ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 9 ] ตอนที่ 150( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 23, 2024, 12:03:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

ขออภัยที่เลื่อนวันลงครับ ช่วงนี้เจอแต่งานเซอร์พร่าย ( มาเตอร์ฟ๊ากเกอร์ )

เลยต้องรีบทำงานตรงนั้นก่อน ขออภัยลูกค้าทุกท่านครับ

จัดไป 41,160 อักษร และ เตรียมเข้าสู่ทะเลดาวครับ

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

ปล.3 ท่านสามารถแสดงความคิดเห็นเพิ่มเติมหลังอ่านจบด้วยการดูที่มุมขวาล่างของคอมเมนต์ที่ท่านแสดงความคิดเห็นไว้

เลือกที่เพิ่มเติมและเลือกแก้ไข

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

อีกสองวัน จะได้พาดาวไปเที่ยว

ผมก็ตั้งใจทำงานครับ จะได้ไม่มีงานค้าง

หรือถ้ามีก็ขอให้น้อยที่สุด ระหว่างนั้นเอง

เหมียวก็ชวนผมไปทานมื่อเย็นครับ

ถามว่าไปกินที่ไหน ก็คอนโดเหมียวแหละครับ

★★★★★★★★★★★

หืมไรนะ ผมถามเหมียวไปแบบนั้น เหมียวบอกก็.. ถ้าไปกินข้าวที่คอนโดมันสะดวกกว่าอ่ะ ผมบอกอ้อเหรอ คือใจผมอ่ะ ก็ไม่ได้คิดเข้าข้างตัวเองหรอก แต่เหมียวเขาเปิดมาซะขนาดนี้แล้วอ่ะ มันก็ต้องรู้ตัว และ เตรียมตัวไว้ด้วยนั่นแหละ แต่เอาตรงๆ.. ผมอยากพักนิดนึงแฮะ เพราะยังไงซะผมก็ต้องให้ความสำคัญกับดาวก่อนครับ

และแน่นอนแหละว่าสุดสัปดาห์นี้ผมกับดาวจะไปทะเลด้วยกัน แล้วคิดเหรอว่าจะไม่ได้ทำอะไรกันน่ะครับ ผมเองก็อยากตอบสนองให้ดาวอย่างเต็มที่ซะด้วยสิ่ ผมบอกเหมียวๆอื้มๆ แล้วเพื่อนล่ะ เหมียวบอกเพื่อนกลับกันหมดแล้ว ผมก็อื้มๆ โอเค

ผมกลับขึ้นมาทำงานครับ แต่จะว่าไปไม่รู้คิดไปเองหรือเปล่า พอได้ยาลูกกลอนของป๋าแล้วดูสดชื่นแฮะ คือมันโล่งๆหัวเย็นๆ ผมก็ทำงานต่อ แชทไปหาพี่พลอยทำไรอยู่คร๊าบ พี่พลอยไม่ตอบผ่านไป 1 ชั่วโมงก็ตอบว่าเดินสายขอบคุณอยู่ พรุ่งนี้เจอกันนะ อ่ะมาแบบนี้แสดงว่าวันนี้คงไม่ค่อยว่างคุย ผมบอกครับบ กินข้าวให้ตรงเวลานะ

พี่พลอยก็ตอบมาแค่ <3  ซึ่งแปลว่า จุ๊ปๆ  อ่ะวัยรุ่นยุคผมรู้กันครับ ผมทักหาจอย จอยก็บอกว่าทำงาน อาจจะตอบช้า ผมก็บอกโอเคทำงานเถอะ แล้วผมก็โดนจอยบ่นว่า แล้วไม่ทำงานเหรอไงมาแชทเนี่ย ผมบอกทำคร๊าบ ๆ ๆ  มีข้อความจากดรีมมาว่า พี่โทนหนูเหนื่อยง่า เลี้ยงข้าวหน่อย ผมก็บอกว่าถ้าไปเชียงใหม่ล่ะก็จะเลี้ยงเลย

แล้วผมก็ต้องรีบทำงาน เพราะว่าใช้เวลาส่วนตัวเยอะไปหน่อยละตอนนี้ งานวันนี้ก็บ้าบอเหมือนเดิม ทำไมมันยากขึ้นทุกวัน ไม่มีวันไหนง่ายเลย แต่ถ้าไปพูดแบบนี้กับพ่อ พ่อก็จะบอกว่า ถ้าไม่ยากมันก็ไม่ใช่งานสิ่ไอ้ลูกหมา เฮ้ออ สาธุ อืมมม เหมือนผมจะลืมอะไรไปหนอ...

เที่ยว . . . นอน . . .  เฮ้ย เชี่ยละไงลืมจองโรงแรม แล้วงานก็ยุ่งอยู่ด้วย ผมมองซ้ายที่งาน มองหน้าจอที่จองโรงแรม มองงาน มองโรงแรม แน่นอนครับว่าคนอย่างผมเลือกที่จะหาโรงแรมก่อน จะบ้าตายนี่อะไรๆหลายๆอย่างมันวุ่นวายไปหมดเลยแฮะ แค่ไปค้างกับพี่พลอย และ จอยคืนเดียว . . . . เฮ้ยๆๆ ไม่ได้ไอ้โทนไม่ได้ จะไปคิดแบบนั้นไม่ได้ ผมบอกตัวเองแบบนั้นการไปค้างพี่พลอยนั้นไม่ได้มีอะไรเสียหาย แต่ผมเองต่างหากที่ลืมเอง

ในความวุ่นวายก็ยังมีความโชคดีที่ตลอดหลายๆวันที่ผ่านมา ผมคุยกับดาวเรื่องที่พัก และดูในเนตด้วยกันหลายต่อหลายครั้ง และ ก็มีที่ดูๆกันไว้แล้วด้วย แล้วก็มีที่ๆนึงที่คิดว่ามันโอเค ผมโทรหาดาวเลยครับตอนนั้นก็หวังว่าดาวจะตื่นแล้ว ดาวรับสาย ผมก็บอกว่าดาวๆ พี่จองโรงแรมเลยนะ โรงแรมที่เราดูกันไว้อ่ะ

ดาวก็หืมโรงแรมดาวจองแล้วพี่โทน ผมก็... อ้าว... ดาวบอกว่าก็ช่วงก่อนๆพี่งานยุ่งนี่นา ดาวก็เลยจองไว้ให้ก่อนเลย ผมก็อื้อ จอง ( ชื่อโรงแรม ) ใช่มั้ย ดาวบอกช่ายยย ที่ดูด้วยกันไง ผมก็บอกอื้อๆ ผมก็ชะงักไปนิดนึง... จะถามดีมั้ยนิว่าจ่ายเงินไปยัง ผมรู้สึกไม่ดีอ่ะที่ต้องให้ผู้หญิงออกเงินก่อน

