ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นัดเจอเมียครั้งแรกได้เย็ดทั้งเมียทั้งพี่สาวเมีย cop

เริ่มโดย ฉลามชอบงับคุณ, พฤษภาคม 22, 2024, 12:58:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉลามชอบงับคุณ

เรื่องที่ผมจะมาเล่าวันนี้เป็นเรื่องจริงของผมเองที่เกิดขึ้นเมื่อ 10 ปีที่แล้วครับผมทำงานในบริษัทรถยนต์ยี่ห้อนึงครับแผนกช่างเทคนิคชำนาญการพิเศษ ตอนนั้นผมอายุ 27 ปีครับ เพิ่งคบกับแฟนที่รู้จักกันผ่านทางเพื่อนที่เป็นแม่สื่อให้ครับ ซึ่งเพื่อนคนนี้ก็เป็นพี่สาวของแฟนผมนั่นเองครับ ผมชื่อจักร แฟนชื่อกวาง อายุ 28 ส่วนพี่แฟนชื่อนิดอายุ 30 นิดกับผมค่อนข้างสนิทกันมาก ผมกับแฟนนิดก็รู้จักสนิทสนมกันพอสมควรครับ เวลามีปัญหาอะไรผมจะเป็นคนแรกๆ ที่คิดถึงและขอความช่วยเหลือ จึงรู้สึกว่าผมเป็นคนซื่อๆ และดีมากๆ คนนึง จึงแนะนำให้รู้จักกับน้องสาว ออลืมบอกไปว่าผมอยู่ จังหวัดชุมพร แฟนและพี่แฟนเป็นคนขอนแก่น นิดมาได้แฟนที่ชุมพร ส่วนแฟนผมทำงานอยู่กรุงเทพฯ

เรื่องของผมมันเริ่มต้นตอนที่ผมลางานนัดเจอกับกวางครั้งแรก ผมนั่งรถทัวร์จากชุมพรไปหากวางที่รามอินทรา ซึ่งไปอยู่ที่นั่นก่อนผมไปอาทิตย์นึงแล้ว แฟนนิดไม่ได้ไปด้วย พอผมไปไปถึงสายใต้ก็นั่งแท็กซี่ไปลาดปลาเค้า รามอินทรา ซึ่งเป็นแฟลตที่กวางเช่าอยู่ กวางเป็นผู้หญิงน่ารัก ตัวเล็กผอมบางนมใหญ่หีใหญ่มากๆ แต่นิดพี่สาวสวยขาวและหุ่นดีมากกว่า ซึ่งตอนรู้จักนิดใหม่ๆ ผมก็เคยแอบชอบนิดเพราะนิดตรงสเป๊คผมทุกอย่างครับ แต่นิดมีแฟนอยู่แล้วเลยได้เป็นแค่เพื่อนครับ

พอนั่งแท็กซี่ไปถึงปากซอยก็โทรหากวางครับ เป็นการนัดครั้งแรกตั้งแต่คบกันและเป็นครั้งแรกที่ประทับใจในการได้เย็ดทั้งน้องและพี่พร้อมๆ กัน กวางพาไปที่แฟลต ห้องพักอยู่ชั้นสาม เป็นห้องโล่งๆ เล็กๆ มีห้องน้ำในตัวสองคนพออยู่ได้ นิดนอนเล่นโทรศัพท์อยู่ พอผมไปถึงก็ทักทายภาษาเพื่อนกัน แต่วันนี้ใส่ชุดนอนบาง จนเห็นจุกหัวนมเป็นเม็ดๆ ใส่กางเกงนรขาสั้นกางเกงในก็ไม่น่าจะใส่เพราะมองไม่เห็นขอบกางเกงในครับ นอนชนเขาเล่นโทรศัพท์ทำให้กางเกงร่นลงไปจนเกือบเห็นหีเลยครับ ทำผมใจหวิวๆ อยู่เหมือนกัน

