ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนเมือง 1 โดย เดินไม่ทันเงา

เริ่มโดย etask, ตุลาคม 19, 2009, 07:04:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etask

คนเมือง 1
September 13 2005 at 2:49 AM
No score for this post เดินไม่ทันเงา   

.........วันนี้มาเขียนเรื่องธรรมชาติแห่งรักอีกเรื่องนะครับ.....ผมได้ไปเที่ยวเมืองเหนือมา.......ได้เห็นธรรมชาติจริงๆทั้งบรรยากาศและแม่หญิงงาม.....ตัวละครบางตัวของผมเหมือนมีชีวิตจริง......เห็นแล้วก็อยากมาถ่ายทอดเป็นเรื่องราว....อยากรู้ว่าชีวิตจริงแบบนี้มันจะสุขเพียงใด..............
....................หลังเรียนจบนนทรีหรือแป๊มก็กับมาทำงานของธุกิจในครอบครัว พ่อของเธอคือคุณโสภณหรือเรียกว่าพ่อเลี้ยงโส...มีธุรกิจโรงแรมและโรงบ่มใบยา....พ่อเลี้ยงโสต้องแยกทางกับแม่ของแป๊มตั้งแต่แป๊มยังเล็ก แป๊มรักและผูกพันธ์กับพ่อของเธออย่างมาก ความรักและคิดถึงแม่มีอยู่แต่ด้วยหลายๆอย่างทำให้แป๊มไม่ได้ติดต่อกับแม่มากนัก แป๊มใช้ชีวิตในกรุงเทพฯตลอดการเรียนระดับปริญญา เธอเบื่อกรุงเทพฯชีวิตสับสนและเบื่อผู้ชายที่คอยหวังจะเครมสวาสเธอ
.....................แป๊มมีเชื้อสายเจ้านายฝ่ายเหนือจากพ่อเลี้ยงโส ทำให้เธอมีผิวพรรณรูปร่างสวยงาม หน้าตาคมคายราวนางในเทพนิยาย ยิ่งเธออยู่ในเมืองหลวงใช้ชีวิตสุขสบาย การแต่งตัวทันสมัยตามแฟชั่น ทำให้เธอเป็นที่หมายปองของหนุ่มๆทั้งลูกท่านและขุนนางผู้สูงศักดิ์ เธอกลับมาเพียงสามเดือนพ่อเลี้ยงโสก็มีข่าวดีบอกกับเธอ
.........พ่อเลี้ยงโส/แป๊ม....พ่ออยากมีแม่ใหม่ให้กับหนูนะ....เออ....พอดีพ่ออยากได้เพื่อนเวลาเหงานะ....แป๊มเข้าใจพ่อรึเปล่าจ๊ะ...
.........แป๊ม/คะพ่อ....แป๊มแล้วแต่พ่อคะ....แต่แป๊มอยากให้พ่ออนุญาตให้แป๊มไปอยู่บ้านที่รีสอร์ทแห่งใหม่....แป๊มอยากใช้ชีวิตแบบสบายอย่างที่แป๊มชอบคะ....พ่อคะ....
..........พ่อเลี้ยงโส/อืมมแพ่อห่วงลูกนะแป๊ม....มันไกลมากนะ...จากเชียงดาวกว่าจะมาทำงานที่โรงแรม....แป๊มต้องขับรถไกลมากนะ....ลูกแน่ใจหรือ....และที่นั่นพ่อยังไม่ได้จัดการระบบเลย....และไหนลูกจะพัก...ลูกจะอยู่ตรงไหน...จะอยู่รีสอร์ทห้องเล็กๆแบบนั้นหรือแป๊ม.....
..........แป๊ม/คะพ่อ....แป๊มอยู่ได้.....
..........พ่อเลี้ยงโส/ตามใจจะลูกแป๊ม...เดี๋ยวพ่อจะให้คุณ เกษมจัดการทำห้องให้หนูอย่างดี...หรือหนูต้องการอะไรเพิ่มก็บอกคุณ เกษมนะ
..........แป๊ม/ขอบคุณคะพ่อ......หนูไปทำงานนะคะ....
.........................ที่จริงบ้านหลังใหญ่แป๊มเองก็มีความสุขดีแต่แป๊มเพียงไม่อยากอยู่ร่วมกับแม่ใหม่เพราะเธอเองรู้ว่าแม่ใหม่ก็คือลูกน้องของพ่อนั่นเอง....แต่แป๊มก็มีความต้องการใช้ชีวิตอิสระ อยากอยู่ในโลกที่ตัวเองชอบ การที่เธอใช้ชีวิตในเมืองหลวงหลายปีทำให้เธออยากอยู่กับธรรมชาติมาก อยากสัมผัสกลิ่นไอของบ้านเกิดที่เธอจากมานาน
..........................แป๊มเป็นสาวมั้นเธอดูแลงานแทนพ่อเลี้ยงหลายอย่างรวมถึงโรงแรมที่ถือเป็นงานหลักของเธอ ห้องพักเกือบสองร้อยห้องถือเป็นโรงแรมระดับกลางอยู่ระดับสี่ดาว...มีแขกหมุนเวียนตลอดปี โรงแรมเธอดูดีอย่างมากเพราะแป๊มไม่จำกัดงบในการดูแล และเน๊นด้านบริการ มีทุกอย่างเพรียกพร้อม...กลิ่นไอล้านนาเมืองเหนือมีพร้อมสรรพ...ขนบธรรมเนียมประเพณีของชาวล้านนาโรงแรมเธอมีให้แก่ลูกค้าได้สัมผัส ทำให้โรงแรมเธอมีจำนวนแขกพักแน่นอนและเรียกว่าเต็มตลอดทั้งปี.....
