ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดกับคนใช้ เขาอยากได้เงิน เราอยากปล่อนน้ำ วิน-วินทั้งคู่ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤษภาคม 22, 2024, 01:15:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ธนบัตรมูลค่าห้าร้อยบายหลายใบร่วงโรยอยู่ที่พื้น ผมมองดูสีหน้าของกระถิน ที่มองมันตาเป็นมัน แล้วเงยหน้าขึ้นมามองผม ไม่ว่าจะอะไรก็ตาม แค่มีเงินก็สามารถแก้ปัญหานั้นได้ กระทั่งว่าผมเงี่ยนแต่เมียของผมกลับไม่ให้เย็ด ผมก็แค่ใช้เงินซื้อตัวสาวใช้อายุ 24 ปีคนนี้ให้มาพลีกายปรนเปรอผมได้ มันไม่ใช่เรื่องยากเลย ไม่รู้ว่าตั้งแต่เมื่อไหร่ ที่เรื่องเสียวระหว่างผมกับเมียนั้นกลายเป็นความห่างเหินจนมันช่างขมขื่นเหลือเกิน ขอเย็ดก็ไม่ให้ แต่กลัวว่าผมจะไปมีเมียน้อย นี่ไง ผมไม่ได้มีเมียน้อย ผมมีเมียมากขึ้นต่างห่าง

กระถอนนั่งนิ่งอยู่ที่ปลายเตียง เธอดูกระมิดกระเมี้ยนเขินอายที่จะพลีกายให้ผม เพราะเกรงใจเมียผมซึ่งเป็นคนรับเธอเข้ามาทำงาน แต่ยากหน่อย เพราะว่าผมเป็นคนที่คอยจ่ายเงินให้เธอ กางเกงผ้ามันของผมถูกปลดปล่อยลงไปกองที่พื้นทันที

"ทำสิ...อยากได้เงินไม่ใช่เหรอ ?" ผมก้มหน้าถาม เธอเงยหน้าขึ้นมาแล้วยิ้มอย่างประหม่า ยกมือขึ้นมาเกาะเกี่ยวที่ขอบกางเกงในของผม แล้วค่อยๆ ดึงมันลง ด้วยความที่ไม่ได้เย็ดเมียมาแรมเดือน เรื่องชักว่าวก็อย่าฝันเสียเลย มันเลยทำให้ผมมีอารมณ์และความเงี่ยนเต็มเปี่ยม ยืนควยแข็งชี้หน้าของกระถินอยู่แล้วในตอนนี้ – ผมค่อยๆ กดหัวของเธอเข้ามา ริมฝีปากบางฉ่ำของกระถินอ้าออกช้าๆ แล้วครอบลงมาบนควยของผม ณ วินาทีนั้นเป็นช่วงเวลาที่ผมมีความสุขที่สุดเลยก็ว่าได้ เพราะว่าผมนั้นช่างรู้สึกเสียวควยจริงๆ

ความประหม่าของกระถินเริ่มหายไปเมื่อเธอได้รับเอาลำควยใหญ่คับปากเข้าไปหลายต่อหลายครั้ง จนเหมือนว่าตอนนี้เธอเองก็เริ่มเงี่ยนขึ้นมา ดูดควยของผมแรงขึ้นเรื่อยๆ ทั้งๆ ที่ยังไม่ได้สั่งด้วยซ้ำ จนทำให้ผมยืนนิ่งไม่ไหว ขยับเอวโยกควยกระแทกเข้าไปในปากของเธอที่ยิ่งรู้สึกถึงความรุนแรงเท่าไหร่ก็ยิ่งดูดควยของผมแรงมากขึ้นเท่านั้น

เธอทำให้ผมทนไม่ไหวแล้ว

ผมกระชากลำควยออกมา แล้วผลักเธอลงไปนอนบนเตียง ยกขาทั้งสองของเธอขึ้น เลิกผ้าถุงที่สวมขึ้นไป กระชากกางเกงในออกมา แม้ว่าเธอจะไม่ได้หีชมพูเหมือนที่ผมฝันใฝ่ เหมือนนางเอกหนังเอวีที่เคยดู แต่ว่าเธอก็หีสวย แคมหีได้รูปทรง นวลนิ่ม และเนินหีใหญ่ช่วยให้ความเป็นชายของผมยิ่งตื่นขึ้นมากว่าเดิมหลายต่อหลายเท่า

