ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทริปเสียวเย็ดหีเพื่อน [ออม] 4

เริ่มโดย Assawinwattana1, เมษายน 09, 2024, 05:23:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากเห็นยัยออมโดนอะไรในตินต่อไป

เย็ดนอกบ้าน outdoor
74 (35.2%)
โดนรุมเย็ด
60 (28.6%)
เย็ดสองรู
76 (36.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 210

ม๊าดซัง

Modo19

Butaplus

ฮ่า เรียบร้อยเลย ห้ามไม่ได้ก็เข้าร่วมซ่ะ

Que21

อ้างจาก: Assawinwattana1 เมื่อ เมษายน 09, 2024, 05:23:08 หลังเที่ยงสวัสดีครับมาต่อกันแล้วกับตอนที่4

ขอคั่นจังหว่ะทริปเสียวด้วยเรื่องของผมกับออมซักนิดนะครับเป็นเหตุการณ์ ก่อนที่ไอ้วินจะโทรมาชวนไปทริปใหม่กับยัยเอ้
หลังจากกลับมาจากพัทยาผม ไอ้เอกกับแก๊งค์4สาวก็สนิทกันมาขึ้นก็ได้เจอกันบ่อยขึ้น พวกเรานัดกินข้าวนัดเย็ดกันบ่อยเพราะที่ทำงานอยู่ไม่ไกลกันมาก โดยเฉพาะเพื่อนแก้เงี่ยนอย่างผมกับออมที่มักจะนัดกระชับมิตรกันบ่อยมาก อาทิตย์แรกๆหลังจากกลับจากพัทยาเราจัดกันอาทิตย์ละ3-4ครั้ง แต่ด้วยความที่เราทั้งคู่มีแฟนแล้วจึงเป็นเรื่องที่ค่อนข้างลำบากที่จะปลีกตัวมา แต่ต้องยอมรับนะการได้มาเป็นเพื่อนเงี่ยนกันมัน ย่อมมีการเอาใจลงไปเล่นเป็นธรรมดา ออมไม่ใช่ผู้หญิงคนแรกที่ผมแอบเย็ดตอนคบกับแฟน แต่มึงงคนที่แอบชอบตั้งแต่มหาลัยอ่า มันเหมือนมีแฟนอีกคนเลยและผมก็มั่นใจว่าออมก็มีใจเอาจริงๆนะผมถึงกับเลิกติดต่อเด็กๆ น้องๆ ที่เลี้ยงไว้ หมดเลยอ่าหายไปแบบถ้าไม่บอกคงนึกว่าตาย เราดูแลกันอย่างกับคู่ข้าวใหม่ปลามัน จนเสียวแฟนจับได้อยู่หลายครั้ง จนหลังๆเราต้องเจอกันน้อยลง           
         ด้วยความที่ตัวผมเนี่ยโคตรชอบการสวิงและการoutdoor การโชว์ควยมากๆ ผมกับออมคุยกันเรื่องรสนิยมแบบนี้เพื่อให้ตอบสนองความเงี่ยนของกันให้ได้มากที่สุดซึ่งผมก็ยอมรับกับเธอตรงๆว่าผมชอบสวิงและการโชว์การเอ้าท์ดอร์ เวลาอยู่บ้านคนเดียวผมจะไม่ใส่เสื้อผ้าเลยยกเว้นเวลาแฟนมานอนค้างด้วย (คือแฟนผมเค้าค่อนข้างเรียบร้อย และไม่เปิดเรื่องพวกนี้เท่าไหร่แต่เค้าเป็นคนดีน่ารักสวยจริง แต่เอาตรงๆก็ยังตอบสนองเรื่องบนเตียงกันไม่ได้เต็มที่) ผมจึงลองเปิดใจกับออมดูที่คอนโดออม

