ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนแม่ ก๊อบมา

เริ่มโดย wgis, ตุลาคม 15, 2009, 05:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

เมื่อหลายปีก่อนผมยังอยู่ในชนบทช่วยพ่อแม่ทำนาตามประสาเด็กบ้านนอกตื่นเช้ามาก็ต้องไล่ควายออกไปทำนาตกเย็นก็ไล่ควายเข้าบ้าน กินข้าวเย็นแล้วก็นอนเพราะไม่มีอะไรอย่างอื่นให้ทำ ผมต้อนนั้นเรียนอยู่ ป.6 โรงเรียนประจำหมู่บ้าน พอหยุดเสาร์-อาทิตย์ก็ต้อง ไปเลี้ยงควาย ใช้ชีวิตเหมือนเด็กบ้านนอกทั่วไป ผมมีพี่สาวคนหนึ่งเรียน ม.2 เขาไม่ค่อยชอบไปทำนาหลอกครับเสาร์-อาทิตย์ ก็ไปเที่ยวตามบ้านเพื่อน ไม่ค่อยสนใจเรื่องงานบ้านเลย ทุกอย่างมีแต่แม่และพ่อทำให้หมด บ้านที่เราอยู่นั้นเป็นบ้านไม้แบเก่าๆ ตามชนบททั่วไป เวลานอนก็นอนกางมุ้ง ผมกับพี่สาวนอนมุ้งเดียวกัน ถัดออกไปอีกมุมเป็นมุ้งของพ่อและแม่ มีอยู่วันหนึ่งเพื่อของแม่เขาทะเลาะกับผัวมาและขอแยกทางกัน เลยมาขอาศัยบ้านผมอยู่ชั่วคราก่อนแล้วเขาถึงจะกลับไปรับเอาลูกเขาไปทำงานที่กรุงเทพฯ แม่ผมเลยให้น้า แอ๊ด (เป็นผู้หญิงนะ) มานอนมุ้งเดียวกับผมและพี่ ปาย แม่บอกว่าปุ้ย (ชื่อผม) ให้น้าเขานอนด้วยน่ะผมก็ไม่มีปัญหาอะไรปกติมุ้งผมมันใหญ่อยู่แล้ว น้าแอ๊ด มาอยู่กับเราได้3 วัน เราก็สนิทสนมผมกันเพราะน้าแอ๊ดแกช่วยผมทำงานทุกอย่างแม้แต่เอาควายออกไปเลี้ยง แกก็ช่วยผม ส่วนพี่ปาย ไม่สนใจอะไรเลยเพราะเธอถือว่าเธอเรียนหนักเลยไม่ช่วยงานที่บ้านเลย น้าแอ๊ดอยู่กับเราได้สัปดาห์หนึ่งเรื่องมันก็เกิดขึ้น คืนนั้นอากาศร้อนอบอ้าวผมไม่ใส่เสื้อนอน ใส่ผ้าขาวม้านอน แต่ก็ใส่กางเกงในนอนอยู่นะครับ น้าแอ๊ดแกนอนตรงกลางระหว่างผมกับพี่ปาย แก่ก็คงร้อนเหมือนแก่ก็นุ่งกระโจมอกนอนส่วน พี่ปายก็ใส่ชุดนอนครุมถึงหัวเขา ตามประสาทำตัวเป็นคุณนาย ปกติผมจะนอนหลับแต่หัววัน หลับแล้วก็ตื่นขึ้นมาเช้าเลยทีเดียว แต่คืนนั้นมันร้อนมากผมหลับแต่หัววันแต่มารู้สึกตัวอีกทีก็ดึกมาเพราะไฟที่บ้านมืดหมดมองไม่ค่อยเห็นอะไรแต่ก็ยังมองเห็นพอลางๆโดยอาสัยแสงจันทร์ ผมรู้สึกตัวขึ้นมารู้สึกเหมือนว่าบ้านผมมันเป็นสั่นๆ ผมคิดว่าผมคงตื่นนอนใหม่และคงมึนหัวไปเอง แต่ไม่ใช่เพราะจังหวะบ้านสั่นมันได้ยินเสียงคนครางโอ้ยเสียวเหลือเกินพี่เร็วๆหนอ่ยดังมาจากมุ้งของแม่และพ่อผม ๆ ก็เลยค่อยลืมตาขึ้นและว่าจะรุกไปเข้าห้องน้ำแต่มีมืออีกมือหนึ่งมาจับแขนผมไว้ มือนั้นเป็นของน้าแอ๊ดนั่นเอง และแก่ก็จุปากบอกผมว่าอย่าเสียงดังเดี๋ยวแม่ผมจะได้ยินผมบอกน้าแอ๊ดว่าผมจะไปฉี่ น้าแอ๊ดบอกว่าเดี๋ยวรอให้พ่อกับแม่ผมเสร็จธุระก่อนค่อยไป ก็เลยต้องนอนลงต่อแต่พ่อกับแม่ก็ยังบรรเลงกันต่อจากนั้นน้าแอ๊ดก็จับมือผมมาให้ไปจับนมแกๆกระซิบข้างหูผมบอกให้ผมขย่ำนมแกให้หน่อยผมตกใจมากเลยครับเพราะผมก็ไม่เคยคิดเรื่องพวกนี้เลยและไม่เคยจับนมผู้หญิงคนอื่นเลยนอกจากนมของแม่ผม น้าแอ๊ดแกบอกให้ผมกำนมแกแรงหน่อยผมก็มือทั้งสั่นทั้งบีบ น้าแอ๊ดเริ่มมีเสียงหอมหายใจแรงขึ้นและมีเสียงครางในลำคอ อื้อๆๆอยู่ตลอดเวลา จากนั้นน้าแอ๊ดก็บอกให้ผมนอนตระแคงหันหน้ามาทางแกผมก็ทำตามแกบอกให้ผมเอานิ้วบี้ที่หัวนมแกและแกก็เอามีผมอีกข้างไปคล่ำตรงหีแก พอมือผมโดนหีแกผมตกใจเพราะมันมีขนทิ่มมือผม ด้วยความตกใจผมรีบชักมืออกจากหีแกๆก็คว้ามือผมกลับไปที่เดิมแกบอกว่าช่วยขยำหีแกให้หน่อยผมก็ค่อยเอามือลงไปคลำที่หีแกและค่อยๆขย่ำไปเลื่อย ผมขยำอยู่สักพักแกก็จับมือผมไปลูบตรงร่องหีแกมันเป็นลื่นเหมือนมันมีน้ำมันติดอยู่แกบอกให้ผมค่อยลูดนิ้วขึ้นลงตรงร่องหีแกให้หน่อยผมก็เอานิ้วกลางค่อยๆรูดขึ้นลงรูดไปรูดมานิ้วผมมันตกลงไปในรูมันเหมือนมีอะไรดูดนิ้วผมเข้าไปด้วยสัญชาตญานผมก็เลยรองรูดเข้าออกดู น้าแอ๊ดก็ครางในลำคอและกดฟันกอดๆ บอกผมว่าทำแบบนั้นและปุ้ย น่าเสียงเหลือเกินแกบอกให้ผมแหย่เข้าออกเร็วๆผมก็ทำตามพอผมทำไปไม่นานนิ้วผมมันเหมือนโดนดูดเข้าไปในรูอย่างแรงแล้วน้าแอ๊ดก็ร้องโอ๊ะๆๆ แล้วมือผมก็มีน้ำติดออกมาเป็นเหนียวแกเลยจับมือผมไว้และบอกว่าน้าเสร็จแล้วขอบใจมากน่ะ ผมก็งงเลยว่ามันคืออะไร แล้วน้าแอ๊ดก็นอนหลับเลย ส่วนผมซิครับนอนไม่หรับเลยจนเช้า และควยผมมันก็ตั้งโด่อยู่อย่างนั้น