หลังจากทักทายกันผมก็หาที่วางกระเป๋า กวาดสายตาสำรวจว่าจะนอนกันยังไง ห้องเล็กมากจริงๆ เข้าของเครื่องครัวอยู่มุมนึง ที่นอน 5 ฟุตเกือบเต็มห้องครับ วันนั้นเราสามคนไปตลาดสดหาซื้อกับข้าวมาทำกัน กินข้าวเย็นเสร็จก็นั่งๆ นอนๆ พักผ่อนคุยกับเพเหระกันไปเรื่อยๆ ผมไม่ได้รู้สึกประหม่ากับการมาเจอกวางครั้งแรกเท่าไหร่เพราะโทรคุยกันตลอด แต่กวางตื่นเต้นจนตัวเย็นครับ พอจัดที่จัดทางผมนอนด้านนอกสุด กวางนอนขั้นกลาง นอนอีกฝั่งครับ พอสามทุ่มก็ปิดไฟนอนครับกวางบ่นว่าร้อนอาจจะตื่นเต้นที่มีผู้ชายมานอนด้วยมั้งครับ ผมเลยเอาสมุดมาพลวีให้คลายร้อนครับเพราะในห้องมีพัดลมตัวเดียว หันไปมองเห็นนิดหลับคาโทรศัพท์แล้วครับ

คนอะไรหลับง่ายจัง เพราะไฟห้องน้ำในห้องจึงยังพอมองเห็นสลัวๆ พอเห็นว่านิดหลับ มือผมก็เริ่มซุกซนจับนมจับโน่นจับนี่กวางนิดนอนหลับหันหลังให้เลยควักเลยล้วงกวางได้เต็มที่ครับ สักพักกวางเริ่มส่งเสียงครางเพราะโดนผมล้างหีจนแฉะ ผมช้ำเหลืองมองนิดเป็นระยะๆ เกรงว่าจะตื่น แต่ก็นอนหลับนิ่งตัวไม่ขยับ ผมเร่งมือบี้เต้าตัวโตใหญ่กว่าฝ่ามือกางๆ จะปิดมิด จนกวางส่งเสียงร้องเสียงดังดัง ผมจัดการถอดเสื้อผ้ากวางออกจนล่อนจ้อนและจัดการปอกเปลือกตัวเองจนควยดีดพิงออกมาท้าสายตากวางท่ามกลางแสงสลัว

กวางคว้าควยผมไปถอกเข้าถอกออก จนผมเสียวแทบจะระเบิดน้ำควยออกมา และเผลอร้องเสียงดังจนลืมไปเสียสนิทว่านิดอนอยู่ข้างๆ จนผมเกรงว่าจะแตกเสียก่อน จะได้ยึดเลยขึ้นคร่อมกว้างโดยยกขากว้างข้างหนึ่งแล้วยึดในท่านั้น พอควยผมเข้าจนสุดกำลังกระเด้าอย่างเมามันส์จนที่นอนเด้งรวบยากขากวางก็ไปโดนกับสวิตช์ไฟ จนไฟในห้องเปิดสว่างจ้า ซึ่งเป็นจังหวะที่นิดหันมาพอดีสายตาจึงปะเข้าจังๆ กับควยผมที่มุดรูหีน้องสาวจนมิดแล้ว

ผมและกวางตกใจมากๆ จนทำอะไรไม่ถูก นิดหน้าแดงนิ่งอึ้งกับภาพสดๆ ตรงหน้า หอตั้งสติก็บอกว่าทำต่อเถอะไหนๆ ก็เห็นแล้วงั้นขอดูแล้วกันนะ กวางอายมากแต่สถานการณ์มันสุดวิสัยจึงต้องปล่อยเลยตามเลย ผมเลยเริ่มชักเข้าชักออกช้าๆ แต่คราวนี้ผมรู้สึกตื่นเต้นมากๆ เพราะมีอีกคนที่ผมก็เคยอยากยึดคอยมองผมเย็ดหีกวางตาไม่กระพริบ ทำให้ควยผมรู้สึกว่ามันแข็งและใหญ่มากกว่าปกติ นิดบอกว่าควยผมทำไมมันใหญ่น่ากลัวมาก เส้นเอ็นดูปูดเป็นเส้นนูนทั่วลำควย นิดดูพรางพึมพำและก็ล้วงหีตัวเองไปพรางๆ อย่างลืมตัว