แต่ดาวก็บอกว่าจ่ายมัดจำไปแล้วคร่าาาาา  ชักช้าห้องจะหมดเอา ผมบอกว่าช่วงนี้ Low season  คงไม่เต็มหรอกดาว แต่ดาวบอกว่า ว่าไม่ได้หรอกพี่โทน ได้จองห้องเองอ่ะมันดีกว่าที่ต้องไปลุ้นเอาหน้างานนะ ผมก็อึ่อื้มครับ ดาวบอกว่าพี่ทำงานต่อเลยพี่โทน เดี๋ยวโดนบ่นนะ แล้วก็อย่าลืมงานของดาวด้วยนะ

ผมก็อื้มครับ หลายคนอาจจะลืมไปแล้วนะครับ ว่าหนึ่งในงานที่ผมรับผิดชอบนั้นมีงานที่พี่จิ๋วกับเจ๊ เป็นคนจ้างงาน ซึ่งตลอดเวลาที่เล่ามา ก็ทำงานนี้ด้วยครับ อยู่ในขั้นตอน และ Process ต่างๆนั้นแหละ แต่มันไม่ได้มีความสำคัญกับเนื้อเรื่องเท่าไรเลยไม่ได้เล่าออกไป

ผมถามดาวอีกครั้งว่า เอาโรงแรมนั้นแน่ใช่มั้ยดาว ดาวถามทำไมเหรอพี่โทนไม่ดีเหรอ ผมก็บอกว่าดีสิ่ ก็ดูด้วยกันไม่ใช่เหรอหืม ดาวบอกอื้อออ ดาวจองโรงแรมนั้นแหละ และจองห้องที่พี่โทนบอกด้วย เห็นทั้งวิวทะเล แล้วก็มีมุมส่วนตัวด้วย ผมก็บอกครับๆ อีกเรื่องนึงที่ผมรับนัดเหมียวไว้.. ยังไงดี เพราะถ้าดาวบอกว่าจะมาหาที่ห้องผมคงต้องจัดเวลาใหม่ ผมถามดาวว่าวันนี้มาที่ห้องพี่มั้ย

ดาวบอกว่าต้องทำงานอ่ะพี่โทน เพราะดาวลางานไว้แล้ว ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ตอนนี้ต้องทำงานก่อน ผมบอกอื้ม... ดาวบอกว่าแต่พรุ่งนี้จะไปนอนค้างนะพี่โทน ผมบอกอื้มครับ แล้วดาวก็วางสาย ตอนนี้ผมเริ่มแบบเอ่อ อุตส่าห์ตั้งใจจะจ่ายเงินค่าจอง ไม่อยากให้ผู้หญิงต้องควักเงิน แต่กลับกลายเป็นว่า เพราะความเลินเล่อของผมเลยทำให้ดาวต้องจองห้องก่อน และจ่ายมัดจำไปอีก เฮ้ออ

แต่ว่าโรงแรมนั้นเหรอก็ดีที่สุดแล้วล่ะ เหตุผลนึงที่ผมเลือกโรงแรมนั้น เพราะผมดูแล้วปลอดภัยครับ ตามนั้นแหละปลอดภัยจากทุกสิ่งอย่างครับ อ่ะแล้วผมก็กลับมาทำงานต่อ บ่าย 2 ก็กินของว่าง สลับไปยืดเส้นยืดสายนิดหน่อย พอเลิกงานก็ตามที่คุยกับเหมียวไว้ พอออกมา ผมก็เดินกะว่าจะไปรอข้างบนสถานีรถไฟฟ้านั่นแหละ

แต่เหมียวไม่รู้มาจากไหนดึงแขน ดึงๆๆ แล้วบอกไปไหนเนี่ยไหนบอกว่าว่างไง ผมก็บอกว่าจะไปรอข้างบนน่ะ เหมียวก็ปล่อยแล้วถามว่า ไม่ต้องไปไหนใช่มั้ยอ่ะ ผมบอกว่าไม่ได้ไปไหน หรือ จะให้กลับบ้านเลยก็ได้นะ เหมียวบอกเดี๋ยวๆๆ แล้วทำท่าลูบท้องและบอกว่าหิวข้าววว ผมก็บอกงั้นไปสยามมะ เหมียวบอกไม่เอา จะสั่งไปกินที่ห้อง ผมบอกอ่ะตามใจ

ซึ่งระหว่างทางก็คุยกันตามปกติครับ เหมียวก็ถามที่ลาวันศุกร์ไปไหนอ่ะ ผมก็บอกว่าไปธุระนิดหน่อยนะ เหมียวก็มองงง ผมก็เลยพูดไปว่าไปแถวพัทยาน่ะ เหมียวบอกโหยย หนีเที่ยว ผมบอกว่าก็ไม่ได้ผิดอะไรหนิ ทำเรื่องขอลางานตามระเบียบเป๊ะ เหมียวแลบลิ้นบอกย่ะ

แล้วไม่นานครับ 2-3 สถานีจากที่ทำงานก็มาถึงคอนโดเหมียวแล้ว เหมียวบอกซื้อของแปปเซเว่น อ่ะผมก็ไปด้วยช่วงนั้นชอบกินน้ำแอปเปิ้ลในเซเว่นมาก เลยแวะซื้อซักหน่อยเติมน้ำตาลนิดนึง พอดีเมื่อวานก่อนเพลียอ่ะคร๊าบ พอซื้อของเสร็จ ก็ได้เวลาขึ้นบนห้องละ

ผมช่วยเหมียวถือพวกเครื่องดื่ม พวกของใช้นิดๆหน่อยๆแหละครับ เอาตรงๆนะ ถ้าเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นเมื่อ 1 ปีที่แล้ว.. ผมกำลังจะได้ขึ้นห้องเหมียว ใจผมนี่คง ตุ้บๆๆๆ หูยจะได้ขึ้นห้องเหมียว....  แต่ผมก็คงทำเสียเรื่องแหละ เพราะอาการผมคงจะออกเต็มที่

แต่มั่นใจว่าคงไม่ทำอะไรหรอก เพราะตอนนั้นเหมียวคงคบกับนัดอยู่.. มีพันธะต้องทำใจครับ อ่ะมาต่อเถอะ เราเดินเขาลิฟต์มากดชั้น ระหว่างรอ เหมียวก็เอนมาพิงแล้วบอกเหนื่อยย ผมถามว่าเหนื่อยไรนะ เหมียวบอกเหนื่อย อ้อนได้ป่ะ ผมบอกหืมอาไร กินยาอะไรมาผิดขนานมั้ยเนี่ย เหมียวบอกโห่ ไอ้บ้า ผมถามว่าแล้วจะสั่งอะไรมากินล่ะนิ เหมียวบอกสเต๊ก ผมได้ยินแล้ว อื้อหืม ความรู้สึกมันเด้งกลับมาเลย

ความนุ่ม ความหอม สัมผัสลิ้นนุ่มๆ ความจุ๊ยซี่ ความหวานของน้ำเกรวี่มันเด้งกลับมาเลย  เหมียวมองหน้าผมแล้วยิ้มเหมือนแบบว่าตลกกับสิ่งที่ผมกำลังเป็น เหมียวบอกว่าพอได้ยินว่าสเต๊กแล้วหน้าเปลี่ยนเลยนะ ผมบอกอ้าวก็มันอร่อยนี่ เหมียวบอกอ๋อออ เธอตอบอื้มๆ พอเข้ามาในห้องเหมียวอีกครั้ง ผมยิ่งมั่นใจว่าลางสังหรณ์ของผมมันไม่ผิดเลย ตั้งแต่ที่มาคอนโดเหมียวครั้งแรก ผมก็เดาเอาไว้แล้วว่าฐานะบ้านเหมียวคงไม่ธรรมดา

