ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก้อย 1.0

เริ่มโดย Iamhero, เมษายน 29, 2010, 03:21:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iamhero

ก้อย 1.0
โดย ท่านukisa

สวัสดีครับผมชื่อ บี ครับ มีประสพการฟันสาวมาหลายคน คนที่จะเล่าเธอชื่อ ก้อย สูง 167 หน้าอก 32 เอว 24 ก้น
33 ปรกติผมจะฟันแต่สาวหมวยหุ่นอึ้มนะ แต่ไม่รู้ทำไมช่วงนั้นเกิดอยากลองสาวผอมผิวสีแทนบ้าง สงสัยคงจะ
กินขาวอึ้มมาเยอะเลยเบื่อ มาต่อกันเลยผมติดต่อสั่งซื้อของกับบริษัทฯ ก้อย ประจำได้คุยกันทุกวัน เริ่มสนิดสนม
เริ่มมีถามถึงเรื่องแฟนกัน ตอนนั้นผมเองก็เพิ่งเลิกกับเด็กเลยว่างส่วน ก้อย เองก็กำลังผิดหวังจากคนที่ไปหลงรัก
แรกๆ ผมก็จีบไปเรื่อยๆ ตามประสาคนเจ้าชูนะ จนกระทั้งวันนึง ก้อยเข้ามาหาผมที่บริษัทเอาของขวัญปีใหม่มา
ให้ ผมถึงได้เห็นหน้าตาของ ก้อย และสัดส่วน เธอหน้าคมผมยาว ผิวสีแทนแต่ไม่คล้ำเท่าไหร หุ่นก็ดูบางๆ
ตอนนั้นผมคิดในใจว่าเจอแล้วของที่อยากลอง ยังไงต้องฟันเธอให้ได้ หลังจากนั้นผมก็รุกคืบมากขึ้นจากเดิม
แหย่ไปวันๆ ก็จีบหนักขึ้นเธอเองก็ดูชอบผมเหมือนกันคงเพราะว่าผิดหวังจากหนุ่มเพื่อนร่วมงานที่คบกัน
แต่สุดท้ายก็มาปฏิเสธที่จะเป็นแฟนเธอ ผมก็จีบอยู่นานแต่ก็หาโอกาสไม่ได้ซักทีจนทนไม่ไหว ต้องไปหาที่ระบาย
ผมก็ไปเพชรบุรีเจอน้องคนนึงชื่อ เจน หุ่นใกล้เคียงก้อยมาก แต่อายุน้อยกว่าเยอะ ผมกะว่าเย็ดเจนแก้ขัดไปก่อน
แล้วกันผมก็พาเจนไปเปิดห้อง เจน ก็ถอดเสื้อผ้า ระหว่างนั้นผมก็ถอดของตัวเองและแอบดูสัดส่วนเธอ
ไปด้วย หุ่นผอมๆ ก้นเล็กกำลังดี ทำเอาของผมตั้งเลย ผมคงหลงสาวผิวแทนเอามากๆ ปรกติเห็นสาวถอด
เสื้อแล้วก็ไม่แข็งเท่าไหรต้องให้มาโม๊กให้ก่อนถึงแข็งได้จากนั้นน้องเค้าก็ใส่ผ้าขนหนูมานั่งด้วย แล้วก็เอามือมาจับ
ของผมซึ่งแข็งตั้งโด่อยู่ใต้ผ้าขนหนู เจน ก็ถามว่า พี่เพิ่งเคยหรอค่ะแค่นี้ก็แข็งแล้ว ผมตอบว่า
กับสาวสไตร์นี้เพิ่งครั้งแรกแต่ทำสาวน้ำแตกหลายคนแล้ว เจนหัวเราะแล้วจับของผมออกมานอกผ้าแล้ว
ก็รูดเล่น เธอบอกว่า โหพี่ค่ะแข็งจังหนูอยากน้ำแตกแล้วซิ ผมก็บอกเธอว่างั้น เจน ก็อมให้พี่ก่อนซิเดี๋ยวพี่จะทำ
