ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หีเธอใหญ่น่าเย็ด

เริ่มโดย littledevil, ตุลาคม 21, 2009, 11:36:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

littledevil

ผมอายุ 42 ปีแล้วเป็นคนหน้าตาดี หล่อทีเดียวละ สาวๆมักจะสดุดตามอง 
        รูปร่างสมส่วน สูง 169 ซม น้ำหนัก 63 กก. ผิวขาว รักสะอาดการศึกษาดี
        มีฐานะการงาน มีธุรกิจส่วนตัว ไม่สูบบุหรี่
        แต่ขวนขวายหาเงินหลายต่อหลายวิธี ไม่เจ้าชู้กับผู้หญิงอื่น ภรรยาเพิ่งอายุ
        28 ปี เป็นคน หน้าตาน่ารัก ขาว สวย แต่ตัวเล็ก นมไม่ใหญ่มาก
        เพราะให้ลูกกินนม แต่นั่นไม่ใช่ปัญหา พอมีให้บีบและดูดเลียหัวนม
        ขาอ่อนและสะโพกเธอเห็นแล้ว ควยจะลุกทุกที เพราะอวบขาวดี เรามีลูกด้วยกัน
        สองคนแล้ว แต่ผมชอบเรื่องเซ็กส์มาก มีความต้องการมาก
        ชอบร่วมเพศกับภรรยาตนเองมากเพราะสะอาด ปลอดภัย หีเธอก็สวยมาก โหนกนูน มากๆ
        เธอจะกลุ้มใจทุกทีเพราะหากางเกงใส่ลำบากมันชอบนูน
        และผู้ชายชอบมองตรงเป้ากางเกงเธอ หีเธอใหญ่น่าเย็ด น่าขยำมือเล่นจริงๆ เวลา
        ทำมืออูม โป๊ะลงไปจะเต็มมือดีมาก ยิ่งทำโค้งขึ้นลง
        แล้วขยำๆจะนิ่มมือสนุกดีมากเลยครับ
ผมชอบเลีย ดูดแตด และกินน้ำหีของเธอ
        และชอบให้เธออมและดูดเลียให้ผม โดยเฉพาะท่า 69 แต่เธอไม่ค่อยมีอารมณ์
        และไม่ค่อยชอบ ทำให้ผม แถมยังไม่ค่อยชอบให้ผมเลียให้เธอบอกว่ามันสกปรก
        กลัวผมเจ็บคอไม่สบายบ้างบางทีก็บอกว่า เดี๋ยวทำมาหากินไม่ขึ้นบ้าง
        แต่หีของเธอน่าเลียเป็นที่สุด นิ่มขาว โหนกนูน และมีกลิ่นสะอาด
        และน้ำหีมีรสอร่อย เค็มนิดๆ โดยเฉพาะเมื่อตอน สอดใส่
        แล้วชักเข้าชักออกเป็นเมือกขาวขุ่นๆ กลับไปดูดกินจะอร่อยมาก
        วันไหนฟลุ๊คเธอให้ท่า 69 ผมจะมีความสุขมาก เธออาจเครียดจากเรื่องการเงิน
        และระแวง ลูกๆจะเห็น ผมบอกกับเธอหลายครั้ง เรื่องแยกห้องนอน
        และพร่ำสอนว่าเรื่องเซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติ ผมรักเธอมาก
        เมื่อก่อนเราเอากันแบบหลายท่าและ ยอมให้อุ้มเย็ดกัน ผมอุ้มเธอเดินรอบห้อง
        ผมแข็งแรงสามารถ ยกเธอขึ้นลงจนเธอเสร็จบนอ้อมแขนที่ช้อนโอบก้นของเธอ
        ขนาดผมน้ำแตกข้างในหีของเธอ ขาผมสั่นเล็กน้อย

ผมยังอุ้มเธอไว้แช่อยู่อย่างนั้น ทีนี้ปัญหามีอยู่ว่า
