ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ร่วมแชร์ประสบการณ์] อายุน้อยที่สุดและมากที่สุดที่เคยเยด้วย

เริ่มโดย iamgun, พฤษภาคม 19, 2024, 07:49:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamgun

ของผมอายุน้อยที่สุด 18 (จริงๆเคยจะได้เด็ก 15 แต่กลัวคุกเลยไม่กล้า) เป็นน้องเพื่อนเปิดซิงเลยโคตรเด็ดตอนชักออกเสียงดังบ็อก
อายุเยอะสุด 55 เป็นแม่บ้านจ้างมาทำความสะอาดบ้านอ่อยไปอ่อยมาจับเย็ดซะหีหลวมโครกแต่โม้กโคตรเก่ง

shadowman28

เด็กสุดที่เคย 18 เป็น นศ เจอในเว็บๆหนึ่งเลยนัดเจอ อายุเยอะ 40 เจอจากแอพผึ้ง

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
    ผมเคยเย็ดแต่กะหรี่ครับ อายุน้อยที่สุดนี่เท่าไหร่ไม่รู้เพราะผมไม่ค่อยเที่ยวคนอายุน้อยเท่าไหร่ แต่คำนวณจากหน้าตาก็น่าจะอายุ 20 กว่าขึ้นไปแล้ว 
    ส่วนคนที่อายุมากที่สุดที่เคยเย็ดมาคืออายุ 63 ครับ นับอายุจากที่เที่ยวแกครั้งล่าสุดเมื่อปีที่แล้ว แต่ผมเที่ยวแกครั้งแรกตอนแกอายุ 51 จนเป็นขาประจำแกมาติดต่อกันหลายปี โดยอย่างน้อยจะเที่ยวแกเดือนละครั้ง แต่บางเดือนก็เคยเที่ยวแกหลายครั้งแบบสองวันติดกันก็ยังเคยเลย จนเที่ยวแกครั้งล่าสุดก่อนหน้านั้นเมื่อปี 2562 ตอนแกอายุ 59 แล้ว รวมทั้งผมก็ไม่ได้เย็ดผู้หญิงอีกเลยจนมาเย็ดแกเมื่อปีที่แล้ว จนแกก็กลับไปอยู่บ้านนอกแล้วก็ไม่ได้เย็ดกันอีกเลยมา 4 ปีเหมือนกันพอๆกับวาระของสภาผู้แทนราษฎรเลย แต่มาเจอกับแกที่มาทำธุระที่กรุงเทพฯโดยบังเอิญ เลยได้โซ้ยกันไปสองยก
    ย้อนไปครั้งแรกที่ผมเที่ยวแกตอนที่แกอายุ 51 ตอนแรกผมคิดว่าแกอายุประมาณแค่ 41-42 แค่นั้นนะ ถึงน่าตาแกจะไม่สวยมาก แต่เป็นคนหุ่นดี บุคลิกดีดูมีสง่าราศรีเหมือนพวกคุณหญิงคุณนายเลย  พอแกเอาบัตรประชาชนให้ผมดูแล้วผมตลึงเลยที่แกอายุ 51 แล้ว คืออายุแกน้อยกว่าแม่ผมไม่กี่ปีเองนะ แบบว่าถ้าแกมีลูกตั้งแต่ช่วงเป็นวัยรุ่นหน่อยนี่ก็เป็นแม่ผมได้เลยนะ
