ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์ครั้งแรก

เริ่มโดย nongmook, ตุลาคม 22, 2017, 02:43:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongmook

มุกเป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่ชอบโชว์เหมือนกัน ครั้งแรกที่มุกโชว์มันเกิดจากความไม่ตั้งใจ เหตุการณ์ในวันนั้นเกิดขึ้นตอนที่มุกเรียนอยู่ชั้น ม.5 วันนั้นหลังจากที่นั่งรถเมล์กลับบ้าน
ก็จะต้องนั่งวินมอเตอร์ไซค์ต่อเข้าบ้านอีกที มุกเห็นแล้วละว่าฝนกำลังจะตกแต่คิดว่าน่าจะกลับถึงบ้านก่อน นั่งไปได้ถึงกลางทางจู่ๆฝนก็กระหน่ำลงมาอย่างหนัก พี่คนขับวินต้อง
เลี้่ยวรถเข้าไปจอดที่ศาลารอรถข้างทาง พี่วินมอไซค์ก็คุยโทรศัพท์อะไรของเขาไปไม่ได้มายุ่งอะไรกับมุก สักพักก็มีนักเรียนชายขี่มอไซค์มาจอดที่ศาลาเดียวกับมุก มุกสังเกตุเห็น
ว่าเขามองมาทางมุกบ่อยๆแต่ไม่ได้มองหน้ามุก มุกก็ลองก้มมองดูตัวเองถึงได้รู้ว่าชุดนักเรียนที่เปียกมันแนบเนื้อ ถึงจะใส่เสื้อซับไปแต่ว่ามันก็เปียกไปหมดแล้ววันนั้นมุกก็ใส่ยกทรง
สีดำไปด้วยมันก็เลยทำให้เห็นชัด พอมุกเห็นแบบนั้นก็ทำเป็นนั่งกอดอกบังเอาไว้แต่เขาก็ยังมองมาบ่อยๆ มุกรำคาญก็เลยไม่บังมันแล้วคิดว่าถ้าอยากดูก็ดูไป หลังจากวันนั้นมามุกก็
เริ่มรู้สึกชอบที่จะโชว์บ่อยๆ ไว้วันหลังมุกจะมาเล่าเรื่้องอื่นๆอีก

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

bunforfree

ขอบคุณที่มาเล่าสู่กันฟังครับ มีภาพด้วยจะแจ่มมาก ::Bloody::

Achethutris

peddo

เจอชื่อนี้สะเทือนใจเลย อาจเป็นผมก็ได้นะครับที่จ้องนีกเรียนสาวชื่อนี้ที่เปียกฝน 😥

subjang

ค่อยๆเล่าครับ ค่อยๆบรรยายความรู้สึก

รอติดตามผลงานนะครับ

hanabombam

มือใหม่ห้ดโชว์ของ โชว์บ่อยๆ เดี๋ยวก็เก่ง แล้วจะรู้มุมกล้อง

werrlet

มาเล่าครั้งแรกแน่เลย อยากให้ใส่รายละเอียดลงไปอีกหน่อย ว่ารู้สึกยังไง จะดีมากเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

likestory

มีครั้งแรกแล้ว ต้องมีครั้งต่อๆไปแน่ๆ แอบมาลุ้นน้องมุก ให้กำลังใจครับ ไว้มาเล่าอีกนะ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

เพราะไม่ตั้งใจ แต่รุ้สึกดีแบบนี้ มีแววว่าจะได้โชว์แบบตั้งใจในอนาคตแน่นอนครับ  ::Bloody::

Mr.akekarin

มาเล่าต่อไวไวครับรอฟังอยู่ ขอบคุณครับ