ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหตุเกิดที่ภาคใต้ ตอนที่ 1 (ลองรักต่างถิ่น) @เดินไม่ทันเงา

เริ่มโดย littledevil, ตุลาคม 21, 2009, 11:28:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

littledevil

เหตุเกิดที่ภาคใต้(ลองรักต่างถิ่น)
February 26 2005 at 1:04 AM
No score for this post เดินไม่ทันเงา  (no login)

.............ผมผิดหวังจากความรัก ผิดหวังจากการงาน การได้ไปเที่ยวไปผ่อนคลายสมอง ช่วยได้มากทีเดียว การเที่ยวภาคใต้ครั้งนี้เป็นเสมือนครั้งแรกก็ว่าได้ ผมใช้ชีวิตกับคนพื้นเมืองไม่ว่าศาสนาไหนผมเข้าได้หมด และ............
..............".....บ่าวแฟนไปไหน....ทำไมอยู่บ้านคนเดียววันนี้
..............".....แฟนไปหาแม่ที่ปัตตานี....พรุ่งนี้กลับ
..............".....บ่าววันนี้ไปออกไปที่ร้านหรือ.....หรือหยุด..
..............".....หยุดวันนี้....พรุ่งนี้ค่อยเปิดขาย..
..............".....บ่าว....พรุ่งนี้จะแวะไปที่ร้านนะ.....ว่าจะซื้อหนังไปดูหน่อย....มีหนังใหม่บ้างรึเปล่า...
..............".....มีซิ.....พรุ่งนี้จัดให้...

..............ผมกลับบ้านที่พักที่ผมเช่าไว้. ห่างบ้านบ่าวไม่มาก.  .สายวันต่อมมาเซาะเมียบ่าวเดินผ่านบ้านผม เห็นถือของพะรุงพะรัง ผมเดินออกมาหน้าบ้านมองตามหลัง..  .โอวว ก้นสวยจังเซาะคนนี้ เอวเล็ก นมใหญ่น่าดู หัวคลุมผ้าเดินจ้ำๆจะเข้าบ้าน ผมเดินตามไปเพื่อสอบถาม
..............".....เป็นไงเซาะกลับไปบ้านมาหรือ
..............".....เซาะกลับบ้านจะ....ไปหาแม่..เดี๋ยวขอตัวอาบน้ำก่อนนะ..
.............."......ตามสบาย....ไม่ต้องชวนผมนะ
.............."......รู้จริง....ว่าจะชวนพอดี
.............."......ถ้าชวนก็อาบด้วยนะ.....จริงป่าวเซาะ
.............."......บ้า....พูดเล่น....คนบ้าจะมาอาบน้ำด้วยกันได้อย่างไร....
.............."......ไม่เห็นเป็นไร....จะช่วยถูสบู่ให้เซาะ..
.............."......ไม่ต้องเลย....ถูเองได้.....
.............."......แหม....อยากช่วยจังเลย
.............."......บ้า....
..............เซาะเข้าห้องเปลี่ยนชุดออกมาอาบน้ำ โดยลืมว่าผมยังยืนอยู่ เซาะหันมาเห็นตกใจ เธอไม่ได้โป๊อะไรเลย สวมชุดซุ่มหลวมๆสีดำ เซาะอายหน้าแดง ออกปากไล่ผมให้กลับไป ผมยืนมองเธอ ยิ้มหัวเราะให้ เธอนิ่งเงียบเหมือนโกรธ
.............".......เดี๋ยวบ่าวกลับมาเห็นไม่ดี....กลับไปก่อน
.............".......บ่าวไปร้านไม่กลับมาตอนนี้แน่...ไม่ต้องกลัวเซาะ
.............".......นั่นแหละ...มันไม่ดีนะ....กลับไปเถอะ....
.............".......ได้ครับ....แต่เซาะต้องให้ผมทำอะไรอย่างหนึ่งก่อน....
............."........จะทำอะไรเซาะ.....