ก็ลองคิดดูเอาแล้วกันครับ ทำงานก่อนผมมาแค่ 2 ปี ซึ่งฐานเงินเดือนบอกตามตรงผมแอบรู้มาตั้งแต่ ทำงานที่บริษัทคุณท่านตอนปี2แล้ว ว่าตำแหน่งนี้ๆ ฐานเงินเดือนเท่านี้ๆ ๆ แล้วลองเอามาบวก ลบ คูณ หาร กันดู เลยทำให้ผมพอจะคาดเดาฐานเงินเดือนของเหมียวได้ ซึ่งคนปกติคงไม่ทำกันแต่ผมทำ

ซึ่งนั่นมันทำให้ผมปักใจเชื่อตั้งแต่แรกแล้วว่าเหมียวคงมีฐานะทางบ้านที่ดีเลยล่ะ ไม่งั้นล่ะก็... พนักงานเงินเดือนอย่างพวกเราๆ คงอยู่คอนโดหรูแบบนี้ไม่ได้แหละครับ  เธอบอกว่าทำไมมีปัญหาป่ะ ผมก็จ้าๆยอมๆ แหม่น่ากลัวจังเลยตัวเท่าเนี้ย เหมียวบอกเชอะ แล้วเธอก็จัดการโทรสั่งสเต๊กครับ แล้วก็มีพวกเครื่องเคียงนิดๆหน่อย แล้วเหมียวก็เดินไปเปิดฟงเปิดไฟในห้องอื่นๆไล่เปิดแอร์

ส่วนผมก็นั่งเฮ้ออ ที่โซฟา เอ้อล้างมือหน่อยดีกว่า ผมก็เดินไปห้องน้ำล้างหน้า ล้างมือ พอเดินกลับออกมา แล้วอยู่ๆเหมียวก็กระโดดดึ๋งมากอดคอผมเลย ผมก็หืออะไร เธอจับผมจุ๊ปทีนึงแล้วบอกว่า วันก่อนยังไม่ได้ขอบคุณเลยเกือบโดนมอไซค์ชนแน่ะ ผมก็บอกแค่เนี้ย แล้วผมก็วางเธอลง เธอบอกเอ๋าก็แค่เนี้ยแหละ จำไม่ได้ไงตอนไปสัมมนาถึงจะแค่เล็กน้อยก็ต้องนับด้วย ผมบอกเดี๋ยวๆนั่นเขาหมายถึงงานเปล่า

เหมียวบอกไม่รู้นับหมดแหละ ผมก็อ่อเหรออออ ผมชะงักไปแปปนึงนะ แล้วเรื่อง sense ของผู้หญิงนี่น่ากลัวจริงๆ เหมียวถามผมทันทีว่าเป็นไรอ่ะ ผมก็บอกก็เปล่าหรอก แต่ก็ไม่คิดว่าจะจูบกันเหมือนเรื่องปกติ แล้วสิ่งที่เหมียวทำคือจูบผมอีกรอบแล้วบอกว่า อยากจูบเพราะอยากจูบ จบป่ะ

ผมดึงคอเสื้อผมและมองอีกทีและพูดว่า ทำมาย พอไม่ได้ชอบเราแล้ว ทำเป็นอิด ทำเป็นออด เหรอ ผมก็ตอบคำถามด้วยการช้อนขาเธอและอุ้มขึ้น ผมถามว่าอีกนานมั้ย สเต๊กจะมาส่ง เหมียวเธอหน้าตาเหวอๆแล้วบอกว่า ครึ่งชั่วโมง ผมบอกว่า อ๋อ เหรอออ แล้วพาเธอเดินไปที่เตียงเลยครับ

พอเข้ามาในห้องเหมียวเธอขยับตัวมาจูจุ๊ปผมก่อนเลยล่ะครับ เธอบอกฉวยโอกาสจังเลย ผมก็บอกอ๋อเหรอ แล้วผมก็หมุนตัวกลับครับ อุ้มเธอเดินออก เธอร้องเสียงหลงถามว่าจะไปไหน ผมบอกเอ๊า ๆ ๆ จะพาออกไปข้างนอกไง เดี๋ยวจะว่าฉวยโอกาสอีก เหมียวกอดคอผมแล้วดิ้นๆๆ แล้วบอกเดี๋ยวๆๆ ไรเนี่ย

ผมก็หยุดนะ มองแล้วถามว่าอารายยยยยยย  เธอกอดคอแล้วมองหน้าผม แล้วสีหน้า สายตาคืออ้อนๆเลย เธอขยับๆแล้วบอกว่าปวดหลัง อยากนอนบนเตียง ผมก็หืมไรนะ เธอก็ทำหน้ามุ่ยๆๆ ผมก็เลยหมุนตัวพาเธอกลับลงมาบนที่นอน พอเพื่อนร่วมงานคนสวยของผม ได้ขึ้นที่นอนเท่านั้นแหละ จากแมวเหมียวกลายเป็นแมวป่าเลยล่ะ

เธอดึงผมขึ้นเตียงและจูบ แบบจูบจ๊วบบบ  มือผมก็ไปวางมั่บตรงหน้าอกของเธอพอดี แต่อย่างที่บอกครับว่าถ้าเทียบกับสาวๆคนอื่นเหมียวอาจจะไซส์มินินิดหน่อยแต่นั่นก็ไม่ใช่ปัญหาอะไรหรอก ผมดันตัวลงทับเธอเบาๆ จากที่เธอรุกผม กลับกลายเป็นว่า เหมียวโดนผมรุกจนตัวอ่อนระทวยหมดเลยล่ะ

มือของผมค่อยๆคลึงที่เนินหน้าอกของเธอเบาๆ แม้จะมีเนื้อผ้ากันอยู่ แต่ก็ยังสัมผัสได้ว่านุ่มจริงๆครับ เหมียวเองสีหน้าก็เริ่มบิดเบี้ยวด้วยความเสียวแล้วล่ะ เธอขยับเอวบิดขาไปๆมา ตอนนั้นผมก็รู้ละว่าอะไรบางอย่างได้เกิดขึ้น ผมฉวยโอกาสล้วงมือเข้าบุกรุกถ้ำสวรรค์ของเธอ แค่เพียงหน้าถ้ำผมก็เจอกับความชื้นๆเปียกแฉะ และพอแซนนิ้วเข้าไปก็พบกับฤดูน้ำหลากเลยล่ะครับ

ผมสอดนิ้วเข้าไปครึ่งเดียว เหมียวก็ครางแล้วยิ่งพอผมตวัด ขยับนิ้วงอๆ เพื่อแตะ G spot เหมียวก็ยิ่งมีอาการ เธอร้องอ๊ะ ออกมาเลยล่ะครับ สาวสวยในชุดออฟฟิศกำลังบิดตัวไปมาราวกับว่ากำลังดื่มด่ำกับความเสียว ยิ่งพอผมก้มเข้าไปหา เหมียวก็ยิ่งเร่าร้อนกว่าเดิมอีก