    ตอนแกแก้ผ้าออกมานี่ผมยิ่งตกตลึง เพราะสภาพแกดีเกินคาด คือ หุ่นยังไม่ท้วมไม่อ้วนแบบกะหรี่รุ่นเดียวกันหลายคน ผิวแกยังขาวผ่อง เต่งตึง นมยังกลมกลึง เต่งตึง ขนาดปานกลาง ไม่หย่อนยาน หัวนมยังสีน้ำตาลแดงไม่คล้ำไม่ดำ หมอยยังดก รูหีไม่ค่อยบานไม่เป็นติ่งเป็นเหนียงห้อยย้อย ก้นใหญ่พอประมาณน่ากระเด้าเย็ด  แถมแกยอมให้ผมดูดนมกับเลียหีให้แกแล้วแกทำหน้าตาเหยเกบิดเบี้ยวร้องซ้ดซ้าดๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆ แล้วแกยอมดูดนมกับอมควยสดๆให้ผมด้วย  ตอนเย็ดกันก็เย็ดกันหลายท่าจนมาเสร็จกันในท่ากวางเหลียวหลัง
    ตอนที่เย็ดกันครั้งล่าสุดเมื่อปีที่แล้ว สภาพแกก็ยังไม่โทรมมากนะ หุ่นแค่ท้วมขึ้นแต่ยังไม่ถึงกับอ้วน นมแกใหญ่ขึ้นกว่าเดิมหย่อนหน่อยตามวัยแต่ไม่ถึงกับยาน หัวนมยังสีน้ำตาลแดง หมอยยังดก รูหียังไม่ค่อยบาน แกยังยอมให้ผมดูดนมเลียหีให้ แกก็ยอมอมควยสดๆให้ด้วย ตอนเย็ดกันก็ยังเย็ดกันดุเดือดหลายท่า จนน้ำเงี่ยนแตก แล้วไปต่อกันยกสองอีกในห้องที่โรงแรมที่แกเช่าอยู่(ไม่ใช่โรงแรมที่เย็ดกันยกแรก) โดยแกให้ผมเลี้ยงเบียร์แก(แต่ผมไม่ได้กินด้วย)จนได้ที่แล้วเลยโซ้ยกัน ถึงจะไม่ดุเดือดเท่ายกแรกแต่ก็ยังถือว่ามันสะใจอยู่  โดยแกยอมรับนะว่าแกอายุขนาดนี้ก็ยังมีความต้องการทางเพศอยู่นะ  แต่แกกลับไปอยู่บ้านนอกนานแล้วหลังจากผมเที่ยวแกครั้งสุดท้ายไม่นาน เพราะต้องการจะเลิกเป็นกะหรี่อย่างเด็ดขาดเพราะอายลูกสาว(ลูกแกก็รู้ว่าแกทำอาชีพอะไร แต่ชาวบ้านไม่รู้) แล้วลูกแกก็เรียนจนจบปริญญาจนทำงาน แต่งงานมาหลายปีแล้ว เลยกลับไปเปิดร้านขายของชำกับร้านเสริมสวยที่บ้านนอกกับช่วยเลี้ยงหลาน จะมีผัวใหม่ก็อายชาวบ้านเพราะว่าแก่แล้ว จะแอบไปเย็ดกับใครก็กลัวคนรู้อีกเพราะแถวบ้านนี่คนรู้จักกันหมด  แกยังบอกเคล็ดลับด้วยว่าที่แกดูสาวกว่าอายุ เพราะแกออกกำลังกายเป็นประจำ รู้จักเลือกกินอาหาร ไม่สูบบุหรี่ นานๆครั้งถึงกินเหล้ากินเบียร์ ตอนเป็นกะหรี่ก็จะไม่รับแขกบ่อยเกินไปเพื่อไม่ให้ร่างกายโทรม แต่หารายได้หลักจากการเป็นเอเย่นต์ส่งเด็กให้พวกเสี่ยๆมากกว่า.

::Cheeky::

