ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รปภ.

เริ่มโดย littledevil, ตุลาคม 21, 2009, 11:39:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

littledevil

ผมทำงานเป็นพนักงานรักษาความปลอดภัย อยู่บ้านนักธุรกิจชาวญี่ปุ่น
        สงสัยใช่ไหมครับว่าผมมาเป็น รปภ.ได้อย่างไร ผมเรียนจบมาจากต่างจังหวัด
        เข้ามาเรียนปริญญาตรีวิทยาลัยมีชื่อแห่งหนึ่ง ย่านฝั่งธนบุรี
        จบออกมาก็เดินเตะฝุ่นอยู่เกือบปี
        จนแม่ของเพื่อนแนะนำผมให้รู้จักเจ้านายคนนี้
        เวลานี้-ชั่วโมงนี้เงินเดือนเริ่มต้นที่ประมาณ 8,500 บาทก็หรูแล้วครับ
        เจ้านายผมนั้นมีภรรยาเป็นคนไทย มีลูกชาย 1 คน และมีลูกสาว 2 คน อายุประมาณ
        21-22 ปี ก็สองคนนี้แหละครับ ที่จะเล่าให้ฟัง
        ลูกชายของเจ้านายแกไปเรียนต่อต่างประเทศ พอดีวันนั้นเจ้านายผมสั่งผม
        ให้ผมบอกคุณแหม่มและคุณต่าย สองศรีพี่น้องว่า จะไปธุระที่ต่างจังหวัด
        หลายวันกว่าจะกลับ ผมก็ทำตามที่เจ้านายสั่งไว้ทุกอย่าง
        ตัวผมเองนั้นชอบมองคุณแหม่มและคุณต่าย เวลาที่แกออกกำลังกายตอนเช้า
        เพราะคุณแหม่มและคุณต่าย แกชอบนุ่งกางเกงขาสั้นบ้าง
        บางวันก็เป็นกางเกงรัดรูป วันนี้ก็อีกเช่นกันเพราะเป็นวันหยุด
        แกสองคนเลยมาออกกำลังกายที่สวนหน้าบ้าน ผมเลยแอบมองจนน้ำลายหก ผมนึกในใจว่า
        สองคนนี้ใครก็ได้จะไม่ลืมพระคุณเลย ประมาณเที่ยง
        คุณแหม่มและคุณต่ายก็แต่งตัวออกไปช็อปปิ้ง แกบอกผมอย่างนั้น
        พอตกเย็นคุณแหม่มและคุณต่ายกลับมาจอดรถ ดับเครื่องเสร็จ
        แกก็เปิดท้ายให้ผมช่วยขนของลงไปเก็บ
        มีอยู่ถุงนึงมีทั้งเแหม่มยร์ทั้งเหล้าและของขบเคี้ยว ผมเลยแกล้งถามไปว่า
        วันนี้จะฉลองกันเหรอครับ คุณต่ายบอกใช่เนื่องจากที่เป็นอิสระหลายวัน
        แล้วก็หัวเราะกันคิกคัก ผมยกของเข้าไปในครัวหลังบ้าน
        ให้เป็นหน้าที่ของแม่บ้านต่อไป
        พอดีวันนั้นเพื่อนที่เข้าเวรคู่กับผมโทรมาบอกผมว่า
        ให้ช่วยเข้าเวรต่อเพราะเขาไม่ค่อยสบาย ผมก็รับคำตกลงว่าจะทำหน้าที่ต่อให้
        ช่วงประมาณ 3 ทุ่มกว่าๆ ผมก็เดินตรวจรอบบริเวณบ้าน,
        ตรวจภายในบ้านว่าไฟฟ้าทุกอย่างปิดหมดแล้ว
        ผมก็เดินจะกลับไปนั่งฟังเพลงต่อที่ป้อม