เธอครางเบาๆ สลับหอบกระเส่า ผมก้มลงไปจูบซอกคอเธอเบาๆ เบาๆ ตอนนี้ผมเริ่มคิดอะไรที่... น่าจะทำให้เพิ่มความตื่นเต้นขึ้นได้แล้วล่ะ ผมงับใบหูเบาๆ แต่เหมียวนี่ครางกระเส่าหนักเลย ผมถามไปว่าคาชุดเลยป่ะ เหมียวหันมามองผมแล้วบอกว่า ยังไม่เคยทำเลย ผมซอยนิ้วเข้าที่ร่องถี่ ๆ ๆ ๆ

ใจผมคือคึกจัดๆเลยตอนนี้ไม่เคยทำเหรอ งั้นก็ First time สิ่นะ เหมียวเองพอโดนซวบนิ้วเข้าไปก็เริ่มตัวอ่อนระทวยแล้วล่ะครับ ฮื่มมม เคยเห็นแต่ในคลิปแฮะ ได้ลองทำก็ตื่นเต้นดี คาชุดนักศึกษาก็เคยมาแล้ว คาชุดทำงานนี่แหละจัดไป  ปลดเข็มขัด งัดตะขอ ปลดกางเกง จริงๆก็อยากแค่รูดซิบพอแหละครับ แต่ผมเองก็ห่วงสวัสดิภาพของแท่งหรรษาเหมือนกัน กลัวซิบมันจะครูดดดด

มือสองข้างๆค่อยๆสอดไปข้างๆ จริงๆก็อยากจะแหวก กกน และใส่เลย แต่ก็นั่นแหละครับ ห่วงสวัสดิภาพของไอ้จ้อน และ กกน เหมียวอาจจะยืด อื้อหืออ เหมียวเธออำนวยความสะดวกให้ผมมากๆเลยล่ะ เธอขยับๆดึงกระโปรงตึงๆขึ้น ทำให้ผมสอดมือไปดึงและรูด กกน ออกมาได้สะดวกเลยล่ะ

อื้อหืออ ผมขยับจับปาดๆ แล้วตอนนั้นโชคดีครับที่ผมได้ความเสียวที่ปลายกระสวยดึงสติ เลยทำให้ผมคิดขึ้นมาได้ ถุงยาง !!!  เวนละไม่ได้ซื้อมาเลย ไอ้เวนโทนเอ๊ยยยยยยยย แต่ว่าตอนนั้นเหมียวก็ขยับยันตัวขึ้นมากอดคอแล้วบอกกับผมว่า อยากได้แบบสดๆจัง เธอกระซิบผมด้วยเสียงแผ่วเบาว่า เมนพึ่งหมดเองจำไม่ได้เหรอ กินยาคุมด้วย

อื้อหือแล้วเชื่อมะครับว่า ตอนนั้นผมดันเอวส่งเสาเอกของผม บุกทะลวงทันที จนเกือบมิดด้าม อูยยย ผมโดนความแน่นของร่องสาวสวยมันทำให้ผมเริ่มดึงสติกลับมา อื้อหืออ เหมียวเธอมองผมด้วยแววตาที่อ่อนละทวย หายใจหอบ ฮื่ด  ๆ แล้วพูดว่าแน่นจัง อื้อหือแล้วโคตรดีดเลยทีนี้

ผมขยับลุกขึ้น จังหวะไอ้จ้อนหลุดพ้นร่องเสียว เหมียวคืออื๊ยยย ทำต่อ ทำต่อออ ผมก็ช้อนก้น ช้อนขาของเธอ ลากมาที่ขอบเตียง ท่านผู้มีเกียรติ ผมบอกตามตรงว่ามุมยืนเนี่ย ผมแทบจะอมตะเลยครับช่วงเวลานั้น ผมยืนกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ระนาบเตียงของเหมียวอาจจะไม่ได้พอดี แต่แค่เตียงเตี้ยกว่าก็ยังโอเคอยู่ ผมต่อขาและกระแทกเอวเลยตั้บ ๆ ๆ ๆ

เหมียวที่เหมือนจะเครื่องติดในตอนแรก ตอนนี้ยิ่งเหมือนว่าผมโยนไนรตัสเข้าไปอีกครับ เธอทั้งกำผ้าปูที่นอน ทั้งครางในลำคอ อื๊ย อื๊ยยยย ไม่หยุด เธอมีคราง สลับ กรี๊ดสั้น อิ๊ ๆ ๆ  สลับครางซื๊ดดดด บอกลึกอ่ะโทนซื๊ดดด ผมยิ่งเร่งกระแทกเลยครับ เหมียวบอกอ๋อย เสียว ซื๊ดด อูยย ตอดหนุบหนับแบบนี้ ใกล้แล้วสิ่นะ

ผมเร่งกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  จนเหมียวไม่ไหวแล้ว เธอตัวกระตุกราวกับไฟช๊อตสาวสวยชุดออฟฟิศถึงกับตัวสั่น กึ้กกกกก ผมเองก็ตอกซ้ำเข้าไปอีก ฮื่มม ฮื่มมม แต่ทำไมวันนี้ผมอึดแปลกๆเนี่ย ผมกระแทกตั้บๆๆ จนเหมียวเธอผวาตัวขึ้นมากอดผมไว้ ขาเธอก็เกี่ยวหนีบตัวผมไว้แล้วบอกว่าโทน งื้อออ หยุดก่อนจะให้ขาดใจตายหรือไง งื้อออ

เธอกอดผมไว้เหมือนลูกลิงเลยครับ ผมก็เสียบคาร่องไว้แบบนั้นเหมียวหอบแฮ่กๆไม่หยุด เธอหอมแก้มผมแล้วบอกใจร้าย จะให้เสียวจนขาดใจตายหรือไง ผมถามไม่ชอบเหรอหืม เธอบอกไอ้บ้า ให้เค้าพักหน่อย เธอกอดคอมแล้วบอกไม่ไหวเสียวไปหมดเลยง่ะ ผมแค่ขยับนิดเดียวเหมียวก็ร้องซื๊ดแล้ว ผมค่อยๆวางเธอลงช้าๆ ช้าๆ แต่ว่าเชื่อมะครับ

แค่จังหวะที่กดตัวลงไป จนไอ้จ้อนเสียบซวบเข้าไปอีกเหมียวเธอเสร็จอีกรอบแล้ว แบบตัวสั่นงึ้กๆๆๆ กึ้กๆๆ เลยผมคิดในใจฮึ๊ !!! แล้วถามเหมียว ถามจริงตั้งแต่วันนั้นก็ไม่ได้ปล่อยเลยเหรอ เหมียวร้องงื้อๆ แล้วบอกไอ้บ้าจะให้ไปทำกับใคร ไอ้คนที่อยากทำด้วยก็ไม่ว่างเนี่ย เธอพูดแล้วแหงนหน้ามามองผมและจูบอีกที อูยยย ผมตอกเลยครับ ตั้บ ๆ ๆ ๆ

