ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวใหญ่นักเย็ด

เริ่มโดย swingone, พฤษภาคม 17, 2024, 11:50:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swingone

เจ๊อุไรวรรณ หลักสี่ครับ เซ็กส์จัด เคยเป็นกะหรี่ ออกสวิงเจอหลายควยแล้ว ถ้าอยากดูเพิ่มเติม แอดไลน์คุยกัน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::YehYeh::
ตอนเที่ยวกะหรี่ก็จะชอบเที่ยวแบบนี้ครับ แต่มีบางครั้งที่เจอบางคนลักษณะเหมือนคุณหญิงคุณนายในละครเลย บางทีก็จินตนาการเหมือนกันนะว่าอาจจะเป็นคุณหญิงคุณนายจริงๆที่แอบมาทำเพราะความเงี่ยน

shadowman28

swingone

::WooWoo::

แกอายุเท่าไรแล้วครับ แล้วค่าตัวนี่เท่าไร

swingone

50 กว่าคับ แอดไลน์มาคุยกันได้ผมมีคลิปมีภาพเยอะเมียยินดีเผยแพร่ swingone999

::Cheeky::

🤔กะหรี่ที่ผมเคยเที่ยวมานี่อายุมากที่สุดคือ 63 แกเป็นขาประจำผมมาหลายปีตั้งแต่แกอายุ 51 เที่ยวแกครั้งสุดท้ายเมื่อปีที่แล้ว สภาพยังดีเกินวัยนะ  ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว หุ่นแค่อวบๆไม่อ้วนไม่ท้วม นมยานแค่นิดหน่อย หัวนมยังสีน้ำตาลแดงไม่คล้ำไม่ดำ ตอนเย็ดกันก็ยังมีอารมณ์ โดยแกยอมรับว่าอายุขนาดนั้นแกก็ยังเงี่ยนอยู่ แต่แกเก็บกดไว้เพราะแกเลิกเป็นกะหรี่หลายปีแล้ว กลับไปขายของเปิดร้านเสริมสวยกับช่วยเลี้ยงหลานอยู่บ้านนอก วันนั้นแกมาทำธุระที่กรุงเทพฯแล้วเจอกันโดยบังเอิญเลยโซ้ยดันไปสองยก