...........................แป๊มพักที่รีสอร์ทหลังใหม่ที่เพรียกพร้อม...ที่นี่เป็นรีสอร์ทที่ขายธรรมชาติ นักท่องเที่ยวส่วนใหญ่เป็นชาวต่างชาติ มีห้องพักหนึ่งร้อยห้อง...ที่นี่มีคุณ เกษมผู้จัดการเป็นผู้ดูแล....จากรีสอร์ทไปยังโรงแรมระยะทางสี่สิบนาทีก็ถึง แป๊มแต่งตัวดีและทันสมัยกระโปรงชุดสูตรสำเร็จสีน้ำเงินเข้มตัดผิวขาวของเธอดูดีมาก กระโปรงสั้นเข้ารูปผ่าข้างพอเห็นเรียวน่องงามภายใต้ถุงน่องสีเนื้อดูเซ็กซ์ซ๊มาก.....และเมื่อเธอก้าวขึ้นรถBM.หรูสีดำ ผิวเนียนของเรียวขาอ่อนและโคนขางามก็แทบผลิโฉมออกมา...ทั้งพนักงานและแขกที่มาพักต่างจับจ้องแอบมองของสวยของเธอ....
............................ถึงแม้เธอจะเป็นเจ้าของรีสอร์ทแห่งนี้แต่เธอไม่ได้มาดูแลด้วยตนเองทำให้พนักงานหลายคนไม่คุ้นเคย รู้แต่เพียงว่าเธอคือลูกพ่อเลี้ยงโสภณเท่านั้น......หลังจากเธอขับรถออกไป....นาย สอง นายปุ่นและนายปันสามคนสวนผู้ดูแลต้นไม้ในรีสอร์ทแห่งนี้ก็จับกลุ่มคุย
......สอง/กูเห็นถึงหอยเลยวะ....ขาช่างขาว หอยช่างอวบน่ากินอะไรอย่างนี้.......นี่ถ้ากูได้เอาสักคืนกูยอมตายวะ.......
......ปุ่น/มึงจะมากเกินไป....เห็นถึงขนาดนั้นเลยมึง....กูเห็นแค่ขาเอง
......ปัน/เออจริงโว้ยปุ่น.....กูก็เห็นเหมือนไอ้สอง....เมื่อวานนี้ตอนคุณแป๊มกลัมมา.....เกือบเย็น......กูอยู่บนต้นไม้ตัดกิ่งด้านหน้า....รถคุณแป๊มจอดรอเข้ามา....โอ....กูเห็นโคนขาขาวฉิบฯ....กระโปรงเลิกขึ้นมากเกือบถึงหอยจนกูควยแข็งเลย....กลับบ้านต้องเอาเมียไปสองที.....เงี่ยนฉิบฯ
.......สอง/โอไอ้ปันมึงไม่บอกกูเลยนะ.....
.......ปุ่น/กูนะเห็นคุณแป๊มทีไร....กูอยากเอาสักที...อยากจริงๆ....ผู้หญิงอะไรสวยฉิบฯ....วันนั้นกูเห็นใสชุดว่ายน้ำอยู่ในสระกูแทบไม่ไปไหน...ยิ่งเมื่อขึ้นมาโอวววว....ควยกูแข็งจนปวด....ต้องแอบชักว่าข้างสระ....ดูไปชักว่าวไป......กูพูดตรงๆนะอยากเย็ดฉิบฯ.......
........ปัน/ไปเถอะ...คุณเกษมมาทางโน้นโว้ย
...............................และก็เช่นกันที่โรงแรมพนักงานหลายคนโดยเฉพาะพวกผู้ชายต่างแอบพูดถึงนายสาวคนนี้แบบเดียวกัยไอ้สองและเพื่อนๆของมัน.....ยิ่งคุณดนัยฝ่ายจัดเลี้ยงฉายาเฒ่าหัวงู..แกแอบมองหอยนายสาวอยู่บ่อย..แกชอบอาสานำหนังสือไปให้หรือขอเข้าพบปรึกษา...แกจะใช้สายตาเจ้าเล่แอบมองหอยยามนายสาวนั่ง หรือแกล้งทำของหล่นเพื่อมองโคนขา ปรีน่องงาม....บางจังหวะคุณดนัยแอบมองร่องอกนายสาว แกเก็บไปคิดฝันหวานอยู่บ่อย.....
................................หนิง...เลขาฯส่วนตัวคุณแป๊ม...เธอแอบปลื้มเจ้านายด้วยการแต่งตัวตามสไตล์คุณแป๊ม กระโปรงสั้นเข้ารูปโทนสีเดียวกัน...ปล่อยผมยาวพอดีไหล่...ถึงแม้หนิงตัวจะเตี้ยกว่าคุณแป๊ม แต่ความสวยเธอไม่ด้อยไปกว่าอีกทั้งเธอเป็นคนเหนือโดยกำเนิดผิวพรรณดูด๊ดูเนียนผสมผสานกับสำเนียงจาวเหนือ ทำให้เธอดูดีและน่าทนุถนอมไม่แพ้นายสาว.........
.................................คุณแป๊มก้าวลงจากรถท่ามกลางสายตาของพนักงานหนุ่มๆ...นายเจียด...นายกิจพนักงานเดินกระเป๋า....ทั้งสองแอบมองเรียวขาขาว โคนขางาม อีกทั้งตอนที่คุณแป๊มเบี่ยงตัวลงจาดรถ หอยที่นูนเต็มหว่างขาก็อวดโชว์ เล่นเอาทั้งสองควยแข็งพร้อมๆกัน...ต่างบอกว่ากูจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว.......
..................................เกือบค่ำคุณแป๊มขับรถฝ่าอากาศเย็นของเดือนสิบสองมุ่งตรงสู่รีสอร์ท...เธอขับรถผ่านพวกนายสองที่กำลังดื่มเหล่าหลังเลิกงาน....คุณแป๊มลดกระจกไฟฟ้าลงถามคนงานทั้งสามด้วยความเป็นกันเอง
.....แป๊ม/เมาหรือยังจ๊ะนายสอง.....
.....สอง/ยังครับคุณแป๊ม......คุณแป๊มพี่งกลับนะครับ...
