ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิ๋มพี่หวานจริงๆ

เริ่มโดย yedke2, ตุลาคม 17, 2009, 03:45:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedke2

ผมมีประสบการณ์ครั้งแรกของผมมาเล่าให้ฟัง...คือผมเป็นเด็กต่างอำเภอเข้ามา เรียนต่อที่ตัวจังหวัด...ตอนนั้นผมอายุ16ปีเรียนอยู่ปวช1สถาบันเทคโนราชมงคล ..ขอนแก่นผมก็มาเช่าหอพักอยู่กับเพื่อน3คนด้วยกันหอพักที่ผมเช่าอยู่นั้น เป็นอาคารสองชั้นๆบนจะเป็นไม้เป็นหอพักร่วม..แล้วผมก็ได้รู้จักพี่คนหนึ่ง ชื่อหวานซึ่งพักอยู่บนชั้นสองเธอมีสามีและลูกแล้วลูกเธออายุได้2ปีเธอเองก็ อายุ22ปีเอง...เริ่มแรกก่อนที่ผมจะรู้จักพี่หวานนะครับ..พี่หวานแกจะเป็นคนขี้ อายไม่ค่อยพูดเท่าไร..ทุกวันหลังจากเลิกเรียนผมมักจะมานั่งเล่นนอกห้องนั่ง ดูสาวๆเดินผ่านเข้าออกหอพักเพื่อจะมีโอกาสได้รู้จักและมีสาวๆกับเขามั่ง..ผม นั่งเล่นทุกวันจนวันหนึ่งผมเอ้ะใจว่าพี่คนนี้ทำไมเดินเข้าเดินออกบ่อยจัง ..ออลืมบอกไปว่าแฟนพี่หวานเขาเป็นตำรวจ..
ต่อ นะครับผมก็มารู้ทีหลังว่าเธอแกล้งเดินผ่านผมเพื่อผมจะคุยกับมั่งเธอชอบผมเธอ ว่าผมน่ารักตี๋ๆแต่ผมก็ไม่เคยพูดกับพี่หวานเลยเพราะผมก็เป็นคนขี้อายเหมือน กัน..จนมาวันหนึ่งขณะที่ผมนั่งเล่นกับเพื่อนหน้าห้องผมได้ยินคนเดินขึ้น บันไดมาผมก็เลยเงยหน้ามองผ่านร่องที่เป็นพื้นไม้ชั้นบนเห็นมีคนยืนตากผ้า อยู่เธอนั้นเองพี่หวานคนสวยเธอนุ่งผ้าถุงยืนตากผ้าอยู่ผมก็มองเข้าไปใน ผ้าถุงเธอผมเห็นหีพี่หวานครับใจผมนี้เต้นแรงมากเลยเพราะผมเกิดมาไม่เคยเห็น หีมาก่อนเลยหีพี่หวานมีหมอยไม่เยอะเท่าไหรผมจึงความอวบอูมของหีได้ชัดเจนผม นี้ควยแข็งมากเลยครับอยากจะดึงออกมาชักเล่นตรงนั้นเลยเพื่อนผมก็พากันส่องดู หีพี่หวานกันใหญ่เลยส่วนผมทนไม่ไหวแล้วเข้าไปชักว่าวในห้องน้ำสบายควยไปเลย ..และวันนั้นเองผมได้มีโอกาสรู้จักพี่หวานมากขึ้นคือว่าวันนั้นแฟนพี่หวาน ไม่อยู่แกไปขึ้นเวร..ตอนนั้นก็เริ่มมืดแล้วผมนอนดูทีวีอยู่ในห้องคนเดียวก็ ได้ยินเสียงเคาะประตูผมก็ไปเปิดประตูเห็นพี่หวานแกก็บอกผมไปดูไฟในห้องให้ หน่อยมันไม่ติดผมได้เห็นหน้าพี่หวานใกล้ๆผมก็ใจเต้นแรงขึ้นอีกไม่รู้เป็นไร ในหัวก็นึกเห็นแต่หีพี่หวาน..