ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผิดไหม ที่ชอบแนวแม่ลูก

เริ่มโดย Nhuyseasky, พฤษภาคม 20, 2024, 08:57:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบแนวแม่ลูก

ผิด
0 (0%)
ไม่ผิด
17 (100%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 17

Hoppy

เลขาคิม

::DookDig::  แค่ชอบยังไม่ถือว่าผิด ทำแล้วค่อยถือว่าผิด แต่ผิดที่ศิลธรรมในสายตาคนอื่น แต่ถ้าทั้งคู่เข้าใจแล้วมีความสุขก็ ok

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Shy::
    ▪ ถ้าสามารถแยกแยะได้ว่าอะไรคือจินตนาการอะไรคือเรื่องจริงก็ไม่ถือว่าผิดครับ เพราะพวกเรื่องเสียวหนังเสียวส่วนมากก็สร้างขึ้นมาเพื่อตอบสนองความปรารถนาในจินตนาการที่ไม่มีโอกาสทำในชีวิตจริงหรือเป็นเรื่องต้องห้ามครับ เช่น การมีชู้ การข่มขืน การลักหลับ การวางยาปลุกเซ็กซ์ การเย็ดกันในเครือญาติ ทั้งพี่กับน้องเย็ดกัน แม่กับลูกเย็ดกัน หลานชายเย็ดกับป้า น้าสาว อาสาว ย่า ยาย พ่อกับลูกเย็ดกัน(ที่เป็นเรื่องเกย์แบบพ่อเย็ดตูดลูก ลูกเย็ดตูดพ่อก็มี) นักเรียนชายเย็ดครูสาว ครูผู้ชายเย็ดนักเรียนสาว(เรื่องเกย์แบบครูผู้ชายเย็ดตูดนักเรียนหรือนักเรียนเย็ดตูดครูผู้ชายก็มีบ้างนะ) ลูกน้องชายเย็ดเจ้านายสาว การลงแขก การสวิงกิ้ง ฯลฯ
  สังเกตเลยว่าในเรื่องเสียวหนังเสียวแทบจะไม่มีเรื่องการเย็ดกันในระหว่างผัวเมียทั่วไปเลย เพราะมันเป็นเรื่องธรรมดาที่มนุษย์ยอมรับกันมันเลยไม่ตื่นเต้นเร้าใจเท่าเรื่องต้องห้ามทั้งหลาย ยิ่งโลดโผนพิศดารเท่าไหร่ก็ยิ่งน่าตื่นเต้น  อย่างในหนังเอ๊กซ์สมัยเก่าๆก็จะมีแต่ฝรั่งเย็ดกันธรรมดา ตอนหลังก็จะเพิ่มดารานิโกร ดาราเอเชีย(ส่วนมากจะมีแต่ผู้หญิง ไม่ค่อยมีผู้ชาย) ให้เป็นการเย็ดกันระหว่างเผ่าพันธุ์ เพิ่มเริ่องเย็ดกันในครอบครัว ทั้งพี่น้อง แม่ลูก พ่อลูก เย็ดกัน ครูกับนักเรียนเย็ดกัน เจ้านายกับลูกน้องเย็ดกัน เพิ่มฉากลงแขกข่มขืน เพิ่มฉากเย็ดตูด เพิ่มฉากเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกัน บางเรื่องก็มีฉากสองควยเย็ดหีเย็ดตูดในรูเดียว เหตุผลจริงๆก็เพราะมันตอบสนองต่อความปรารถนาในจิตใต้สำนึกที่มนุษย์ไม่มีโอกาสได้ทำในชีวิตจริง.

