ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความรู้สึก (ตอน 6) เดินไม่ทันเงา

เริ่มโดย etask, ตุลาคม 14, 2009, 07:23:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etask

ความรู้สึก (ตอน 6)
January 7 2005 at 7:43 PM เดินไม่ทันเงา 

หลังจากเปิดเรียนได้สามสัปดาห์ นัทเธอดูเหนื่อยมาก อาจเป็นเพราะปีนี้เป็นปีสุดท้ายการเรียนค่อนข้างหนัก รายงานส่งมีมากขึ้น เพื่อนๆเธอหลายคนก็อยู่ในสภาพเดียวกันกับเธอ ช่วงนี้กลุ่มของนัทไม่ได้เที่ยวไหนกันเลย
..........................น้าสุ เป็นไงจ๊ะนัท....หลานสาวของน้า.....เป็นไงเหนื่อยหรือนัท
..........................นัท คะน้าสุ.....ช่วงนี้เรียนหนักมากคะน้าสุ........เป็นปีสุดท้ายของหนูแล้วคะ
..........................น้าสุ ทนหน่อยแล้วกันนะนัท.......อีกปีเดียวเราก็สบาย.......แล้วตกลงเธอมาทำงานที่เดียวกันกับน้านะจ๊ะ.......ห้ามทิ้งน้าสุคนนี้เป็นอันขาด.......ห้ามกลับไปบ้านนะจ๊ะ.......
..........................นัท แหมน้าสุ........หนูยังไม่จบเลย.......
..........................น้าสุ ก็พูดไว้ก่อนละ.........นัทอยู่กับน้าที่นี่นะจ๊ะ.......แล้วน้าจะบอกแม่เธอให้นะ....
..........................นัท อืมม....คะ......แต่หนู.....
..........................น้าสุ ไม่ต้องแต่เลยนัท..........นี่เธอเหนื่อยๆแบบนี้ไปอาบน้ำก่อนแล้วมาทานข้าวด้วยกันนะหลานรัก
น้าสุชวนนัทไปเที่ยวทะเลกันในวันหยุดยาวที่จะถึงนี้ หัวหน้าน้าสุและเพื่อนๆไปกันหลายครอบครัว ไปพักกันที่ชะอำ สามวันสองคืน นัทตกลงเธอถือโอกาสพักผ่อนด้วยเพราะเธอเหนื่อยมากกับการเรียนเทอมนี้ รถออกเดินทางพร้อมกันที่บ้านหัวหน้า ทั้งหมดถึงที่รีเจ๊นท์ชะอำเกือบเที่ยง ทุกคนแยกเข้าที่พักและมาทานอาหารเที่ยงพร้อมกัน นัทดูเธอสนุกมาก มีเด็กๆทั้งหญิงและชายหลายคน ทั้งลูกหัวหน้าและลูกเพื่อนๆน้าสุ มีนัทจะอายุมากกว่าหน่อย พวกเพื่อนๆน้าสุรวมถึงหัวหน้า เอ่ยชมนัทเรื่องเธอสวยมาก จนนัทเองเริ่มเขินเหมือนกัน ยิ่งเธอมาสวมใส่กางเกงชายหาดขาสั้น เสื้อยืดรัดรูปทำเอาหนุ่มข้างๆที่เดินผ่านเหลียวมอง หัวหน้าเองยังมองจ้องเลย บางครั้งน้าสุต้องคอยกะแอมกะไออยู่บ่อยๆ นัทชวนเด็กๆไปเล่นน้ำทะเล นัทเปลี่ยนชุดว่ายน้ำสีสวย ฟ้าน้ำทะเล มันช่างจงใจเหลือเกิน สีฟ้าสว่างมันขับผิว และทรวดทรง มุมเว้ามุมโค้งเห็นเด่นชัด โต ลุกชายหัวหน้าอายุย่างสิบสอง อยู่ชั้นประถม 6 โรงเรียนมีชื่อมากๆ เขาแอบมองพี่นัทอยู่บ่อย ส่วนเด็กอื่นๆดูไม่เดียงสา นัทเล่นกับเด็กอย่างสนุกจนลืมเหนื่อย ช่วงมาเล่นก่อกองทราย โตหัวใจเต้นแรงถึงแม้เขายังเด็กแต่ภาพที่นัทนั่งกับพื้นทราย ทุกท่วงท่า ความโหนกนูน ความขาวเนียนมันล่อตาเหลือเกิน ยิ่งโตนั่งอยู่ใกล้ กลิ่นน้ำหอมจากผิวกาย ส่วนเว้าส่วนโค้งของเรือนร่าง ความโหนกใหญ่ โตเห็นจนหมด ความรู้สึกธรรมชาติของผู้ชายก็เกิดขึ้น ความแข็งของท่อนเอ็นดูใหญ่ขึ้น กางเกงว่ายน้ำของโตมันปิดบังไม่ได้แล้ว จนโตต้องคอยปิดเพราะกลัวพี่นัทจะหันมาเห็น และก็จริง นัทหันมาเห็นเข้าเธอหน้าแดง ขนลุก เธออายเหมือนกันที่เห็นแบบนี้ แต่เมื่อเธอตังสติได้ เธอก็ยิ้มๆให้โต หลังอาหารมื้อเย็น นัทกับเด็กๆออกไปเที่ยวริมหาด โดยพวกคุณพ่อคุณแม่อยู่กันที่โรงแรม สามทุ่มทุกคนกลับเข้านอนเพื่อพรุ่งนี้เช้าจะไปหัวหินกัน นัทออกมานั่งที่ล๊อบบี้ เธอเพลินๆกับหนังสือและผู้คนโดยเฉพาะพวกฝรั่ง เธอนั่งเหงาก็พอดีโตเข้ามาทัก
