ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท : EP.45 (จบ)

เริ่มโดย bigaud, กันยายน 14, 2024, 04:10:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ความรู้สึกของของผู้อ่านที่มีต่อเรื่อง ชะตาสวาท

ชอบ
48 (94.1%)
ไม่ชอบ
0 (0%)
เฉยๆ
3 (5.9%)
แย่มาก รู้สึกเสียดายพื้นที่เว็ปไซต์ที่เอามาลงมาก
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 51

Yoyona

เติมพามนมานวดแบบนี้มีอะไรรึป่าวนะ

woott

เสพสม

คือว่าช่วงแรกๆก็สนุกดีละ  แต่หลังๆชักจะมากเกินไป  และก็ไม่ชอบตรงที่ถ้าอยากจะอ่านแบบเต็มๆต้องไปอ่านที่เวปอื่นอีก   คือถ้าจะเอามาลงในนี้ก็สมควรที่จะเอามาลงแบบเต็มๆเลย   ไม่งั้นก็ไม่ต้องเอามาลงเลยจะดีกว่าละ

bmaII

จะมีไรน่าสนใจกระตุ้นสองคนผัวเมียให้ลุ้น

ณัฐพงศ์

B522

จบซะแล้ว จะมีภาคต่อไม๊ครับ

po3026

เติมเต็มให้เมียเดี่ยวก็เสียเมียไปหรอก

sakornsaeng

elelle

bigaud

อ้างจาก: เสพสม เมื่อ กันยายน 14, 2024, 06:20:07 หลังเที่ยงคือว่าช่วงแรกๆก็สนุกดีละ  แต่หลังๆชักจะมากเกินไป  และก็ไม่ชอบตรงที่ถ้าอยากจะอ่านแบบเต็มๆต้องไปอ่านที่เวปอื่นอีก  คือถ้าจะเอามาลงในนี้ก็สมควรที่จะเอามาลงแบบเต็มๆเลย  ไม่งั้นก็ไม่ต้องเอามาลงเลยจะดีกว่าละ

ครับ จะเอาไปพิจารณาตามที่แนะนำแล้วกันนะครับ เพราะลงเวปนัั้นเป็นหลัก แต่ส่วนตัวผมก็อยากให้ท่านที่ชอบอ่านได้อ่านพอเป็นกระสายกันถ้าไม่สะดวกอ่านแบบเต็มน่ะครับอย่างน้อยก็ถือว่าได้แบ่งปันตามสมควรแล้วกันครับ  ::Sweat::

jarbmong

Bakban

jk_rich

staff13