ให้ เจน น้ำแตกหลายๆ รอบ พร้อมทั้งเอามือสองข้างจับแก้มเจน แล้วก็จับให้ก้มลงมาหาควยผม เจน ร้องว้าย
ผมปล่อยมือ ผมถามว่า เป็นอะไรอมต้องถุงหรอ เธอบอกว่าเปล่าค่ะ แต่อยากให้ไปอาบน้ำกันก่อน พี่น่ารัก
เจนอมสดให้ได้ จากนั้นเธอก็จับควยผมแล้วดึงไปที่อ่างน้ำวน เจน ถอดผ้าขนหนูออก ส่วนผมหลุดตั้งแต่เธอ
จับของผมเล่นที่เตียงแล้ว ได้เห็นหุ่นเธออีกครั้งผมอยากมากจนเผลอกระดกควย เธอร้องอุ้ย ก้มลงไปที่ควยผม
แล้วทำเป็นแกล้งถามควยผมว่าอยากแล้วหรองั้นมาจุ๊ฟให้ทีนึงก่อนนะ เธอรูดควยผมจนหัวบานมันเป้งสุดๆ
แล้วก็งับมาที่ส่วนหัวแล้วก็เอาลิ้นมาเลียรูฉี่ ผมเสียวมากแทบอยากจะกระเด้าปาก เจน ให้น้ำออกให้สะใจ
แต่ เจน เหมือนรู้ทันผละตัวออกแล้วหนีลงไปในอ่างก่อนผมได้แต่ยืนควยกระตุกให้เธอขำอยู่นอกอ่าง
จากนั้นผมก็ตามเธอลงอ่างไป อ่างใหญ่มากเป็นจากุซซี่เพราะผมเปิดห้องวี ซึ่งดูเจนชอบใจมากปรกติเธอคง
ขึ้นแต่ห้องธรรมดาอ่างไม่ใหญ่เท่าไหร พอลงไปในอ่างผมก็เริ่มนอนแผ่ มันเป็นตามปรกตินะเหมือนรู้งาน 55
เจนก็เข้ามาหาเริ่มเอาหน้าอกน้อยๆ ของเธอมาถูกไปมาที่หน้าอกผม แล้วก็เอาสบู่เหลวมาราดที่หน้าอกเธอแล้ว
ก็เริ่มให้หน้าอกแทนฟองน้ำถูตามตัวผมไปเรื่อยๆ รู้สึกทั้งนิ่มและเสียวเวลาถูกนมเจนถูไปทั่วร่างเธอเองก็คราง
เป็นบางครั้งเวลาหัวนมที่แข็งชูชันของเธอบดบี้กับตัวผม แล้วเจนก็ถูไปทั่วเธอให้ผมหันหลังด้วย เธอเยี่ยมจริงๆ
พอเธอไปทั่วแล้วก็เหลือ 1 ทีที่เธอยังไม่ได้ถูนั่นคือควยผมนั่นเอง เธอให้ผมงอเข่าขึ้นเพื่อที่ตัวเธอจะได้สอดขามา
ใต้ตัวผมด้วยท่าทุกเข่าสองข้างแขนเธอสองจับให้ขาผมหนีบเอวเธอไว้ ท่านี้ทำให้เธอสามารถเอาขาดันสะโพก
ผมเพื่อให้ควยผมขึ้นมาให้เธอทำความสะอาดได้ง่ายๆ เริ่มแรกเจนก็เอาสบู่ใส่มือมาถูกให้ก่อนจากนั้นก็เริ่มชัก
เธอทำความสะอาดทุกซอกทุกมุมจนผมเสียวไปหมด หน้าเธอดูตั้งใจมาจนผมอดหัวเราะไม่ได้ เธอหยุดทำแล้ว
ถามว่าขำอะไร ผมบอกว่าเปล่า เธอก็บอกว่าดีงั้นเดียวจะทำให้หัวเราะไม่ออก เธอเอาสบู่มาราดนมตัวเองอีกแล้ว
ผมเดาได้ทันทีว่าเธอจะทำอะไร เจนบีบหน้าออกเข้าหากันโดยมีควยผมอยู่ตรงกลางแล้วเอานมรูดขึ้นรูดลงกับ
ควยผม ผมเสียวมากเริ่มมีเผลอครางออกไปบ้าง เจนยิ้มทำหน้าเหมือนพอใจ จากนั้นเธอก็เอาน้ำล้างสบู่ที่นมออก