shadowman28

ถ้าแม่ลูกกันจริงๆๆคงจะผิด แต่ถ้าเป็นแม่เลี้ยงอาจจะเป็นไปได้

::Falling::
    เท่าที่จำได้ แต่เดิมเมื่อหลายสิบปีก่อนเรื่องเสียวแนวแม่กับลูกเย็ดกัน ในหนังสือโป๊ไทยนี่ยังถือเป็นเรื่องต้องห้ามนะครับ เพราะหลายคนเห็นว่าเป็นเรื่องที่ไม่น่าจะเกิดขึ้นจริง แถมทั้งคนเขียนคนอ่านเองก็ยังรู้สึกตะขิดตะขวงใจนะ อย่างมากเลยมีแค่เรื่องลูกเลี้ยงเย็ดกับแม่เลี้ยง หลานชายเย็ดกับน้าสาว  เพิ่งจะมาเริ่มมีเรื่องเสียวแนวแม่กับลูกเย็ดกันในหนังสือโป๊ประมาณ 20 กว่าปีมานี้เอง ประมาณ พ.ศ.2540 กว่าๆ   แล้วก็ยังเป็นแนวแบบเย็ดกันธรรมดาเป็นหลัก แบบต่างคนต่างเหงาเลยเย็ดกัน แต่มามีสีสันโลดโผนพิศดารขึ้นจริงๆก็สมัยที่มีเรื่องเสียวตามเวบไซต์ต่างๆประมาณ 10 กว่าปีมานี้เอง เช่น ลูกเย็ดแม่จนท้อง  ลูกพาเพื่อนมาลงแขกรุมเย็ดแม่ ลูกพาแม่ไปขายตัว แม่ปลอมตัวไปเป็นกะหรี่แล้วบังเอิญเจอลูกที่มาเที่ยวเลยเย็ดกัน ลูกจับได้ว่าแม่มีชู้เลยแบล็กเมล์ขอเย็ดแม่ ซึ่งหลายเรื่องก็มีคนนำไปลงต่อไปดัดแปลงตัดทอนขยายความก็มี.

::Glad::

ผมยอมรับว่าเป็นคนหนึ่งครับที่ชอบอ่านเรื่องเสียวแนวแม่กับลูกเย็ดกัน ตั้งแต่สมัยยังเป็นหนังสือโป๊จนถึงสมัยเป็นเวบไซต์ในปัจจุบัน  น่าจะเพราะมันตอบสนองต่อจินตนาการทางเพศของผมเองที่เป็นคนมีความปรารถนาอยากจะเย็ดกับญาติผู้หญิงในครอบครัวหลายๆคน 
    แต่จริงๆผมจะจินตนาการถึงน้าสาวผมมากที่สุด เพราะตอนเด็กๆผมเคยแอบเห็นนมแกจนรู้สึกตื่นเต้น ตอนที่หัดชักว่าวครั้งแรกผมก็จินตนาการว่าเย็ดกับแกนี่แหละเลยจินตนาการถึงแกตอนชักว่าวเป็นประจำ ตอนหลังก็แอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย รองลงมาก็คิดกับแม่ของผมครับ ตอนแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเหมือนกัน  ตอนแรกก็รู้สึกตะขิดตะขวงใจนะที่เงี่ยนอยากเย็ดกับแม่ตัวเอง แต่เพราะความเงี่ยนที่มีมากกว่าเลยฝืนใจทำ จนตอนหลังก็รู้สึกมันสะใจนะครับ ตอนจินตนาการว่าควยเข้าไปอยู่ในปากแล้วแม่อมควยให้กับตอนที่จินตนาการว่าควยกำลังเย็ดหีแม่ที่เป็นรูที่เรากำเนิดมา
    โดยตอนอ่านเรื่องเสียวนี่เรื่องแนวที่ชอบมากที่สุดคือ แนวถูกโจรหลายคนปล้นแล้วโจรลงแขกรุมเย็ดแม่จนน้ำเงี่ยนแตกทุกคน แล้วนึกพิเรนทร์บังคับให้แม่กับลูกเย็ดกันให้ดู ซึ่งมันเป็นแนวที่กระแทกอารมณ์มากนะ ไม่ว่าลูกจะเต็มใจหรือไม่เต็มใจทำ เพราะมันเป็นสถานการณ์ที่ในทางทฤษฎีแล้วทำให้แม่กับลูกสามารถเย็ดกันได้อย่างเนียนๆเลย  แนวอื่นๆที่ชอบก็เช่น แนวลักหลับแม่ แนวลูกข่มขืนแม่ดื้อๆเลย แนวลูกพาเพื่อนปลอมเป็นโจรมาลงแขกรุมเย็ดแม่ ฯลฯ

