ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 27: สอบสัมภาษณ์

เริ่มโดย KaohomLM, เมษายน 04, 2024, 05:32:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

น้องญาจัดเต็มให้
สงสารชาคริตเรื่องเบญ แต่ปกติ ผู้หญิงรักแรง ตัดใจแล้วตัดเลยก็มีให้เห็นจริง

ความยาวของแต่ละตอน ยาวเพิ่มขึ้น ไม่ได้เป็นปัญหาสำหรับผู้อ่านครับ แล้วแต่ผู้เขียนสะดวก
ส่วนไอเดียเรื่องจักรวาลของเรื่องนี้ คิดว่า แล้วแต่พล็อตได้เลยครับ สามารถเขียนได้หลายแบบ ขอแค่คิดแนวทางได้จนจบ และมีเรื่องราวที่น่าตื่นเต้นครับ
ผมไม่มีความสามารถในการเขียนก็คงบอกได้แค่มุมคนอ่านครับ อาจต้องรอความเห็นของผู้เขียนท่านอื่นๆ
คิดว่าดี ก็ทำไป

artherox

Tritratex

น้องญามาแล้ว

เรื่องตอนยาวไม่มีปัญหาเลยครับ

ball55

ขอตอนแบบยาวๆที่ตั้งใจไว้เลยครับ จะได้อ่านแบบต่อเนื่อง

Cassa

Daxamoo

น้องยาไม่ยอมยังงี้ก็ถอดเมียน้อยเพิ่มเลย

Leo the rott

เดาตอนจบไม่ออกจริงๆ แนววุ่นวายยุ่งเหยิงไปหมด

865162

dwarf

ขอบคุณครับ...เนื้อเรื่องจะสั้น..หรือ ยาว..ทุกอย่างคือผลงานของ ไรท์เตอร์ครับ..ผมเป็นเพียงผู้รอเสพเนื้อเรื่อง..ที่ไรท์เตอร์นำเสนอแก่ผม...ผมรับได้หมดครับ

kalampee

เสียงอะไร​ระเบิด​น่ะ อย่าบอก​นะ​ว่า​พวก​แก๊งค์​หื่น​กาม

tatong2222

::Glad::  เรื่องยาวๆ ก็ชอบอ่านครับ ยังไงก็ติดตามอ่านตลอด ได้ลุ้นความเสียวซ่านไปกับชาคริต  มีความสุขมาก  ::Thankyou::

xvenomz

ระเบิดอีกแล้ว น้องญาไม่โดนจับตัวไปอีกใช่มั้ยเนี่ย

เรื่องนี้ หรือเรื่องไหนในจักวาลนี้ ยาวแค่ไหน ผมรับอ่านหมดครับ แฮ่ๆ

manote