ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บอกแล้วว่าควยพี่ใหญ่ มาท้าทายให้เย็ด จุกถึงคอหอยเลยสินะ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กรกฎาคม 22, 2024, 02:52:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

คำท้าทายมันกลายมาเป็นเรื่องเสียว 18+ ได้อย่างน่าประหลาด เอาจริง ๆ ผมเองก็ไม่ได้แปลกใจหรอกครับ เพราะรู้แล้วว่าที่เธอพูดออกมานั้นมันหมายความว่าอะไรกันแน่ การที่พอเธอเริ่มเมาแล้วก็เริ่มเข้าเรื่องเสียว วกลงไปใต้สะดือ ทุก ๆ อย่างมันก็ทำให้ผมรู้อยู่แล้วว่าเธอเงี่ยน เธอเนใครก็ไม่รู้หรอกครับ เราเจอกันที่ร้านคาราโอเกะ มันเป็นอะไรที่คนขี้เมามาเจอกันอยู่แล้ว ผมมากับเพื่อน เธอก็ไม่ต่างกัน สักพักพอเพื่อนเริ่มสะกิด บอกว่าเธอนั้นเริ่มมองผมบ่อย ๆ ทุกอย่างมันก็เข้าที่ครับ

ผมเป็นผู้ชาย จะให้เธอทักก่อนก็ไม่ได้ เดินเข้าไปชนแก้ว ก่อนที่เรานั้นจะขยับโต๊ะมาชนกัน ยิ่งเมา ก็ยิ่งโดนชมว่าหล่อจังเลย จนสุดท้าย เธอก็เป็นคนเริ่ม ไอ้มุกแบบนี้ ผมรู้อยู่นานแล้วว่ามันต้องการอะไร เธอบอกกับผมว่า เห็นเขาบอกว่าคนตัวสูงนี่มักจะควยเล็กไม่ตรงตามร่างกายจริงไหม ผมยิ้มเลยครับ เพราะว่ารู้เลยว่าคืนนี้ผมต้องได้เย็ด แล้วผมก็ไม่ใช่พวกที่จะเล่นเชิงอะไร เงี่ยนอยู่แล้วด้วย เมียก็ไม่มี งานนี้ผมก็เลยลากเธอเข้าไปในห้องน้ำ ก่อนที่จะถอดกางเกงแล้วควักควยออกมาให้เธอดูให้มันเต็มตา

เธอจับควยผม ตาโต แล้วรูดควยจนผมควยแข็งขึ้นมา...และใช่ครับ ผมควยใหญ่อย่างที่เธอนั้นต้องการเลยทีเดียว เธอบอกว่าเห็นแล้วอยากอม อยากโดนเย็ดเลย ผมก็เลยบอกว่าแค่ตามไปที่ห้อง ไม่มีอะไรมากมายไปกว่านั้น

คืนนั้น ยังไม่ทันที่จะกินเสร็จ ผมเองก็ได้ยินว่าเธอลาเพื่อนของเธอแล้ว เพื่อไปกับผม ผมเองก็ส่งสัญญาณบอกกับเพื่อน ๆ ว่าเหลืออีกสองคน สองคู่ ก็พาไปเย็ดกันให้ได้แล้วกัน มันจะได้จบ ๆ ไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบกัน พอมาถึงห้องของผม เธอเองเป็นคนเริ่มก่อน ความร่านควยของเธอนั้นทำให้ผมตะลึงได้เหมือนกัน เพราะว่ายังไม่ทันที่จะถึงเตียงเลย ก็สอดมือเข้ามาจับควยผมแล้ว นั่นทำให้ผมเองที่ทั้งเมาแล้วก็เงี่ยนถอดกางเกงออกมาตั้งแต่หน้าประตูห้อง ก่อนที่จะเดินเข้าไปนอนหงายทิ้งตัวลงบนเตียง โดยที่มีเธอนั้นกระโจนเข้ามาสอดร่างกายที่ระหว่างขาของผม ถอกควยลงไปจนสุดแล้วอมควยให้ผมทันที