        พอดีคุณแหม่มยืนอยู่ที่ระเแหม่มยงห้องงของแก
        แกเลยถามผมว่ายังไม่ออกเวรอีกหรือ ผมเลยบอกไปว่า
        ออกตอนเช้าเพราะเพื่อนผมป่วย แกก็พยักหน้ารับทราบ
        ผมเลยถามว่ายังไม่นอนอีกเหรอครับ ผมสังเกตในมือแกถือแก้วอะไรอยู่
        แกเลยบอกผมว่ากำลังฉลองกันอยู่กับคุณต่าย แก็ก็เลยชวนผมแตผมปฏิเสธไป
        แกก็ยิ้มให้แล้วเดินกลับเข้าไป สักพักใหญ่แกก็โทรศัพท์ลงมาที่ป้อม
        บอกว่าให้ขึ้นไปดูชักโครกที่ห้องน้ำข้างบนหน่อย
        ผมเลยล็อคประตูใหญ่หน้าบ้านและขึ้นไป
        พอขึ้นไปถึงผมเคาะประตูเรียกก็ไม่ได้ยินเสียง ตอบรับ
        ผมเลยถือวิสาสะเปิดประตูเข้าไป แทบไม่เชื่อสายตาตัวเองเลยครับ
        คุณแหม่มและคุณต่ายมีเพียงบราติดหน้าอกและ
        กางเกงในลายลูกไม้ตัวจิ๋วปิดอยู่แค่นั้น ผมตกใจจะหันหลังเดินกลับออกไป
        พอดีคุณแหม่มบอกว่าจะไปไหนให้เข้ามาแล้วล็อคประตูด้วย
        ผมจึงทำตามที่แกสั่งแต่ยังไม่หันกลับไป ผมบอกคุณแหม่มและคุณต่ายว่าผมขอโทษ
        ไม่ได้ตั้งใจเพราะเรียกแล้วไม่มีใครตอบ ผมเลยเปิดประตูเดินเข้ามา
        แกบอกว่าไม่เป็นไรหรอก คุณต่ายเดินเข้ามาดึงแขนผมไปร่วมวงเหล้า
        ท่าทางทั้งสองคนได้ที่แล้ว เพราะสังเกตหน้าทั้งสองคนเริ่มแดง
        จะด้วยฤทธิ์เหล้าหรืออย่างอื่นผมก็ไม่ทราบได้ ผมเริ่มมองไปรอบๆ ห้อง
        เห็นคุณแหม่มนอนมองมาทางผม
        โดยที่เธอมีแค่ยกทรงและกางเกงในลายลูกไม้รั้งสูงปิดอยู่
        รูปร่างของคุณแหม่มชั่งบาดตาบาดใจผมจริงๆ หน้าอกอวบขาว
        ช่วงล่างกางเกงในสีขาวนั้นพอมองทะลุเห็นสาหร่ายบางๆ อยู่ภายใน
        คุณต่ายก็สั่งผมให้ผมถอดเสื้อผ้าออก ถ้าไม่ถอดจะบอกเจ้านายผม
        ผมยกตัวถอดเสื้อของผม เหลือไว้แต่กางเกง แต่เธอเร่งสั่งให้ผมถอดออกให้หมด
        ผมไม่กล้าถอดเพราะผมอายและยังไม่รู้ว่าสองสาวนี้จะทำอะไรกับผม
        ตอนนี้น้องชายของผมมันก็ตื่นด้วย คุณแหม่มเลยลุกขึ้นมาบอกว่าไม่ต้องกลัว
        พร้อมกับปลดกางเกงผมออก ผมไม่กล้าสบสายตาคุณแหม่มและคุณต่ายเลย
        แล้วผมก็ขนลุกทั้งตัว เมื่อมีมือมาสัมผัสเข้ากับน้องชายของผม
        ถึงแม้มันจะมีกางเกงในปิดอยู่อีกชั้นหนึ่งก็ตาม
        เสียงคุณแหม่มบอกว่าใหญ่จริงๆ แล้วคุณต่ายก็ยกเหล้าเพียวๆ