เหมียวร้องอ๋อย อ๋อยยยย เสร็จไป 2 รอบแล้วนะ โทนบ้า ผมก็ฮื่มมมม  Sex กับเหมียวจะขาดท่านี้ไปได้ไง ผมก้มลงไปกระซิบเบาๆว่าก้มหันหลังให้หน่อยครับ เหมียวเธองื้อออ แล้วก็พยายามขยับตัวออก อูยย จังหวะที่ เธอถอนเอวออกนี่เสียวจริงๆครับ เหมียวเธอก้มโค้งหันก้นมา อื้มหืม บั้นท้ายดินระเบิดกำลังแอ่นตรงหน้า ผมไม่รอช้าจับปาด ปาด เพื่อกระตุ้นความเสียวและเสียบซวบบบบ

เหมียวเธอแทบหมดแรงครับ เธอตั้งรับการกระแทกของผมได้แปปนึง แล้วเธอก็ทิ้งตัว ทิ้งช่วงบนแนบไปกับพื้นเลย เธอส่ายหน้าไปมาบอกไม่ไหว ไม่ไหว เสียงกระเส่ามากๆเลย เธอบอกลึกอ่ะ เธอก้มหน้ากัดผ้าห่ม พยายามเก็บเสียงไว้ อูยย วันนี้ฝนไม่ตก ผมก็ใส่เต็มแรงไม่ได้ครับ ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ อยู่หลายนาทีเลยครับ ผมเอื้อมมือไปบีบคลึงหน้าอกของสาวสวยเพื่อนร่วมงานเบาๆ แล้วกระแทกสวนเข้าไปอีก

เหมียวก็อื๊ยย อ๋อยยย ซื๊ดดดด ผมตั้งใจละว่าท่านี้แหละ เผด็จศึกเลย ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ  คือจังหวะอาจจะกระท่อนกระแท่นไปบ้าง เพราะเหมียวเธอไม่มีแรงตั้งท่าจริงๆ ผมก็ต้องปรับบ้างเปลี่ยนบ้าง เหยียบของเตียงด้วยขาข้างเดียวแล้วกระแทกบ้างตั้บ  ๆๆ อูยยยย แย่แล้วครับ จนพรวดดดดดด

ผมเขื่อนแตกจนได้หลังจากทนมา 2 รอบ ผมยิ่งเร่งกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ เอื้อมมือไปบี้เม็ดละมุดของเหมียวซึ่งนั่นมันทำให้เธอแทบคลั่ง และ ถึงสวรรค์รอบที่ 3 จนได้ อูยยย ผมกระแทกอีก 2-3 ครั้ง ตั้บ ตั้บ ตั้บ !!!  กดแช่ไว้แล้วปล่อยน้ำเลย อูยยยยย จะว่าไปผมถอดเสื้อไปตอนไหนวะเนี่ย กางเกงก็ไปด้วย ตอนนี้สภาพเหมือนในหนังโป๊ฝรั่งเลยครับ ใส่ถุงเท้าเวลาซั่มกัน

เหมียวเธอหอบแฮ่ก ๆ ๆ ๆ ตัวสั่น ก้นก็สั่นไปหมด ผมก้มลงไปจูบแผ่นหลังของเธอเบาๆ แล้วถามว่าอีกรอบมั้ยเหมียว เหมียวบอกงื้อออ เอาอีก อื้อหือสวรรค์เปิดทางเลยครับ ผมกำลังจะต่อกับเหมียวอีกรอบนึง แต่โทรศัพท์ในห้องก็ดังขึ้นเหมียวที่กำลังนอนบิดตัวไปมาเพราะความเสียว เธอป่ายมือไปมา แล้วพูดด้วยเสียงแผ่วๆว่า โทนหยิบให้หน่อย

อ่ะผมคิดในใจว่า... จากล็อบบี้รึเปล่าหว่า เหมียวรับสาย เธอก็พูดแต่ค่ะ ค่ะ อือ เดี๋ยวลงไปค่ะ ผมก็โทรศัพท์มาและวางลงบนเครื่องของมัน ที่หัวเตียงตอนนั้นเหมียวบอก.... โทนอุ้มหน่อยไปตรงกระเป๋า... อ่ะผมก็อุ้มช้อนเป็นเจ้าหญิงเลย อุ้มทั้งๆที่ผมยังล่อนจ้อน และเธอยังคาชุดทำงานนั่นแหละ

มาตรงห้องโถง ที่วางของไว้ ผมอุ้มเธอวางบนโซฟา และ มิงหากระเป๋า เจอก็หยิบให้ เธอจับๆมยื่นตังส์ให้ผมพันนึง บอกจ่ายให้หน่อยย ผมบอกเฮ้ยไม่เป็นไร ผมจ่ายเอง แต่เหมียวบอกไม่อาววว  อย่ให้พูดเยอะดิ้ หมดแรงแล้วว

ผมก็ หืม หมดแรงอะไรเนี่ย ตอนทะเลก็ไม่เห็นเป็แบบนี้ เกมียวตีแขนผมเพี๊ยะ ๆ  ๆ  เท่าที่มีแรง เธอบอก ไอ้บ้าเสร็จหลายๆรอบติดกัน มันเหนื่อยนะ ไอ้บ้าโทนไปเอาแรงมาจากไหนเนี่ย ผมก็... เหนื่อยเหรอ

เหมียวบอกก็ไม่เชิงเหนื่อย แต่ขามันอ่อนเอง ผมก็... อื่มม พี่พลอยกับดาวคือ คงกระพันต์ สิ่นะ ผมก็ลูบหัวเธอเบาๆ แล้วบอกว่า เราไม่ขอโทษหรอกนะ เพราะตั้งใจทำ เธอทุบผมเบาๆ แล้วบอกไอ้บ้า จะชี้หน้า อีกนานมะ

ผมก็อุ้ย ลืมไปว่าองศานี้ บ๊วบได้พอดี ผมก็ลูบหัวเธอเบาๆ เธอบอกไอ้บ้าโทนคนรอส่งของอยู่ ผมก็ขยับไอ้จ้อนเข้าไปใกล้ๆ ถึงเหมียวจะบ่นแต่เธอก็อ้าปาก อ้ามม อมไปครึ่งลำ ผงกหัวอุ้ก ๆ ๆ อูยย..  ไม่ใช้ลิ้นนัวๆที่หัวกระสวย ความเสียวก็ลดไปเยอะเลยแฮะ แต่ช่างเถอะ

จะให้ชำนาญเหมือนกันทุกคนก็คงไม่ใช่ แค่การที่ในรอบ 3 วันนี้ มีสาวสามสวย มาบ๊วบให้ ก็สุดยอดแล้วครับ จนเหมียวดูดแล้วขยับปากออก จนเกิดเสียงบั๊วะ !!! เธอตีขาผมแล้วบอกว่าคนส่งข้าวรออยู่โทน

ผมก็อ่ออื้อๆ ลูบหัวเธอทีนึง รีบแต่งตัวและลงไป ซึ่งพนักงานก็บ่นนิดๆว่า ผมโทรเข้ามือถือแฟนพี่หลายรอบเลยนะพี่ มันก็บ่นๆ บอกมีออเดอร์ที่ร้านรออยู่อีก อื่ม... ผมเองก็มีส่วนผิดแฮะ ผมก็ตบไหล่น้องมันไป 2 ทีแล้วบอกว่าโทษทีนะ ที่ทำให้เสียเวลา...

