ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ชายขายน้ำ ภาค 4 ตอน 6 ความช่วยเหลือ

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 08, 2024, 10:01:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy2516

hunterkung

mighty

ไม่ใช๋ความผิดของเมมโมเพียงแต่ไม่ด้เตรียมการเรื่องนี้เอาไว้ถึงครอบครัวเมมโมจะมีเงินแต่เมมโมยังต้องเรียนและอาศัยใช้เงินพ่อแม่อยู่.. ไม่มีที่นอนก็ต้องไปนอนที่ร้านงัยให้พี่คินสอนเพิ่ม

Nongbaw

kibong

เข้มข้นขึ้น แต่สังหรณ์ว่าพี่ม่อน จะไปมีหญิงเพิ่มแหละ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โดนพ่อแม่ของเมมโมบุกมาเยี่ยมถึงบ้านท่านแบบนี้ คงจะต้องหวังพี่ภาคินแล้วล่ะ จากนั้นต้องไปเรียนภาษาญี่ปุ่นอย่างเป็นเรื่องเป็นราว จะได้หาที่พักและหางานทำได้

Skyioi

ขอบคุณครับ
จะเปิดตัวเต็มๆก็ไม่ได้ทำใจไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าพี่คินจะโดนน้องม่อนทำจนสว่างแน่ๆเลย เป็นแบบนี้น้องโมเมจะยอมรับได้ไหมนะ

We love you so much

อย่างน้อยก็หัวไวไปตามน้ำทัน แต่นึกถึงถ้าเป็นเราคงน้อยเนื้อต่ำใจเหมือนกันนะ

ปล. แปดปียังรออยู่นะครับ คิดถึงสาวๆในเรื่องมาก ยิ่งคนสุดท้าย เจนใช่ไหมที่นังไม่ได้เก็บงานเป็นเรื่องเป็นราว รอครับๆ

123aw

mastiff

รักมันก็ต้องมีอุปสรรคบ้างแหล่ะ
 ก็ถือว่าจะได้ฝึกใช้ภาษาญี่ปุ่นที่เรียนมาด้วย คิดซะว่าเป็นโอกาส

bumblebee81