::ChuChu::

จริงๆการมีความรู้สึกอยากจะเย็ดกับผู้หญิงแม้ว่าจะเป็นญาติผู้ใหญ่ตัวเองนี่ก็เป็นสัญชาตญาณตามธรรมชาติครับ  โดยเฉพาะในวัยรุ่นที่เพิ่งเริ่มมีอารมณ์ทางเพศนี่ ผู้หญิงรุ่นเดียวกันยังมีความดึงดูดทางเพศไม่มากพอเพราะยังโตไม่เต็มที่ จึงต้องมองผู้หญิงที่อายุมากกว่าหลายๆปี โดยเฉพาะคนในครอบครัวที่มีความใกล้ชิดกัน ยิ่งบางคนโตมาในครอบครัวที่มีผู้หญิงเยอะแล้วยังอยู่ในวัยสาวใหญ่ที่ยังดึงดูดทางเพศอยู่ บางคนตอนอยู่บ้านก็ไม่ค่อยระวังตัวเท่าไร  อาจจะเผลอให้เห็นนมเห็นก้นที่มีส่วนกระตุ้นอารมณ์ทางเพศได้   
      ผมเชื่อว่าถ้าไม่หลอกตัวเองจนเกินไป ผู้ชายหลายๆคนช่วงเป็นวัยรุ่น น่าจะเคยมีความรู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดหรือจินตนาการว่าได้เย็ดกับญาติผู้ใหญ่ที่เป็นผู้หญิง ทั้งแม่ น้า ป้า อา ย่า ยาย พี่สาว ฯลฯ อย่างน้อยก็คนละครั้งสองครั้ง หรืออาจจะยาวนานหลายๆปีแบบผม  รวมทั้งหลายคนก็น่าจะเคยแอบอ่านเรื่องเสียวแนวแม่กับลูกเย็ดกัน หรือเย็ดกับญาติผู้หญิงในครอบครัวคนอื่น เช่น น้า ป้า อา ย่า ยาย พี่สาว จนเกิดความเงี่ยน หรือจินตนาการถึงตอนชักว่าวมาบ้างอย่างน้อยก็ครั้งสองครั้งแหละ.