แล้วก็กลับมาถูควยผมต่อ ตอนนี้ไม่มีสบู่ช่วยหล่อลื่นแล้วมันทั้งเจ็บทั้งเสียวเลยเวลาหนังควยโดนนมนิ่มๆ ถู
ตอนนี้หัวบานผมเป็งเต็มที่มันใหญ่ขึ้นกว่าตอนเจนเล่นครั้งแรก เจนก้มหัวลงมาแล้วก็เริ่มดูดหัวบานผม
ผมร้องออกมาอย่างลืมตัว ผมรู้สึกว่าเจอขำแน่ๆ แต่ไม่มีเสียงออกมาเพราะหัวบานผมอยู่ในปากเธอ เธอทำไปซัก
พักผมรู้สึกว่าเธอเหมือนนั่งไม่นิ่งส่ายก้นไปมา เจนคงเสี้ยนแล้วผมเลยเอื่อมมือมาขย้ำนมเธอ เจนเสียวมากเอาเล็บ
จิกแขนผม ตอนนี้เธอใช้ปากกับควยผมอย่างเดียวเพราะว่าผมขย้ำนมเธออยู่ เจนหน้าแดงมีเสียงอู้อี้ออกมาเวลา
อมของผมสงสัยเธอเสียวที่ผมบี้หัวนมเธอ ผมจึงเอามือจับสองแก้มเธอแล้วยกหน้าเธอขึ้นจากควยผมเจนทำหน้า
งง ตอนนี้ผมทำแทนเธอบ้างผมจับขาเธอมาโอบเอว ด้านบนผมก็รุกเธอด้วยปากและลิ้นไซ้ซอกคอเลียกินความ
หอมของเธอไปทั่ว ตอนนี้ผมเอาคืนเธอได้แล้วเธอเป็นฝ่ายครางบ้าง ขาเธอรัดผมแน่น เจนเอาหีถูกับควยผม
ที่ตั้งเป็นลำเธอดูเสียวมาคงเพราะถูกันในน้ำไม่มีอะไรหล่อลื่น ตอนนี้ผมก็อยากเต็มที่แล้ว ผมขยับดันน้องเจน
ไปชิดขอบอ่างเพื่อเตรียมกระทุ้งหีน้องเค้าให้หายอยาก เจนคงรู้ตัวเอาขาหนีบผมแน่นไม่ยอมให้ผมขยับเอว
เอาควยทะลวงเธอได้ เธอคงกลัวผมเย็ดสดไม่ใส่ถุง ผมเลยก้มมาดูดเฟ้นนมเธออย่างเมามันเธอครางไม่หยุด
เจนคงทนไม่ไหวมากระซิบบอกผมว่าเอาควยถูหีนะอย่าเย็ดเธอกลัวท้อง ผมตกลงเธอก็ปล่อยขาที่รัดเอวผมไว้
เริ่มเอาหีมาถูควยผมใหม่ แต่คราวนี้ผมก็กระเด้าความส่วนหัวบานแหวกแคมเจนเหมือนจะเข้าไปแล้วเสยขึ้น
ทำเอาเธอร้องครางเสียงดัง ผมทำกับเธอท่านี้อยู่ซักพักเจนก็กระตุกหยุดเอาหีถูควยผมเธอคงเสร็จแต่ผมยัง
ไม่เสร็จเลยให้เธอโก้งโค้งผมจะเสยหีเธอจากด้านหลังบ้าง เจนก็ตกลง เจนหันหลังจับขอบอ่าง ก้นเล็กกระชับ
ไม่ใหญ่แต่ก็พอที่จะเย็ดให้ใข่กระทบดังพับๆ ได้ ผมจับให้เธอยกขึ้นมาแล้วก็เริ่ม ผมแกล้งยัดหัวควยเข้าไปใน
หีเธอเลย เธอร้องห้ามใหญ่ผมบอกว่ามันลื่นโทษทีแล้วก็เอาออกน้ำเธอไหลออกตามหัวควยผมเลย ส่งสัยจะเสียว
มาก จากนั้นก็เริ่มเสยหีเธอท่านี้ผมรู้สึกมากกว่าถ้าด้านหน้าเพราะควยผมเสยหีเธอแล้วยังได้มาถูต่อกันร่องก่อนเธอ
