ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท6

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 07, 2020, 12:30:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ikool285

เขาเรียกว่ารับสารภาพแค่ครึ่งเดียว อีกครึ่งก็ยังคงให้ไปเอาอีก แถมรอบนี้คงห้ามดูดเป็นรอย
แต่น้ำนี่แหละที่อาจจะปิดไม่มิด

yes no ok

อ้างจาก: Hamleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2020, 07:53:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2020, 07:03:44 หลังเที่ยง
อย่าไว้ใจนะคับหมั่นเชคโทสัพรึสื่อออนไลน์ต่างๆบ่อยๆนะคับบางทียังอาจแอบคุยกันอยู่โดยที่ไม่บอกละบอกว่าเลิกแล้วไม่ใช่ให้ระแวงนะคับแต่เพราะผมก้อเคยผ่านมาแบบท่านบอกเลิกคุยแล้วสุดท้ายจับได้อีกโดนเมียสวมเขาให้ตั้งนานเกือบเลิกถ้าไม่ติดว่ามีลูกละก้อนะ

ครับ คงต้องเช็คตอลอด แอบหวั่นเหมือนกันคนเคนเย็ดกัน ต้องคุมตลอดช่วงนี้
อ่อลืมถามไปคับมีคนในออฟฟิตเมียท่านรุ้มั้ยว่าเทอแอบกิ๊กชายคนนั้นจะให้ช่วยสังเกตุเปนหูเปนตาให้

Hamleg

อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2020, 06:32:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hamleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2020, 07:53:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2020, 07:03:44 หลังเที่ยง
อย่าไว้ใจนะคับหมั่นเชคโทสัพรึสื่อออนไลน์ต่างๆบ่อยๆนะคับบางทียังอาจแอบคุยกันอยู่โดยที่ไม่บอกละบอกว่าเลิกแล้วไม่ใช่ให้ระแวงนะคับแต่เพราะผมก้อเคยผ่านมาแบบท่านบอกเลิกคุยแล้วสุดท้ายจับได้อีกโดนเมียสวมเขาให้ตั้งนานเกือบเลิกถ้าไม่ติดว่ามีลูกละก้อนะ

ครับ คงต้องเช็คตอลอด แอบหวั่นเหมือนกันคนเคนเย็ดกัน ต้องคุมตลอดช่วงนี้
อ่อลืมถามไปคับมีคนในออฟฟิตเมียท่านรุ้มั้ยว่าเทอแอบกิ๊กชายคนนั้นจะให้ช่วยสังเกตุเปนหูเปนตาให้

ไม่มีใครรู้ครับ

Hamleg

อ้างจาก: ikool285 เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2020, 04:28:32 หลังเที่ยง
เขาเรียกว่ารับสารภาพแค่ครึ่งเดียว อีกครึ่งก็ยังคงให้ไปเอาอีก แถมรอบนี้คงห้ามดูดเป็นรอย
แต่น้ำนี่แหละที่อาจจะปิดไม่มิด

ผมกำลังคิดแบบที่ท่านคิดเลย และถ้ายอมไปให้เขาเย็ดอีกจริงๆ รอบบนี้จะจับยากมาก เพราะน่าจะรู้วิธีทำให้เนียน ยกเว้นผมตามติดได้ตลอด แต่ก็ค่อยจับตาตลอดครับ

yes no ok

อ้างจาก: Hamleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2020, 08:03:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2020, 06:32:56 หลังเที่ยง

ติดจีพีเอสโทสัพได้มั้ยคับเทอจะยอมรึป่าวเดะหาว่าไม่ไว้ใจอีก

Hamleg

อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2020, 08:18:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hamleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2020, 08:03:28 หลังเที่ยง

ติดจีพีเอสโทสัพได้มั้ยคับเทอจะยอมรึป่าวเดะหาว่าไม่ไว้ใจอีก

ผมว่ารอดูและพยายามไม่ให้ห่างจากเราก่อนดีกว่าครับ

gunnersasin

ชอบตรงแยกความรักกับเซ็กซ์ได้ สนุกมากครับ

code47

Suti

โห 8 ควยอย่างนี้แล้วให้เหลืออันเดียวคงไม่ไหวแล้วแหละ ทำใจเลยครับ ::Horror::

sixdevil7

ดีนะหยุดทันไม่ง้นยาวแน่... ขอบใจมากครับ

Pure Pure

จะหยุดจะพอได้หรอโดนไปขนาดนั้นแล้ว

dekdong

thanakorn1234

ของปลอมกี่นิ้วครับ...เมียจะเลิกหรือเปล่าครับ