..........................โต พี่นัทไม่นอนหรือครับ
..........................นัท ยังจะ แล้วเธอละโต.....ยังไม่ง่วงหรือคะ
..........................โต ยังครับพี่นัท....พี่นัทครับพี่นัทมีแฟนหรือยังครับ
..........................นัท มีแล้วจะ.........ถามทำไมหรือโต......จะจีบพี่หรือจ๊ะ
..........................โต เปล่าครับ....ผมเห็นพี่นัทสวยแบบนี้ผมก็ว่าพี่ต้องมีแฟนแล้วแน่ๆครับ
..........................นัท พี่สวยหรือจ๊ะ....
..........................โต ครับ.....พี่นัทสวยมากเลยครับ
..........................นัท สวยจนโตแอบมองพี่เลยใช่รึเปล่าจ๊ะ..........พี่เห็นน้า...ว่าโตแอบมอง ไม่รู้มองอะไรพี่.....
..........................โต เออ......ครับ....พี่นัทเห็นหรือครับ.....แล้วพี่นัทเห็นอะไรอีกหรือเปล่าครับ
..........................นัท เห็นซิ.....เห็นโตจ้องพี่ใหญ่เลย...จนโตมีความรู้สึกใช่รึเปล่าจ๊ะ
..........................โต เอออ......ผม.....เอออ.....พี่นัทเออ.....เห็นหรือครับ.....พี่นัทรู้ด้วยหรือครับว่าผม......เอออ.....
..........................นัท รู้สิจ๊ะ......เรื่องธรรมชาติจะโต.....พี่เข้าใจ....แล้วโตมีแฟนรึยังละจ๊ะ....แล้วเคยแอบหอมแก้มแฟนรึเปล่าละ
..........................โต ยังครับยังไม่มี..........ผมยังเด็กครับ
..........................นัท เด็กอะไร......พี่เห็นน้า.....
โตอายมากหน้าเขาแดงจนพูดไม่ออก นัทเริ่มล้อเขาเล่นเรื่องผู้หญิง แอบดูมากี่คนแล้ว แอบดูเสร็จไม่รู้ไปทำอะไรต่อรึเปล่า คำพูดของนัททำเอาโตเขินมากๆ จนเขาต้องหลบหน้าเธอ นัทชวนเขาเดินไปเที่ยวด้านหน้าโรงแรม เธอบอกไม่ต้องอายพี่ เพราะทุกคนเหมือนกัน อารมณ์แบบนี้ทุกคนต้องมี ถ้าไม่มีผิดปกตินะ จนโตเริ่มเข้าใจ และไม่ค่อยประหม่า นัทถามเขาเรื่องผู้หญิงว่าเขาเห็นผู้หญิงสวยๆหรือโป๊จะมีอารมณ์ทุกครั้งรึเปล่า โตบอกว่าทุกครั้ง นัทถามต่อว่าแล้วทำอย่างไรเวลามีอารมณ์ เขานิ่งไม่ตอบ จนนัทตอบแทนเขา เขาพยักหน้ารับ ว่าเขาช่วยตัวเอง นัทรู้สึกสนุกมากขึ้นที่คุยกับโตแบบนี้ ดูเธอมีความสุขคลุกเคล้ากันไป จนเธอเองอยากฟังเรื่องที่โตเคยช่วยตัวเอง เธอขอร้องให้โตเล่าให้ฟังว่าทำอย่างไร กับใครในจิจตนาการนั้น แล้ววันละกี่ครั้ง ถามจนโตตอบไม่ถูก แต่เขาก็ตอบเป็นข้อๆจนนัทเองเสียวซ่าน เธอหยุดและจุงมือโตมายังที่ลับตา เธอพาเขาไปด้านหลังพุ่มไม้ที่ทางโรงแรมทำเป็นเรือนเพาะชำไว้
..........................นัท เธอเห็นพี่เมื่อตอนเย็นตอนพี่ใส่ชุดว่ายน้ำเธอมีอารมณ์มากรึเปล่าโต
..........................โต มากครับ
..........................นัท แล้วโตทำอย่างไรหลังจากนั้น
