ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่เน

เริ่มโดย etask, ตุลาคม 16, 2009, 08:31:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etask

บ้านผมอยู่แถวๆบางแคนะบ้านผมเป็นแบบ บ้านคูอะครับแบบว่า2หลังอยู่ในรั้วเดียวกันบ้านนึงเนี่ยเป็นของบ้านพ่อผมอีกบ้านนึงเป็นของน้าอะครับแล้วน้าผมก็มีลูกสาวอยู่คนนึงครับชื่อว่า เน อายุแก่กว่าผมซัก 2 ปีอะครับผมเลยเรียกมาพี่ เน พี่เนสูงซัก160อะครับเป็นคนน่ารักอายุก็17 อ๊ะลืมบอกไปอย่าง ผมชื่อว่าเดียร์นะครับผมสูง185เล่นบาสโรงเรียนครับเป็นนักกีฬาร.ร. ผมกับพี่เน สนิดกันตั้งแต่เด็กๆแล้วครับชอบไปไหนมาไหนด้วยกันเมื่อก่อนก็นอนห้องเดียวกันบ่อยๆอาบน้ำยังเคยเลยแต่ตอนนั้นอายุซัก 7 - 8 ขวบได้อะ นานละ มีอยู่วันนึงพี่เน ก็มาที่หอนนอนของผมซึกเป็นประจำอยู่แล้วผมกำลังอ่านหนังสือโ ป๊ อยู่เลยก็เลยไม่ได้ระวังไรพอพี่เค้าเข้ามาก็มาอยู่หน้าผมแล้วผมตกใจกลัวว่าพี่เค้าจะว่า ว่าเป็นพวกลามกก็เลยรีบซ้อนไว้ไต้หมอนแต่ผมก็รู้ว่าคงไม่ทันแล้วพี่เค้าคงเห็นหมดแล้วแน่ๆผมพูดไรไม่ออกแต่พี่เนมอกหน้าผมแล้วบอกว่า"หนังสือไรเอามาดูหน่อย"ผมก็ อึกอัก ไม่รู้จะทำไงเลยบอกไปว่า "อย่าดูเลยพี่มันไม่ดีหลอกน่า" "อะไรละที่ว่ามันไม่ดีหน่ะไม่งั้นพี่จะฟ้องคุณอานะ" ผมก็ไม่รู้จะทำไงแล้วได้แต่ส่งหนังสือให้แล้วบอกว่า "อยากบอกพ่อผมนะพี่กลัวโดนด่าอะ" พอส่งให้พี่ผมก็ขำแล้วบอกว่า "โถ่ที่แท้ก็หนังสือโ ป๊ โถนึกว่าอะไร"ผมก้สีหน้าดีขึ้นมาหน่อยที่พี่เค้าไม่ว่าอะไร แล้วพี่เนก็ เอาไปเปิดอ่านดูในตอนนี้ผมคิดไปไหนถึงไหนแล้วน้องชายผมอะสิไว้กว่าความคิดมันตื่นแล้วพอดีไม่ได้ใส่กางเกงในด้วยเลยตุงออกมาเต็มที่ผมพยายามเอามือปิดไว้ไม่ให้พี่เนเห็น เพราะอายแล้วพี่เนก็ถามว่า "นี้เดียร์เคยมีอะไรกับผู้หญิงหรือยัง" ผมตอบด้วยความไรเดียงสา "ไม่เคยหลอกจะไปเคยได้ยังไง" "อะไรจ๊ะนักกีฬาโรงเรียนแต่ไม่มีแฟนเห็นที่ร.ร.