ออม: มิน่าหล่ะ ตอนพัทยาถึงเอะอะก็แก้ผ้า ตอนแรกชั้นคิดว่าพวกแกเมาเฉยๆซะอีก
ผม: ก็เมาด้วยแหละส่วนนึง ถ้าเป็นคนไม่รู้จักมันจะง่ายไง นี่เป็นพวกแกเพื่อนๆไงมันก็เสี่ยงอยู่
ออม:ก็เลยจัดการชั้นซะงั้น?
ผม: 5555 ก็แกอยากน่าเย็ดเองหนิ
ออม:อีบ้า พูดมาได้ เออนี่ถามจริงๆมันไม่อายหรอ มันรู้สึกไงอ่า
ผม: เอาจริงมันตื่นเต้นนะ แบบจะมีใครมาเห็นป่าววะ เสี่ยงแต่ตื่นเต้นไปอีกแบบ
ออม:เช่นยังไงอ่า
ผม: ก็ไปเย็ดกันที่แปลกๆบ้าง อ่าบางทีชั้นก็เดินแก้ผ้าเล่นตามที่ต่างๆ
ออม:ห๊ะ เย็ดกันที่ไหนอ่า
ผม: ก็ในห้าง โรงเรียน ห้องสมุด ในมหาลัย ข้างถนนบ้าง
ออม: จริงดิ แล้วไม่มีคนเห็นหรอ??
ผม: ก็มีบ้างนะ
ออม: แล้วเค้าไม่ด่าแกหรอ ??
ผม: ก็มีแหละ
ออม: แล้วแกทำไงอ่า
ผม: ก็วิ่งสิครับ! จะอยู่ให้มันถ่ายรูปหรอ? แล้วแกอ่าชอบแบบไหน
ออม: ทะลึ่ง!
ผม: เอาดีดี
ออม: บ้า! ไม่บอกหรอก
ผม: งั้นให้ร่างกายแกบอกแทนละกัน