จากรสนิยมของผมที่ชอบอ่านเรื่องเสียวแนวนี้ ตอนไปเที่ยวกะหรี่ เลยนิยมเที่ยวกะหรี่สาวใหญ่อายุ 40 กว่าขึ้นไปถึง 50 กว่าเป็นหลัก บางคนก็ 60 ขึ้นไป ตั้งแต่เที่ยวช่วงแรกๆเลย  เพราะนอกจากกะหรี่พวกนี้ส่วนมากจะหุ่นท้วมๆ นมใหญ่ ตูดใหญ่ น่ากระเด้าเย็ดแล้ว ยังไม่ค่อยเรื่องมาก(ที่เคยเจอมามีเรื่องมากแค่ 3-4 คน) คือ ยอมให้เราทำทั้งดูดนม เลียหี เย็ดหลายท่า แล้วพวกนี้ยังดูดนมอมควยดูดไข่ให้เราด้วย บางคนยอมให้เย็ดตูดด้วยแต่ต้องเพิ่มเงินอีก 300
    ตอนเย็ดกันก็มีปฏิกิริยาตอบสนองร่วมกับเราไปด้วย ทั้งทำหน้าเหยเกบิดเบี้ยว ร้องครวญครางซี้ดซ้าดๆๆๆๆโอ้วอ้าวๆๆๆเหมือนดาราหนังเอ๊กซ์ดังลั่นห้อง  บางคนตอนเสียวมากๆนี่หน้าตาแดงก่ำ เหงื่อออกท่วมตัวทั้งๆที่แอร์เย็นฉ่ำ  บางคนก็เด้งหีสู้แถมบอกให้เย็ดแรงๆเลยกำลังเสียว  ยิ่งบางครั้งที่ผมเจอคนที่มีลักษณะบางอย่างคล้ายแม่กับน้าของผม(อายุก็พอๆกันน้อยกว่ากันไม่เท่าไร)หรือญาติผู้ใหญ่คนอื่นหรือผู้ใหญ่บางคนที่ผมเคารพนับถือ(แต่ก็เคยจินตนาการอยากจะเย็ดด้วย) คือ บางคนบุคลิกลักษณะดีมีสง่าราศรีเหมือนคุณหญิงคุณนายจนไม่อยากจะเชื่อเลยว่ามาเป็นกะหรี่(ที่ค่าตัวไม่ถึงหลักพันด้วยซ้ำ) ตอนเย็ดกะหรี่ผมก็จะจินตนาการว่ากำลังเย็ดคนเหล่านั้นอยู่ โดยเฉพาะแม่กับน้าของผม บางครั้งตอนที่ผมเสียวมากๆจนควบคุมตัวเองไม่ได้ ผมจะหลุดปากอุทานเรียกแม่กับน้าของผม จนกะหรี่เข้าใจผิดคิดว่าผมแซวหล่อนว่าแก่แล้ว
    พอน้ำเงี่ยนแตกเสร็จ กะหรี่พวกนี้ทุกคนยอมรับว่าตอนเย็ดกันมีอารมณ์เงี่ยนจริงๆ ถึงจุดสุดยอดจริงๆทุกคน ไม่ได้แกล้งทำเพื่อเอาใจลูกค้า แต่ก็ไม่ได้มีอารมณ์ร่วมไปกับลูกค้าทุกคน เพราะลูกค้าบางคนโดยเฉพาะพวกคนแก่ก็สักแต่ทิ่มควยจึ๊กๆๆๆไม่กี่ดอกก็น้ำเงี่ยนแตกแล้ว
  พวกหล่อนทุกคนยอมรับเหมือนกันว่าถึงอายุมากแล้วจนบางคนก็หมดประจำเดือนแล้วด้วยซ้ำไป  แต่ก็ยังมีความต้องการทางเพศอยู่ อย่างป้ากะหรี่ขาประจำคนหนึ่งที่ผมเคยเที่ยวตอนนั้นแกอายุ 63 แล้ว หลายคนยอมรับว่านอกจากเรื่องเงินแล้วที่มาเป็นกะหรี่ เพราะมีประเด็นแฝงก็คือต้องการมาตอบสนองความปรารถนาทางเพศด้วย เพราะบางคนผัวตาย บางคนผัวเลิกกัน บางคนผัวแก่จนหมดสมรรถภาพแล้ว บางคนผัวไม่ค่อยกลับบ้าน บางคนผัวขี้เมา บางคนก็ยอมรับว่าผัวก็รู้นะว่ามาเป็นกะหรี่แต่ก็ไม่อยากห้ามเพราะตัวเองก็ไม่มีปัญญาหาเงินมาเลี้ยงครอบครัว จนบางครั้งผมเองก็เคยจินตนาการแบบในเรื่องเสียวนะว่ากะหรี่สาวใหญ่บางคนนี่คือคุณหญิงคุณนายขี้เงี่ยนที่ปลอมตัวมาแสวงหาความสุขทางเพศ
    แล้วยิ่งมาเป็นกะหรี่ยิ่งได้เจอคนหลากหลายในแต่ละวันจนตอบสนองความปรารถนาในใจลึกๆ แถมลูกค้าส่วนมากจริงๆกลับเป็นพวกวัยรุ่นหรือคนหนุ่มที่หัดเที่ยวกะหรี่ที่หลายคนก็ชอบลองสาวใหญ่เหมือนกับผม กะหรี่พวกนี้ก็ยิ่งชอบ เพราะหลายคนก็เย็ดเก่งเล้าโลมเก่ง เลยติดใจจนมาทำอาชีพนี้ติดต่อกันเป็นสิบๆปีบางคนก็ยี่สิบปีเลย จากที่เคยคิดจะมาทำชั่วคราวไม่กี่ครั้ง
    จากที่กล่าวมา ก็อาจจะสะท้อนว่าในเรื่องเสียวนั้นอาจจะมีบางประเด็นที่ใกล้เคียงกับข้อเท็จจริงอยู่บ้าง คือ ผู้หญิงที่อายุมากๆแล้วหลายคนก็ยังมีความกำหนัดอยู่ ในใจลึกๆก็มีความปรารถนาจะโดนเย็ดอยู่จริงๆ ผู้ชายที่อยู่ในช่วงวัยรุ่นหลายคนก็มีความปรารถนาในใจลึกๆที่อยากจะลองเย็ดกับผู้หญิงที่อายุมากกว่าตัวเองหลายปีแบบคราวแม่คราวน้า  หลายคนที่ชอบเที่ยวกะหรี่สาวใหญ่ ซึ่งในชีวิตจริงก็น่าจะชอบอ่านเรื่องเสียวแนวเย็ดกันในครอบครัวแบบแม่กับลูก หลานชายกับน้า หลานชายกับป้า หลานชายกับอา หลานชายกับยาย หลานชายกับย่า ฯลฯ เป็นพื้นฐานจนอยากลองเย็ดในชีวิตจริงก็ได้▪