        มาให้ผมดื่มประมาณครึ่งแก้ว ผมรับมายกพรวดทีเดียว
        มันทำให้ผมร้อนวูบวาบไปทั้งตัว สักครู่ก็รู้สึกว่าหน้าชาและอยากมาก
        ผมเลยนึกในใจว่าเป็นไงเป็นกัน มาถึงขั้นนี้แล้ว ผมเลยนั่งลงตรงวงเหล้า
        คุณแหม่มถามผมว่าอยากดูอะไรไหม ผมก็งง
        ผมคิดว่าตอนนี้อยากกินคุณทั้งสองอย่างเดียว ผมตอบไปอย่างนั้น
        แทบไม่เชื่อสายตาคุณแหม่มเดินไปนอนอยู่บนเตียง
        โชว์ลีลาเลสเบี้ยนกับคุณต่ายให้ผมดู ใจผมเต้นแรงขึ้น
        อยากจะเป็นคนทำเองมากกว่า คุณต่ายเริ่มดูดปากกับคุณแหม่ม
        สอดลิ้นผลัดกันดูดดุน ส่วนมือก็ขยำสองเต้าของคุณแหม่มเป็นการใหญ่
        มือคุณแหม่มก็ไม่อยู่เฉย ลูบไล้ไปตามร่างกาย ของคุณต่ายเป็นการตอบสนอง
        แล้วคุณต่ายก็ปลดยกทรง และกางเกงในของคุณแหม่มออก ผมแทบหัวใจหยุดเต้น
        สองเต้าของคุณแหม่มตอนนี้ชูชันและเม็ดลูกเกดสีชมพูอ่อน มันตั้งตระหว่าน
        มันสวยงามและดูเซ็กซี่มากครับ ทำให้ผมนั้นกลั้นใจไว้ไม่อยู่
        ยิ่งช่วงล่างด้วยแล้วทั้งโหนกทั้งดำน่าฟัดจริงๆ
        คุณต่ายอ้าปากเม้มตรงส่วนปลายยอดบัวคู่นั้น คุณแหม่มก็ซี้ดปากเบาๆ
        ส่วนมือคุณต่ายก็สาละวนอยู่กับหอยกาบตัวใหญ่ แหย่นิ้วเข้าไปในหอยกาบ
        ดึงเข้าดึงออกช้าๆ จนคุณแหม่มแอ่นสะโพกตามนิ้ว
        ผมทนไม่ไหวแล้วเลยยกเหล้ากระดกอีกอึกหนึ่ง ก่อนที่จะเข้าร่วมวงสวาทด้วย
        มือคุณแหม่มลุกขึ้นไปเปิดไฟหัวเตียง บรรยากาศตอนนี้เริ่มสุนทรีย์มากขึ้น
        เสียงเพลงเบาๆ ประกอบคลอไปด้วย
        ผมพุ่งตรงเข้าหาคุณต่ายจนคุณต่ายร้องอุ้ยด้วยความเสียว
        ผมปลดตะขอยกทรงของคุณต่าย ตามด้วยกางเกงในชิ้นน้อยตัวจิ๋วออก มันชั่งขาว
        น่าฟัดไปทั้งตัวเลยครับสองพี่น้องคู่นี้ ผมนึกในใจ
        แล้วคุณต่ายก็ขยับตัวให้ผมนอนบนเตียง คุณแหม่มขยับมานอนอีกข้างหนึ่ง
        คุณต่ายเริ่มแผลงฤทธิ์กับผมบ้าง คุณต่ายประกบปากกับผมด้านบน
        ส่วนด้านล่างคุณแหม่มก็ขยับมือไม้มาคว้าจับเจ้าลูกชายของผมรูดขึ้นรูดลง
        จนมันตื่นเต็มที่ คุณต่ายถอนปากและเหลียวไปมองพร้อมกันพูดว่า
        "...อู้ฮู...ไม่เบาเลยนะเนี่ย...." แล้วทั้งคู่ก็ก้มหน้าลงไป
        ผลัดกันดูดเลียจนผมสั่นไปทั้งตัว
        ต้องแอ่นสะโพกสู้ความเสียวที่เกิดจากปลายลิ้นของสองสาว