......แป๊ม/จะ...อย่าดื่มมากนะเดี๋ยวสุขภาพไม่ดี....แล้วทานข้าวกันหรือยังจ๊ะ
.......ปุ่น/ยังครับคุณแป๊ม...ยังไม่หิวครับ
......แป๊ม/จะ....แป๊มไปก่อนนะ
....................................แป๊มเข้าบ้านพักเพื่อพักผ่อน...เธอเตรียมอาบน้ำชำระกาย....แสงไฟในห้องคุณแป๊มมันช่างเชื้อเชิญให้สายตาของไอ้สองอยากมองยิ่งนัก....ส่วนไอ้ปันและไอ้ปุ่นมันเมาเกือบหมดสภาพ....ไอ้สองเลยแอบเดินเพื่อดูนายสาวข้างใน....มันเดินเข้าไปด้วยหัวใจเต้นแรง....มันไม่รู้ว่ามันจะได้เห็นสิ่งที่มันอยากเห็นหรือถูกคุณแป๊มจับได้และไล่มันออกจากงาน....แต่มันก็เสี่ยงเพราะตอนนี้มันนึกถึงแต่ภาพที่คุณแป๊มใสกระโปรงสั้นโชว์ขาโชว์หอยอย่างที่ว่า....ไอ้สองปีนขึ้นเหนือห้องน้ำคุณแป๊มมันรอจนกว่าคุณแป๊มจะเข้ามา....เสียงประตูเปิดพร้อมร่างคุณแป๊มเดินเข้ามา
.....................................หัวใจไอ้สองเต้นแรง....มือสั่น...ขาสั่น...มันรอโอกาส...มันคิดว่าคืนนี้มันคงได้เห็นความสวยงามของคุณแป๊มจนหมดทั้งตัว....เห็นหอยที่เคยแอบซ้อนในกางเกงในสีขาว.....เห็นก้นงอนงามที่เคยซุกอยู่ในกระโปรงสั้นนั้น.....มันรอจนนายสาวปลดผ้าเช็ดตัวออกจากเรือนร่าง.....เสียงครางฮือๆพร้อมปากคอสั่น...ควยแข็งขึ้นมาทันที...รูปร่างนายสาวช่างสวยเลอเลิศ...นมอวบเต่งตึงมีป้านเล็กๆรับหัวนมแดงชมพูทั้งสองข้างช่างน่าขบกัด.....เนินท้องเนียนสวยไล้ไขมัน...โหนกเนินนูนเด่นรับกับขนไหมสีดำเกาะกุมพองาม ยามเอี้ยวตัวมันเด่นชัดยิ่งนัก.....ก้นงามงอน เนื้อดูแน่นน่าขบกัด...โลมเลีย...จูบคลึงสูดดมความหอมจากแก้มทั้งสอง....สายน้ำสาดผ่านกายเป็นริ้วตัดกับแสงไฟนวล....ยามเมื่อนายสาวลากมือถูคลึงเรือนร่าง...ขัดสีนวลผิว....นวดเฟ้น...โอวววว..พระเจ้าแกล้งไอ้สอง....ภาพที่เห็นมันอยู่แค่เอื้อม...แต่ดูเหมือนไกล....ปากคอไอ้สองแห้งผากตามความกระสัน....เมื่อนายสาวลากนิ้วผ่านกลีบงามแล้วล้วงลึก...ปากเธอเชิดขึ้นพร้อมอาการซุดปากเบาๆ....ปากเผยอรับการกระทำ...นิ้วกดลงและดึงขึ้น..ภุไปมาหลายครั้งหลายหน.....มือข้างซ้ายเอือดเอื้อมเกาะกุมนมเต้าสวย...ปลายนิ้วกรีดกายเขี่ยหัวนมจนชูชัน...นายสาวเอานิ้วกดเขี่ยหัวนมพร้อมปากเผยอคราง...นิ้วมือข้างขวากดสอดเข้าออก...ถูขึ้น...ถูลง...บี้เบาๆตรงเม็ดติ่ง....กลีบแคมถูกมือเธอเขี่ยอ้าออก....ขาเขยิบถ่างออกช้าๆ...นิ้วค่อยๆเขี่ยเม็ดติ่ง...กดลึงลงไป....ดึงออกมาช้าๆ.....คราบน้ำข้างในเกาะกุมนิ้วเรียวสาดสะท้อนกับแสงไฟดูมันวาว....นายสาวลากนิ้วขึ้นจนถึงริมฝีปากบางๆของเธอ....เธออ้าปากรับนิ้วเรียวพร้อมดูดเลียจนมันหายเข้าไปในปากเธอ....อีกครั้งเมื่อเธอทำแบบเดิม.....ดุเธอสุขเสียว...ดูเธอชอบการกระทำของเธอ.....หลังของเธอพิงผนังกระเบื้องโมเสด...มือข้างซ้ายบีบนมสองเต้าหนักขึ้น....ปากเชิดอ้าเผยอเล็กน้อย....ตาปรือหลับพริ้ม.....นิ้วมือขวาลากกดโหนกเนิน....มันค่อยๆกดหายเข้าไป....และเมื่อเธอกรีดเสียงออกมา....นิ้วของเธอเร่งจังหวะ...มันเหมือนเธอต้องการความสุขขั้นสุดท้าย
.........................................ไอ้สองมันจ้องดูกริยาของนายสาวอย่างหื่นกระหาย...ไอ้สองเหมือนว่ามันหยุดหายใจไปชั่วขณะ...และเมื่อมันเห็นนายสาวเร่งมือ...มันก็จับท่อนเอ็นของมันออกมา...มันถอกหัวบานชักเข้าชักออก...ปากคอสั่นกระสันในความรู้สึกอยากช่วยนายสาวให้หายอยาก....มันเร่งมือตามนายสาวจนเสียงครางหลุดออกมา....ทุกอย่างชะงัก...ไอ้สองหยุดเคลื่อนไหวเมื่อเห็นนายสาวมองมาทางช่องหน้าต่าง....สายตาของเธอจับจ้องและปรับแสงเพื่อมองฝ่าที่มืด....ร่างของนายสาวที่เปลือยเปล่าถูกผ้าเช็ดตัวผืนนั้นห่อหุ้มอีกครั้ง....ไอ้สองตกใจรีบลงและเดินออกมา......