แต่จริงๆแล้วกะหรี่ที่ผมเคยเที่ยวมาอีกหลายคน(ประมาณ 20 คน) ก็อายุ 50 ขึ้นไปครับ(ทุกคนยินดีให้ดูอายุที่บัตรประชาชน) เพราะผมมีรสนิยมที่ชอบเย็ดสาวใหญ่มาตั้งแต่จินตนาการช่วงวัยรุ่นแล้วครับ และส่วนมากก็ยังอยู่ในสภาพที่ใช้ได้ คือ ผิวยังเต่งตึง นมยังใหญ่ เต่งตึง หุ่นไม่ถึงกับอ้วนเกินไป รูหียังไม่ค่อยบาน ไม่เป็นติ่งเหนียงห้อยย้อยจนน่าเกลียด มีสภาพที่แย่ไม่กี่คน  ตอนเย็ดกันก็มีปฏิกิริยาตอบสนองดุเดือดเร้าใจ
    ทุกคนยอมรับเหมือนกันว่าอายุมากแล้วแต่ยังมีความกำหนัดอยู่ ที่มาเป็นกะหรี่นอกจากเรื่องเงินแล้วยังมีประเด็นแฝงคือเพื่อตอบสนองความเงี่ยนของตัวเองที่เก็บกดไว้เพราะไม่โดนเย็ด ทั้งจากผัวตาย ผัวเลิกกัน ผัวขี้เมา ผัวแก่แล้วหมดสมรรถภาพ ผัวป่วย เพราะบางคนก็ยอมรับว่ายังอยู่กับผัวเป็นตัวเป็นตนนะ  หลายคนก็จัดว่าเป็นคนสวย ดูมีสง่าราศรี จนผมยังจินตนาการไปถึงเรื่องเสียวบางเรื่องที่เคยอ่านว่ามีคุณหญิงคุณนายบางคนที่เงี่ยนจัดเพราะผัวไม่เย็ดปลอมตัวมาเป็นกะหรี่เลย แถมบางเรื่องดันโป๊ะเช๊ะมาเจอลูกตัวเองเลยไปเย็ดกันแก้เงี่ยนทั้งคู่เลย

::Thankyou::

แต่ถ้าที่จินตนาการถึงนี่ ผู้หญิงที่ผมอยากจะเย็ดจนต้องจินตนาการถึงตอนชักว่าวนี่อายุมากที่สุด คือ 70 ครับ  เป็นอาจารย์ของผมเอง  จริงๆผมไม่เคยรู้สึกถึงแกในเชิงกามารมณ์มาก่อนนะ ทั้งๆที่แกเป็นคนหน้าตาดี หุ่นดี บุคลิกดี สูงน่าจะ 177-178  ซึ่งหาได้ยากมากในผู้หญิงไทยยุคเก่าๆ จนนักศึกษาเรียกแกว่า 'อาจารย์ยักษ์'  ตอนนั้นที่ผมเจอแกโดยบังเอิญแกอายุ 70 แล้ว  แต่ดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 50 กว่า ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว หุ่นยังสมส่วนไม่ผอมแห้ง ไม่อ้วน ยังกระฉับกระเฉงขับรถไปไหนมาไหนคนเดียวได้ นมแกยังดูใหญ่เต่งตึง แล้วผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแกตอนคุยกันจนรู้สึกเงี่ยนเลย  ตอนกลับบ้านต้องรีบไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกแบบตอนแก่ๆนี่แหละ แล้วยังติดใจจินตนาการถึงแกตอนชักว่าวเป็นประจำเลย

drxmor

::Sweat::

เด็กที่สุดน่าจะเป็นเด็กปวส.ฝึกงาน-ลองงาน ในเครื่องแบบนักศึกษา อายุราว 18-19 ตอนนั้นผมยังไม่เชี่ยวชาญนัก เลยไม่ค่อยประทับใจเราทั้งคู่ ที่ไม่ลึมคือ หอยเธอกลิ่นแรงมากๆ 555 จนแทบจะหมดอารมณ์ ต้องเลิกลาจากกันเพราะเธอไปได้ผัวใหม่ที่เก่งกว่า รวยกว่าเรา

อายุมากสุดน่าจะเป็นสาวใหญ่วัย 44 หุ่นยังดีเยี่ยม โสด ผ่านมาหลายคนแล้ว ผมเป็นคนที่ 8-9 ของเธอ ตามเธอไม่ค่อยจะทัน เพราะเธอเชี่ยวชาญมาก
ในเรื่องบนเตียง ต้องเลิกลาจากกันเพราะเธอหน้าเงินไปหน่อย เอะอะอะไรก็ขอเงินใช้ ขอเยอะๆ ถ้าไม่ให้ก็บอกเราคบกันไม่ได้ ก็ต้องเลิกตามที่เธอว่า 555