        คุณแหม่มเริ่มหันบั้นท้ายมาทางผมในท่า 69 ผมเลยเริ่มบรรเลงเพลงลิ้น
        ทั้งฉกทั้งเลีย ทั้งดูด สารพัด จนคุณแหม่มครางออกมา
        ส่วนคุณต่ายก็ก้มดูดอยู่กับพวงสวรรค์ของผมโดยหันบั้นท้ายมาทางผมเช่นกัน
        ผมเลยช่วยแหย่นิ้วลงในหอยกาบตัวใหญ่ของคุณต่ายแล้วเริ่มชักนิ้วเข้าออกช้าๆ
        ผมเร่งนิ้วและปลายลิ้นพร้อมๆกัน
        คุณแหม่มและคุณต่ายเริ่มมีเสียงร้องแข่งกันดังขึ้น
        ผมดูดเม้มติ่งคุณแหม่มจนคุณแหม่มตัวสั่น
        "...เสียวจังเลย...ต้น...อูยยย....เสียวว....." ผมยังไม่หายมันส์ลิ้น
        ผมเลยบุกเธอต่อ คุณต่ายก็ไม่เบาร่อนสะโพกตามนิ้วผมเป็นการใหญ่
        "...ต้นจ๋า....ใจต่ายจะขาดแล้ว...." ส่วนตัวผมเสียวหัวหยักจนสุดจะทน
        เลยต้องถอนปากหยุดกินหอยกาบของคุณแหม่ม สองสาวก็ละปากออกจากน้องชายของผม
        ผมจับเจ้าน้องชายของผมไปถูไถกับหอยกาบคุณแหม่มด้วยความอยากและมันเขี้ยว
        เสียดสีกันแถวติ่งเนื้อสำคัญของหอยที่ยื่นปลายออกมาทักทาย
        ตอนนี้หอยเริ่มคายเมือกลื่นออกมาต่อสู้กับศัตรู
        ผมขยับตัวสวนน้องชายผมเข้าหอยกาบตัวใหญ่ทีเดียวมิดเลย
        คุณแหม่มร้องโอ๊ยลั่นห้อง เอามือมาทุบหน้าอกผมเบาๆ
        "...นี่แน่ะต้นแกล้งแหม่ม...แหม่มเจ็บนะ...เดี๋ยวเถอะจะเอาคืนบ้าง...อย่าร้องก็แล้วกัน..."
        ส่วนคุณต่ายขยับตัวคลานขึ้นมาส่งสองเต้าเข้าปากผม ผมดูดเม้มยอกปทุมถัน
        จนคุณต่ายหน้าแหงนครางออกมา
        "อย่างนั้นต้น...อย่างนั้น...เสียวจังเลยผัวขา...."
        ผมสลับจับดูดซ้ายทีขวาที ส่วนแหม่มก็เริ่มขย่มบ้าง
        "...ต้นจ๋า...เสียวจังเลย...มันส์จริงๆเลย...โอ้ยยย...."
        "...พี่แหม่มเอาเปรียบ...." คุณต่ายเริ่มเอ่ย
        คงคิดอิจฉาที่คุณแหม่มขย่มอยู่แต่ฝ่ายเดียว
        คุณแหม่มไม่พูดไม่จาใช้มือจัดท่าทางให้คุณต่าย
        ประคองยกสะโพกคุณต่ายลอยขึ้นและก้มลงใช้ลิ้นแยงแทน
        "....ต่ายของต่ายน่ากินจัง...." คุณแหม่มดูดเม้มติ่งเสียวให้คุณต่าย
        จนคุณต่ายร่อนส่ายสะโพกรับลิ้นคุณแหม่ม
        "...อุ้ยยย...พี่แหม่มตรงนั้นแหละ...อู้ยยย...." คุณแหม่มทั้งขย่มทั้งดูด
        ส่วนผมเสียวหัว ใจจะขาดครางออกมาอย่างลืมตัว
        "...อูยยย...คุณแหม่มครับ...ทั้งแน่นทั้งเสียว...เลยครับ.."