        เดี๋ยวนี้เราทะเลาะกันบ่อยมีปากเสียงเล็กน้อย แต่ผมยังอยากเย็ดกับเธออยู่ดี
        เธอเริ่มเบื่อการเย็ดกับผม เริ่มไม่ยอมดูดเลียอมให้ ไม่มีอีกแล้วท่า 69
        อันสุดมันส์ และหอมหวาน บางครั้งเธอให้ผมเย็ดแบบขอไปที นอนแผ่หรา
        และเร่งให้ออกเร็วๆ ข้างนอก รำคาญจะนอน บางครั้งผมเงี่ยน
        อดหลายวันเธอไม่ยอมให้ ก็ชักว่าว ขอเธอถ่ายรูปเธอเปลือยสำเร็จ
        แทบจะบ้าตายแถมสีหน้าสุดเซ็ง ทำท่าง่วง และรำคาญ แต่ผมก็ได้ภาพหีของเธอแบบ
        จะๆ เอาไว้ชักว่าว คิดดูซิโครตรักเมียเลย น่าจะดูหนังเอ็กซ์ยังดีกว่า
        แต่ผมดูหนังเอ็กซ์จะเบื่อง่าย และคิดอยู่เสมอว่าเมียเราน่าจะ
        มีท่าทางเสี้ยน แบบในหนังเอ็กซ์ ยอมถ่างขาให้เลียในที่แปลกๆเช่น บนโซฟา
        เค้าเตอร์ในห้องน้ำ แล้วอาการสวิงแบบไม่รู้ตัวก็เกิดขึ้น
        เมื่อผมเริ่มจินตนาการว่า ถ้าเธอเบื่อผมแล้ว ไม่อยากมีอะไรกับผม
        ไม่อยากให้ผมเลียให้ ถึงเลียดูดก็เฉยๆ
        ถ้าเป็นชายอื่นมาทำให้เธอจะเงี่ยนมากกว่าผม ทำให้เธอหรือเปล่า
        นี่คือปัญหาและความคิดของผม ผมเริ่มจินตนาการต่อวันละนิดวันละหน่อย
        ว่าผมแอบดูผู้ชายคนอื่นที่เธอชอบคนหล่อๆ ขาวๆสะอาด มาเลียหีให้เธอ
        แล้วเธอถ่างชันขาให้เขาเลียดูดกินน้ำหีของเธอบ้าง ผมรู้สึกตื่นเต้นมาก
        คิดต่อไปว่า ชายคนนั้นมีควยที่ สวยและใหญ่มาก
        เพราะหีของเธอเริ่มหลวมไปบ้างจากการที่ผม โยกเย็ดและกระแทกจนบ่อย
        ควยผมไม่ทำให้เธอรู้สึกคับและเสียวรูหีอีกต่อไป พอได้ควยอันใหญ่ขึ้นและ
        ค่อยๆดัน ตอนนี้ผมจินตนาการว่า ผมจะเข้าไปช่วยเธอเลียนม
        และช่วยเขี่ยเม็ดแตดเธอให้ ขณะที่ชายคนหล่อๆ ขาวๆคนนั้นก็ช้อนเอวขึ้น
        เขาอยู่ในท่าคุกเข่า เมียผมก็อยู่ในท่าคุกเข่าหันหน้าชนกัน
        เมียผมแอ่นหีให้เขาเย็ด
        พอมีช่องห่างให้ผมได้เอามือไปลูบส่วนที่หีไม่ถูกท้องน้อยเขาอัด
        ผมช่วยจับมือเมียผมไปลูบไข่ของชายคนนั้นอีกมือนึงของผมก็ เขี่ยแตดเธอไปด้วย
        เธอเริ่ม ตาเยิ้ม ผมจึงบอกว่าเดี๋ยวหยุดก่อน คุณช่วยเอามือแหกหีเมียผมที
        ผมจะเลียน้ำ แล้วคุณก็เลียด้วยนะ เราสองคนช่วยกันดูดน้ำเมือกขาวขุ่น
        เมียผมแอ่นหีจนตัวโค้ง ปากบอกทนไม่ไหวแล้วอยากได้ควยอัดอีก
        ผมให้เขาเย็ดอย่างเร็วและแรง ให้เขานอนหงายแล้ว ให้เมียนั่งทับ
