ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาแชร์ประสบการณ์อาบน้ำกลางแจ้งของเพื่อนๆกันหน่อยนะคะ

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลาลา, พฤษภาคม 19, 2024, 10:38:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลาลา

เคยไปเที่ยวทะเลกับคู่ของเพื่อนสนิท แล้วได้ห้องแบบเตียงคู่ เดินหาห้องน้ำในห้องยังไงก็ไม่เจอ พอเปิดม่านออกไปดูข้างห้องแค่นั้นแหละ มองหน้ากันยิ้มแห้งๆเลย....ก็เลยขอให้หนุ่มๆเขาไปนั่งกินเบียร์รอกันหน้าห้องก่อน นึกสนุกเลยชวนเพื่อนสนิทที่มาด้วยกันออกไปอาบกัน เพื่อนก็ลังเลว่าจะถอดไหมหนูเลยนึกสนุกชวนเพื่อนถอดหมดเลย....ถ้าเป็นเพื่อนๆไปกับคู่เพื่อนสนิทจะอาบกันยังไงมาแสดงความคิดเห็นกันหน่อยนะคะ...🙏

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Falling::

เคยแต่ชักว่าวกลางแจ้งครับ  ตอนนั้นมาเข้าเวรที่ทำงานตอนดึกๆ แล้วเกิดนึกพิเรนทร์แก้ผ้าแล้วมาชักว่าวตรงสนามฟุตบอล ปรากฏว่ามีตุ๊ดมาแอบดูแล้วมันมาขออมควยให้ ผมเห็นหน้ามันแล้วเป็นพวกกะเทยควาย สงสัยว่ามันเป็นโจรหรือเปล่า? เลยไล่มันไปมันก็ยอมไปแต่โดยดีนะ แปลกเหมือนกัน

iamgun

ประสบการณ๋อาบกลางแจ้งของตัวเองไม่ค่อยน่าสนใจ แต่แอบดูพี่สาวเมียอาบน้ำโอ่งหลังบ้านนี่โคตรเสียว

hehajoke

ทางฝั่งผู้ชายก็คงคิดหนักอยู่เหมือนกัน ว่าจะชวนเพื่อนมาแอบดูเมียอาบน้ำดีมั๊ย

suchada_bbw

อาบน้ำกลางแจ้งก็มีบางสมัยสาวๆ แต่ไม่ได้มีประสบกาาณ์เสียวอะไรนะคะ
แต่ถ้าเป็นอาบน้ำกับเพื่อนแล้วแฟนรอยู่ข้างนอกอันนี้บ่อยมาก คือฉันมีเพิ่อนสนิทกันมากๆ 2 ช่วงฉันอยู่กับแฟนที่คอนโดแล้วเพื่อน 2 นี้ชอบมานอนค้าง
มาทีไรก็อาบน้ำด้วยกันทุกครั้ง แฟนเราถามว่าไม่อายหรอ เราบอกไม่อายเห็นจนชินแล้ว แล้วเค้าก็ถามอีกว่าเคยจับของกันไหม เราก็บอกว่าเคยชอบแอบจับของกันเล่น เราก็เล่าให้ฟังอีกว่าของแต่ละคนเป็นยังไง

Mazsky

มีแต่เพื่อนผู้ชายแก้ผ้าอาบน้ำกันนี่คงได้มีใครถีบไล่ออกมาก่อนแน่ๆ ::HoHo::