        คุณแหม่มขย่มน้องผมอีกสองสามที ก็ผละออก
        พร้อมกับดึงให้คุณต่ายขึ้นมาเป็นจ็อกกี้แทน คุณต่ายแบะขาอ้ารับน้องชายของผม
        พร้อมกับชำเลืองมอง ตอนที่มันค่อยๆ มุดหายเข้าไปในหอยกาบ
        "...อู้ฮู...ต้น...มันแน่นไปหมดเลย..เสียวด้วย..."
        คุณแหม่มก็เข้ามาช่วยจัดที่จัดทาง
        แล้วก็ลุกไปนั่งที่โซฟาดูผมกับคุณต่ายเล่นเสียวกัน
        คุณต่ายเริ่มขยับจากช้าเป็นเร็ว
        "...โอ๊ยยย...ต้นช่วยต่ายด้วย...ต่ายใกล้แล้ว...โอ้ววว..."
        คุณต่ายแหงนหน้าร้องครวญคราง ใบหน้าเหยเกเร่งความเร็วมากขึ้น
        "...คุณต่ายครับ...มันส์มั๊ยครับ....." ผมถาม
        "...มีความสุขที่สุดเลย...ทนดีจริงๆ...อูยยย...อุ้ย..."
        ส่วนคุณแหม่มตอนนี้สายตามองมาทางผมกับคุณต่ายอย่างไม่กระพริบ
        ในมือกำดุ้นอะไรไม่ทราบสีดำแท่งใหญ่ คลึงวนไปมาอยู่บริเวณติ่งเสียว
        อีกมือก็ขยำยอดอกตัวเอง ปากสั่นอยู่ที่โซฟา
        คุณต่ายเร่งซอยขึ้นฐอยลงจนถี่ยิบ แล้วก็ตัวเกร็งกระตุก
        ภายในตอดลำของผมตุ้บ...ตุ้บ "...ต่ายไม่ไหววว...แล้ว...ออกแล้ว...."
        ส่วนผมก็ไม่ไหว ตามหลังเธอไปติดๆ "...คุณต่ายครับ...รอผมด้วย...โอวววว..."
        ผมเสียวไปหมดทั้งตัว ขนหัวลุก น้ำผมออกมาเยอะมากจนมันไหลย้อยลงมาตามลำ
        คุณต่ายนอนฟุบอยู่บนอกผม
        สักพักก็ถอนหอยกาบออกและมองไปทางคุณแหม่มที่กำลังสาละวนอยู่กับการแยง
        คุณต่ายเดินมาหาคุณแหม่มและพูดว่า "...ขอบคุณค่ะพี่..." แล้วก็ชี้มาทางผม
        คุณต่ายเดินเข้าห้องน้ำ คุณแหม่มลุกก้าวเข้ามาหาผมถามว่า
        "...ของยายต่ายเป็นยังไงบ้าง...สะใจมั๊ย..."
        คุณแหม่มถามพร้อมกับส่งสายตาเป็นประกายตาหวานมองมาที่ผม
        มือก็กำของผมรูดขึ้นรูดลง
        ทั้งที่มันยังอ่อนตัวและหยาดเยิ้มไปด้วยน้ำรักของผมและคุณต่ายเต็มไปหมด
        "...สุดๆ เลยครับ...ทั้งมันส์ทั้งฟิตดีครับ..." ผมตอบไปตามจริง
        แล้วคุณแหม่มก็ถามต่อ "...แล้วของแหม่มละ.."