ผมเข้าประกบปากจูบออมทันทีมือผมล้วงผ่านกางเกงนอนของเธอแล้วก้พบกับโหนกหีนูนๆของเธอ ผมใช้นิ้วบี้ติ่งเสียวของเธอ
จนออมเริ่มครางในลำคอ ผมจับเธอถอดเสื้อผ้าออกอย่ารวดเร็ว ผมจับเธอนอนลงบนเตียง สาวหมวยแว่นร่างขาวโพลน สองเต้าน้อยๆพอดีมือ กับโหนกหีนูนเด่นที่ผมหลง อยู่ตรงหน้าผม ผมจับถ่างขาบนเตียง จนแคมหีเผยอจนเห็นเม็ดแตดที่ยื่นชูออกมากลีบหีเธอมีคราบน้ำเมือกติดอยู่จากที่ผมควักล้วงไป ผมเอามือแหวกแคมหีเธอให้แล้วก้มลงไปเลียหีเธอ เธอสะด้งทันทีที่ล้นของผมแตะโดนติ่งเสียวเธอ ผมตวัดล้นดูดเลียจนเธอครางกระเส่า อืมมม... อื้ออ... ซี้ดดด.. มือเธอปัดป่ายไปทั่วเตียงแล้วกลับมาจับผมกดลงไปที่หีเธอ กล่นหีที่หอมตัวธอที่พึ่งอาบน้ำมา ผสมกลิ่นคาวน้ำหีเธอมันได้อารมมาก ผมเห็นเธอดันเอวขึ้นสูงจึงเร่มเอานิ้วยัดเข้าหีเธอ ซี้ดดด อื้ออออ เธอครางทันทีที่นวผมล่วงล้ำเข้าไปในรูหีของเธอ ผมละปากออกแล้วควานน้วไปทั่วหี จากการเย็ดกันหลายครั้งผมเจอจุดเสียวของออมโดยบังเอิญคือ ที่คอและที่ผนังด้านบนในรูหีเธอ เธอจะครางดังมากเวลาอะไรไปโดนตรงนั้น ผมเลยล้วงน้วเข้าไปถูด้านในครูดไปมา เธอร้อง อ้าาาา ซี้ดออกมา ทันทีผมจึงเร่งนิ้วซอยหีเธอรัว ซี้ดดดดดด อื้มมมม  "เสียวมั๊ย?" ผมถาม เธอไม่ตอบได้แต่หลับพริ้ม ผมเลยนกสนุกอะไรขึ้นมาอยากจะรู้ว่าออมเงี่ยนร่านแค่ไหนมันต้องเวลาเงี่ยนนี่แหละ คนเรียบร้อยแบบนี้ถึงจะพูด ผมเลยเพิ่มนิ้วเข้าไปอีกนิ้วแล้วเริ่มเกี่ยวหีเธอเน้นผนังด้านบน สลับกับการดูดเลียหัวนมเธอที่ตั้งชัน ซี้ดดดด โอ๊ยยย.. อื้มมมม.. ห้าาา.. เธอเริ่มหายใจหอบแรงขึ้น โอ้ยยต้น จะเสร็จแล้ววว จะเสร็จแล้วววว โอ๊ยยย ผมเร่งสาวเร็วขึ้น โอ้ววววว.... ซี้ดดดด... อื้อออ... อ๊ะ อ๊ะอ๊ะ จะเสร็จแล้ววว ก่อนที่เธอจะแตก ผมหยุดมือ จนออมเงยหน้ามากถาม  เป็นอะไรรึเปล่า น้ำเสียงดูหงุดหงิด ผมบอกว่า อมให้หน่อยสิ ผมลุกขึ้นถอดเสื้อและกางเกงลง ควย7นิ้วครึ่งของผม ชี้โด่ไปที่หน้าออม ผมเอาควยจ่อปากเธอ ยื่นมือขึ้นมาจับควยผมชักขึนลงสองสามทีแล้วอ้าปากอมควยผมไปทั้งลำท่าที่จะเข้าไปได้ เธอใช้ลิ้นตวัดไปมาจนผมต้องร้องซู้ด ต้องซอยเอวชลอความเสียว จริงๆเทียบกับเด็กน้องๆทั้งหลายออมเทียบไม่ติดเลย แต่ความเป็นคนที่รักไง มันฟินมาก ผมดึงควยออก แล้วเอานิ้วล้วงไปที่หีเธอ2นิ้วอีกรอบ คราวนี้ผมูคอเธอไปด้วยพร้อมซอยนิ้วที่หีรัวๆ เธอครางอีกครั้ง ซี้ดดดด โอ้ยยยเสียว เธอเริ่มส่ายหีร่อนไปมา หายใจหอบแรงขึ้นอีกรอบ ผมรัวนิ้วไม่ยั้ง อ้ววววว ซี้ดดดด... อื้อออ.. อ๊ะ.. อ๊ะอ๊ะ..  อึ๊ยยย. อื้ออ จะเสร็จแล้ววว แล้วผมก็หยุดมืออีกรอบ ออมผงกหัวขึ้นมา เป็นไรอ่า หยุดอีกแล้ว น้ำเสียงหงุดหงดอย่างเห็นได้ชัด ผมตอบไปว่าเมื่อยอ่าเย็ดเลยนะ เธอผยักหน้ารับ จะทำไรก็รีบๆทำ ใช่แล้วครับผมจงใจธอเงี่ยนสุดๆก่อนผมอยากเห็นว่าเวลาออมเงี่ยนสุดๆจะเป็นยังไง ผมถึงไม่ปล่อยให้เธอแตกง่ายๆ คร่อมที่หว่างขาเธอจับขาเธอกางออก แล้วอาควยนาบไปกับร่องหีเธอ น้ำงี่ยนที่เปียกชุ้มสะท้อนแสงวับเยิ้มหีเธอ ผมจับควยผมถูวนไปวนมาที่รูหีเธอ  ดันเน้นๆถูกับติ่งแตดเธอเธอคงอยากมากแล้ว เธอส่ายหีไปมาส่งสัญญานพร้อม ผมก็เอาควยจ่อแล้วดันเข้าไปในรูหีเธอ เธอกลั้นหายใจหลับตาพริ้ม แต่ผมก็หยุดอีกโดย คาควยไว้แค่หัวหยักแล้วซอยเบาๆแค่ตื้นๆออม พยามจะเด้งหีสวนขึ้นมาแต่ผมก็ถอย นิดๆเธอดันหีสวนขึ้นมาอีกผมเลยสวนซัดเข้าไปสุดลำเลยทีเดียว