ทั้งปวดฉี่ทั้งมีอารมณ์แปลกๆ จนเช้าน้าแอ๊ดก็ตื่นมาทำงานบ้านตามปกติพอเจอหน้าผมแกก็ทักทายและยิ้มให้แบบแปลก แกถามผมว่าจะไปเลี้ยงควายไหมวันนี้ ผมก็บอกแกว่าไปครับ น้าแอ๊ดบอกว่าเดี๋ยวไปเลี้ยงควายด้วย ผมก็ไม่ได้คิดอะไรแกก็ไปช่วยผมประจำอยู่แล้ว เราสองคนก็ไล่ควายมาที่นาผมและผูกไว้กับร่มไม้แถวนั้นซึ่งช่วงนี้ทุกคนทำนาเสร็จแล้วก็ไม่ค่อยมีคนสักเท่าไหร่ พอผูกควาเสร็จผมก็เอาเสื่อไปปูนอนใต้ร่มไม้ซึ่งรอบข้างปรกคุมไปด้วยหญ้าคาสูงท่วมหัวเลยถ้าใครเดินผ่านไม่สังเกตก็คงไปรู้ว่ามีใครอยู่ในนั้นผมก็นอนเล่นไปลมก็พัดเย็นสบายผมก็นึกถึงเรื่องเมื่อคืนพอนึกขึ้นได้ควยผมมันก็แข็งโด่เลยผมก็รองเอามีจับดูและสาวขึ้นลงเหมือนกันเพื่อนผมมันเคยทำกันผมก็สาวไปเรื่อยๆจนรู้สึกเสียวแป๊บขึ้นมาผมก็เลยหยุดในช่วงที่สาวว่าวอยู่นั้นผมไม่ได้สังเกตอะไรเพราะกำลังมันอยู่ไม่รู้ว่าน้าแอ๊ดเธอมายืนดูตั้งแต่เมื่อไหร่ พอผมหยุดสาวแกก็พูดออกมาว่าหยุดทำไมไม่ทำต่อล่ะผมตกใจมากรีบเอาผ้าขาวม้ามาปิดไว้ แกบอกไม่ต้องปิดหลอกเห็นหมดแล้ว พูดจบแกก็เดินมานั่งข้างๆผมแล้วเอามือมาสาวควยให้ผมต่อ แกไม่สาวปล่าวแกเอาลิ้นเลียหัวมันด้วยผมเสียวมากเหมือนฉี่จะออกผมบอกให้น้าแอ๊ดพอก่อนผมปวดฉี่แกก็ไม่ฟังก็ยิ่งสาวเร็วขึ้นและเอาปากอบควยผมไว้ผมทนไม่ไหวปล่อยน้ำออกไปในปากแกๆตกใจนิดหนึ่งแต่แกก็เลียกินน้ำขุ่นๆของผมจนหมด แกบอกว่าน้ำเด็กนี่มันหวานอร่อยจริงๆ จากนั้นแกก็ลุกขึ้นมานั่งทับบนตัวผมแกบอกให้ผมเอามือสอดเข้าไปในเสื้อแกและขย่ำนมแกเหมือนเมื่อคืนนี้ แกบอกว่าเดี๋ยวน้าสอนให้แกบอกว่าควยผมหัวยังไม่เปิดเลยน้าจะค่อยๆทำให้พอพูดจบแกก้มลงมาจูบปากผมแกพยายามเอาลิ้นดันเข้าไปในปากผมแต่ผมไม่ยอมแกบอกให้ผมว่าอย่าเกรงปล่อยตามสบายและให้ผมเปิดปากออกผมก็เลยทำตามแกก็เอาลิ้นแกเข้าไปพันกับลิ้นผมๆรู้สึกว่าควยผมมันเริ่มแข็งและมันไปทิ่มที่ก้นแกๆก็เลยบอกว่าควยแข็งแล้วนิ เริ่มได้เลยพอพูดจบแกก็ขยับตัวนิดหนึ่งควยผมมันเข้าไปในรูหีแกอย่างง่ายดายเพราะแกไม่ได้ใส่กางเกงในเลยพอควยผมเข้าไปได้มันรู้สึกร้อนวูบตรงหัวควยอย่างมากแกก็เริ่มค่อยๆขยับและโยกเป็นจังหวะผมเสียวมากเลยแต่มันรู้สึกแสบที่หัวควยปนกับความเสียวขึ้นเรื่อยแก่ก็เริ่มโยกเร็วขึ้นๆๆผมสังเกตสีหน้าแกๆกัดฟันและครางในลำคอ แกบอกว่าควยเด็กมันแข็งดีจังเลย ส่วนผมเสียวมามือผมกำกอหญ้าคาไว้แน่นแกก็โยกเร็วมากเสียงดับปับๆๆๆผมสังเกตเห็นว่าตรงที่หีแกมีน้ำขาวๆปนออกมาแกเร่งจังหวะอีก น้าแอ๊ดบอกว่าใกล้เสร็จแล้ว ผมแสบที่หัวควยมากแต่มันก็เสียวมากผมทนไม่ไหวบอกน้าแอ๊ดว่าผมจะออกแล้วแกบอกให้ออกมาเลยผมเลยปล่อยน้ำเข้าไปในหีแกผมรู้สึกได้ว่ามันพุ่งแรงมากแกถึงกับร้อยโอ้ยออกมาเลย แล้วแกก็บอกว่าเสร็จแล้วพร้อมกับทิ้งตัวลงบนตัวผมอย่างแรงและฟุบลงไปบนตัวผม อีกพักหนึ่งแกก็พลิกตัวไปนอนข้างผมผมรู้สึกแสบควยมากผมเลยลุกขึ้นดูควยผมหัวมันบานออกมาและมีเลือดปนมาด้วยน้าแอ๊ดได้แต่ยิ้มและบอกผมว่า ปุ้ย นี่น้ำพุ่งแรงมากเลยน้าเสียวมาก และแกดีใจที่ได้เปิดบริสุทธิ์ผม พอพักอีกไม่นานน้าแอ็ดก็สอนให้ผมทำให้แกบ้างโดยการใช้ลิ้นเรียหีให้แกผมก็ทำตามทั้งๆที่หีแกเต็มไปด้วยน้ำของผมกับน้าแอ๊ดอยู่เราเริ่มกันต่ออีก3ครั้งจนเย็น ผมเดินแทบไม่ไหวเพราะมันเจ็บมาก พอตกเย็นน้าแอ๊ดแกก็เลยเอายามาให้ผมทา แกบอกว่าหัวควยบานแล้วเป็นหนุ่มแล้วน่ะ พอผมพักอยู่สองวันมันก็หายน้าแอ๊ดก็เลยเอากับผมต่อได้โดยตอนกลางคืนพอพี่ปาย หลับแกก็จะปลุกผมและเปลี่ยนกันขึ้นขย่มกันแทบทุกคืน น้าแอ๊ดอยู่กับผมอีกประมาณหนึ่งเดือนผัวแกก็มาง้อกลับไปอยู่ด้วยกันอีก หลังจากนั้นพี่ปายก็เริ่มมาสนใจในตัวผมมากขึ้น
คืนก่อนหน้าที่น้าแอ๊ดจะกลับไปอยู่กับผัวน้าแอ๊ดกับผมสั่งลากันหลายยกจนเกือบทั้งคืนโดยที่ไม่มีใครสนใจเลยว่าพี่ปาย นอนอยู่ข้างเราตอนเช้าผมไปส่วน้าแอ๊ดขึ้นรถบัส แกยังมากระซิบข้างหูผมว่าถ้าว่างๆแกจะมาเยี่ยมผมอีก หลังจากส่งน้าแอ๊ดขึ้นรถในตอนเช้าผมก็เอาควายออกไปเลี้ยงตามปกติ หลังจากกินข้าวเที่ยงเสร็จผมก็จะนอนกลางวันเป็นปกติที่ผมมาเลี้ยงควาย ผมนอนหลับไปพักหนึ่งก็ต้องตื่นขึ้นมาเพราะได้ยินเสียงคนเรียกผม