...........................................ไอ้สองในใจคิดว่าถึงขนาดนี้แล้ว...ตอนนี้คุณแป๊มนายสาวกำลังมีอารมณ์....เธอกำลังเงี่ยนอย่างมาก....เธอกำลังจะเสร็จ...และตัวมันเองก็เงี่ยนจนทนไม่ไหวเหมือนกัน....คืนนี้มันขอเอาคุณแป๊มสักที......ไอ้สองเดินรัดเข้าด้านหน้า....ประตูปิดสนิด...มันมองเห็นแสงไฟและร่างของนายสาวจากห้องครัวด้านหลัง....ไอ้สองตรงไปยังจุดนั้น....มันเปิดเข้าไปโดยที่ประตูบานนั้นยังไม่ได้ล๊อค....ไอ้สองมันหน้ามืดแล้ว....ตัวมันมีเพียงกางเกงในตัวเดียวปิดบัง ร่างแข็งแรงด้วยวัยสามสิบต้น...มันดูน่าเกรงขาม...กล้ามเป็นมัด...ปรีน่องใหญ่ตามแบบผู้ใช้แรงงาน...น่องโคนขาใหญ่...ท่อนเอ็นแข็งโปนจนดันกางเกงในนูนออกมา...มันใหญ่จนน่ากลัว...ยามนี้ปลายหัวบานฉ่ำเยิ้มไปด้วยหยาดน้ำ.....คุณแป๊มตกใจเมื่อเห็นร่างของลูกน้อง...มือเธอปิดเนินอกที่เปลือยเปล่า....ผ้าเช็ดตัวสีขาวผืนเล็กปิดบังของสงวนด้านล่าง....เธอร้องออกมาอย่างลืมตัว
......แป๊ม/นี่นายสองเข้ามาทำไม.....ออกไปนะ....ออกไปเดี๋ยวนี้
......สอง/คุณแป๊ม....ผมอยากจริงๆ...ผมเห็นคุณแป๊มกำลังช่วยกับตัวเอง...โอยยยยผมเงี่ยนจริงๆ....ขอผมทีนะ...ขอผมเอาทีเดียวนะ...ทนไม่ไหว....
......แป๊ม/บ้าหรือไง....นี่แกแอบดูแป๊มอาบน้ำหรือ.....แกเห็นอะไรหือ....บ้าใครบอกแกว่าแป๊มทำแบบนั้น...บ้า...บ้า...ออกไปนะ
.......สอง/น่าคุณแป๊ม....ผมเห็นหมดแล้ว....ผมรู้ว่าคุณแป๊มก็เงี่ยน...ผมช่วยได้...ผมช่วยให้คุณแป๊มมีความสุข....คุณแป๊มดูซิครับ...ของผมใหญ่มากนะรับรองว่าคุณแป๊มจะชอบ...เมียผมติดใจ...ไม่เคยบ่นเลย...บางคืนให้ผมเอาสองสามทีถึงจะพอ....นะคุณแป๊ม....ผมขอนะ
.................................................ไอ้สองงัดท่อนเอ็นออกมาโชว์ให้แป๊มเห็น...มันแข็งพองโต..เส้นเอ็นปูดโปน..หัวบานแดงปลายฉ่ำเยิ้ม...ไอ้สองชักท่อนเอ็นเข้าออกให้เธอดู....แป๊มตกใจ...เธอไม่นึกว่าจะเห็นแบบนี้....ตอนเธอสำเร็จความไคร่เธอได้แต่นึกถึงแฟนที่ไม่เคยแม้แต่เห็นของกันและกัน..ได้แต่กอดจูบลูบคลำ...เธอเห็นแต่ในหนังที่เคยดู...เธอได้แต่จินตนาการ....โอววพระเจ้า....วันนี้เธอเห็นของจริง...มันช่างน่ากลัว...มันทำให้เธอคิดว่า....นี่มันจะเข้าไปได้หรือ...ทำไมมันใหญ่ขนาดนี้....ขนดกดำของไอ้สองยิ่งทำให้ท่อนเอ็นดูน่ากลัวเข้าไปอีก.....แต่อีกใจเธอไม่ใช่หรือที่เมื่อครู่อยากจะได้ไอ้สิ่งนี้เข้าไปข้างในตัวเธอ....เธอกรีดร้องทุกครั้งเมื่อเธอสำเร็จความไคร่จนถึงจุดหมาย...เธอกรีดร้องทุกครั้งเมื่อเธอนึกถึงภาพสิ่งนี้ว่ามันใหญ่มากและเข้าไปในตัวเธอ มันทำให้เธอสุขอย่างมาก
...................................................ไอ้สองเดินเข้ามาหานายสาว...มันถอดกางเกงในออกแล้วโยนทิ้ง....มันเปลือยเปล่าอวดโชว์....มันเดินเข้าหานายสาวพร้อมดึงผ้าเช็ดตัวผืนนั้นออก...นายสาวยื้อยุดแต่มันก็ถูกถอดทิ้งไป.....
.......แป๊ม/อย่านะนายสอง.....อย่าทำแป๊ม......ไม่นะ...ไม่...อย่า...อุ๊ยยย...อย่าอืยยยย....อุ๊บบบ.....อย่าจูบ.....อุ๊ย....เจ็บนะ...อย่า...นมแป๊ม....เจ็บนะนายสอง....อย่าดูดซี่....โอ๊ยอย่าดูดนมแป๊มนะ....อุ๊ย..นายสอง.....พอเถอะนะนายสอง...อย่าอูยยย.....ซีดดดด....อูยย....นาย...นายย...สอง....อูยยย....เสียวนะนายสอง....อืยยย....อูววว...อย่า.....โอย...นายสองนิ้วอย่าลึก....อย่าลึกนะ...เจ็บ...นายสอง....อูยย....ถูตรงนั้นเบาๆ....โอยยนายสองแป๊มเสียวนะ....พอแล้ว....เสียวไปหมดแล้ว....โอยยนายสองอย่า...อูย..นายสองอย่าคะอย่าดูดตรงนั้น...โอ๊ยย....เสียวจังเลยสอง....แป๊ม...จะทนไม่ไหวแล้ว....สอง...