นิดคงจะมีอารมณ์เงี่ยนเพราะภาพตรงหน้าที่สับกันจนดังตับๆๆๆ รั่นห้องโดยไม่ต้องมาเก็บเสียงแอบคิดอีกแล้ว คงอยากโดนควยผมเย็ดเป็นแน่ ผมมองตานิดดูหน้าแดงๆ ตาปรือล้วงขย้ำนมตัวเองดูแล้วยิ่งทำให้อารมณ์ผมพุ่งพล่าน จนสุดเสียวรควย อยากถอดควยไปเย็ดหีนิดให้หนำใจ แต่กลัวกวางจะไม่ยอมครับ บางครั้งก็จ้องดูควยผมผลุบเข้าผลุบออกในรูหีใหญ่ของกวาง แล้วเร่งบี้ขยี้หีตัวเองจนร้องระงมลั่นห้อง ผมมองเห็นเป้ากางเกงในนิเปียกแฉะเป็นปื้นๆ ผมเร่งกระเด้ากวางจนกว่าเสร็จน้ำแตกไปหนึ่งน้ำ แต่ผมยังไม่เสร็จ เลยพลิกตัวมานอนรูดควยตัวเอง กะจะว่าวช่วยตัวเองให้เสร็จๆ เพราะอารมณ์ค้าง

" จักร ช่วยพี่นิดได้นะกวางสงสารพี่นิด"

ผมแทบไม่เชื่อหูตัวเอง หันไปมองหน้านิด ที่สงสัยเหมือนจะขอบคุณกวางน้องสาว ที่แบ่งของรักมาให้พี่สาว และอีกอย่างอารมณ์ผมก็ยังค้างอยู่ด้วย นิดหันมาสำรวจควยผมละเอียดยิ้บ

" ควยใหญ่อย่างกะควยหมาเลย แบบนี้จะเข้าหีนิดได้เหรอ ดูสิหัวบานใหญ่มากๆ สวบ...สวบ...."

นิดพูดพรางกำรูดควยไปพลางตั้งแต่หัวจนสุดโคน ปากก็ครอบอมหัวบานที่แฉะน้ำรักของน้องสาวจนมันมะเมื่อม นิดดูดเลียจนสะอาด ดูดกินจนควยผมแทบจะพุ่งน้ำควยออกมาให้ได้

"หูย...อือออ.... นิดดูดควยเก่งจังสุดยอดมากๆ เลย อ้าา..."

พรางมือผมข้างหนึ่งก็ล้วงบี้เม็ดแตดนิด จนนิดเสียวเด้งรับเป็นจังหวะ

" ควยใหญ่กว่าของแฟนนิกอีก อ้า... เสียวหีจังเลยจักร นั่นแหละๆ ตรงนั้นแหละ แรงๆ หรือจักร"

นิดร้องครางลั่นห้องได้อารมณ์สุด ๆ จนผมลืมกวางไปชั่วขณะ กวางจากผู้แสดงตอนนี้เปลี่ยนมาเป็นผู้ชมบ้าง แต่มือก็ไม่ได้อยู่เฉย คลึงขยำนมนิดจนนิดร้องเสียวหีจนน้ำหีจะแตกเสียให้ได้ นิดดูดควยดูดลูกเงาะสองลูกของผม ผมถึงกับต้องดิ้นพลาดเพราะเสียวควยสุดๆ เกรงน้ำจะแตกเสียก่อน เพราะจัดกวางมากว่าครึ่งชั่วโมง เลยเปลี่ยนมานั่งคอมนิด ปวดเปลื้อนเสื้อผ้านิดจนนมและโชว์หีหรา ต่อสายตาหื่นของผม เพิ่งเห็นชัดๆ ว่านิดหีสวยมาก นมก็ใหญ่มากเช่นกัน ดูเข้ากับรูปร่างสูงโปร่ง หัวนมเม็ดใหญ่ปานนมออกชมพูอมน้ำตาลอ่อนๆ ดูเร้าอารมณ์ไปอีก ผิดกับสาวที่นมใหญ่เหมือนกันคงเป็นกรรมพันธุ์แต่หัวนมกวางเล็กเท่าเม็ดลูกเกด ส่วนนี้หีกว้างขนหมอยจะดกดำแต่ดูเป็นระเบียบลู่ไปตามกลีบแคมหีได้อารมณ์ไปอีกแบบ