ผมก็เลยโผล่ออกมาจากพงหญ้าทีผมชอบเอาเสื่อไปปูนอนเป็นประจำ ภาพที่เห็นคือพี่ปายปั่นจักรยานมาหาผมซึ่งผมแปลกใจมากที่แกมาหาผมที่นาเพราะปกติผมกับพี่ปายไม่ค่อยคุยกันและพี่ปายไปเคยออกมาที่นาเลย ผมเลยถามพี่ปายว่ามาทำไม พี่ปายอยากให้ผมช่วยสอนแกว่ายน้ำเพราะแกว่าน้ำไม่เป็น แต่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรมากก็เลยบอกให้แกไปรอผมที่สระน้ำที่อยู่ปลายนาซึ่งห่างออกไปอีกไม่ไกลนักซึ่งเป็นสระของบ้านผมเองขุดไว้มีเนื้อทีประมาณ 1 งาน เห็นจะได้ แต่ก็ปกคลุมไปด้วยต้นมะพร้าวสลับกับต้นมะม่วง น้ำมันใสดีมากเลยครับ ผมเดินไปหยิบผ้าขาวม้ามานุ่งแต่ไม่ได้ใส่กางเกงในนัครับเพราะเหน็บเตี่ยวแล้วมันก็ไม่หลุดอยู่แล้ว ผมเดินตามหลังพี่ปายไปพี่ปายเปลี่ยนผ้าลอผมแล้วโดยเธอนุ่งกระโจมอกรออยู่ข้างสระ ผมตามมาและบอกให้พี่ปายลงไปในน้ำรอเลย แต่แกไม่กล้าลงไปกลัวจมน้ำ รอให้ผมลงไปก่อนแล้วค่อยจะตามไป ผมเดินลงไปในสระแล้วก็เรียกพี่ปายลงมาแกก็ค่อยๆเดินลงมากล้าๆกลัวผมเห็นแล้วขัดหูขัดตามากผมเลยเดินขึ้นไปแล้วผลักแกลงมาแกตกใจมากร้องว้ายๆ ปุ้ยอย่าแกล้งพี่ซิพี่ว่ายน้ำไม่เป็นนะ ผมก็ไม่โต้ตอบอะไร ผมเลยเริ่มหัดว่ายน้ำให้พี่ปาย โดยให้แกหัดเอาขาตีน้ำก่อนและให้แกเอามือมาเกาะหลังผมและใช้ขาตีน้ำไปเรื่อยผมก็เดินไปรอบๆสระโดยที่พี่ปายยังเกาะทีหลังผมอยู่ พอสักพักผมก็หันหน้ามาหาพี่ปายโดยให้พี่ปุ้ยเกาะที่ไหล่ผมต่อและแกก็ตีน้ำไปเลื่อย เป็นครั้งแรกที่ผมเริ่มสังเกตร่างกายของพี่ปายว่าแกโตเป็นสาวแล้วหรือนี่ พี่ปายใส่กระโจมอกนมพี่ปุ้ยตั้งเต้าเท่ากำปั้นผมเห็นจะได้ตามแขนและแผ่นหลังมีไรขนขึ้นเต็มไปหมดเลยผิวพี่ปุ้ยขาวมากขาวได้แม่แต่ผมน่ะผิวดำเหมือนพ่อ พอผมสังเกตได้พักหนึ่งความรู้สึกเสียววูปเข้ามาในตัวผมเลยเมื่อผมเห็นผมถึงที่พี่ปายนุ่งกระโจมอกมันถลกขึ้นมาถึงก้นเพราะพี่ปายไม่ได้ใส่กางเกงในเพราะใจจังหวะที่พี่ปายเอาขาตีน้ำมันผ้าถุงมันก็ถลกขึ้นมาเรื่อยๆจนถึงเอวผมมองลงไปเห็นก้นพี่ปายขาวมากเลยครับไม่มีตุ่มหรือรอยอะไรแปะเปื้อนเลยพอผมเห็นปุบควยผมแข็งโป้กขึ้นมาทันทีมันดันผ้าขาวม้าออกมาเป็นลำเลย