::Hmmm::

แล้วก็แปลกนะครับ ที่ผมเคยเลิกอ่านหนังสือโป๊ที่เป็นนิตยสารและเรื่องเสียวตามเวบไซต์ต่างๆทุกประเภทแบบเด็ดขาดเลยนะติดต่อกันมาถึงสิบกว่าปี มีแค่ดูหนังเอ๊กซ์จาก DVD บ้าง  แถมเลิกจินตนาการว่าเย็ดกับแม่และน้าตอนชักว่าวมายี่สิบกว่าปีแล้ว  แต่ประมาณ 4 ปีมานี้ ผมกลับมาอ่านหนังสือโป๊อีกครั้ง โดยไปหาซื้อตามร้านขายหนังสือเก่าเท่าที่จะหาได้ที่เป็นหนังสือโป๊เมื่อสักยี่สิบปีที่แล้วที่มีเรื่องแม่กับลูกและคนในครอบครัวเย็ดกันยุคแรกๆ กับมาหาอ่านเรื่องแม่กับลูกหรือผู้ชายเย็ดกับญาติผู้ใหญ่ที่เป็นผู้หญิงตามเวบไซต์ต่างๆอีก
    แถมกลับมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับน้าตัวเองอีก โดยตอนแรกยังจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกตอนสาวๆ แต่ตอนหลังก็มาจินตนาการแบบสมจริงว่าเย็ดกับแกตอนแก่ๆนี่แหละ ซึ่งมันกลับรู้สึกเสียวซ่านตื่นเต้นเร้าใจมากกว่าปกติ  แถมเมื่อปีที่แล้วตอนผมไปเที่ยวบ้านแกที่บ้านนอก ผมก็แอบดูแกแก้ผ้าอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย แม้ว่าแกจะอายุ เกือบ 60 แล้ว แต่สภาพแกยังน่าเย็ดจริงๆ เพราะหุ่นแกที่ท้วมขึ้นทำให้นมแกที่ใหญ่อยู่แล้วใหญ่ขึ้นกว่าเดิมมาก ถึงจะหย่อนๆหน่อยตามวัยที่มากขึ้น แต่ก็ยังไม่ถึงกับยานจนน่าเกลียด หัวนมแกถึงจะดำๆหน่อยแต่ก็ตั้งชูชันน่าดูด ก้นก็ใหญ่น่ากระเด้าเย็ด แถมตอนกินข้าวเย็นนี่ผมก็แอบมองร่องนมฐานนมแกอีก จนความเกือบแตก เพราะแกคงรู้สึกผิดสังเกตเลยถามผมว่ามองอะไรน้าหรือ? ไม่เคยเห็นคนแก่หรือ?