        ผมช่วยจับแขนเมียโหนขึ้นลง ผมแอ่นควย ยืนคร่อมชายคนนั้น เมียผม
        กระเด้งขึ้นลงและดูดบีบควยผมแน่น แทบจะกัดจนขาด
        ผมดูสะโพกเธอกระเด้งบานออกบานเข้า
        และหันไปดูหีอวบของเธอกำลังอมควยบีบรัดแน่น
        จนชายหล่อคนนั้นร้องซูดปากจะทนไม่ไหวแล้ว ผมบีบนมเธอและ
        ให้ชายคนนั้นผงกหัวขึ้นมาเลียนมอีกข้างของเธอ เขาเลียลิ้นกัน
        เมียผมร้องซี๊ด และร้องโอ้ยเสียวหีมากเลยคุณๆ ฉันเงี่ยนที่สุดในชีวิต
        ใจจะขาดแล้วเนี่ย ผมทนไม่ไหวน้ำแตกพุ่งใส่ปากและหน้าเมียตัวเอง
        มือสองข้างขยำนมเมียแทบเหลวคามือ ชายคนหล่อก็น้ำแตกใส่ในหีของเมียผม เมียผม
        ล้มตัวลงนอนหงาย ข้างชายหล่อ
        แล้วผมจับมือเมียไปกำท่อนควยเขาที่ยังแข็งตัวอยู่และเยิ้มด้วยน้ำอสุจิ
        กำมือเธอรูดขึ้นลง ผมก็เอามือลูบหีเมีย
        และเอานิ้วกลางสอดเข้าไปเล่นน้ำควยที่ลื่นเยิ้มไหลลงร่องตูด
        ควยผมเริ่มแข็งอีก จึงคร่อมเอาควยถูแตด
        และยัดเข้าไปมันลื่นมากเพราะมีน้ำอสุจิของชาย หล่ออยู่
        แต่ผมก็มันเพราะมีเสียง เฉาะแฉะดังมาก ชายหล่อค่อยๆ คลานไปใกล้เมียผม
        เอาควยไปใกล้ปากเมียผม เมียผมควาญหาผ้าเช็ดตัว มาเช็ดน้ำอสุจิของเขาจนแห้ง
        แล้วหยิบมาอมใส่ปาก ดูดจ๊วบๆที่หัวควยเขา แล้วหมุนคว้าง ชายหล่อร้อง
        อูยซี๊ดแบบดังมาก เขาเอามือมาบีบนมเมียผมเล่นอีกแล้ว
        ผมหาผ้ามาเช็ดหีเมียให้มันแห้งๆบ้าง
        เมียผมเริ่มรักผมและอยากจะเย็ดกับผมคนเดียว เลยขอร้องให้เขา
        ช่วยเขี่ยแตดและบีบนมให้บ้าง เขายินดีและทำตาม ผมกับเมียเย็ดกันดูดดื่ม
        ดูดเลียลิ้นกันโดยมีชายหล่อบีบนมเมียเล่นอย่างสนุกมือ เขาชักว่าว
        และเอาควยถู หูเมียผม และแก้ม ผมก็หันตูดเมียมากระแทก ให้เมียดูดควยชายหล่อ
        จนชายหล่อกระเด้าปากเมียผมนึกว่าเป็นหีคน เมียผมร้องอู้อี้ น้ำเขาแตกใส่ปาก
        เมียผมต้องรีบบ้วนออกมา หลังจากนั้น เมียผมล้มหลับไป
        ชายหล่อขอตัวไปอาบน้ำก่อน ผมกับเมียนอนกอดกัน พักหนึ่ง จึงไปอาบน้ำ แต่งตัว
        และมานั่ง ทานบะหมี่ ที่ทำกันเองในบ้าน เมียผมยังมีท่าที อายๆนิดนึง
        ผมถามชายหล่อว่า เป็นไงบ้าง น้องเอมี่ ของเรา เขาตอบอย่างสุภาพว่า
        เธอน่ารักมากครับและเป็นธรรมชาติมาก ไม่สกปรกเลย ผมมีความสุขจริงๆ
        ต้องขอขอบคุณ พวกพี่ๆมากครับ เมียผมหน้าแดงและขอตัวไป เก็บถ้วยชาม