พี่ปายก็มองหน้าผมแล้วถามว่ามองอะไร แล้วทำมันผ้าขาวม้ามันถึงตุงๆอย่างนั้นผมก็บอกพี่ปายว่าผมมองก้นพี่ปายไงขาวมากเลยแกก็เลยหยุดตีน้ำแล้วบอกว่าขาวสู้น้าแอ๊ดได้ไหม ผมอึ้งไปพักหนึ่งเมื่อได้ยินคำว่าน้าแอ็ด พี่ปายบอกว่าแกเห็นผมกับน้าแอ็ดเอากันทุกคืนเลยแต่แกไม่กล้าพูดเฉยๆ พอน้าแอ๊ดไปแล้วค่อยกล้าพูดกับผม ผมก็เลยขอร้องพี่ปายว่าอย่าไปบอกแม่กับพ่อนะ แกก็รับปากแต่มีข้อแม้ว่าต้องให้แกดูควยและจับควยผมด้วยเพราะแกยังไม่เคยเห็นของผู้ชายตอนโตเลย ผมก็รับปากแกและผมจับมือพี่ปายมาจับควยผมที่มันแข็งอยู่ภายในผ้าขาวม้าพี่ปายตกใจและหน้าแดง บอกว่าทำไมมันร้อนจังเลยล่ะ ผมบอกว่ามันคงอยากแล้วมั่งครับ แกก็ก้มหน้าอายๆผมไม่ปล่อยโอกาสให้เธอได้พูดอะไรผมรีบเอามือถลกผ้าถึงพี่ปายขึ้นมาที่เอวและเอามือจับที่หีพี่ปายและรูบขึ้นลงตามล่องไปมาพี่ปายก้มหน้าและหลับตาส่วนมือยังกำควยผมแน่นพอผมรูบเร็วขึ้นเป็นจังหวะพี่ปายครางในรำคอและมือก็ยิ่งกำควยผมแน่นขึ้นเลื่อยๆ มือผมอีกข้างก็ปลดผ้าถุงแกออกนมพี่ปายสวยมากครับขาวหัวนมสีชมพูผมเอามือครึงหน้าอกและบี้ที่หัวนมตามที่น้าแอ๊ดเคยสอนผมไว้พี่ปายขยับหนีมือผมแต่มือแกยังไม่ปล่อยควยผมยังกำมันแน่น พี่ปายบอกว่าเสียวปุ้ยทำพี่เบาหน่อยซิพี่ไม่เคยนะ พอพี่ปายขยับไปที่น้ำมันตื้นถึงเอวนมพี่ปายตั้งเด่นมากผมเอาปากไปงับที่หัวนมและค่อยใช้ลิ้นตะหวัดไปมาพี่ปายเริ่มครางด้วยความเสียวผมมองเห็นพี่ปายขนลุกชันเลยผมก็ใช้ปากละเลงทั่วนมสองข้างสลับกันไปมาส่วนมือผมก็ยังจับและรูดที่ร่องหีพี่ปายๆบอกผมว่าพี่เสียวมากเลยปุ้ยจะทำอะไรก็ทำเถอะพี่ไม่ไหวแล้วผมก็เลยดึงพี่ปายลงไปตรงน้ำทีมันลึกๆหน่อยผมจับพี่ปายถ่างขาออกและจับควยผมถูไปมาตรงร่องหีพี่ปายๆร้องครางไม่หลุดบอกเสียวมากเลยผมรอจังหวะดันควยเข้าไปในหีพี่ปายปืดเดียวพี่ปายร้องเจ็บบอกปุ้ยเบาๆพี่เจ็บผมหยุดไว้พักหนึ่งแล้วค่อยๆดึงแกเข้ามาดูดปากกับผมพี่ปายจูบมปากไม่เป็นแกพยายามหลบผมจับหัวไว้นิ่งแล้วดันลิ้นเข้าไปในปากแกอยู่พักหนึ่งพี่ปายก็เริ่มตอบสนองลิ้นผมๆก็เลยเริ่มโยกเอวเข้าออกพี่ปายเริ่มครางในลำคอผมเลยถามว่าเป็นไงบ้างแกบอกไม่ค่อยเจ็บแล้วแต่เสียวมากเลยผมก็เลยเริ่มโยกๆขึ้นขาพี่ปายเริ่มรัดผมแน่นมากพีปากบอกเสียวเหมือนใจจะขาดพี่ปวดฉี่มากเลยปุ้ยเอาออกก่อนพี่จะฉี่แล้วผมบอกให้พี่ปุ้ยฉี่เลย