.............................................ปากของแป๊มร้องห้ามแต่ร่างกายเธอกลับส่ายร่อนหา.....เธอกดเนินโหนกกับเอ็นท่อนนั้นของสอง....มือไอ้สองบีบนมเธอพร้อมมือเธอที่เกาะกุมมือไอ้สองอีกที...ปากคราง...ตาปรือ อารมณ์เธอเต็มที่...น้ำไหลแฉะหว่างขา....โหนกเธอถูกไอ้สองสอดนิ้วเข้าจนลึก.....เอวเธอร่อนส่ายหา....สะโพกผายกลมกลึงโยกกระเด้ากับมือไอ้สอง...ยิ่งไอ้สองควานนิ้วไปมา...ร่างของเธอถึงกับผวากอด...เอวโยกรับ.....ไอ้สองถึงกับทนไม่ไหวรีบประกบปากจูบ...ลิ้นชอนไชจนนายสาวร้องคราง ปากบางๆถูกไอ้สองดูดเค๊นจนเธอเผยออ้ารับ...ลิ้นเธอแลบออกมาหาไอ้สอง..เธอพยามบดขยี้ปากกับไอ้สอง...เธอคงเสียวสุดๆ
.......สอง/คุณแป๊มครับ.....ผมขอใส่เลยนะครับ....ทนไม่ไหวแล้ว....
.......แป๊ม/อือสอง....แป๊ม....แป๊ม....สองค่อยๆนะ.....ของสองใหญ่มาก....แป๊มกลัวเจ็บคะสอง.....โอววมันใหญ่จริงๆนะ...
.......สอง/ครับคุณแป๊ม....ผมจะค่อยๆ...ไม่ให้คุณแป๊มเจ็บครับ.....
......................................สองก้มลงจูบปากนายสาว.....พร้อมควานลิ้นทั่วกระพุ้งแก้มเธอ....ไอ้สองดูดลิ้นนายสาวอีกเพื่อลุกเล้าอารมณื....มือของไอ้สองเกาะกุมแล้วใช้นิ้วแหวกกลีบเสียว..มันดันนิ้วลงจนมิดและวถูไปมา...แป๊มร้องคราง....แอ่นเอวหา...เอวส่ายร่อนตามแรงกระสัน....มือกอดลั้งคอไอ้สองลงมาจูบปาก เธอขยี้อย่างหนัก...ปากร้องขอ...
........แป๊ม/...เร็ว....สองเร็วๆ..แป๊มทนไม่ไหวแล้ว...เอาเถอะ...ใส่ของสองในแป๊มเลย.....
........สอง/ครับ....คุณแป๊มบอกสองซิครับว่า...เอาแป๊มเถอะแป๊มเงี่ยนแล้ว....สองเย็ดแป๊มนะคะ...แป๊มเงี่ยนทนไม่ไหวแล้ว....คุณแป๊มพูดซิครับ
........แป๊ม/คะ...สองแป๊มเงี่ยนแล้ว....เงี่ยนมากๆเลยคะ...สองเย็ดแป๊มเดี๋ยวนี้เลยนะคะ...แป๊มเงี่ยนทนไม่ไหวแล้ว...เย็ดเถอะคะ....เย็ดแป๊มเร็วๆ...
.........สอง/บอกซึครับว่า...สองเอาควยเย็ดแป๊มแรงๆ...แป๊มเงี่ยน...แป๊มอยากให้ควยสองเย็ดแป๊มแรงๆ....บอกซิครับคุณแป๊ม
.........แป๊ม/คะ....สองขา....เย็ดแป๊มเร็วๆ...แป๊มอยากเย็ดควยสองแล้ว....เร็วซิคะสอง....เย็ดแป๊มเร็วๆ...
.........สอง/โอววดีครับคุณแป๊ม....โอยยผมเงี่ยนจริงๆ...ผมเย็ดเลยนะ...เดี๋ยวผมจะเย็ดคุณแป๊มให้หายเงี่ยนเลย....วันนี้ผมจะเย็ดคุณแป๊มสองทีสามทีเลยนะครับ.....เย็ดให้หายอยากจริงๆ....
.........แป๊ม/เอาเลยสอง.....แป๊มก็เงี่ยนเต็มที่แล้ว...เย็ดแป๊มแรงๆหลายๆทีก็ได้คะ....เร็วๆสอง...แป๊มโอย...แรงๆคะสอง...อูย..เย็ดแรงๆ....กระแทกอีก....อูยสองขา...แป๊มอยากจริงๆ....ควยของสองใหญ่มากรู้มั๊ย....เย็ดเลยคะ....อูยยย...ดี..สองดีจริงๆ....อีกสองคะอีก..กระแทกลึก....แป๊มอ้าสุดๆเลย...สองจ๋าเย็ดแรงๆ.....อูยยอืออ....ใกล้แล้วสอง...ควานอีก...สองเย้ดถึงใจแป๊มมากเลย.....โอย....ใกล้แล้วสองขา....แป๊มใกล้แล้ว....โอยยจะทนไม่ไหวแล้ว...สองจ๋า....อืบยยย....สองไม่ไหวแล้ว....ออกแล้วน้ำ.....ออกแล้ว...น้ำออกแล้ว...อย่าหยุดนะคะ...สองอย่าหยุด....เย็ดอีก....เย็ดอีก....อูยยยย
.......................ร่างของแป๊มกระตุกกอดของไอ้สองแน่น....เธอมีอารมณ์อย่างมาก....คำพูดหยาบคายที่ไม่เคยพูดเธอก็พูด...อารมณ์มันกระเจิงไปกับความกระสัน.....ปากกดจูบไอ้สองไม่ห่าง...โหนกแอ่นเด้งรับไอ้สองตลอด...ในร่องหลืยตอดรัดท่อนเอ็นไอ้สองอย่างแรงๆเป็นระยะ...สะโพกแอ่นขึ้ร ส่ายไปมา นมเต่งสั่นไหว ปากไอ้สองก้มลงดูดนมนายสาว ร่างเธอร่านไปมา....ไอ้สองดูเม๊มหัวนมทั้งสอง...ลิ้นระรัวจนรานสาวต้องกดร่างมันไว้.....เธอรู้สึกเบาตัว...แต่เธอไม่นึกว่าเธอจะทำได้ขนาดนี้ แต่เธอยอมรับว่าเธอสุขไม่เคยแบบนี้มาก่อน ไอ้สองกระซิบข้างหูนายสาว
......สอง/คุณแป๊มเดี๋ยวผมขอต่อนะครับ....ผมยังไม่เสร็จเลย....คุณแป๊มสบายไปก่อนผมแล้ว....