ผมก็ขึ้นไปดูไฟให้พี่แกตอนผมกำลังดูอยู่แกก็ ชอบมายืนดูผมทำใกล้ๆผมก็กลิ่นหอมของพี่หวานแกพึ่งอาบน้ำเสร็จใหม่ๆผมนี้ควย แข็งขึ้นมาทันทีเลยครับ..เสร็จแล้วผมก็นั่งคุยกับพี่หวานนั่งกินขนมก็ไม่มี อะไรแล้วผมก็เลยขอตัวกลับห้องบอกว่าจะออกไปกินข้าวพี่แกก็ฝากผมซื้อโจ้กมา ให้ด้วย2ถุงเพราะพี่หวานกับลูกยังไม่กินข้าวเหมือนกัน..ผมก็ไปกินข้าวกับ เพื่อน..กลับมาผมก็เอาโจ้กไปให้พี่หวานบนห้องผมเคาะประตูห้องพี่หวานก็เงียบ ผมก็เลยเปิดประตูเข้าไปเองเลยเห็นพี่หวานนอนหลับอยู่หน้าทีวีลูกแกนอนอยู่บน เตียงแกคงรอผมนานครับเพราะผมแวะไปเอาการบ้านที่หอเพื่อนอยู่..ผมก็เริ่มใจ เต้นแรงอีกแล้วครับพี่หวานนอนใส่ชุดนอนที่เป็นชุดกระโปรงผ้ามันๆนึกออกไม่ ครับแล้วโดนพัดลมเป่าขึ้นมาจนเห็นกางเกงในลายลูกไม้สีขาวบางๆจนเห็นหมอยตอน นั้นผมทำอะไรไม่ถูกเลยครับได้แต่ยืนจ้องหุ่นรูปร่างพี่หวานเรียวขาเธอขาว เนียนมากเลยครับหีพี่หวานก็นูนออกมาเด่นมากเลยเพราะพี่หวานแกนอนหงายถึงตอน นี้ผมทนไม่ไหวแล้วผมค่อยๆเดินเข้าไปจ้องดูหีเธอใกล้ๆในใจก็กลัวมากเลยครับ กลัวแกตื่นขึ้นแล้วด่าผมที่สำคัญกลัวแกไปบอกแฟนแกที่เป็นตำรวจแล้วมาจับผม แต่ในใจคิดพี่หวานก็คงมีใจให้ผมอยู่บ้าง..ผมก็เลยตัดสินใจเอามือมารูปที่หี พี่หวานหีพี่หวานนูนดีมากเลยครับผมก็ใช้มือค่อยๆถอดกางในของเธอออกคราวนี้ผม ได้เห็นหีพี่หวานชัดๆเลยครับหีของเธอสวยจริงๆครับกลีบเนื้อสองด้านยังไม่ คล้ำเท่าไหร..ผมก็เลยใช้ลิ้นเลียหีเธอครั้งแรกครับที่เคยเลียหีมันได้อารมณ์ มากเลยครับผมสังเกตหีเธอเริ่มมีน้ำเหนียวใสๆไหลออกมาผมยิ่งมีอารมย์มากขึ้น ไปอีกคราวนี้ผมเลียไปทีเม็ดแตดเธอๆถึงกับเด้งหีใส่หน้าผมเลยครับแล้วผมก็มา มองหน้าพี่หวานเห็นแกเริ่มรู้สึกตัวแล้วผมก็เลยจูบปากแกๆคงเงี่ยนมากเลยครับ ดูดปากแลกลิ้นกับผมรุนแรงมากเลยครับมือผมก็ไปบีบนมเธอนมเธอยังแน่นอยู่เลย อีกมือก็แย่ลงไปในรูหีเธอครับน้ำเสียวเธอออกมาเยอะมากเลยครับผมใช้นิ้วควาน ในรูหีเธอๆทั้งเด้งรับและส่งเสียงครางออกมามากเลยครับเวลาเธอเด้งหีขึ้นมาหี