มีหญิงมาจีบตั้งเยอะนี้นาไม่เอาซักคนละ" "ไม่ไหวหลอกพี่พวกนั้นอะดูก็รู้คงจะคบกับผมไม่จริงซักคนคงเห็นผมเป็นแค่พวกทีจะหาเป็นกิ๊กละมั้งไม่อยากคบหลอก" "แหมเธอนี้ก็นะหลายใจเดี๋ยวระวังจะต้องอ่านหนังสือแบบนี้ไปชั่วชีวิตนะจะบอกให้" ผมโกรธที่พี่เค้ามาดูถูกผมเลยบอกไปฉุนๆว่า "ไรกันพี่โถผมอะไม่มีวันหาไม่ได้หลอกพูดอย่างงี้ดูถูกกันชัดๆเดี๋ยวก็...." ผมเงียบไปความโกรธหายไปพี่เนถามผมว่า "เดี๋ยวก็อะไรอะไรกันแค่นี้ก็ไม่กล้าพูดละโถ่แล้วคิดจะหาหญิงมานนอนด้วยฟันไปเหอะแบบนี้" "พี่รู้ได้ไงว่าผมจะหาหญิงมานอนด้วยไม่ได้เดี๋ยวจะทำเดี๋ยวนี้ละ" ว่าแล้วผมก็กระโดดกอดพี่เน ตอนนี้ความเป็นญาติห้ามผมไม่อยู่แล้วผมเอามือไปจับที่!ของพี่เนแล้วขยำเบาปากก็ประกบที่ปากของพี่เน มืออีกข้างก็บีบที่นนเบาๆ ดูพี่เนไม่คัดขืนอะไรคงจะมาอารมแล้ว ผมเลยถอดกระโปงและเสื้อพี่เนออก จะอยู่ก็แค่ชุดชั้นใน ตอนนี้ผมนั้งจ้องหน้าพี่เนอยู่พร้อมกับเอามือกับ!ของพี่เนอย่างสั่นๆพี่เนหลับตาแล้วบอกว่า "ทำเบาๆนะพี่กลัวเจ็บ" ผมถามว่า "ครังแรกหรอครับ" "ก็ใช่หนะสิพี่ยังไม่เคยหลอกนะแต่เบาละกัน" ผมจับ!ของพี่เนเบาๆ กางเกงในของพี่เนเปียกอย่างเห็นได้ชัด ผมกดลงตรงล่องโดยยังมีกางเกงในอยู่พี่เนหลับตาปี๋ ผมคลึงเบาเสียวพี่เน ครางอยู่ในลำคอ ผมคลึงเบาๆตรง!ของพี่เนผมจัดการลุกหนักกว่าเก่าโดยการถอดยกทรงออกแล้วเอาปากประกบยอดอก อกขอพี่เนนักก็ประมาน38ได้ครับถือว่าปานกลางผมทำอย่างนี้อยู่นาน จนพี่เนบอกว่า "ทำไรซักอย่างเถอะพี่ทนไม่ไหวแล้ว" ผมเลยจัดการถอดกางเกงในของพี่เนออกผมแทบตะลึงในความงามของเนิน!ของพี่เนมันมีขนขึ้นไม่มากนักน่าดูทีเดียวนี้เป็นครั้งแรกที่เห็นของผู้หญิงจริงๆ(เคยเห็นแต่ในหนังโป๊กับหนังสือ) ผมเอามือสั่นๆของผมไปจับที่!ของพี่เนอย่างเบอมือ พี่เนสะดุ้งเล็กน้อยผมจัดการคลึงตรง!ของพี่เนจนน้ำออกมามากกว่าเก่าถึงตอนนี้ผมก็อยากจะเอาปากประกบกับ!ของพี่เน ผมได้กลิ่นหอมของสบู่ละกลิ่นคาวของน้ำสาวบริสุทธิ์ จากนั้นก็เอาลิ้นแตะเบา ผมเอาลิ้นไปแตะตรงติ่งพี่เน พี่เนเกิดอากานมากขึ้นจนครางออกมาไม่ได้สับพร้อมกับบอกผมว่า "พี่ไม่ไหวว ... แล้วว... นะอืออ.. อะออกก แล้ว ฮืออ" พี่เนเสร็จไปแล้วแต่ผมสิครับ ยังไม่เสร็จเลยผมเลยประกบปากพี่เน คาวนี้พี่เนดูดปากผมอย่างได้รสจริงๆ แล้วผมก็พูดกับพี่เนว่า "พี่เสร็จแล้วแต่ผมละยังไม่ได้ทำไรเลยนะ" พี่เนก็ถามผมว่า "แล้วเดียร์จะให้พี่ทำยังไงละ" "พี่ก็ต้องช่วยผมบ้างสิ" ผมจัดการถอดกางเกงออก พอผมถอดออกน้องชายผมมันก็ตื่นอยู่เต็มที่แล้ว พี่เน มองของผมอย่างตะลึง(คงไม่ใช่เพราะใหญ่หลอก)