...............ผมไม่ตอบแต่เดินเข้าไปกอดและจูบเธอ...ผมจูบเธอหนักๆ..ทั้งดุนทั้งดันลิ้นเข้าปากเธอ ..ผมดูดลิ้นเธอ...ดูดปากเธอ...เธอตัวสั่นๆ...ผมโถมเต็มที่...มือผมล้วงคลึงเต้านม ผมดึงชุดซุ่มเธอลงเบาๆก็เห็นเต้าทั้งสอง .ทั้งขาวทั้งอวบใหญ่...หัวนมแดงออกดำนิดๆ...ผมดูดหัวนมจนเธอคราง ...มือเธอจากดันตัวผมเปลี่ยนเป็นกอดผม...ผมดูดหัวนมเธอจนเธอแอ่นอก ..ปากคราง...ผมเลื่อนมือลงประกบโหนกเธอ...ผมคลึงผ่านผ้าเธอ...จนรู้ได้ถึงความแฉะ ...น้ำเธอไหลแฉะมากๆ...ผมเลื่อนตัวลงพร้อมดึงผ้าชุดเธอออก...เธอเกร็งตัวอายบ้าง แต่เมื่อผมฝังใบหน้าตรงโหนกเธอ...เธอถึงกับคราง..แอ่นโหนกรับ...ผมสอดลิ้นถูกเม็ดเบาๆ..เธอคราง...ผมสอดนิ้วเข้าและดูดเม็ดเธอ...โอวว...เธอครางเหมือนขาดใจ
.............".......เซาะชอบแบบนี้รึเปล่า....ชอบให้ผมใช้ลิ้นใช้ปากดูดเม็ดเซาะอีกไหม
.............".......โอว....ทำซิ....ทำอีก.....ดูดแรงๆ...ดูดอีก.....
.............".......เซาะชอบมากใช่รึเปล่า.....แล้วผมใช้เอ็นสอดใส่ข้างในเซาะนะ...
.............".......ทำซิ.....โอววว....ไม่ไหวทำเถอะ....เซาะไม่ไหวแล้ว...ทำ...ทำเร็วๆ....
.............ผมเปลือยตัวเองให้เซาะเห็น. ..ผมชักว่าวให้เซาะดู...ผมทำแรงๆปากผมครางเสียวจริงๆ...ชักว่าวให้ผู้หญิงดู...เซาะมองจนทนไม่ไหว...ปากร้องให้ผมทำเธอ...ผมให้เธอนั่งที่เก้าอี้โต๊ะทำงาน ...ผมให้ขาเธอพาดไว้บนอามทั้งสอง...กลีบเธอแหวกออกให้เห็น...น้ำเธอไหลแฉะจนเยิ้มไปทั่วปากร่อง...ผมจับเอ็นผมกดใส่ ...ค่อยๆลง. ..ช้าๆ ....จนมิดทั้งลำ ...ผมดึงเข้าดึงออก...กดลงแรงขึ้น..มือเซาะเกาะกุมแก้มก้นผม...เธอกดก้นผมลงตามจังหวะ ปากครางตาหลับพริ้ม ....ผมทำแรงขึ้นหนักขึ้น...เซาะเริ่มกดก้นผมหนักขึ้น...ปากร้องขอ...
............".....เซาะไม่ไหวแล้ว....ทำแรงๆ...อีก...ลึกๆ....แรงๆ....ดีคะ....อีก....อย่าหยุด...เร็ว...เร็ว....ไม่ไหวแล้ว...จะเสร็จแล้ว....อีก...อย่าหยุด...อย่าหยุด....โอยยย....เร็ว....ดี...ดีคะ...เซาะ...ไม่ไหวแล้ว.....ออกแล้ว....เสร็จแล้ว..เสร็จแล้ว....อืยย....โอว...เสียวเหลือเกิน....อีกคะ...กดแน่นๆ....โอวว....อืยย...
............"......เซาะคงสุขมาก...กอดผมแน่น.. ..ทั้งร่อนทั้งส่าย. ...เธอเก่งน่าดู...ช่องคลอดรัดผมแน่น...น้ำออกมามากเลย....เสียงน้ำเฉอะแฉะไปหมด.. ..ผมทั้งมันทั้งสนุก. ..นี่เป็นเซ็กซ์นอกศาสนาครั้งแรกของผม ....มันแปลกและได้อารมณ์. ....ผมดึงตัวเธอขึ้น...ผมพรมจูบเธอทั่วร่าง ผมปลุกอารมณ์เธออีก...ดูเธอรู้และตอบสนอง...ผมเริ่มจากด้านหลังเธอบ้าง เธอดูชอบถึงกับคราง...โค้งก้นให้ผม....ผมเลื่อนลงใช้ปากให้เธอจากด้านหลัง .....ผมดันลิ้น ใส่ร่องก้น...ลากลิ้นกดแรงๆ...นิ้วผมสอดเข้ารูเนิน....ลิ้นผมกดสอดรูก้น. ..เธอครางส่ายก้นอย่างแรง ....ผมยิ่งทำหนักขึ้น...จนเธอครางดังๆ...ผมจับเธอโค้งกับพื้นแล้วสอดใส่จากด้านหลัง...ผมกดกระแทกอย่างหนักและแรง...เซาะคราง...ก้นเด้งรับการกระแทกผมอย่างต่อเนื่อง.....เสียงเนื้อกระแทกกันดังผับๆ...จนได้อารมณ์มากๆ
...........".....โอยย.....เสียวอีก...โอย....แรงๆ...อีกคะ....ทำแรงๆกระแทกเซาะแรงๆ...ดี ดีคะ...อีก...อีกแล้วจะเสร็จอีกแล้ว....อีกคะ..แรงๆคะ....โอยยดี...เสียว....เซาะเสร็จแล้ว...
...........".....ผมจะออกแล้วเซาะ.....รอผมด้วย...พร้อมๆกันนะเซาะ....โอววดีเหลือเกินเซาะ....เสร็จแล้ว...ผมเสร็จแล้ว....
.................ผมกระแทกจนน้ำพรั่งพรู...ไหลเยิ้มลงมาที่พื้น...ผมสุดๆเลย....เซาะเองก็ชอบบทรักผม...เธอกอดผมแน่น...จูบผมอย่างขยี้หนักๆ...เยี่ยมจริงๆ...ผู้หญิงคนนี้....

.....................เป็นจินตนาการของผมที่ไปเที่ยวมา...สมมุติตัวเองเป็นตัวเอก....มีอีกสองตอนจบครับ.....