......แป๊ม/ก็สองทำจนแป๊มทนไม่ไหว....แล้วนี่...ดูซิ.....ยังคาอยู่ในตัวแป๊มเลย.....โอววยังใหญ่คับแน่นไปหมด....
......สอง/คุณแป๊ม.....เดี๋ยวถ้าผมให้คุณแป๊มดูดของผม.....คุณแป๊มช่วยผมนะครับ....
.........................ไอ้สองดึงท่อนเอ็นออกมา...มันเงาวาวไปด้วยคราบน้ำ...ไอ้สองจับมาทางปากนายสาว...พร้อมทั้งจับกดลงที่ริมฝีปากเธอ.....แป๊มเธออายมากที่จะอมท่อนเอ็นของไอ้สอง...แต่เมื่อเธอได้สัมผัสด้วยมือเป็นครั้งแรก เธอถึงกับขนลุก....มันผงกหัวในอุ้งมือเธอ...หัวบานแดงพองโต....มันกระดกตามแรงที่ไอ้สองกำหนด....แป๊มค่อยๆอ้าปาก....เธอค่อยๆอมมันเข้าไป...เธอเริ่มดูดตามที่ไอ้สองบอก...เธอดูดลงช้าๆ...ลิ้นเริ่มเลียรอบหัวหยัก....เธอดูดเข้าปากเกือบทั้งลำ...เธอรูดเข้าออก....เธอทำไปพร้อมกับความเสียวซ่านในตัว....ไอ้สองเสียวแทบบ้า...มันกดเอวกระเด้ากับปากเธอ...ช้าๆและเร็วขึ้น....ไอ้สองจับหัวนายสาวกดจ่อและกดเข้าดึงออก..ทำซ้ำไปซ้ำมา....แป๊มเริ่มกระสันไปกับท่วงท่า...เธอครางออกมาตามไรฟัน....ร่างเธอสั่นไหวเมื่อไอ้สองกระเด้าถี่ๆ..ปาก....ริมฝีปากเผยอไปกับท่อนเอ็น...เมื่อไอ้สองรูดเข้าออกหนักๆ...มันเริ่มเสียว...มันร้องครางพร้อมกดปากนายสาวแน่น...มันกระเด้าถี่ๆ...ไอ้สองกระตุกร่างสามสี่ครั้ง...มันปล่อยน้ำกามเข้าปากนายสาว...มันกดแน่น...แป๊มไม่มีทางเลือกนอกจากกลืนมันลงไป....เธอกลืนจนหมด...ปากเธอเลียที่หัวบาน...ไอ้สองสุขมาก...มันกอดเธอลงเคียงข้าง.....
........แป๊ม/สอง....แป๊มไม่อยากเชื่อเลยว่าแป๊มจะทำแบบนี้.....มัน....บอกไม่ถูกเลยว่ามันเกิดขึ้นแล้ว....เพราะอะไร...
........สอง/คุณแป๊ม....ความสุขครับ...แล้วก็ความเงี่ยนครับ
........แป๊ม/บ้า...สองนี่เธอ....
........สอง/หรือไม่จริงครับคุณแป๊ม.....คุณแป๊มเงี่ยน....ผมก็เงี่ยนจึงเกิดแบบนี้......ผมเห็นคุณแป๊มช่วยตัวเองในห้องน้ำ...โอวววสุดยอดมากครับ.....ผมชอบจริงๆ...
.........แป๊ม/บ้านายสอง.......มาแอบดูแป๊ม.....
....................................แป๊มบอกให้สองกลับไปก่อน...แล้วค่อยมาใหม่.....ไอ้สองบอกมันอยากอีก....มันอยากเอาคุณแป๊มอีกที....แป๊มขอร้องบอกพอก่อนคืนนี้.....ไว้วันหลัง......ไอ้สองกอดจูบนายสาวพร้อมกระซิบเรียกนายสาวว่า...เมียจ๋าผัวอยากเอาเมียคนนี้จริงๆ....แป๊มทุบไหล่ไอ้สองเบาๆ...พร้อมบอกว่า...ถ้าอยากเอาเมียคนนี้ก็ต้องรอพรุ่งนี้นะ....นะจ๊ะผัวจ๋า.....เท่านี้ไอ้สองก็ตัวลอย...แอบยิ้มในใจ....