น้องมันก็ครับๆๆ แต่ผมไม่ได้ให้ติ๊ปไปนะ ปกติให้ได้ผมก็ให้ แต่ไม่รู้ทำไม คราวนี้ผมไม่คิดจะให้เลย.. แฟนงั้นเหรอ ก็นะคนสั่งอาหารเป็นผู้หญิง แต่คนลงมารับเป็นผู้ชาย จะคิดไปทางนั้นก็ไม่แปลก ผมก็ไม่ได้แก้ตัวไรนะ ไม่ใช่จะสมอ้างแต่ถ้าตอบไปมันจะเสียเวลา ขึ้นห้องดีกว่า

เหมียวไปไหนหว่า เสียงน้ำไหลซู่วว ในห้องน้ำผมก็เลยรู้ว่าอาบน้ำแหละ ผมก็เตรียมอาหารแหละครับ แปปนึงเหมียวออกมาจากห้องน้ำ นุ่งผ้าขนหนูตัวเดียวกระโจม.อก เดินออกมา เธอเช็ด ๆ แล้วมองผมแบบยิ้มๆ ผมถามหืมเดินไหวแล้วเหรอ เธอบอกอื้อไหวแล้ว ผมก็บอกว่าแต่งตัวเลย เดี๋ยวเตรียมพวกนี้ให้เอง

เธอก็บอกอื้ออ แล้วก็เดิน ๆ ๆ จังหวะเดินผ่านผม เธอก็กอดเอวแล้วถามว่า จะค้างมั้ยอ่ะ ผมก็ถามว่า ยังไม่เข็ดใช่มะ เธอเหวอแล้วตีแขนเบาๆแล้วบอกว่า เดี๋ยวไม่ได้ไปทำงานกันหรอกพรุ่งนี้อ่ะ อั้ยย้า ไม่ได้ห้ามเหรอเนี่ย !!! ผมบีบก้นเธอเบาๆ บีบๆ แล้วบอกว่า จะค้างยังไงเสื้อผ้าไม่ได้เอามา เธอก็บอกอื้อรู้แล้วน่า ถามไปงั้นแหละเผื่อฟลุ๊ค

ผมกอดเอวเธอแล้วถาม หืมๆๆ อะไรนะได้ยินนะ เธอบอกไม่รุ แล้วก็เดินไปแต่งตัวเลยล่ะครับ บอกตรงๆเลยนะครับ บั้นท้ายของเหมียวนี่ฮึ่ม ดินระเบิดของแท้ ผมเองก็มาเตรียมโต๊ะแหละครับ แปปนึงเหมียวก็ออกมาในชุดเสื้อกล้ามสายเดียวกับกางเกงขาสั้น

อ่ะหืมมม ผิวขาวๆของสาวเหนือนี่ยอมเลยครับ ขนาดมาเข้ามาทำงานในเมืองหลวง ที่มีควันและฝุ่นมากมายขนาดนี้ ยังดูแลผิวขาวๆได้แบบนี้ หูย ยอมๆๆ ผมก็เลื่อนขยับเก้าอี้ให้นั่ง เหมียวก็ฮี่ๆ ๆ แล้วมื้ออาหารก็เริ่มขึ้นครับ ดูเหมือนเหมียวจะสั่งเป็น Steak มาให้ครับ เหมียวบอกสั่งแบบ rare ไปครับ แต่ด้วยระยะทางที่มานั้น ความร้อนในบรรจุภัณฑ์ มันเลยทำให้กลายเป็น medium rare  ซึ่งผมชอบนะ

ก็เริ่มกินกันไปคุยกันไปเรื่องงาน คือไม่ได้พูดไอ้เรื่องบนเตียงเมื่อกี้เลย แต่เรื่องงานก็ไม่คุยแบบจริงๆจังๆ คุยกับแบบ Relax มากกว่า เหมียวถามผมนะว่า แล้วจะไปเกาหลีเมื่อไร ผมก็บอกว่าตัวผมเองก็ยังไม่รู้เลย แต่ว่าตอนนี้ที่ต้องทำคือเตรียมพร้อมร่างกายเอาไว้ ซึ่งเหมียวก็พูดว่า... กล้ามแน่นกว่าตอนทะเลอีก

ผมก็หืมไรนะ เหมียวบอกโหย อย่าให้พูดซ้ำดิ่ ผมก็หัวเราะเบาๆ เหมียวก็เริ่มถามอีกว่า โทน ไหนโทนบอกว่าเล่นแค่ยูโดไง แล้วไปต่อยไปตีแบบนั้นได้ไงอ่ะ แล้วไหนจะที่สู้กับพวกการ์ดของคุณคารีน่า ผมก็บอกว่าก็ไม่ได้มากมายอะไรเลยนี่ เหมียวพูด ไม่มากมายอะไรกัน โคตรพริ๊วเลยย

ผมก็บอกช่างเถอะ ถ้าเป็นไปได้ก็ไม่อยากทำหรอก แต่เล่นมาคุกคามถึงที่ทำงานแบบนั้น แถมพกของอันตรายมาแบบนั้นก็ช่วยไม่ได้ เหมียวบอกงื้มๆ แล้วระหว่างที่กิน Steak กันอยู่นั้น เหมียวบอกมีของดีย์ แล้วเดินหายไปแปปนึงและกลับมาพร้อมไวน์แดงครับ อื้อหือ ของดีย์เลย

เอาตรงๆผมก็ไม่รู้นะว่าทำไมเขาดื่มไวน์ ขณะกิน Steak แต่พอกินแล้วเอ้อมันดีแบบบอกไม่ถูก ผมรู้สึกว่าเนื้อมันชุ่มฉ่ำและหวานขึ้น หลังจากที่กินเรียบร้อย ผมก็มานั่งที่โซฟา จิบไวน์อีกหน่อยบอกเลยว่าเริ่มติดลมครับ เหมียวเธอเดินหมุนๆแก้วไวน์มาแล้วบอกนั่งด้วย แต่หน้านี่คือเริ่มเมาแล้ว ผมก็เลยขยับตัวลงมานั่งกับพื้น ซึ่งปูพรมเหมือนที่คอนโดผมเลย แต่เขาปูทั่วกว่าครับ

ผมกับเหมียวนั่งคุยกัน นั่งจิบไวน์เบาๆ จนสุดท้ายจูบก็มาว่ะ เราจูบกันช้าๆนัวๆ มือผมก็คลึงเข้าที่หน้าอกของเพื่อนร่วมงานที่รักเบาๆ เบาๆ เบาๆ เหมียวกระซิบข้างหูผมว่า ต่อจากเมื่อกี้มั้ย ผมจูบเบาๆแล้วถามว่าไหวแน่นะ เธอตอบด้วยเสียงอ่อนระทวย งื้อออ แค่นี้ไม่เมาหรอกกก แต่ว่าเหมือนกด Shut down ครับ เหมียวน็อคไปเลย