เธอเมาจนหน้าแดง แต่ถึงอย่างนั้นก็ยังอมควยเก่งอยู่กี

ผมชะโงกขึ้นไปมองหน้าของเธอ ก่อนที่จะค่อย ๆ เริ่มส่งเสียงครางออกมาเมื่อเธอนั้นพยายามโขกใบหน้าลงไปกับควยของผมจนเกือบสุดโคน แต่ก็ได้แค่นั้นแหละครับ มันยาวเกินไป ผมเองก็เห็นว่าเธอดูจะหัวรุนแรง เลยจับหัวของเธอแล้วกดลงไปอีกพร้อมกับทั้งกระเด้าเย็ดปากของเธอเข้าไปอย่างเต็มที่ จนกระทั่งเธอพอใจ กระชากหน้าออกมาแล้วหายใจหอบถี่ เธอยิ้มให้ผม ทำสายตาเย้ายวน แล้วค่อย ๆ ขยับร่างกายขึ้นมาคร่อมบนตัวของผม

เธอร่อนเอวไปมา บดร่างกายอยู่กับลำควยของผม ก่อนที่จะลุกยืนขึ้นแล้วถอดกางเกงของเธอออก

ก็ถือว่าเสมอกันครับ...ผมควยใหญ่ เธอเองก็หีใหฯ โหนกนูนเต็มตาเลยทีเดียว เธอจับหัวเตียงไว้แล้วนั่งลงมาที่หน้าของผม มือประคองบั้นท้ายของเธอเอาไว้ แล้วยกหน้าซุกเข้าไปเลียหีให้เธอจนตัวสั่น ร่อนหีใส่หน้าของผมอย่างเต็มที่ ทุก ๆ อย่างมันกระตุ้นให้ผมนั้นหยุดตัวเองไม่ได้เลยตอนนี้ ความเสียวซ่านทั้งหมดทั้งรุนแรงและหนักหน่วง ผมจับเธอขยับร่างกายถอดร่นลงไป จับควยตั้งรออยู่แล้ว เธอเองก็รู้งาน นั่งลงไปบนลำควยของผมทันที

เธอร้องครางออกมาลั่น หน้าตาดูไม่จืด คงเพราะว่าทั้งแน่น แล้วก็เสียวหีมาก ๆ แหละ ตัวของเธอสั่นสะท้าน หน้าแดงแจ๋ ผมสอดมือเข้าใปในชายเสื้อของเธอ ก่อนที่จะค่อย ๆ จับนมใหญ่ของเธอที่มันสู้ไม้สู้มือดีเหลือเกิน พร้อมกับปล่อยให้ร่างกายของเธอขย่มอยู่อย่างนั้น ฟังเสียงครางเล็กแหลมของเธอที่ดังขึ้นมาราวกับว่ามันคือความเสียวซ่านที่หนักหน่วง และเหมือนกับว่าได้ดูหนังโป๊ญี่ปุ่น ก่อนที่จะทนไม่ไหว เมื่อเธอนั้นโยกได้ดีและเสียวมาก ๆ แต่มันยังเสียวไม่พอ

ผมขยับร่างกายดันตัวเองขึ้นมา ก่อนที่จะพาเธอลงไปนอนหงาย สองขาแยกออก ก่อนจะเริ่มขยับสะโพกตอกควยที่ทำให้เธอเสียวจนตาเหลือกได้เข้าไปไม่ยั้ง เสียงครางของเธอเริ่มขาดห้วง ตอนที่ผมนั้นรัวควยเข้าไปอย่างหนักหน่วงและถี่รัว ความเสียวมันทำให้ความเมาไม่ใช่ปัญหาครับ แรงดีกว่าเดิมด้วย ผมรัวควยเข้าไปจนเสียงครางของเธอหายไปกับลำคอที่แห้งผาก แล้วกระชากควยออกมาจ่อปาก พ่นน้ำควยที่ทะลักไหลเป็นกระสายพุ่งเข้าไปในปากของเธอทันที

ตอนแรกอยากแตกใน...แต่ว่าเห็นเธอหิวน้ำ คอแหบแห้ง ก็เลยให้เธอได้จิบน้ำควยสักหน่อย จะได้ชุ่มคอ

เผื่อต่อน้ำสองจะได้มีแรงครางให้มันถึงใจ

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก