่างบอกไม่ถูกที่มี ยัยออมสาวที่แอบชอบมานั่งดูควยผม พร้อม3สาว ซึ่งตอนนี้เอาหมอนมาปิดบังหน้าไว้ พร้อมกับเสียง
กรี๊ดดดดดดดดดดด ของสาวๆ กับเสียงหัวเราะของไอ้เอก ยัยแอนกับยัฝนหัวเราะร่วน ส่วนยัยก้อยกับสาวออมเอาหมอนบังหน้าไว้แล้วก็ด่าผมใหญ่
ออม: อีต้นแกทำอะไรของแกกกกกกกใส่กางเกงเดี๋ยวนี้เลยนะแกกก
แอน: แหวะอีต้นก็ธรรมดาป่าววะ โม้ซะนึกว่าเท่าแขนซะอีก
ผม: อ้าวมันอยู่ที่ลีลาป่าววะ ต้องมาลองเองงง ผมเลยเดินไปหาแอนซึ่งนั่งอยู่ข้างๆออม แล้วก้มไปจับมือแอนน มาจับควยผมแล้วให้มันชัก ผมเลยท้ามันว่า
ถ้ามึงชักให้กูแตก ภายใน10นาที ได้กุจะยอมแก้ผ้าเดินไปหน้าซุดซอยเลย
แอน: เออได้
ผม: แต่ถ้ากูทนได้มึงจะให้อะไร
แอนนิ่งไปซักแป๊บ แล้วก็บอกว่า แล้วแต่มึงเลย กุยอมให้เอาเลย

ทนนืนั

ton8369