แบบหลับไปเลย ผมก็อ้าวแล้วหัมที่กำลังแข็ง ใครจะรับผิดชอบ ผมเขย่าๆเหมียว ๆ เหมียวก็งื้มม ไม่เมา ผมก็ลองหันไปมอง โอ้แม่เจ้า เธอซัดไปเกือบครึ่งขวด แต่ว่ามันก็ไม่ได้เยอะหนิ หรือเหมียวเป็นพวกคออ่อน ผมก็เลยจัดการอุ้มเธอไปที่ ที่นอนครับ โชคดีที่ผมซัดกันตรงขอบเตียง เพราะงั้นส่วนที่นอนก็ไม่ได้ชื้น ไม่ได้แฉะอะไร

หลังจากเหมียวนอน ผมจัดการนู่นนี่นั่น เสร็จ มองนาฬิกา 3 ทุ่มกว่าละ ผมกลับเลยดีกว่า ผมเช็ครอบๆห้องอีกครั้งเพื่อความมั่นใจ ก่อนจะเดินมาหาเหมียวเธอห้อง พอกลับมาเธอก็นอนกอดหมอนข้างแล้วครับ อื้มมม หลับสนิทแบบนี้ก็ดี หลังจากนั้นผมก็ออกจากห้องพักเหมียวมาครับ และกลับหอพักด้วย Taxi

ผมกลับมาถึงห้องพักก็จะ 4 ทุ่มแล้ว ถึงเวลามอบตัวสิ่นะ ผมเดินไปที่ออฟฟิศ เฮียตั้ม กับ เจ๊เตย ยังนั่งคุยกันอยู่ ผมก็บอกเจ๊เตยค้าบบบ มามอบตัวค้าบบ เจ๊เตยทุบโต๊ะเบาๆ แล้วบอกยังดีที่รู้ตัว นั่งรอไปเลยอีโทน เจ๊จะไปอุ่นยา

ผมก็นั่งจ๋อยเลย เฮียตั้มเดินมาตบไหล่ปั้ปๆ แล้วบอกไงโทน ปกติกลับดึกเหรอ ผมเลยบอกเปล่าครับเฮียตั้มปกติเลิกงานแล้วผมจะกลับเลยครับ แต่วันนี้มีธุระน่ะครับ เฮียตั้มบอกอื้มๆ เราแปลกนะโทน ป๊าบอกเฮียนะว่า

ร่างกายโทนเข้ากับสมุนไพรได้ดีมากๆ แล้วทำไมไม่ชอบกินยาจีนล่ะ ผมนี่ฮึ่ยยย ไม่มีคำตอบให้ครับ

เฮียตั้มยังพูดอีกว่า เตยเคยบอกว่า โทนกินพวกน้ำบอระเพด น้ำว่าน ได้สบายๆเลยนี่ ทำไมกับยาจีนดูแปลกๆหืม ผมยอก.. เอ่อ.. มันเป็นอะไรที่อธิบายยากครับเฮียตั้ม เฮียตั้มก็ขอกเอาเถอะๆ อย่างน้อยก็ยังกินล่ะนะ

แล้วไม่ทันขาดคำ อื้อหือ กลิ่นตีจมูกมาเลยครับ ลอจมาแต่ไกล ผมนี่สะดุ้งเลย ยาจีนมาแล้วจ้าาาาา เจ๊เตยพูดพร้อมกับ ยก ออกมา อึ้ก !!! ผมนั่งจ้องถ้วยยาอยู่หลายนาที จนเจ๊เตยบอกว่า มีเวลาทั้งคืนอ่ะ จะจ้องก็จ้องไป

สุดท้ายผมก็ต้องกลั้นใจกระดก เอื้อกก !!! โอ้ยยย ขมโว้ยย อะไรวะเนี่ย !!!  ผมกำหมัดทนทรมานกับความขม 4 วินาที เหมือน 4 ชั่วโมง แล้วเจ๊เตยก็ยกแก้วน้ำให้ ผมรับและกระดก เตรียมกลั้วทันที โดยไม่ได้สงสัยเลยที่แก้วมันอุ่นๆ และ พอกระดก เท่านั้นแหละ วิญญาณแทบหลุดจากร่าง เพราะมันคือยาจีนอีกถ้วยนึง อีกสูตรนึง อีกแขนงนึง

อื้อหือ ถ้าจะบอกว่าแทบขิต ก็คงไม่แปลก มันขมมาก และกลิ่นปริศนามันก็ตีขึ้นจนแทบน็อค เจ๊เตยตีไหล่แล้วบอกน้ำๆ ผมหัรไปมองก่อนเลย ไม่ไว้ใจบอกตรงๆ ผมรีบเดินเข้าไปในครัวหยิบน้ำกินเอง แค่ถ้วยเดียวก็ทำใจนานละ ยังมีถ้วยสองอีก

แต่ก็ต้องยอมรับว่า สูตรยาของป๋าสิ่งที่เทพที่สุดโดยๆม่ต่องรอพิสูจน์นานๆคือ เมื่อกระดกน้ำไปแล้ว รสยาขมๆ จะไหลลงคอไปหมด ไม่เหลือทิ้ง หรือ ติดไว้ที่ปลายลิ้นเลย ผมทิ้งตัวนั่งลงกับพื้นเลย... แทบตุย

จนเจ๊เตยต้องเดินมา แล้วไม่ได้ขอโทษผมด้วยนะ เดินมาเท้าเอวแล้วบอก อะไรเนี่ยแค่สองถ้วยเอง ผมก็เลยเถียงไปว่า ก็เจ๊ไม่บอกนี่ว่ามีสองถ้วย เจ๊เตยลงมานั่งยองๆ และหยิกแก้มผมละบอกว่า อย่าอยากงอนก็ไปงอนหมิวนู่น ถ้วยแรกอ่ะของเจ๊ ส่วนถ้วยสอง เป็นส่วนที่หมิวขอให้ป๊าต้ม

เจ๊เตยบอกให้ต่อสายเลยมะ จะได้บ่นน่ะ ผมก็อ้าว.. เกมส์จ้อย คือผมต้องเป็นฝ่ายโกรธดิ่.. โอ้ เกมส์พลิกเฉย ผมก็ได้แต่ชิร์ แต่เจ๊เตยก็มั่บ เข้าที่หน้าของผม แล้วบอกว่า หรือ จะให้ขอโทษแบบลึกๆ เดี๋ยว !!!  แล้วคือความคิดผมมันมีแค่เรื่องเดียวแหละครับตอนนั้น

แล้วเจ๊เตยก็ทำท่าขยับจะมาคร่อม อันนี้ไม่ต้องใช้ฮาคิคาดเดา ก็พอเดาได้ ผมเลยรีบบอกไม่ ๆ ๆ  หายแล้ว ๆ ๆ เจ๊เตยบอกก็แค่นั้นแหละมกอนยากกินเย็นจริงๆ ทั้งๆที่ดีกับตัวเองแท้ๆ แล้วเธอยังถามอีกว่า พรุ่งนี้มากินอีกด้วย อย่าให้ช้าแบบวันนี้นะ ผมก็ได้แต่ตอบครับ

วันนี้เจ๊เตยเป็นไรนิ ดุแท้เหลา ผมลุกขึ้นแล้วบอกว่า ดุแต่ผมเนี่ยแหละใจร้ายแท้ เจ๊เตยบอกนี่ยังน้อยไป กินยายากเกินอ่ะ โตจนป่านนี้แล้ว ผมก็ถอนหายใจ และตีตูดเจ๊เตยไปที ระหว่างที่เจ๊เตยเหวอ หน้าแดง ผมก็แว๊ปออกมา ยกมือไหว้ แล้วบอก เฮียตั้ม ผมกลับห้องก่อนนะครับ แล้วก็ออกมาเลย

กลับขึ้นมาบนห้อง.. เปิดแอร์ เปิดพัดลม เปิดคอม แล้วอาบน้ำเลย  เช็ด ๆ ๆ นั่งเป่าพัดลม อยู่หน้าจอ.. อื่มม มะรืนก็จะไปทะเลแล้วแฮะ ดูข้อมูลหน่อยดีกว่า ว่าอะไรรอบๆบริเวณนั้นน่าเที่ยว.. อื้ม.. ร้าน ปูเป็น น่าสนๆ ผมตั้งใจว่าทริปนี้จะ No..L ครับ พักผ่อน พักตับ

ผมก็ไล่ดู ๆ ๆ ทุกอย่างดีหมด.. ติดอยู่เรื่องเดียว ค่าใช้จ่าย แน่นอนครับว่า คงปฏิเสธไม่ได้ว่าที่ทำงานทุกวันนี้ก็เพื่อเงิน และ เอาเงินไปใช้จ่ายกับสิ่งที่ชอบ สิ่งที่อยากได้ และสิ่งที่จำเป็น ผมในอายุ 23 ขวบนั้นแทบไม่ได้มองอนาคตเลย

ตอนนั้นแค่คิดว่า ทำงานให้พอใช้ในแต่ละเดือนแบบไม่ต้องประหยัดค่าข้าวเท่านั้นเอง ส่วนอะไรที่อยากได้ก็เก็บเงินเอา จนพอมาเจอกับสามสาวนี่แหละ บอกตรงๆ ผมจำเป็นต้องคิดหลายๆอย่างเลยนะ เรื่องการใช้เงิน

ผมโชคดีที่สามสาว ไม่ได้ยุ่งกับเงินส่วนตัวของผมเลย ยกเว้นแต่ผมนี่แหละที่อยากซื้อของกิน และ ของเล็กๆน้อยๆให้พวกเธอบ้าง .. ..  แต่ว่าการไปเที่ยวทะเลรอบนี้ ผมอยากสร้างความประทับใจให้ดาวแฮะ และไม่อยากให้เธอรู้สึกว่าการมาเที่ยวนั้นทำให้ผมลำบาก

ผมรู้ตัวว่าผมไม่ใช่คนฟุ่มเฟือย แต่การไปรอบนี้ ผมอยากไปแบบว่า ดาวอยากได้อันนี้มั้ย อ่ะไม่แพงซื้อ ดาวอยากกินนี้มั้ยเอ้าซื้อ คือผมไม่อยากชะงักเวลาจ่ายเงินน่ะครับกลัวดาวเธอจับได้ว่าผมแอบกังวลเรื่องค่าใช่จ่ายทำไงดีวะ แล้วตอนนั้นแสงสว่างสีดำก็เข้ามาในหัวผม
" เฮ้ย แบล็คการ์ด "

ใช่ครับผมยังมีแบล็คการ์ดจากพี่แท-โอ อยู่ ผมรีบหยิบกระเป๋าเงิน หยิบ Black card มาเลย ครับผมจับไว้แบบนั้น ถ้าผมใช้ การ์ด อันนี้ก็ไม่ต้องกังวลเรื่องค่าใช่จ่ายแน่ๆ กินหรูๆ 3 วัน พี่แท-โอก็คงไม่ว่าอะไร ไม่สะกิดคนหน้าแข้งด้วยซ้ำ หรือ ไม่ก็ค่อยใช้เงินคืนหลังกลับมาจากทะเลแล้ว

แล้วนั่งจับบัตรอยู่แบบนั้น แต่สุดท้ายผมก็ต้องตัดใจ ผมจับขอบบัตรแน่นจนมือสั่นและพูดในใจว่าไม่ได้ จะใช้เงินพี่แท-โอ เพราะอยากพาสาวไปเที่ยวไม่ได้ สุดท้ายผมก็ตัดสินใจเก็บ Black Card  . . . .  เฮ้อ เล่นเกมส์ดีกว่า ผมเข้าเกมส์ก็มายืนแช่อยู่หน้าโรงเรียน

เงินเอ็มมีอยู่ 100 กว่า เอ็ม แต่ว่าตอนนี้ถ้าไปขาย คงไม่ค่อยสะดวกเท่าไร มืดแล้วด้วย ไหนลองเช็คของ เช็คอะไรดู... ตอนนั้นความคิด ผมก็แว๊ปขึ้นมา... ถ้าเอาหมัด +9 อันนี้ที่ใส่อยู่ไปขาย ก็ได้หลายพันนะ เท่านี้ก็ไม่ต้องกังวลเรื่องทุนในการจับจ่ายใช้สอยแล้วที่ทะเลแล้ว... แต่ว่ามันเหมือนเครื่องมือทำมาหากินเลยนะ ถ้าขายไปแล้วจะใช้อะไรใส่ล่าบอสล่ะ... แต่... จะพาดาวไปเที่ยวการมีเงินสำลองไว้ มันก็จำเป็นนะ.. ผมทำไงดีเนี่ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

neimuchan

นี่แหละจุดเริ่มต้นของการเลิกเล่นเกม lol

ไม่ต้องจำนองละ หมัดเหมิด -*-

ว่าด้วยสมุนไพรจีนนี่ผมไม่มีปัญหาชอบกินขมๆ(แก่ละ lol) แต่ซัก5-6ปีก่อนมั้ง ตาแพ้แสง เจอ หวงเหลียน เข้าไป ถึงกับอื้มมมมมมม เม้มปากจัดๆ ตั้งกะกินยาจีนมา ไอ้เนี่ย ขมสุดที่เคยกินมาละ -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

winpooh

battozai

winpooh

Joepure~☆

จ่ายดอกเบี้ยเหมียวเรียบร้อย สบายใจ สบายตัว  ::DookDig::

Edit: อยากอ่านทะเลดาวแล้ว แสนนึงกินหรูอยู่สบายเลย

ryg123456

โดนเหมียวตัดกำลังก่อน นายโทนจะฟื้นพลังทันนะ
ดาวรอจัดเต็มอยู่นะ