อีก ผมเห็นรูก้นเจนขมิบไปขมิบมาตลอดเธอคงเสียวรูก้นด้วยผมเลยลองเอาควยดันรูก้นเธอดู เจนร้องอีกครั้งแต่
ไม่ได้ห้ามผม ผมจึงเริ่มเดินหน้าดันด้วยควยเข้าในรูก้นเธอมันฟิตมาแค่หัวยังยากแล้วก็ตอดตลอดทำเอาผมแพ้
แตกเธอ ผมน้ำออกเธอก็ครางอีกครั้งคงเพราะโดนน้ำอุ่นๆ พ่นในรูก้นนะ เจนล้างควยให้ผมอีกครั้งและให้ผมไป
นอนรอเธอบนเตียงพร้อมทั้งทำเสียงกระเส่าบอกว่าเจนเพิ่งได้สองเอง วันนี้ไม่หมดแรงไม่ยอมให้กลับ
ผมก็ไปนอนที่เตียงหยิบโทรศัทพ์มาดูว่ามีใครโทรมาหรือเปล่าก็เจอว่า ก้อย เพิ่งส่ง sms ว่าคิดถึง ผมก็ส่งกับ
ไป น้องเจนอาบน้ำเสร็จแล้วเดินมาหาที่เตียงพร้อมถุงยาและเจลและกระกาษทิชชู ผมจะว่างโทรศัพท์เธอบอกเล่น
ไปเถอะเดี๋ยวเธอปลูกอารมให้ เจนเริ่มเลียหน้าขาผมเรื่อยมาที่ไข่ sms ก้อยมาอีกแล้ว ผมเริ่มคิดว่าที่กำลังเลียไข่
ให้ผมเป็นก้อยก็ดีซิเลยส่ง sms กลับไปบอกว่าจะเลิกคบคนอื่นหมดมารักก้อยคนเดียว เธอก็ sms กลับมาอีกว่า
จะเชื่อได้ไง ตอนนี้ เจน อมควยผมแล้ว ผมคงต้องเผด็จศึกทั้งสองทางเลยส่ง sms กับไปหาก้อยว่างั้นวันศุกร์
เย็นมาพบกันหน่อยแล้วจะทำให้ก้อยรู้เองว่าผมรักก้อยแค่ไหน ผมลองเสี่ยงส่งข้อความแบบขอมีอะไรด้วยแบบ
นี้ลองใจเธอ เธอตกลงแล้วบอกว่านอนแล้วนะ ตอนนั้นมันก็ตี 1 กว่าแล้ว ผมจัดการไปได้ 1 เหลืออีก 1 ที่กำลัง
ผงกหัวขึ้นๆ อยู่ที่ส่วนล่างผม ผมว่างโทรศัพท์ เจอแอบมองแล้วหยุดอม บ่นว่านึกว่าจะเล่นจนเช้าแล้ว ผมบอก
แหมก็บอกให้เล่นเองมาเดี๋ยวพี่แก้ตัวด้วยกันทำเจนหมดแรงให้ เจนทำเสียงกระเส้าตอบว่าบ้า จากนั้นเจนก็อม
ของผมต่อตอนนี้ดูเธอเน้นกว่าเมื่อกี่มากคงเพราะเห็นผมส่ง sms อยู่ ผมบอกเจนว่าอมพอแล้วขอเย็ดเถอะ
เธอหยิบถุงยางออกมาแกะใส่ควยผมมันใส่ยากมากเธอบอกว่าให้ผมใส่เองแล้วกันผมก็ลุกขึ้นนั่งแล้วใส่เอง
แทนที่ผมจะกดเจนให้นอนเพื่อยัดควยใส่หีเธอ เจอกับกอดผมไว้บอกว่าอย่านอนนะขอท่านี้หน่อยไม่มีคนทำให้ อ้อ
เธออยากท่านั่งนี่เอง เจนจับควยผมให้ตั้ง ค่อยหย่นหีให้ควยผมสอดเข้าไป แคมเธอดูอูมแล้วรัดควยผมมาก
พอหัวบานผมเข้าไปในหีเจนได้เธอซูดปากเบาๆ แล้วเริ่มขยับเอวช้า ดูเจนมีอารมมากผมปล่อยให้เธอเล่นตาม
ที่เธออยากซักพักก็เริ่มเด็งควยสวน เจนร้องอูยย หน้าตาเซ็กมากจนผมต้องเด้งสวนเธอต่อเพื่อจะได้เห็นเธอ