เธอจะนูนสวยมากผมทนไม่ไหวแล้วถอดเสื้อผ้าออกแล้วก็มาดูดนมเธอๆก็จับผมนอน หงายแล้วเลียหัวนมผมมือเธอก็จับควยผมรูดขึ้นรูดลงแล้วก็ใช้ปากดูดควยผมอยู่ๆ เธอก็พูดว่าควยผมใหญ่และยาวน่าดูดมากพูดเสร็จเธอก็อมดวยผมไปจนด้ามเลยครับ ดูดได้สักพักไม่นานครับผมกลั้นไม่อยู่กะว่าจะเอาออกมาแตกข้างนอกแต่ไม่ทัน ครับผมปล่อยน้ำควยใส่ปากเธอผมรู้สึกว่าน้ำควยผมออกเยอะมากๆกว่าตอนผมชักว่าว ซะอีกเสร็จแล้วผมก็ชวนเธอไปเข้าห้องน้ำที่อยู่ข้างเพราะชั้นสองจะไม่มีห้อง ในตัวแล้วเราก็อาบด้วยกันด้วยความที่ผมใหม่อยู่กับเรื่องนี้ผมมองดูหีดูนม พี่หวานผมควยแข็งขึ้นมาอีกพี่หวานเห็นควยผมมันแข็งขึ้นมาอีกแกก็ยิ้มใหญ่เลย เพราะเมื่อกี้ผมยังไม่ได้เอาควยผมยัดเข้าไปในรูหีแกเลยแกก็นั่งคุกเข่าจับ ควยผมมาดูดอีกสักพักผมบอกให้แกหยุดผมให้ลุกขึ้นยืนหันหน้าไปที่ถังน้ำยกขา พาดไปที่ถังน้ำผมนั่งคุกเข่าเลียหีให้เธอๆก็ร้องครวญครางออกมาเบาๆเพราะกลัว คนได้ยินผมดูดเลียหีพี่หวานจนน้ำเสียวเธอแตกเต็มปากผมๆก็ลุกขึ้นจับควยเสยไป เสยมาที่หีพี่หวานเสียวควยมากเลยครับพี่หวานแกคงทนไม่ไหวจับควยผมยัดใส่รูหี เธอเองเลยครับถึงนี้ผมก็ดันเข้าไปจนมิดเลยครับพี่หวานถึงกับสดุ้งร้องโอ้ ยขึ้นมาบอกว่ามันเข้าลึกมากเลยผมถามพี่หวานเจ็บเหรอครับแกบอกว่าทั้งเจ็บ ทั้งเสียวแต่เสียวมากกว่าแกบอกว่าเบาก่อนนะผมก็ครับอย่างเดียวผมกระแทกหีเธอ ไปตามอารมย์ของผมพี่หวานส่งเสียงครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆผมก็เลยดึงพี่หวาน มาดูดปากไม่ให้ส่งเสียงครางออกมาผมรู้สึกหีพี่หวานตอดหนึบๆควยระยะทำให้ผม เสียวมากขึ้นไปอีกผมทนไม่ไหวแล้วเพราะหีพี่หวานตอดควยผมแรงมากผมถามพี่หวาน ว่าใกล้เสร็จยังเธอก็ได้แต่พยักหน้าผมบอกว่าผมจะเสร็จแล้วผมเลยสาวควยผมเร็ว และแรงขึ้นจากนั้นผมก็ปล่อยน้ำควยใส่หีพี่หวานผมเห็นเธอหายใจแรงมากเหมือนคน วิ่งมาเหนื่อยๆเลยครับผมถามเธอเป็นไรหรือป่าวเธอบอกไม่เป็นไรเธอบอกว่าผม เย็ดดีมากเลยแต่เสียอย่างเดียวเสร็จเร็วไปหน่อย...จากนั้นก็พากันแยกย้ายเข้า ห้องกับไปนอนเพราะว่าแฟนพี่หวานใกล้ออกเวรแล้ว..จากนั้นผมแอบเย็ดพี่หวานได้ หกเดือนเธอก็ย้ายไปอยู่แฟลตตำรวจกับแฟนเธอ..