ออม: โอ๊ยย ซู้ดดดดด อีบ้า ทำอะไรเนี่ยตกใจหมด
ผม: "ชอบเปล่าหล่ะ"
      เธอไม่ตอบผมเลยเริ่มซอยหีเธอช้า จนเธอเริ่มครางอีก โอ๊ยยยย ซู้ดดด อื้อออ ซี้ดดดด นั่นแหละ ดีจัง ผมซอยหีออมดังปัับๆๆ ลั่นห้อง โอ๊ยนั่นๆแหละๆ เธออารมกระเจิงไปแล้ว ซู้ดดด ผมจับเธอเปลี่ยนคว่ำคลานสี่ขา Doggy แล้วเริ่มเอาควยถูหีเธอวนอย่างั้นอีกรอบ เธอหันมาโวย แกรีบทำเถอะจะแกล้งชั้นไปถึงไหน
ผม: ให้ทำอะไรหล่ะ?
ออม: แกหน่ะ อย่าแกล้งดิๆๆๆๆๆ
ผม: แบบนี้หรอ แล้วผมก็ยัดควยใส่หีออมมิดด้ามอีกรอบ จนออมร้องซู้ดดดออกมา
ออม: แกอย่าแกล้งชั้นเลยนะไม่ไหวแล้ว รีบๆทำเถอะ
ผม: ให้เย็ดหรอ เย็ดตรงไหนอ่า
ออม: โอ๊ยแกเล่นบ้าอะไรเนี่ย ไม่เล่นแล้วนะ ออมเริ่มหงุดหงิด
     ผมรีบซอยหีสวนแรงๆอีก4-5ที
ผม: บอกก่อนสิให้เย็ดตรงไหน หีหรอ
ออม: อื้ม ตรงนั้นแหละ
ผม: ไหนพูดดีดีซิให้เราทำอะไร แล้วผมก็ซอย หีเบาๆเข้าออกหีเธอ ไปด้วย
ออม: โอ๊ยต้นเย็ดหีออมเถอะ ออมไม่ไหวแล้ววว
       ผมยิ้มได้ใจ แล้วซอยหีออมแรงๆรัว ชุดใหญ่ โอ้ววว ซี้ด.... อ๊างงง..... นั่นแหละ นั่นแหละ โอ๊ยยย...เสียว ต้นจ๋า ออมเสียวววว เบาๆก่อน ใจจะขาดแล้ว ผมได้ยินก็ยิ่งเงี่ยน เป็นครั้งแรกที่ออมยอมพูดอะไรแบบนี้ตอนไม่เมา เธอร่านดิบแล้วจริงๆ โอยยย เสียว...ซี้ดดด...โอยยย เสียว ซี้ดดด... ออมไม่ไหวแล้ว จะเสร็จแล้ว โอ๊ยยย...... อ๊างงง........ ซี้ดดด แล้ว ตัวเธอก็นิ่งไปพร้อมหีที่ตอดตุบๆรัดควยผม ไว้แน่นอนผมไม่หยุดอยู่แล้ว ผมรู้ว่าตอนนี้แหละแค่ขยับนิดเดียวมันยิ่งเสียว โอ๊ยยย... ต้นนนน พอก่อนแกกกก.. อี้ๆๆๆ อื้ออ มันเสียว ออมเสร็จแล้วว พอก่อนแกกก มันเสียวววว อ้อออ ผมยิ่งตะบันหีเธออย่าบ้าคลั่ง จนเธอร้องลั่นอีกรอบแลฟุบไป หีเธอกระตุกอีกรอบ ใช่แล้วเธอเสร็จ2ครั้งติดกัน ผมหยุดให้เธอพัก หายใจรวยรินหอบ ผม ถอนควยออกมา ยืนดูเธอนอนขาถ่าง รูหีแดงแจ๋จากการตะบันหีเธอร่วมครึ่งชั่วโมง ผมที่ยังไม่แตก เดินเข้าไปกอดเธอที่ตอนหลับตาพริ้มอยู่

ผม: เป็นไงคะที่รัก มันส์มั๊ย
ออมลุกขึ้นมาตีผมแล้วก็บอก
ออม: ไอ้บ้า เกือบขาดใจตายแล้วรู้มั๊ย
แล้วก็ตีผมอีก
ผม: ฟินใช่มั๊ยหล่ะ เรายังไม่แตกเลย ต่ออีกนะ