Yossakorn02

ผมก็ชอบครับ แต่หาอ่านหรือสนับสนุน​ยากมากแนวนี้

Realmu

ชอบเหมือนกันครับ ที่ชอบเพราะว่า สมัยเด็กเคยเห็นนมแม่ แล้วทุกวันนี้มีโอกาสได้เห็นแล้วก็ยังรู้สึกตื่นเต้น ให้พูดตรงๆเลยก็ได้เพราะว่าแม่ผมเป็นคนที่มีหน้าอกทรงสวย แล้วยิ่งพอได้มาอ่านเรื่องเสียวแนวแม่ลูก ยิ่งทำให้ชอบแอบมองมากขึ้นไปอีก

johntar

นี่ก็ชอบอ่านเหมือนกัน รุ่นใหม่ๆ หาอ่านสำนวนดีๆ ยากอยู่นะ

Kritsnp34

ผมก็ชอบแนวนี้ครับ แต่ไม่เคยมีประสบการณ์นะ ได้แต่อ่าน แต่เดี๋ยวนี้หาอ่านสนุกๆไม่ค่อยมีเลยครับ

อ้างจาก: Realmu เมื่อ พฤษภาคม 23, 2024, 07:40:21 หลังเที่ยงชอบเหมือนกันครับ ที่ชอบเพราะว่า สมัยเด็กเคยเห็นนมแม่ แล้วทุกวันนี้มีโอกาสได้เห็นแล้วก็ยังรู้สึกตื่นเต้น ให้พูดตรงๆเลยก็ได้เพราะว่าแม่ผมเป็นคนที่มีหน้าอกทรงสวย แล้วยิ่งพอได้มาอ่านเรื่องเสียวแนวแม่ลูก ยิ่งทำให้ชอบแอบมองมากขึ้นไปอีก
   คล้ายๆกันครับ ตอนเด็กๆผมก็เคยเห็นนมแม่วับๆแวมๆบ้างตอนเปลี่ยนเสื้อผ้า แต่ไม่ได้คิดอะไร คงเพราะความเคยชินครับแล้วยังเด็กอยู่ แล้วมาเห็นนมน้าสาวผม แม้ว่าหัวนมน้าจะดำทั้งที่ตัวแกขาวแต่มันก็ตั้งชูชันเต้านมแกก็ใหญ่เต่งตึง ซึ่งมันกลับกระตุ้นอารมณ์แม้ว่าตอนนั้นยังชักว่าวไม่เป็น ตอนหลังก็แอบดูแกอาบน้ำและชักว่าวไปด้วยเป็นประจำ จนวันหนึ่งผมเข้าใจผิดว่าเป็นน้าเลยแอบดูแต่กลับกลายเป็นแม่ ผมยอมรับว่าพอเห็นแกแก้ผ้าเต็มๆแล้วก็เกิดความรู้สึกเงี่ยนเหมือนกัน แม้ว่าแม่จะนมเล็กกว่าน้าแต่หัวนมแกยังสีน้ำตาลแดงอยู่ดูน่าดูดเหมือนดาวโป๊จีน-ญี่ปุ่นสมัยก่อน ผมเลยต้องชักว่าวไปด้วยแม้ว่าจะรู้สึกตะขิดตะขวงใจนะที่เงี่ยนอยากเย็ดแม่ตัวเอง แต่พอน้ำแตกแล้วกลับรู้สึกมันสะใจมาก จนผมต้องทำเป็นประจำสลับกลับน้าสาวติดต่อกันมาเป็นสิบปี โดยเฉพาะตอนผมจินตนาการว่าแม่อมควยให้กับตอนจินตนาการว่าเย็ดแม่ในห้องน้ำด้วยท่ากวางเหลียวหลังนี่มันสะใจตื่นเต้นจนบอกไม่ถูกเลย