..........................โต เอออ.....ผม....ไปช่วยตัวเองที่ห้องน้ำในห้องครับ
..........................นัท แล้วโตทำอย่างไรบอกพี่นัทนะคะ......พี่อยากรู้มากๆเลย
..........................โต ผมนึกถึงรูปร่างพี่นัท ภาพที่พี่นัทนั่งจนเห็นตรงนั้นมัน.....เอออ...ของพี่นัทนูนมากครับ......ผมคิดว่าของพี่นัทต้องใหญ่สวยมากๆ......ผมก็ช่วยตัวเองครับ......ผมกำมันแล้วรูดเข้า.....เออ...ชักว่าวครับผมทำนานเหมือนกัน.....ผมไม่อยากเสร็จเร็วๆเลย....เพราะผมนึกถึงพี่นัทแล้วสุขมากครับ
..........................นัท ตอนเธอเสร็จ.....โตเรียกชื่อพี่รึเปล่าจ๊ะ
..........................โต ครับ......ผมเรียกพี่นัท.....ผมบอกพี่นัทเอามัน.....ผมอยากเอาพี่นัทมากๆ.....ผมพูดแบบนั้นครับ
..........................นัท แล้วโตน้ำออกมาเลยใช่มั๊ยตอนเรียกชื่อพี่.......แล้วน้ำโตออกมามากๆโตเคยชิมรสชาดหรือกินมันรึเปล่าโต.....
..........................โต เคยครับ.....ผมเคยลองดูมันแปลกๆครับ
..........................นัท แล้วเธอชอบรึเปล่าถ้าเราสองคนมาช่วยตัวเอง ซึ่งกันและกัน คือพี่อยากเห็นโตช่วยตัวเอง แล้วพี่นัทก็ช่วยตัวเองให้โตเห็น โตดูด้วย.....
..........................โต โอววพี่นัท...จริงๆหรือครับ........ผมอยากเห็นของพี่นัทจริงๆ
..........................นัท นะโต...พี่ฟังเธอแล้วพี่มีอารมณ์มากเลยโต.......พี่อยากมากๆ....
นัทเธอเริ่มก่อนจากการเปลือยหน้าอก แล้วลูบคลึง เธอเลื่อนมือมายังโหนกนูน เธอลูบคลำบีบคลึง เสียงครางของเธอเริ่มมากขึ้น เธอร้องบอกให้โตเปลือยกายทั้งหมด เธออยากเห็น แล้วจะได้ทำไปพร้อมกัน โตเปลือยหมด เขาเอียงอายบ้าง แต่ก็ร่วมมือ รูปร่างโตยังเด็ก ขนาดของมันยังรอวันเติบโต ขนอุยปกคุมพอดู ความยาวตอนนี้ที่แข็งขืนก็พอตัว นัทบอกให้โตรูดเข้ารูดออกให้เธอดู โตเริ่มเสียวซ่าน เขาเริ่มทำแรงขึ้นเร็วขึ้น ปากร้องคราง บางครั้งร้องเรียกพี่นัท ตาเขาหลับปากครางมือเร่งเป็นจังหวะ นัทมองดูโตทำจนเธอเองก็เสียวซ่านไม่แพ้เขา เธอมองท่วงท่าของโตจนเธอเองอยากลองสัมผัส แต่เธอก็อยากเห็นโตทำเองโดยเขาเสร็จด้วยตัวเอง และเมื่อโตร้องครางเรียกชื่อนัทมากขึ้น นัทแทบทนไม่ไหว ภาพที่เห็นเสียงที่ได้ยิน ทำให้เธอกำหนัดอย่างมาก น้ำกามเธอไหลเฉอะแฉะไปทั่วหว่างขา มือเธอบีบคลึงอย่างหนักขึ้น นมเธอแทบแหลกสลายไปกับมือเธอ เนินเนื้อเธอถูกสัมผัสด้วยมือน้อยๆของเธอ โตเรียกชื่อเธอ ปากครางมากขึ้น นัทอดใจไม่ไหวเธอก้มลง ดูดนมของโต มือข้างหนึ่งบีบคลึง เธอเลียสลับไปมา โตเจอกับการกระทำแบบนี้ซึ่งไม่เคยพบมาก่อน ความเสียวซ่านต้องระเบิดออก น้ำกามเขาฉีดพุ่งออกมาใสบริเวณเนินอกของนัท ความร้อนและความแรงของสายน้ำที่พุ่งใส่ทำให้นัทเสียวซ่าน เธอยังคงดูดนมให้โตอยู่แบบนั้น เสียงโตครางพร้อมมือยังคงชักรูด จนน้ำกามเหือดแห้ง นัทดูชอบมากเธอก้มมองพร้อมเอามือลูบคลำ เธอลูบน้ำไปทั่วเนินอก ปากเธอครางเสียวซ่าน
....................นัท โตจ๊ะ.....เธอสุขมากเลยใช่มั๊ย.........เดี๋ยวพี่อยากสุขบ้างนะจ๊ะ.....