ผมไม่รอเธออนุญาอุ้มเธอขึ้น แล้วเย็ดเธอท่าอุ้มแตง เธอกอดคอผมแน่น ผมเย็ดเธอได้ซักแป๊บบ ก็เริ่มพา เดินอุ้มแตงไปที่ประตู ผมจับเธอลงหันหน้าเข้าผนังข้างประตูแล้ว เย็ดเธอจากข้างหลัง เสียง หน้าขากระทบก้นเธอ ดังลั่นห้อง ปั๊บๆถี่ตามจังหว่ะ บวกกับเสียง ครางออมที่ลั่นห้อง โอยย.... โอยยย โออยยยย...ซี้ด อ่าาาาาาาาาาาา แล้วผมก็ทำสิ่งที่ตั้งใจไว้ ผมเอื้อมไปบิดประตูให้เปิดออก  แล้วรีบเอามือปิดปากออมไว้ เพราะกลัวเสียงลอดออกไป แต่ยังคงซอยหีออมต่อเนื่อง เสียงหน้าขากระทบตูดเธอดังลั่นโถงทางเดินกลางคอนโด ตอนตี1 กว่า มันตื่นเต้นมากผมอยากให้ออมได้เข้าใจความรู้สึกนี้ ออมพยามดิ้นหนีแต่ตัวผมที่เป็นนักกีฬาล็อคยัยตัวเล็กของผมได้สบายอยู่แล้ว อื้ออออ... อื้อออื้อออ... เสียงอู้อี้ในลำคอที่ออมพยามกลั้นไว้เต็มที่ ออมหน้าแดงมาก ตัวเธอสั่น ขาเธอสั่นไปหมด ผมเร่งซอยเร็วขึ้น ใจเต้นรัวกะซอยให้แตกตรงนี้เลย ผมเร่งรัว ซอยถี่ยิบๆ ปั๊บๆๆๆ ออมเองใกล้จะเสร็จ อีกรอบ

แต่ทันใดนั้นเองก็มีเสียงผู้หญิงคนหนึ่งดังเข้ามาจากไกล พร้อมเสียงฝีเท้า "เสียงอะไรวะแก?"

เออนั่นสิมาจากห้องทางฝั่งนู่นมั๊ง ผู้หญิงอีกคนตอบ พร้อมเสียงฝีเท้าที่เดินเข้ามาทางห้องออม ออมเหลียวหลังมาทางผมมองผมด้วยสีหน้าที่ตกใจสุดขีด พยามจะหนีจากตรงนั้น ผมที่เสียวควยใจเต้นรัว ล็อคตัวออมไว้ รีบเร่งตะบันหี ต่อจมออมต้องเอามือมาปิดปากตัวเองไว้ไม่ให้เสียงครางเล็ดลอดออกไป เสียงฝีเท้าเข้ามาใกล้เรื่อยๆ ผมเสียวควยมากและใกล้แตกเต็มทีก็รีบ ซอยหีรัว ปั๊บๆ....ปั๊บๆ.ปั๊บๆๆๆ โอ้วมันส์ควยมากกก โอ๊วววว ออมตัวสั่นเทิ้ม ขาสั่นส่ายหน้าไปมา และโอ้ววววว ผมกระแทก อีก2-3ครั้งและก็โอ้ววววววว  ควยที่มุดอยู่ในรูหีออมก็ได้พ่นน้ำควยใส่รูหีออมเต็มๆ โอววววววรูหีออมก็ตอดรัดท่อนผมประสานจังหว่ะกัน มันเป็นความรู้สึกที่สุดยอดมา "เห้ยมีคนอยู่ตรงนั้นด้วยแก..." ผมได้สติกลับคืนมาปล่อยออมให้ร่วงไปกองกันพื้นแล้วปิดประตูทันที  อู้ววว เกือบไปแล้ว ผมรีบซ่องในช่องตาแมวดูเห็นผู้หญิงสองคนยืนอยู่แถวหน้าห้องออม "ห้องไหนวะแกเมื่อกี้" "ไม่รู้สิแกชั้นก็ไม่แน่ใจ"
ฟูวววว รอดตัวไป แล้วผมก็รู้สกเจ็บที่หลัง โอ๊ย..!! ยัยออมตีหลังผมฉาดใหญ่
ออม: เล่นบ้าอะไรของแกเนี่ยะ!!  เกือบซวยแล้วมั๊ยเนี่ย
ผม: ก็พาแกลองอะไรใหม่ๆไง
ออม: จะบ้ารึไง ทำไมไม่บอกกันก่อน นี่
ผม: บอกแล้วแกจะยอมรึไง