ทำหน้าแบบนี้ เราทำท่านี้ซักพักเจนก็กระตุกอีกครั้ง 3 แล้วนะผมกระซิบเจน เธอหน้าแดงหีก็ตอดควยผมใหญ่
จากนั้นผมก็ให้เจนนอนอยู่ด้านล่างเตรียมกระทุ้งเธอแบบเต็มที่บ้าง เจนทำตามอย่างง่ายดายเหมือนตุ๊กตา
ผมจับขาเธอพาดบ่าสองข้างจังต้นขาชิดกันหีจะได้แน่นๆ เย็ดมันๆ หน่อย จากนั้นก็เริ่มสอดควยเข้าหีเธออีกครั้ง
คราวนี้ไม่ยากนักเธอร้อง อ้าาา ผมเริ่มกระทุ้งอย่างเมามันหีเธอนิ่มและตอดดีมาก เจนครางและเด้งก้นรับควย
ผมตลอด น้ำเธอออกมากจนเละที่นอนแต่ก็ช่วยให้ผมส่งควยเข้าหีเธอได้จนสุดลำ แคมเธออูมเป่งปีบรัดควยผมมาก
ดูแล้วหีเธอคงยังผ่านควยมาไม่มากแบบนี้ต้องทำให้ติดใจต่อไปจะได้จับผูกปิ่นโตซะ (ศัพท์แฟนคลับ SL ครับ
คงมีคนเข้าใจนะ) ผมเย็ดเจนท่านี้อยู่เกือบ 10 นาที รอบสองปรกติผมถึงยากหัวควยมันชาๆ เลยเย็ดแรงๆ ติดต่อ
กันได้โดยไม่แตก  เจนกระตุกอีกครั้งแต่ครั้งนี้ผมไม่หยุดให้เธอพัก ผมยังคงซอยควยเข้าไปในหีเธอด้วยความเร็ว
เท่าเดิม ดูเหมือนเจนอยากจะบอกว่าให้หยุดก่อนแต่คงบอกไม่ไหวเพราะทั้งถึงทั้งเสียวเธอเอามือมาดันหน้าท้อง
ผมให้หยุดแต่ผมยิ่งทำเร็วขึ้นจนเธอเสร็จอีกครั้ง ตอนนี้ผมลดความเร็วลงแล้วไปกระซิบข้างหูเธอบอกว่า
เป็นไงเครื่องติดแล้วซิอยากน้ำแตกอีกครั้งมะ เจนไม่พูดอะไรแค่พยักหน้าแล้วก็หอมมาที่แก้มผม ท่านี้ผมก็เบื่อแล้ว
เลยอุ้มเธอขึ้นโดยที่ควยผมยังอยู่ในหีเธอแล้วพาไปนั่งตรงขอบหน้าต่าง ผมกระซิบเธออีกครั้งบอกว่า พี่ขอเย็ดเจน
โชว์คนอื่นนะ แล้วก็รูดม่านเปิด ผมตั้งใจกระตุ้นอารมณ์เธอ มันได้ผลเธอยิ่งหน้าแดงมือจิกหลังผมแน่น จริงๆ แล้ว
คงไม่มีใครเห็นหรอก นอกจากมันจะส่งกล่องมาดูนะ แต่เธอก็ดูมีอารมณ์มาก ผมเริ่มดันเสยหีเจน ท่านี้มันครูด
ผนังหีกับแตดเธอมากเธอครางลั่นตัวเริ่มร้อนผ่าวผมเองก็รู้สึกมากกว่าตอนซอยเธอบนเตียง เราร้องครางประสาน
กัน จนเธอแตกอีกผมก็เร่งให้แตกตามผมร้อนควยมากเพราะน้ำที่ออกมันขังในถุงยาง เจนเองก็กระตุกอีกครั้งตอน
ผมแตกในหีเธอเธอคงร้อนหีเหมือนกัน จากนั้นผมก็อุ้มเธอมานอนที่เตียง เธอถามผมว่ารังเกลียดเธอหรือเปล่า
ผมก็บอกว่าไม่นะผมเข้าใจถ้าเจนไม่มีปัญหาจริงๆ คงไม่มาทำแบบนี้ แล้วเธอก็ถามว่าผมมีแฟนแล้วหรือยัง