นัทลูบคลำเนินนม เธอลูบไล้ไปทั่วเรือนร่าง เธอบีบคลึงปากคราง มันช่างรัญจวนใจโตยิ่งนัก เธอลูบลงที่หว่างขา ถึงแม้จะยังมีกางเกงขาสั้นปิดบังอยู่แต่เนื้อผ้าที่บางเบา มันสามารถส่งความรู้สึกผ่านเข้าไปได้ เธอใช้นิ้วถูไถ สอดเข้าออก นัทครวญครางมากขึ้น เธอเสียวซ่านอย่างมาก ใจเธออยากให้โตช่วย อยากให้โตสัมผัส อยากให้โตดูดอมเม็ดนั้นของเธอ ความรู้สึกซาบซ่าน จนเธอทนต่อไปไม่ไหว เธอเร่งเล้าจังหวะ เธอบีบคลึงมากขึ้น ภาพที่เห็นทำให้โตขนลุกไปทั่วกาย ความกำหนัดก่อเกิด ความแข็งของท่อนเนื้อเกิดขึ้นมาพร้อมกัน โตเห็นนัทเสียวได้ยินเธอร้องบอกว่าใกล้แล้ว ทำให้โตเดินเข้าหาก้มลงดูดอมเม็ดที่เนินอก เขาดูดสลับเลียอย่างที่นัททำ นัทสุดกั้น เขาลั้งตัวของโตลงต่ำลง เธอถอดกางเกงนั้นออก ความโหนกนูนปรากฏให้โตเห็น เขาถึงกับจ้องมอง พร้อมใช้ปากจูบ สูดดม เขาจูบไซ้ไปทั่วเนินโหนก นัทกดเขาไว้ พร้อมบอกเขาให้ดูดเลียเม็ดนั้นให้เธอ โตพอรู้ได้โดยธรรมชาติ เขาแหวกกลีบแล้วกดลิ้นเลียสลับการดูด เท่านั้นนัทก็แทบคลั่ง ปากร้องครางเอวเริ่มส่าย มือกดหัวโตไว้แนบแน่น เธอบอกให้โตดูดอีกดูดแรงๆ
............................นัท โต.....โอวววพี่สุขเหลือเกิน..ช่วยพี่ด้วยโต.........ดูดอีกดูดแรงๆ.......พี่จะขาดใจอยู่แล้ว..........พี่เสียวมากจะโต......โอววสุขจริงๆ
นัทร้องครางพร้อมให้โตดูดเธออีก นัทเลื่อนมือขึ้นบีบทรวงอกทั้งสองข้าง ส่วนด้านล่างเอวส่ายรับการทำของโต เธอแอ่นกดเนินกับหน้าของโต บอกโตให้เร็ว เร็ว เร็ว เธอเสร็จแล้ว น้ำกามเธอพรั่งพรู เธอกดหน้าเขาไว้จนอาการกระตุกในตัวเธอสงบนิ่ง เธอครวญครางอย่างสุขสม เธอดึงร่างของโตขึ้นมา พร้อมจูบเบาๆ เธอกระซิบบอก
............................นัท พี่สุขมากเลยโต.......เธอทำจนพี่เสียวมากเลยรู้มั๊ย
............................โต ครับพี่นัท.....ผมก็สุขครับเสียวมากๆเลยครับ ผมไม่เคยแบบนี้มาก่อน ผู้หญิงผมยังไม่เคยสัมผัสแบบนี้เลย............ผมสุขจริงๆครับพี่
............................นัท เธอชอบรึเปล่าจ๊ะแล้วเธออยากสัมผัสมากกว่านี้รึเปล่าโต........เธออยากสอดใส่เข้ามาในตัวพี่รึเปล่าโต......เธอต้องการรึเปล่าจ๊ะ
............................โต พี่นัท.......ผมไม่กล้าครับ.....ผมไม่เคยเลย......ผม...ผม.....กลัวทำไม่ได้ครับ
.............................นัท ทำไมละ....พี่สอนเธอได้นะโตถ้าเธอต้องการ
.............................โต พี่นัท.........พี่ไม่.....