.................ไอ้สองไม่อยากขัดใจคุณแป๊ม....แต่มันบอกเพียงว่า....พรุ่งนี้มันขอนอนค้างทั้งคืนกับคุฯแป๊ม.........แป๊มยิ้มให้ไอ้สองก่อนจากไป

.....................................รุ่งขึ้นแป๊มไปทำงานตามปกติ...เธอรู้สึกเพรียบ้าง....แต่ที่โหนกเธอรู้ซึกเจ็บ...มันคงช้ำเพราะขนาดของท่อนเอ็นเจ้าสองทีใหญ่คับตึง.....แป๊มเธอยังคงดูดีเสมอในชุดทำงาน....เจ้าสามคนไม่อยู่แถวนั้น...แป๊มขับรถออกไป...เกือบสายวันนี้...แป๊มก้าวลงจากรถอย่างมั้นใจเหมือนทุกวัน...เธอกล่าวทักทายกับทุกคนที่เธอเดินผ่าน...สายตาของพนักงานหลายคนมองเธอจนสุดสายตา ในใจของเขาเหล่านั้นไม่พ้นคิดอยากล่อเธอกันทั้งนั้น....โดยเฉพาะคุณดนัย...อายุปาเข้าไปเกือบสี่สิบห้าแต่ใจเจ้าชู้และชอบเรื่องแบบนี้....ทุกวันจะต้องหาเรื่องเข้าไปหาคุณแป๊มเพื่อพูดคุยแต่ใจจริงคืออยากเห็นของลับในตัวนายสาว..อยากเห็นขาเรียวหรือบางวันคุณดนัยแอบเห็นเนินหอยคุณแป๊มเต็มตายามเมื่อเธอนั่งไม่ระวัง คุณดนัยจะคอยเอาใจคุณแป๊มอยู่เนืองๆ....และเมื่อเวลาใดที่คุณแป๊มนายสาวจะออกไปข้างนอก นายเจียดและนายกิจจะรีบเข้ามาเปิดประตูให้นายสาว...ไม่ใช่อะไรเขาทั้งสองอยากดูขาขาวๆหอยนูนๆของคุณแป๊มยามคุณแป๊มก้าวขึ้นรถ....จนพวกนี้เอาเรื่องแบบนี้มาคุยกันว่าใครเห็นมากกว่ากัน
......................................แป๊มบอกปฏิเสธเจ้าสองเรื่องของคืนนี้...เธอไม่พร้อมและไม่ว่าง...เจ้าสองดูผิดหวังแต่ก็ไม่กล้าอะไร....มันเก็บความลับเรื่องนี้ไว้คนเดียว....เพราะนายสาวสั่งไว้....รุ่งเช้าคุณแป๊มกำลังจะขึ้นรถ...เจ้าปุ่นแอบขึ้นบนต้นไม้ใกล้ที่จอดรถ...สายตามันจับจ้องที่เรียวขาคุณแป๊ม...โอววมันยิ้มกระหยิ่มใจ...มันเห็นแล้วหอยนูน...มันเห็นเรียวขางาม...มันเก็บภาพนั้นไว้......รถคุณแป๊มจอดสนิดนายเจียดเดินเข้ามาพร้อมเปิดประตูรถให้....
......เจียด/สวัสดีครับคุณแป๊ม.....สบายดีนะครับวันนี้
......แป๊ม/สวัสดีจะนายเจียด....ขอบใจนะคะ
........................................สายตาของนายเจียดจับจ้องที่ร่องหว่างขาของนายสาว...ปากมันห่อสูดเบาๆเมื่อมันเห็นข้างในกระโปรงนายสาว....กางเกงในสีขาวอวบนูนตรงหว่างกลาง มันช่างโหนกนูนน่าจูบยิ่งนัก...โคนขาอ่อนสวยงาม..เจียดแทบบ้าที่ได้เห็น...เจียดต้องระงับความรู้สึกเมื่อเดินตามนายสาวพร้อมถือกระเป๋าเอกสารไปส่งที่ห้องทำงาน...เจียดวางกระเป๋าพร้อมแอบมองก้นงามผ่านผ้าชุดกระโปรง...แนวผ่าซีกด้านข้างเจียดเพ่งสายตาจาบจ้วง พยามมองอยู่แบบนั้น
....แป๊ม/อ้าวนายเจียด...ไปได้แล้ว
....เจียด/ครับคุณแป๊ม...ไปครับ....
..........................................แป๊มนั่งทำงานเพียงลำพัง วันนี้หนิงลาไปเยี่ยมพ่อที่ป่วย...เมื่อเลขาฯไม่อยู่งานที่ค้างไว้ก็เลยทำต่อไปไม่ได้ในบางเรื่อง แป๊มวันนี้จึงว่างกว่าทุกวัน.....เธอเดินออกไปสูดอากาศภายนอกบ้าง....เดินดูพนักงานต่างๆทำงาน....ยามเธอเดินผ่าน...กลิ่นหอมรัญจวนของเครื่องหอมของเธอมันช่างยั่วใจชายยิ่งนัก...การเดินตรวจตราในชุดกระโปรงสูตรสั้นมันทำให้สายตาพนักงานหลายคนแทบจะลืมหน้าที่....เธอแวะที่ห้องจัดเลี้ยง...คุณดนัยรีบออกมารับพร้อมกล่าวชื่นชมเธอถึงความสวยและเก่งทำเอาพนักงานคนอื่นที่รู้ทันอดหัวเราะไม่ได้....แป๊มเดินเลยไปถึงหน้าโรงแรมนายเจียดและนายกิจต่างรีบเข้ามาสอบถาม...นึกว่านายสาวจะออกไปข้างนอก....
...........................................แป๊มกลับบ้านเร็ววันนี้....กลุ่มนายสองยังไม่กลับเข้ามา...รปภ.ชื่นเปิดประตูทางเข้าพร้อมเอ่ยถามนายสาวถึงการกลับมาบ้านเร็วกว่าทุกครั้ง...
.....ชื่น/วันนี้คุณแป๊มกลับมาเร็วนะครับ
.....แป๊ม/จะลุงชื่น....วันนี้งานเสร็จไว....เลยอยากพักผ่อนคะ
.....ชื่น/คุณแป๊มจะให้ผมรับใช้อะไรหรือเปล่าครับ
.....แป๊ม/ไม่มีจะลุง...เออลุงคะ...สามคนนั้นยังไม่มาหรือ....
.....ชื่น/ยังครับ....วันนี้เจ้าสามคนคงกลับดึกเพราะต้องเอาใบไม้ที่ตัดมาเผา...มันคงต้องรอจนไฟดับถึงกลับหละครับ
.....แป๊ม/ลุงชื่น....พวกนายสองพูดอะไรบ้างรึเปล่าคะ...หมายถึงเรื่องของที่นี่หรือเรื่องอื่นๆ
.....ชื่น/ไม่ครับคุณแป๊ม...ไม่เห็นพูดอะไร....มีอะไรรึเปล่าครับคุณแป๊ม....
.....แป๊ม/ไม่จะลุง....ไม่มีอะไร....