แกคงจะเสร็จนั่นแหละแต่คงไม่ว่าเสร็จเป็นไง ผมก็ซอยเร็วขึ้นๆจนพี่ปายร้องโอ้ยแล้วพี่ปายก็เกร็งตัวหีแกตอดรัดควยผมแน่นมากๆกว่าหีน้าแอ๊ดอีกผมก็เลยเสร็จตามแกมาปล่อยน้ำเข้าหีแกๆกอดคอผมและหอบหายในถี่มากผมกระซิบถามว่าเสียวไหม แกบอกว่าเสียวมากเลยผมค่อยพยุงพี่ปายขึ้นจากสระทั้งๆที่ควยยังคาหีพี่ปายอยู่พอขึ้นมาผมค่อยวางพี่ปายลงแล้วถอดควยออกมาผมเห็นเลือดหีพี่ปายไหลปกกับน้ำผมออกมาพี่ปายตกใจเมือเห็นลือดและแกบอกว่าทำไมมันมีเลือดหล่ะปุ้ย ผมก็บอกแกว่าตอนผมเอากับน้าแอ๊ดคัร้งแรกผมก็มีเลือดออกเหมือนกันพี่ แกบอกว่าตอนนี่เริ่มแสบหีแล้วผมก็เลยหยิบผ้าขาวม้าผมมาเช็ดที่หีแกผมบอกให้พี่ปายเปลี่ยนผ้าแล้วไปรอผมอยู่ที่กระท่อมท้ายนา ผมก็เดินตามมาบอกให้พี่ปายถอดกางเกงออกและนอนลงผมมองเห็นหีพี่ปายแดงแจ๋เลยเริ่มบวม ขนหีพี่ปายไม่มีเลยมองเห็นเป็นไลขนเองผมก็เลยเอาลิ้นเรียพี่ปายร้องโอ้ยปุ้ยพี่เสียวและแสบด้วยผมจับพี่ปายถ่างขาออกและเอาลิ้นเรียขึ้นลงตามร่องหี่พี่ปายร้องใหญ่เลยบอกว่าเสียวกว่ามากเสียวกว่าเมื่อกี้อีกผมตวัดลิ้นขึ้นลงสลับกันแล้วก็ค่อยเอานิ้วแหย่เข้าไปดึงเข้าออกประมาณ10ครั้งเห็นจะได้พี่ปายร้องกรี้ดบอกว่าพี่ฉี่ออกอีกแล้วแล้วก็นอนหอบหายใจอยู่ผมก็เลยนอนลงข้างๆแกและสอนแกว่าที่พี่ฉี่เมื่อกี้มันไม่ใช่ถี่นะพี่มันเป็นการเสร็จและผมก็สอนให้แกอมควยให้ผมเหมือนกับที่น้าแอ๊ดทำให้ผมเราทำกันจนค่ำ ก็กลับบ้านตกดึงมาก็แอบเอากันอีกตื่นเช้ามาพี่ปายลงไม่ไหวหีแกบวมมาก พี่ปายเลยนอนพักแม่ถามว่าเป็นอะไรหรือเปล่าพี่ปายเลยโกหกแม่ไปว่าเมื่อวานออกไปนาเดินตกท้องร่องเลยขาแพรง หลังจากนั้นมาพี่ปายก็ออกไปช่วยผมเลี้ยงควยที่นาแทบทุกอาทิตเลยและตกกลางคืนก็ขึ้นขี่ควยผมอีก จนทุกวันนี้พี่ปายแก่เก่งมาเลย