ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

🤔🤫❓❔⁉️ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), เมษายน 09, 2024, 04:28:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่?

ชอบ
7 (87.5%)
ไม่ชอบ
1 (12.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 8

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::

🤔🤫❓❔⁉️👩👱�♀️😶🍼🥛⚫ มีท่านใดมีรสนิยมที่ชอบผู้หญิงหัวนมดำเป็นพิเศษบ้างครับ?

::Pull::

ผมเป็นคนที่ชอบผู้หญิงหัวนมสีคล้ำๆดำๆมาตั้งแต่เด็กจนถึงทุกวันนี้แบบว่าเห็นแล้วจะเงี่ยนมากเป็นพิเศษเลย ซึ่งน่าจะมาจากประสบการณ์ที่ประทับในจิตใต้สำนึกของผมเอง เพราะผู้หญิงหลายคนที่ผมเคยเห็นในหนังสือโป๊หนังโป๊ตั้งแต่เด็กๆ หลายคนจะผิวคล้ำและหัวนมดำๆหน่อย  แล้วตอนเด็กๆผมเคยแอบเห็นนมน้าสาวผมที่แกเป็นคนผิวขาวแต่หัวนมแกกลับดำ แต่มันก็กระตุ้นอารมณ์ผมได้มาก  ครั้งแรกที่ผมชักว่าวตอนอายุ 14 ผมก็จินตนาการว่าเย็ดกับแกนี่แหละ แบบในจินตนาการผมก็ได้ดูดนมดำๆของแกนี่แหละ  แล้วก็จินตนาการต่อมาอีกหลายปีเลย 

ผมเลยเป็นคนที่ชอบผู้หญิงผิวคล้ำมากเป็นพิเศษเพราะจินตนาการได้ล่วงหน้าว่าหัวนมต้องดำตามไปด้วย  ตอนดูหนังเอ๊กซ์ก็จะชอบหนังที่ดาราเป็นผู้หญิงผิวคล้ำๆหน่อยถึงดำๆเลย  ตอนเที่ยวกะหรี่ก็จะชอบเลือกกะหรี่ผิวดำๆ แต่ก็มีบางครั้งที่เลือกกะหรี่ผิวขาวแต่หัวนมกลับดำ  ซึ่งมันกลับกระตุ้นอารมณ์ผมมากเป็นพิเศษแม้ว่ากะหรี่กลับรู้สึกอายนะที่หัวนมตัวเองดำทั้งที่ผิวขาว  เพราะมันทำให้ผมจินตนาการถึงน้าสาวผม ตอนดูดนมกับตอนเย็ดกันผมจะรู้สึกตื่นเต้นเป็นพิเศษ  เพราะผมจะจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าตัวเองยิ่งกะหรี่บางคนก็อายุมากๆด้วย ตอนผมเสียวควยมากๆหลายครั้งผมจะเผลออุทานเรียกน้าผมขึ้นมา กะหรี่เลยคิดว่าผมกำลังแซวหล่อนว่าแก่  โดยไม่รู้ความจริงว่ามันมาจากจิตใต้สำนึกผมเอง

Hoppy

Mazsky

ไม่เคยเจอดำอย่างมากก็น้ำตาลอ่อน แต่ชมพูจริงๆหายาก เคยเจอมากับแฟน3คนเอง

Hippopo139

น้ำตาลพอได้แต่ถ้าดำเลยไมค่อยชอบ อีกข้อคือป้านหัวนมถ้าใหญ่มาก ๆ ผมจะได้ค่อยชอบครับ

::DookDig::
นมของน้าสาวผมตอนที่ผมเห็นจะเป็นแบบนี้เลยครับ แต่หัวนมแกจะชี้ๆออกมาหน่อย เห็นแล้วน่าดูดมาก

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 09, 2024, 05:35:36 หลังเที่ยง::Pull::

ผมเป็นคนที่ชอบผู้หญิงหัวนมสีคล้ำๆดำๆมาตั้งแต่เด็กจนถึงทุกวันนี้แบบว่าเห็นแล้วจะเงี่ยนมากเป็นพิเศษเลย ซึ่งน่าจะมาจากประสบการณ์ที่ประทับในจิตใต้สำนึกของผมเอง เพราะผู้หญิงหลายคนที่ผมเคยเห็นในหนังสือโป๊หนังโป๊ตั้งแต่เด็กๆ หลายคนจะผิวคล้ำและหัวนมดำๆหน่อย  แล้วตอนเด็กๆผมเคยแอบเห็นนมน้าสาวผมที่แกเป็นคนผิวขาวแต่หัวนมแกกลับดำ แต่มันก็กระตุ้นอารมณ์ผมได้มาก  ครั้งแรกที่ผมชักว่าวตอนอายุ 14 ผมก็จินตนาการว่าเย็ดกับแกนี่แหละ แบบในจินตนาการผมก็ได้ดูดนมดำๆของแกนี่แหละ  แล้วก็จินตนาการต่อมาอีกหลายปีเลย 

ผมเลยเป็นคนที่ชอบผู้หญิงผิวคล้ำมากเป็นพิเศษเพราะจินตนาการได้ล่วงหน้าว่าหัวนมต้องดำตามไปด้วย  ตอนดูหนังเอ๊กซ์ก็จะชอบหนังที่ดาราเป็นผู้หญิงผิวคล้ำๆหน่อยถึงดำๆเลย  ตอนเที่ยวกะหรี่ก็จะชอบเลือกกะหรี่ผิวดำๆ แต่ก็มีบางครั้งที่เลือกกะหรี่ผิวขาวแต่หัวนมกลับดำ  ซึ่งมันกลับกระตุ้นอารมณ์ผมมากเป็นพิเศษแม้ว่ากะหรี่กลับรู้สึกอายนะที่หัวนมตัวเองดำทั้งที่ผิวขาว  เพราะมันทำให้ผมจินตนาการถึงน้าสาวผม ตอนดูดนมกับตอนเย็ดกันผมจะรู้สึกตื่นเต้นเป็นพิเศษ  เพราะผมจะจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับน้าตัวเองยิ่งกะหรี่บางคนก็อายุมากๆด้วย ตอนผมเสียวควยมากๆหลายครั้งผมจะเผลออุทานเรียกน้าผมขึ้นมา กะหรี่เลยคิดว่าผมกำลังแซวหล่อนว่าแก่  โดยไม่รู้ความจริงว่ามันมาจากจิตใต้สำนึกผมเอง

ได้ทุกคนที่น่าเย็ดครับ อย่างในรูปนี่น่าเย็ดทุกคนเลยครับ  แต่แปลกนะครับ ผู้หญิงที่ผมเคยเย็ดมานี่ส่วนมากหัวนมจะไม่ค่อยดำนะครับ อย่างกะหรี่หลายคนที่ผมเคยเที่ยวมาตั้งแต่สมัยวัยรุ่นก็จะสีน้ำตาล ยกเว้นคนที่ผิวคล้ำมากๆถึงจะหัวนมดำปี๋ แต่แบบผิวขาวหัวนมดำนี่ยังไม่เคยเจอครับ อย่างแม่ผมถึงจะมีลูกแล้วและตอนแกอายุมากๆสัก 50 กว่า ก็ยังไม่ถึงกับดำแต่จะออกน้ำตาลแดงแค่นั้น