...........................................ลุงชื่นถึงแม้อายุจะมากแล้วแต่แกก็อดไม่ได้ที่จะแอบมองคุณแป๊มนายสาวที่ขณะก้าวลงจากรถ...สายตาลุงชื่นจับไปที่เรียวขาและกลางร่องหว่างขา...ยามที่คุณแป๊มก้าวลงกระโปรงมันเลิกขึ้นจนเกือบสุด...หอยนูนมันดันออกมา...โคนขาขาวๆขอบกางเกงในแลเห็น..หัวใจคนแก่อย่างลุงชื่นพองโต...ลุงชื่นมองจนคุณแป๊มสังเกตเห็น..เธอเห็นสายตาของลุงชื่นจ้องมองในกระโปรงเธอ...แป๊มเธอถึงกับยิ้มในความรู้สึก...นี่ขนาดคนแก่อย่างลุงชื่นยังไม่ยอมแพ้...ยังมีใจอยากในเรื่องเซ็กซ์...แป๊มหยุดชะงักนิดหนึ่งขาทั้งสองก้าววางอยู่ที่พื้นด้านนอกรถส่วนก้นเธอยังนั่งอยู่ที่เบาะ...กระโปรงเลิกขึ้นสั้นมากๆ...ผิวเนียนขาวอวดโชว์ให้ลุงชื่นเห็น...น่องเรียวสวยดูโดดเด่น.....ถ้าคุณแป๊มเขยิบตัวอีกนิดและเอี้ยวตัวไปหยิบกระเป๋า...ลุงชื่นต้องเห็นลึกลงไปอีกแน่...หอยนูนๆต้องอวดออกมาอย่างแน่นอน...และก้อย่างที่คิด....คุณแป๊มเอี้ยวตัวก้มลงหยิบกระเป๋าเอกสารด้านหลัง...หอยนูนก็อวดโชว์หว่างขาเธออ้าออกโดยแรงเบี่ยงตัว...ความอวบอูมของโหนกเนินมันเห็นออกมาหมด...ขาอ้าจนเห็นไรขนไหมข้างขอบกางเกงใน...ลุงชื่นจ้องมองนายสาว...ท่อนเอ็นคนแกอย่างแกแข็งขึ้นมา...คุณแป๊มลุกขึ้นจากรถพร้อมมองไปที่ลุงชื่นที่แกจ้องมองเธอแบบลืมหายใจ...
.....แป๊ม/ลุงชื่น....มองอะไรคะไม่เคยเห็นหรือไง....เดี๋ยวก็หัวใจวายหลอก
.....ชื่น/ครับ...เปล่าๆ...ครับ...
.....แป๊ม/จ้องอยู่นั่นแหละ....ชอบดูหรือแบบนี้....
.....ชื่น/เปล่าๆครับ....
............................................ลุงชื่นรีบออกเดินไปที่ของแก....ไม่เหลียวหลังกลับมา....แป๊มหัวเราะที่เธอทำให้ลุงแก่เกิดความรู้สึก.....เธอมองตามลุงชื่นออกไป.....แป๊มเปลี่ยนชุดสบายๆอยู่บ้าน....เธอนั่งอ่านหนังสือจนหลับที่โซฟานุ่ม....เกือบสี่ทุ่มเสียงพวกนายสองกลับเข้ามา.....แป๊มลุกขึ้นปิดไฟชั้นล่างและขึ้นนอน....เธอยืนมองที่หน้าต่างผ่านไปยังกลุ่มนายสอง...เธอนึกไม่ถึงที่เธอยอมมีอะไรกับนายสอง...แต่เธอยอมรับว่าเธอสุขมากกับบทรักที่นายสองมอบให้....ความรู้สึกดีและความเหงาก็เริ่มขึ้น....เธอมองดูนายสองและเพื่อนจนลับตา.....สายตาเธอมองไปยังป้อมยามที่ลุงชื่นอยู่...กะเวรกลางคืนเป็นอีกคนที่เธอไม่รู้จักนัก...เธอนึกถึงสายตาลุงชื่นที่มองเธอ...มองสิ่งซ่อนที่อยู่ใต้กระโปรงเธอ....สายตาของลุงหื่นกระหายไม่แพ้นายสอง...ความนึกคิดของลุงชื่นคงไม่ต่างไปจากนายสอง...แป๊มนึกถึงภาพดังกล่าวมันทำให้เธอเกิดอารมณ์...โอววมันช่างทรมาน.....แป๊มบอกกับตัวเองว่าไม่มีทางที่เธอจะไปหานายสองอีก...และตอนนี้ถ้าไปเธอต้องเจอกับคนสามคนคือนายสอง นายปุ่น และนายปัน เธอคงโดนพวกนี้ข่มขืนแน่ๆ.....แต่อารมณ์ตอนนี้มันเหลือทนจริงๆ...อยากให้ใครสักคนมาช่วย...อยากทำรักโดยพูดคำหยาบๆอย่างนั้นอีก...มันช่างวิเศษสุขจริงๆ.......
...........................................แป๊มรู้สึกอึดอัด.....อารมณ์อยากมันมาก....โอยยจะทำอย่างไรดี.....แป๊มตัดสินใจขับรถออกไปที่โรงแรม....เธอคงต้องการให้คุณดนัยมาปลดปลื้องความไคร่...คุณดนัยเฒ่าหัวงูในสายตาเพื่อนร่วมงาน...คุณดนัยมีครอบครัวแล้วเธอไม่ได้หวังแย่งเขามาอยู่กับเธอ เธอหวังเพียงให้เขามาปลดปล่อยความกำหนัดในตัวเธอเพราะยามนี้เธอต้องการอย่างมาก....รถเธอจอดด้านข้างโรงแรมที่เดิม...เวรกะกลางคืนเธอไม่ค่อยรู้จักนัก...ไม่ว่าคนเดินกระเป๋า...รปภ.....หรือประชาสัมพันธ์....

............................มีตอนต่อครับ........ไว้พบกันครับ

pongsan

เรื่องนี้น่าสนุก....ตรงที่สาวลูกพ่อเลี้ยง กลับพิศมัยในรสกามจากชายต่ำศักดิ์กว่า!  ::Horror:: ::Horror::   แถมบอกด้วยว่าชอบแรงๆเถื่อนๆ!! ::Ajark:: ::Grimace::

review1972

ชอบแนวนี้มากๆครับแต่ชอบแบบกว่าจะเอากันได้ก็ยากนิดนีงไม่ง่ายเกินความจริงมากไป ขอบคุณมากครับ