ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 32: รอ

เริ่มโดย KaohomLM, เมษายน 22, 2024, 08:29:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

ipichai

รินทำดีมาก ต้องก้าวข้ามไปให้ได้ ชีวิตจะกลับมาดียิ่งกว่าเดิม
ดาราหนังโป๊ยังใช้ชีวิตอย่างมีความสุขได้เลย

rapin1995

1819

เจ็บกายยังมีวันหาย แต่เจ๋บที่ใจ มันกลัดหนอง ขอบคุณไรท์ ที่ต้อนนี้ทำให้รินเป็นตัวแปร  และพอจะมีสิทธ์ ก้าวเข้ามาในครอบครัวคริต  ในบรรดาสาวๆ รินบอบซ้ำทรมานสุด สาวๆทุกคน ต้องให้ผ่านอะไรมายังมีพ่อแม่ค่อยปลอบ แต่ริน พ่อแม่เลือกทิ้งลูกในไส้  และต้องหาเลี้ยงตัวเองจนมาเจอคริตอีกครั้ง  กอดๆรินนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

thisisbest

gritkin

ยังไงก็ต้องขอบใจน้องรินเเหละ ช่วยให้น้ำฟ้ารอดมาได้หวุดหวิดเลย

ttasster

สงสารสิ่งที่มิรินต้องเจอเหมือนกันนะเนี่ย  แต่ก็ต้องขอบคุณที่ทำเพื่อน้ำฟ้า

controlx

น่าสงสารหวะ

คนอื่นรอ แต่รินไม่ต้องรอ โดนก่อนเลย
::Crying::

testman

ดีใจที่รินกลับมาสู้ครับ แม้ว่าบาดแผลจะใหญ่ แต่การก้าวข้ามมันไปข้างหน้า ยิ่งเพื่อคนอื่นด้วยแล้ว นี่คือการกลับมาที่ยิ่งใหญ่ทีสุดเลยครับ

พอเปิดอ่านข้อความที่ซ่อน ผมอ่านไปน้ำตาไหลไปเลยครับ นี่เป็นตอนที่ดีที่สุดตอนหนึ่งเลย และรินจะเป็นที่รักในใจทุกคน ไม่แพ้คนอื่นเลยทีเดียว

Kingmar

Kingmar

xvenomz

สงสารน้องรินเลยครับ แอบลุ้นข้างน้ำฟ้าด้วยว่าจะไม่มีเหตุให้เบญต้องใช้พลังนะ

err

สงสารน้องมินิรินเลย ต้องกล้าขนาดไหน ฝืนใจสุดๆที่ต้องกลับมาออกสื่ออีกครั้ง แต่เพื่อคนที่รักใจน้องงามมาก