ออม: ไอ้บ้า..!!! ใครจะไปยอม
ผม: นั่นไง ชั้นเลยไม่บอกแกไง

ออม: โคตรกลัวเลยรู้มั๊ย
ผม: แต่ก็ฟินใช่มั๊ยหล่ะ

ออม: ฟินบ้าอะไรหล่ะ
ผม: แหมแตกคาควยชั้นขนาดนั้นยังไม่ฟินอีกหรอ

ออม: พอเลย ชั้นจะไปอาบน้ำแล้ว

หลังจากเหตุการณ์นั้นผมมั่นใจว่ามันเป็นตัวจุดประกายหลายอย่างในตัวออม ให้เริ่มชอบความตื่นเต้นแบบนี้แน่ๆ ต้องบอกว่าเป็นความสัมพันธ์ที่แปลกดีนะ การที่ได้เย็ดเพื่อน แล้วเงี่ยนเมื่อไหร่ออมตอบสนองได้เสมอ ไม่มีพันธะกัน ยกเว้นเวลามันมีงานเยอะหรือแฟนมันมาหา หลังๆมาออมลีลาดีขึ้นมากขี้เงี่ยนขึ้นเยอะและชอบsexอย่างเห็นได้ชัดและ เธอเริ่มชื่นชอบsexที่รุนแรงมากขึ้นด้วย ผมกับออม เย็ดกันแบบนี้อยู่เป็นเดือน

หลายอาทิตย์ต่อมาผมก็ได้รับคำเชิญจากเพื่อนสนิทผมที่ไมได้ได้เจอมานาน ให้ไปกินข้าวที่บ้านมันเพื่อนผมคนนี้ชื่อ "กิต" ไอ้กิตเป็นช่างภาพอิสระ รับถ่ายงานนู่นนี่ที่เพชรบุรี ผมก็ลองชวนแฟนผมไปเที่ยวด้วยกันแต่เธอติดธุระต้องเดนทางกลับบ้านที่เชียงใหม่
ผมก็เลยเซ็งๆกะจะได้ไปที่ยวพักผ่อนกันบ้างซะหน่อย ผมก็เลยนึกได้เออ ลองชวนออมดูดีกว่าผมก็เลยโทรไปหาออม
ออม: ว่าไงแก โทรมดึกๆ
ผม: เออแก อาทิตยหน้าว่างป่าว พอดีมีเพื่อนชวนไปเที่ยวบ้านมันที่เพชรบุรีอ่า ว่าจะชวนแกไปด้วย
ออม: อ้าว..แฟนแกอ่า
ผม: เออ เขาไม่ว่างไปก็เลยโทรมาชวนแกดู
ออม: อืม.... ที่จริงก็ว่างนะ แฟนชั้นก็น่าจะติดเรียนป.โท

ผม: งั้นตามนี้นะ

ออม: เครแก ไว้เจอกัน ไปนอนก่อน

พอวันเสาร์ถัดมาหลังเลิกงานผมก็ไปรับออมที่คอนโดแต่เช้าเพราะไม่อยากไปถึงสายจะได้มีเวลาพักผ่อน เราไปถึงเมืองเพชรบุรีประมาณ 09.00โมงเช้า เรานัดเจอกันที่ตลาดเล็กๆหน้าโรงเรียนพรหมานุสรณ์ พอไปถึงไอ้กิต ก็มาทักทายกันอย่างเป็นกันเองตามประสาเพื่อนไม่เจอกันมานาน กิตเป็นผู้ชายรูปร่างสูงพอๆกับผม ผมกับมันสนิทกันมาตั้งแต่สมัยม.ปลายที่กทม ผ่านอะไรด้วยกันมาเยอะ โดยเฉพาะเรื่องเหี้ยๆ โดดเรียนไปเย็ดกระหรี่ครั้งแรกก็มันนี่แหละพาไป 555+