ผมก็ตอบยังไว้ก่อนเด็ดๆ แบบนี้เก็บไว้เย็ดได้อีกหลายครั้ง อีกอย่างเดี๋ยวผมจะเปิดประตูหลังเธอยังไงต้อง
เอาใจเธอไว้ก่อนเดี๋ยวจะอด ผมเลยชิงขอเธอเป็นแฟน เธอว่ารับได้หรอเธอทำแบบนี้โดนคนอื่นเย็ดทุกวัน
รับได้จริงๆ หรอ ผมก็ตอบว่ารับได้นะ แค่ขอผมเย็ดบ้างก็ไม่หึงแล้ว เธอก็อาย ผมก็จูบปากเธอ เพื่อให้เธอ
มั่นใจเรากอดจูบกันอยู่ซักพักดูเธอติดใจรสจูบผมมากไม่ยอมหยุดซะที พอหยุดผมเลยถามเธอว่า ไม่เคยจูบ
หรอเธอบอกไม่ตอนเสียตัวกับแฟนครั้งแรกแฟนไม่จูบแค่ดูดนมแล้วก็เย็ดเธอเลย แล้วเธอก็เพิ่งมาทำ SL ไม่นาน
ก็ไม่เคยให้ใครจูบโม๊กก็ต้องใส่ถุงเย็ดใส่ถุง ผมก็บอกว่า อืมถึงว่าหีฟิตอยู่เลย เธออายหน้าแดง ผมเริ่มมีอารมอีก
ครั้ง ครั้งนี้คงก๊อกสุดท้ายแล้วมากกว่านี้เดี๋ยวไปเจอ ก้อย ไม่ไหว ผมเริ่มใช้นิ้วรุกล้ำหีเธอ มันแฉะอีกแล้ว
คงอยากเหมือนกัน เธอเอามาไปจับมือผมให้เร่งเร็วขึ้น อีกมือจับหัวและเอาหน้าอกบดหน้าผม ผมเลยสนอง
เธอด้วยการดูดหัวนมเธอเต็มแรงเธอซูดปากแอ่นอกใส่ปากผมใหญ่ เจนเอามือไปบุกควยผมบ้างแต่ว่ามันก็ยัง
ไม่สู้นักโดนไปสองน้ำแล้วนี่นะ แต่ด้วยมือของเด็กสาวและรสชาติเซ็กของเธอทำให้ผมเริ่มสู้ขึ้นมาอีก เจนแอบ
มองแล้วยิ้มเหมือนเจอของที่ถูกใจ แต่เธอไม่รู้หรอกว่าเดี๋ยวเธออาจจะเจ็บเหมือนตอนเปิดซิงอีกครั้งผมคิดในใจ
ตอนนี้ผมสู้แล้วเธอกลับหัวไปอมให้ผม ผมก็เลียให้เธอเธอส่ายหีไปมาน้ำก็เริ่มออกมากขึ้นดูเธออยากจะให้ผม
เย็ดแล้วแต่ครั้งนี้ผมไม่เย็ดหีเธอจะเย็ดก้นเธอต่างหาก ผมจึงทั้งดูดทั้งเลียเร่งให้เธอเสร็จเพื่อนให้เธอไม่ขัด
ขื่นตอนผมเอาควยเย็ดรูก้นเธอ เจนเสร็จครั้งนี้น้ำออกมามากผมเอานิ้วแหย่หีเจนเอาน้ำไปทารูก้นเธอเธอร้องอู้
สงสัยจะรู้ตัวว่าจะโดนอะไรผมให้เธอหยุดอมจับเธอโก้งโค้งแล้วเลียเธอ เธอชอบท่านี้มากทั้งส่ายทั้งร่อนหีไปมา
ผมก็แข็งจนจะปริแล้วเลยเปลี่ยนเป็นเอาหัวควยมาถูรูหีไปมา เจอพยายามจะให้ผมเอาควยเข้าไปในหีเธอ เธอคง
รับผมเป็นแฟนแบบเต็มใจแล้ว ผมเปลี่ยนเป็นเอาหัวควยไปถูรูก้นแทนเธอร้องโอ้ว แล้วถามว่าจะทำจริงๆ หรอ
ผมบอกว่าได้ไหมไหนๆ เป็นแฟนกันพี่ขอแล้วกัน เธอก็ยอมแต่ก็บอกว่ากลัวเจ็บ ผมค่อยๆ ดันหัวเข้าก้นเธอ ครั้งนี้