นัทกอดโตไว้ในอ้อมแขน เธอจูบเขาเธอสอนบทจูบที่สอดลิ้นให้เขา โตยืนนิ่ง นี่เป็นครั้งแรกจริงๆ นัทเริ่มสอดลิ้น ดูดลิ้นให้เขาเบาๆ เธอบดเบาๆ จนโตคราง นัทลูบคลำท่อนเนื้อนั้น มันแข็งมากแล้ว เธอรูดมัน ปากเธอยังคงซุกไซ้ นัทก้มลงดูดนมเขาเบาๆ ปากซุกไซ้ไปทั่วร่าง โตต้องแอ่นกายรับ มันเสียวซ่านแทบสุดจะทน นัทนั่งลงช้าๆพร้อมอ้าปากรับท่อนเนื้อนั้นเข้าไป เธอดูดเข้าออก เลียไปทั่วลำ เธอใช้ริมฝีปากบางๆรูดเข้าออก นัททำหนักขึ้น โตต้องแอ่นมากขึ้น เขาคราง
.............................โต พี่นัท......โอววผม......ผมเสียวมากครับ.....พี่นัทผมเสียวครับ
นัทเลื่อนตัวขึ้น เธอกดเขาลงกับพื้น มันดูเปื้อนบ้างจากฝุ่นดิน แต่เวลานั้นทุกอย่างไม่อาจหยุดยั้ง นัทให้โตนอนราบ เธออ้าปากอมอีกครั้ง ครั้งนี้เธอรูดเข้าออกเร็วขึ้น พร้อมทั้งใช้มือน้อยๆของเธอชักให้เขา จนโตครางบอกไม่ไหว เขาทนไม่ไหวแล้ว นัทหยุดนิ่ง โตเริ่มครายลง นัทกดตัวลงช้าๆ เธอจับท่อนเนื้อนั้นสอดเข้าในร่องเนิน มันค่อยๆเข้าจนหมด เธอโยกไปมาช้าๆ กดขึ้นลง เธอเอื้อมมือจับมือของโตให้ขึ้นมาบีบคลึงเต้าเต่งเธอ เอวเธอกดส่าย โยกไปมาอย่างช่ำชองความเสียวซ่านเริ่มถาโถม น้ำกามเริ่มเฉอะแฉะ เสียงครางสลับเสียงเนื้อกระทบเนื้อดังผสม มันช่างวิเศษ จนนัทต้องครางออกมาดังๆ เธอเร่งมากขึ้น กดกระแทกอย่างลืมเหนื่อย มือเธอกดมือเขาไว้แนบแน่นกับเนินอก ทุกอย่างเริ่มสุขสุด เธอเกร็งตอดรัดช่องคลอด อาการกระตุกร่างเธอมีให้เห็น น้ำกามไหลเป็นสายพรั่งพรู รูเนินเฉอะแฉะไปทั่ว เธอทั้งสุขทั้งสม โตนั้น เขาน้ำออกตั้งแต่จังหวะแรกที่นัทโยกคลึง ด้วยความยังเด็ก ขนาดของมันยังคงพร้อมรับ นัทโถมทับตัวลง เธอกอดเขาไว้ ปากเธอยังคงจูบสูดดมไปทั่วใบหน้าของโต
.................................นัท โตสุขมากเลยใช่มั๊ย..........เธอชอบที่พี่ทำให้เธอแบบนี้รึเปล่าจ๊ะ
.................................โต สุขมากเลยครับ.........ผมชอบพี่นัทมากๆครับ......พี่นัททำให้ผมสุขที่สุดเลย
..................................นัท พี่ก็สุขจะโต.......เธอเก่งเหมือนกันนะที่ทำให้พี่สุขแบบนี้

เธอบอกกับโตว่า........พรุ่งนี้ถ้ามีโอกาสอยากมาพบกันที่นี่อีกครั้ง......โตบอกเช่นกัน....

review1972

แล้วนัทไม่มีอารมณ์กับแฟนบ้างเหรอครับ