ส่วนหีนิดไม่มีแม้ไรขนสักเส้น ซึ่งผมชอบมากๆ ผมไม่รีรอฟังหน้าลงไปในร่องหีของนิดเพื่อถ่วงเวลาให้ควยผมได้พักปรับตัวสักพัก เพราะโดนศึกหนักมากว่าครึ่งชั่วโมง ผมกวาดเลียหีดูดเม็ดแตดนิดจนนิดกดหัวผมจมหี จนหายใจแทบไม่ออก

" ดูดเก่งจังเลยผัวขาาาา...โอยยย...ทำไมเลียเก่งอย่างนี้ โอย... เสียวหีจนใจจะขาด"

ส่วนกวางตอนนี้ก็มานอนใต้พวงเงาะของผม ดูดรูดลำควยจนผมหน้าเบ้เสียวซ่านไปทั้งลำควย

" จักร เย็ดนิดเถอะ นิดไม่ไหวแล้ว เย็ดนิดเถอะ อย่าทรมานนิดเลย"

ผมลุกขึ้นจอควยตรงปากถ้ำของนิดแล้วกดควยเข้าไป มันเข้ายากมากๆ ผมกดเข้าได้แค่หัวหยัก นิดเอามือยันหน้าท้องของผมออก น้ำตานิดไหลนองแก้ม ผมเห็นว่านิดคงเจ็บเลยแข่คาไว้เพื่อให้ร่องรูหีนิด ได้คลายตัวปรับตัวกับสิ่งแปลกใหม่ที่ทั้งใหญ่และยาว ผมจูบปากแลกลิ้นกับนิดจนนิดเริ่มปรับตัวกับลำควยใหญ่ยาวราวเจ็ดนิ้ว ผมเริ่มค่อยๆ ชักเข้าชักออกจากช้าๆ และเร็วขึ้นๆ จนควยผมฝังเข้าไปจนสุดโคน

"อ้า... สุดแล้ว... เข้าสุดแล้ว หีนิดต่อควยผมดีมากๆ เลยครับ อาหีฟิตเย็ดมันส์อย่างนี้คืนนี้ขอเย็ดหีนิดจนถึงเช้าเลยนะ อ้า...ซี๊ดดด"

ผมกระเด้าควยเข้าออกดึงออกสุดแล้วกดเข้าไปใหม่ ทำแบบนั้นวนๆ จนนิดน้ำแตกไปสามรอบ

"อ้าา.. เสียวหี... เย็ดเก่งจังเลยจักร เย็ดนิดบ่อยๆ นะ จะมาให้เย็ดทุกวันเลย อ้าา..."

ผมเล่นเย็ดหีนิดถี่ยิบ กวางก็เอามือมาบี้เม็ดแตดให้นิด ผมเร่งความเร็วจนสุดจะทนได้อีก ฉีดพ่นน้ำรักเข้าไปจนเต็มหีเอ่อล้นนองรดที่นอนไปหมด คืนนั้นผมจัดทั้งกวางและนิดจนแทบสว่างคาตา สองสาวรีดพิษจนผมแทบตาเหลืองครับ หลังจากนั้นนิดก็มาให้ผมเย็ดทุกๆ ครั้งที่มีโอกาสครับ เย็ดคู่บ้าง เย็ดเดี่ยวบ้างตามแต่สถานการณ์ครับ จนนิดติดใจและหลงใหลควยผม และเลิกกับสามี มาทำหน้าที่เมียอีกคนครับ จนตอนนี้เราก็ใช้ชีวิตสามผัวเมีย มีความสุขอยากเย็ดใครตอนไหนเมื่อไหร่ก็ได้ทุกเวลาครับ จบละครับ ขออภัยหากเราไม่ค่อยสนุก พึ่งมาเขียนครั้งแรกครับ หลังจากชั่งใจอยู่นานครับ