ผม: เห้ยเป็นไงมึงกี่ปีแล้ววะเนี่ย
กิต: เห้ย10ปีแล้วมั๊ง มึงนี่เหมือนเดิมเลยนะ
ผม: เออนี่ ออม เพื่อนกูที่เล่าให้ฟังว่าจะมาด้วย
ออม: หวัดดีจ้า
กิต: อ๋อหวัดดีครับ กิตครับ เออนี่กินไรกันมารึยัง ไปกินข้าวกันแล้วเดี๋ยวพาไปเที่ยวเมือง

ระหว่างวันเราก็ไปเที่ยวกันในเมืองขึ้นเขาวัง ไปถ้ำหลวง ไปไหว้พระวัดเก่าแก่หลายวัดเยอะแยะก็สนุกสวยงามดีครับเป็นเมืองที่น่าอยู่ทีเดียว ถ้าไม่นับถนนที่วันเวย์และงงพอประมาณและกองทัพลิงที่วิงพล่านไปทั่วนะ ไอ้กิตก็ป็นเจ้าบ้านที่ดี และเป็นช่างภาพส่วนตัวให้ด้วย ถูกใจยัยออมเลยแหละ ไอ้กิตถ่ายูปให้แบบโปรมาก ออมที่วันนี้แต่งตัวในเอี้ยมยีนส์ขายาวสื้อยืดสีขาว พร้อมแว่นตากรอบดำหนาเอกลักษณ์ของออม น่ารักพอตัวเลย เธอได้รูปมาเยอะมาก ตกเย็นเราก็ไปกินข้าวกันแถวหาดเจ้าสำราญ บรรยากาศดีงามพอสมควรเงียบสงบ ลมพัดแรงเย็นสบาย เสร็จแล้วเราก้กลับถึงบ้านไอ้กิต บ้านมันเป็นบ้านดี่ยวสองชั้นอยู่ชานเมือง ด้านหลังเป็นทุ่งนาและต้นตาลเยอะเลยสวยดี แต่ละบ้านห่างกันพอสมควร ไปถึงเราก็จัดแจงเก็บของ กิตให้ออมนอนที่ห้องนอนอีกห้องซึ่งเคยเป็นห้องของพี่สาวมันแต่พี่สาวไปอยู่ต่างประเทศแล้ว ตอนนี้ก็เหลือมันคนเดียว ส่วนพ่อแม่ก็ไปอยู่บ้านสวนที่ท่ายาง บ้านใหญ่โตพอควรเลย ส่วนผมนอนห้องพ่อแม่มัน

แน่นอนไม่เจอกันมาตั้งนานก็ต้องตั้งวงกินเหล้าระลึกความหลังกันหน่อยเราตั้งวงกันอยู่ในห้องรับแขกกันสามคนพูดแล้วก็คิดถึงความหลัง กินกันไปเมากันพอสมควร โดยเฉพาะออมที่สปายไปสามขวดหน้าแดงแล้ว

