ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องภา ..เป็นดาราหนังเอ็กซ์

เริ่มโดย Itim, ตุลาคม 16, 2009, 09:49:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Itim

เครดิต kris

ผมได้รับหมอบหมายให้ดูงานที่ระยองเดือนหนึ่ง ที่พักเป็นคอนโดสูงเจ็ดชั้น ผมพักอยู่ชั้นหก ฝั่งตรงข้ามกำลังสร้างคอนโดเหมือนกัน ยังไม่เสร็จ แค่กำลังก่อผนังห้องเท่านั้น ระยะห่างก็ประมาณ สิบเมตร แค่รถสองคันวี่งกันได้โดยมีรั้วอยู่ตรงกลาง

ผมกลับมาเข้าห้อง ซื้อเบียร์มาด้วย แล้วออกมานั่งสูบบุหรี่ตรงระเบียง ซื่งประตูเป็นกระจกเลื่อนบานใหญ่ทั้งบาน กลางคืนเปิดไฟจะมองเข้ามาในห้องเห็นทั้งห้อง
สายตาผมเห็นช่างก่อสร้างขึ้นมามืดๆ ผมเดาว่ามันต้องมาแอบดูสาวๆ ตึกผมแก้ผ้าแน่นอน
ผมก็ทำเป็นไม่เห็น สี่ห้าทุ่มมันก็ยังอยู่ มันคงแอบเห็นสาวๆตึกผมแก้ผ้าโชว์หีโชว์นมไม่น้อยถ้าไม่ปิดม่าน
พอเย็นวันเสาร์น้องภาก็มาเที่ยวหาผม ตอนเย็นก็ออกไปกินข้าวฟังเพลงร้านแถวนั้น กินเบียร์กันสองคนพอตึงๆสามสี่ขวด กับมาเข้าห้องก็เกินห้าทุ่มแล้ว
ผมซื้อเบียร์มาอีกสองขวด กินไม่หมดก็เก็บไว้ ถึงห้องผมก็ออกไปยืนสูบบุหรี่ น้องภาก็เปิดเบียร์ให้ผม

ผมชำเลืองมองก็เห็นไอ้คนก่อสร้างแอบๆ อยู่มุมเสาแอบมองมาห้องผม ผมก็ทำเป็นไม่เห็น  ม่านก็ไม่ปิด น้องภาบอกอาบน้ำก่อนนะ
เธอก็แก้ผ้าทีละชิ้น เสื้อ กางแกง ยกทรง แล้วก็กางแกงใน ผมมองเห็น มันก็ต้องเห็น  
ภาเดินโชว์นมโชว์หีที่เกือบไม่มีขนเพราะเธอโกนหมอยตลอดเข้าห้องน้ำ  ผมแอบมองมัน มันชโงกมองภา
พอภาอาบน้ำเสร็จผมก็อาบต่อ เสร็จก็มานั่งกินเบียร์ต่อ ภาใส่ก้ามเสือตัวเดียว เพราะมันยาวพอปิดหีภาได้
เรานั่งไปคุยไปแล้วก็เปิดหนังเอ็กซ์ที่ซื้อมาใหม่ดู ดูไปผมจับภามานั่งตัก ล้วงลูบนม ถลกเสื้อขึ้น โชว์เนินหีให้มันดู
ภาก็จับควยผมลูดไปตามจังหวะเย้ดกันในหนัง ผมเสียวแล้วรู้อยู่ว่ามีคนแอบดู เลยพา ภาขึ้นบนเตียงไฟก็ไม่ปิด อยากดูๆไป

ผมจับภานั่งขอบเตียง แลวจูบลงมาตั้งแต่ปาก ถอดเสื้อภาออก นมสองเต้าก็ออกมาโชว์ หัวนมชี้เด่
ผมเลียหัวนมลงมาถึงเนินหีแล้วถ่างขาภาออก ให้มันเห็นแคมหีภาชัดๆเลย แล้วก้มลงเลียหีภา
ภาบอกว่า"พี่เอกไม่ใหวแล้วเสียวๆๆ" "เสียวใหนภา" "เสียวจิ๋ม"เสียวใหน" เสียวหีพี่เอก" ผมลุกขึ้นแล้วเอาควยจ่อหน้าภา
ภาจับควยผมเข้าปากทั้งดูดทั้งเลีย เสียวควยมากแถมมีคนแอบดู ป่านนี้ชักว่าวไปเหอะมึงไอ้เด็กก่อสร้าง
ผมจับภานอนลงแล้วให้กลับหัวกลับหางกันโดยภาอยู่บน แล้วหันตูดออกทางหลังห้อง ผมยกก้นให้สุงขึ้นแหกขาออก รับรองมันเห็นหีภาชัดแน่ๆ
แหวกแคมหีให้ปลี้นแล้วแยงลิ้นเขี่ยแตดภาจนเสียว"โอยพี่เอกไม่ใหวแล้ว

ภากลับตัวลงมา นั่งคร่อมผม จับควยผมจ่อรูหีเธอ กดทีเดียวควยแหวกแคมหีมิดยัยโคน
ภากระเด้าสุดๆทุกครัง โดยหันหน้าออกระเบียง นมสองเต้าขาวๆกระเพื่อมตามแรงกระเด้าของภา ผมก็อัดควยสวนหีเข้าไป "เสียวหีจัง"
ผมจับภาพลิกท่าโก้งโคงหันหลังให้ระเบียงแล้วจับควยจ่อ ให้มันเห็นชัดๆ ตอนควยมุดเข้าหีเลย
ผมเสียวมาก "พี่ไม่ใหวแล้ว เสียว เสียว ไปโดนใครเย็ดมาป่าวภา" ไม่เคยเลยมาให้พี่เอกเย็ดนี่ละ ไม่ใหวแล้วโอ้โอ้ "
ภาแตกไปแล้ว ผมกระแทกเต็มๆอีกเจ็ดแปดทีก็ส่งควยอักหีจนสุดลำพร้อมกับพุ่งน้ำควยเข้าหีภาเต็มๆ
ผมคิดในใจ เย็ดโชวชาวบ้านสะเลย ภาคงไม่รู้ว่าเธอเป็นนางเอกหนังเอ็กซ์ โชว์ทั้งนม ทั้งหี ไม่พอโชว์ตอนโดนเย็ดด้วย