ทนได้คงเพราะว่ามันยก 3 นะควยมันชาหมดแล้วเหลือแต่ความมันเวลากระทุงอย่างเดียว ผมกดหัวเข้าไปได้ เจน
ร้องว่าเจ็บผมก็ก้มไปไซ้คอเธอบีบนมเธอไปด้วยควยก็กระเด้าช้าๆ ไป ซักพักเธอเริ่มครางผมก็ดันควยเข้าไปลึกขึ้น
มันแน่มากแต่ดูเธอจะเริ่มติดใจแล้วเริ่มสายก้นรับเป็นจังหวะ ผมเอามือไปคลึงแตดเธอช่วยเพิ่มอารมณ์จะได้ไม่เจ็บ
ตอนนี้รูก้นเธอเริ่มปรับตัวเข้ากับควยผมแล้วผมกระแทกมิดด้ามไป 1 ครั้ง เจนครางแบบเสียวซ่าน ผมได้ใจก็เริ่ม
กระเด้าเร็วแรงขึ้นเจนครางดังขึ้นดังกว่าตอนโดนเย็ดหีอีกผมซอยเร็วขึ้น เจนก็กระตุก อย่างแรงรูก้นปีบรัดควย
ผมอย่างแรง แล้วเธอก็ได้รับรู้การถึงจุดสุดยอดทางประตูหลังครั้งแรก แต่มันยังไม่จบหรอก
ผมทำเป็นว่าถึงเหมือนเธอแต่ไม่เอาควยออกดันเธอนอนราบไปบนที่นอนเธอก็หมดแรงนอนตามอย่างว่าง่าย
เธอไม่รู้หรอกว่ากำลังจะเจอท่าเด็ด พอเธอดูผ่อนคลายผมก็เริ่มกระเด้าอีก เธอร้องว้าย แต่ก็ไม่ได้ขัดขืนท่านี้
ทั้งแน่นทั้งคับแถมเธอดูเหมือนจะเสียวซ่านมากๆ ผมซอยเธอไม่งั้นกะให้แตกดูเธอเสียวมากำผ้าปูที่นอนแน่น
ขาก็พยายามงอมารัดผมแล้วผมก็แตกระเบิดน้ำร้อนๆ ในรูก้นเธอ เธอแหงนหน้าร้องสุดเสียงก่อนจะฟุบหน้า
ลงบนที่นอน เจนตาคลอๆเหมือนจะร้องไห้ผมก็ปลอบเธอแล้วเราก็หลับไปทั้งคู่สรุปคืนนั้น เจน ขึ้นกับผมคนเดียว
จนเช้าพอตื่นมาเธอก็ให้ผมเย็ดเธออีกทั้งหน้าทั้งหลังสรุปผมก็หยุดงานเพราะหมดแรงกับน้องเจน ดีนะที่นัดก้อย
อีกสองวันไม่งั้นคงไม่มีแรงเย็ดเธอแน่

ช่วยกันกดแนะนำเวปข้างล่างด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ถ้าชอบก็ให้คะแนนกันด้วยนะครับ วันหลังจะหามาให้อีก
ปล.เพื่อนๆคนไหนมี    รักยม โดย Assasin008 จอมแพทย์นิรนามภาค 2 โดย กระปี่หัก นักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ โดย ลองแต่งสักนิด ดงสลัม ก้อย โดย ukisa
ตอนใหม่ๆช่วยลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
ร่วมกัน"หยุด" ร่างพ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ก่อนจะไม่มีหนังให้โหลดกัน เข้าไปที่
http://ilaw.or.th/node/883

+You'll never walk alone+

armfine

อยากตามพระเอกเลย..^^