ผมค่อยๆ ก้มหน้าลงไปแล้วซุกลิ้นเลียหีให้เธอทันที

กระถินค่อยๆ เริ่มร้องครางออกมา เรียกผมว่าคุณผู้ชาย แล้วบอกว่าเสียวหีหลายต่อหลายครั้ง ซึ่งมันก็ยิ่งทำให้ผมมั่นใจว่าสามารถสร้างความเสียวซ่านให้เธอได้มากมายถึงเพียงนี้ ผมมองหน้าเธอ สอดนิ้วเข้าไปในรูหีของเธอ ทั้งคว้าน แล้วขยับไหวอย่างถี่รัว น้ำเงี่ยนเยิ้มรูไปหมดแล้ว ตอนนี้ดูเหมือนว่าเธอเองก็จะพร้อมเหมือนกันนั่นแหละ ผมจึงไม่รีรอ น้ำเงี่ยนย้อยหยดจากปลายควยแล้ว ค่อยๆ จับมันดันเข้าไปในรูหีของเธอทันทีอย่างไม่รีรอ ความรีบร้อนและความเงี่ยน ทำให้ผมได้เข้าไปได้เล็กน้อย ก่อนจะกระแทกลำควยเข้าไปแบบรวดเดียวมิดด้ามพร้อมกับเริ่มโยกสะโพกโขกลำควยตอกกระแทกเย็ดหีของเธอเข้าไปทันที

จังหวะนี้ผมหยุดตัวเองไม่ได้แล้ว ทั้งเสียว และทั้งมันส์ จนทำให้ผมนั้นค่อยๆ สอดมือเข้าไปใต้ชายเสื้อของเธอ แล้วค่อยเริ่มที่จะกระชากเสื้อในของเธอออกมา ก่อนจะคว้าจับนมใหญ่ของเธอเอาไว้ ยามได้บีบคลำคลึงเค้นเต้านมของเธอที่มันนุ่มนิ่มและกระแทกควยเข้าไปถี่รัว มันทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น

ผมค่อยๆ โน้มตัวเข้าไปหาเธอแล้วดึงเข้ามาจูบ เหมือนตอนแรกเธอจะไม่ยอม แต่พอโดนผมเย็ดนานเข้า อารมณ์ร่วมของเธอก็เริ่มมากขึ้นมาเรื่อยๆ จนเธอยอมจูบผมในที่สุด เราแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มท่ามกลางเปลวไฟแห่งความเงี่ยนที่ปะทุขึ้นอย่างไม่มีวันหยุดหย่อน ยิ่งนานเท่าไหร่ผมก็ยิ่งเสียวเท่านั้น เธอจับแขนของผมเอาไว้แล้วบอกว่าเจ็บบ้าง เสียวบ้างปะปนกันไป บอกว่าผมควยใหญ่ถึงใจเหลือเกิน

รู้ว่าเอาใจ แต่มันก็ปฏิเสธไม่ได้เลย...ผมควยใหญ่จริงๆ อย่างเธอว่านั่นแหละ

สองขาถูกยกขึ้นมาพาดบ่า มันทนไม่ไหวแล้วจริงๆ โน้มตัวเข้าไปหากระถิน แล้วเริ่มกระแทกควยเข้าใส่ร่างกายของเธอ แรงขึ้นเรื่อยๆ หนักหน่วงขึ้นเรื่อยๆ จนผมนี่แหละที่เป็นคนทนไม่ไหว ตะโกนร่ำร้องดังสุดเสียงและความเสียว ปลดปล่อยน้ำควยแตกในคารูหีของเธอเข้าไปแบบตั้งใจและไม่คิดเสียใจภายหลังแน่นอน

สีหน้าของกระถินตอนนี้ดูอิ่มเอมกับความเสียวที่ผมมอบให้เธอเหลือเกิน ผมวางเงินให้กระถิน และหวังมากๆ ว่าครั้งนี้จะเป็นประสบการณ์เสียวที่ทำให้เธอนั้นติดใจ และมาหาผมบ่อยๆ ยามที่ผมเรียกใช้ เพราะว่าผมได้เย็ด เธอได้เงิน เสมอๆ มีแต่ได้กับได้

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

pakitjj

คนที่วินจริงๆน่าจะเป็นกะถินนะ ได้เงิน ได้เสียว ได้ผัว ดีไม่ดีอาจได้เป็นคุณนายด้วย555 ::DookDig::

ManiEMf

เลขาคิม

::Shy:: งานบ้าน ก็ต้องทำ คุณผู้ชายก็ต้องดูแล กระถินคงเหนื่อยน่าดู