กิต: มึงจำตอนที่พวกเราโดดเรียน3วันนั่งรถไฟไปเที่ยวเชียงใหม่ได้ป่าววะ
ผม: ได้ดิ แม่งโคตรสนุกอ่า เมาปลิ้นอยู่ในร้านเหล้า กลับโรงแรมไม่ถูกอีก 555+
ออม: ไปเชียงใหม่เลยหรอ โห ออมนะแค่ไปสายก็เครียดจะแย่ แล้ว
ผม: จ้าแม่เด็กดี เด็กเนิร์ดอย่างแกนี่เคยทำอะไรนอกกรอบบ้างป่าวเนี่ย
ออม: มีดิ มันก็ต้องมีกันทุกคนป่าววะ
ผม: อะไหนว่ามาสิ แกเคยทำไรที่แบบ เอาว่ารู้สึกผิดสุดเลยอะ
ออม: อืมมม นึกก่อนนะ...... เอ้อ! ตอนม.5งานเลี้ยงส่งเพื่อนไปต่างประเทศอ่า แล้วเราก็ไปกินเหล้ากัน แล้วเมามาก ไม่เคยไงเลยขอแม่นอนหอเพื่อน เช้ามาไปโรงรียนไม่ทันต้องปีนเข้าหลังโรงรียน แล้วก็โดนจับได้อ่า
กิต: โหห นี่หนักสุดแล้วหรอครับออม
ออม: ใช่ค่ะ โดนทำโทษหนักเลย แม่ห้ามไปไหนหลายเดือนเลย
ผม:5555555555+ โถถถ ถ้านั่นหนักนะ ไอ้กิตนี่เลวเลยนะ
ออม:ขนาดนั้นเลยหรอ
ผม: มันนะขโมยของพ่อมันไปขาย เอาเงินไปกินเหล้าเมาเละ เลี้ยงสาว โดดเรียนจนเกือบโดนไล่ออก
กิต: แหมมม มงก็ใช่ย่อยนะ เอาเงินค่าหอ ไปซื้อกระหรี่ แล้วบอกแม่ว่าโดนขโมยขึ้นหอพัก 5555+ อุ๊ยขอโทษทีออมพูดแรงไปหน่อย ต้องแฉมันบ้าง
ออม: ไม่เป็นไรจ้า อยู่กับนายต้น ชินแล้วหยาบมาก
ผม: เห้ย น้อยๆหน่อยยัยเด็กดี ชั้นคนดีจะตาย
ออม: คนดีอะไรเที่ยวผู้หญิงตั้งแต่เด็กยะ
ผม: เห้ย แค่2 ครั้งเองที่ พอมีแฟนก็เที่ยวแฟนแทนไง 555+
ออม: ทุเรศ
ผม: ว่าแต่แกเถอะ ครั้งแรกไม่ปาไปปี4 แล้วหรอ
ออม: บ้า! ปี1 หรอกย่ะ
(ออมคงจะเมาแล้วแน่ๆถึงเริ่มเข้าเรื่องติดเรทได้แล้ว)
กิต: หูย อิจฉาจังเลย ใครน้าโชคดี
ผม: เห้ยไม่ต้องโกหกก็ได้ ไม่ต้อยอาย
ออม: โกหกทำไม มีกับแฟนคนแรกค่ะ
ผม: หูยย อะ ไหนเล่ามาสิเป็นไง
ออม: บ้า! ทะลึ่ง!
ผม: นมเล็กแบบเธอมีคนเอาด้วยหรอ
ออม: ทีเล็กๆอย่างแกยังมีคนเอาเลย ทำไมชั้นจะไม่มี
กิต: 5555+  เอาหล่ะ วันนี้ดึกแล้วเดี๋ยวแยกย้ายกันไปนอนเถอะ

พวกเราก็เก็บของแล้วแยกย้ายกันไปอาบน้ำนอน ผมอาบน้ำเสร็จออกมาสูบบุหรี่ไอ้กิตก็เดินตามออกมา
กิต: กูถามจริง มึงสองคนนี่ยังไง
ผม: อะไรยังไง บ้าเพื่อนกัน
กิต: กิต เพื่อนแน่นะงั้นกุจีบนะ สเปคเลย
ผม: เออ ตามสบาย ถ้ามึงจีบติด มันมีแฟนแล้วนะ

ไอ้กิตก็ยิ้มแล้วก็เดินไปห้องมัน ผมไม่สบายใจกับรอยยิ้มนั้นเท่าไหร่เลย แต่ก็คิดว่า แค่คืนนี้พรุ่งนี้ก็กลับแล้วคงไม่มีอะไรหรอก
ผมก็เข้าห้องไปนอน นอนไปได้ซักพักก็ตื่นมาเข้าห้องน้ำ พอฉี่เสร็จผมจะออกไปสูบบุหรี่ซักหน่อยเลยเดินออกจากห้องไปจะลงไปชั้นล่าง พอเปิดประตูมาเท่านั้นแหละ เสียงที่ผมได้ยินนั้นทำผมใจแป่วเลย

โอ๊ยยย.....ซู้ดดด.....อืมมม...ปั๊บๆๆ เสียงครางนี้ผมจำได้ดีผม พยามเดินหาต้นตอที่มาของเสียงนี้ให้เจอ มันดังมาจากข้างล่าง 

::WooWoo::

PhatZa

puenxno

Lacrezong.sea

johnywalker

::Waiting::  งานนี้มีรักสามเส้าเราสามคนหรือเปล่า ต้นไม่น่าปากพล่อยเลย

Thee1209