        ไม่รู้สิครับผมยังไม่ได้ลองเต็มที่
        ตอนนี้น้องชายผมเริ่มสู้มือคุณแหม่มขึ้นมาอีก
        คุณแหม่มเม้มริมฝีปากไปตามเนื้อตัวผม ซอกคอ ใบหู ยอดอก
        ไล่ลงไปจนผ่านท้องน้อย และหยุดลงที่น้องชายผม ผมเงยหัวมองไปทางคุณแหม่ม
        คุณแหม่มตอนนี้ผงกหัวขึ้นลงช้าๆ แล้วค่อยๆเร่งจังหวะขึ้น
        อาการเสียวของผมเริ่มวนมาหาอีกครั้ง "...พอก่อนครับ...พอก่อน..."
        แต่ยิ่งพูดเหมือนยิ่งยุคุณแหม่มทำผมต่อ ไม่สนใจกับคำบอกของผม
        สักพักก็ถอนปากออกจากน้องชาย ผมหายใจแทบไม่ทัน
        แล้วคุณแหม่มก็ล้มตัวลงนอนข้างผมและกระซิบข้างหูว่า
        "...เอาคืน...ที่ตอนนั้นทำเจ็บ..." แล้วก็แลบลิ้นหลอกผม
        ผมเลยประกบปากลงจูบอย่างดูดดื่ม
        มือก็ลูบไล้ไปทั่วตัวและหยุดลงที่หว่างขาคู่งามนั้น
        ตอนนี้ของคุณแหม่มเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่น ผมใช้นิ้วแยงเข้าออกสักพัก
        ท่าทางคุณแหม่มเริ่มสู้นิ้วผมอีก ขยับสะโพกแอ่นโคกตามเวลาผมถอนนิ้ว
        คุณแหม่มหายใจแรงขึ้น คราวนี้ผมเป็นฝ่ายบุกบ้าง
        บรรเลงด้วยการจับขาคุณแหม่มถ่างออกและคุณแหม่มก็ประคองน้องชายของผมจ่อเข้าตรงกับหอยกาบ
        ผมค่อยๆ ดันมันเข้าทีละนิด แต่เข้าไปได้แค่หัว คุณแหม่มบอกว่าเจ็บให้เบาๆ
        ก่อน ผมก้มลงประกบปากอีกครั้งและค่อยๆ ดันอีก ทีนี้เข้าจนมิด
        คุณแหม่มซี้ดปากเบาๆ ผมเริ่มซอยจากช้าแล้วก็เร่งขึ้น
        คุณแหม่มร่อนส่ายด้วยความมันส์ "...ต้นจ๋า...แรงๆ
        แหม่มไม่เจ็บแล้ว...แหม่มเสียววว....อุ้ย...อย่างนั้นแหละ..."
        ผมกระทุ้งท่อนลำหนักขึ้นและเร็วขึ้น ผมขอเปลี่ยนท่าตอนแรกจะขอยกล้อโชว์
        แต่คุณแหม่มให้ผมทำด้านหลังพร้อมกับโก้งโค้งรอผม
        โคกของคุณแหม่มย้อยมาทางด้านหลัง มีติ่งแลบออกมานิดหน่อย
        ผมก้มลงตวัดลิ้นไปมาใส่ติ่งน้อยที่ยื่นออกมา
        คุณแหม่มร้องครวญครางปานใจจะขาด แล้วคว้าจับน้องชายผมถูไปตามร่อง
        ผมต่อยๆดันเข้าไปจนมิด คุณแหม่มสะดุ้งตัวเกร็ง "...อุ๊ย..ต้นเข้าลึกดีจัง
        แรงๆ เร็วๆ เลยนะ แหม่มทนไม่ไหวแล้ว..." ผมเลยใส่ไม่ยั้งตามคำขอ
        "...ต้นจ๋า...จะออกแล้วต้น...แรงๆ..โอ๊วววว...ออกแล้วต้น..."
        ร่างคุณแหม่มกระตุกเป็นระยะดึงผ้าปูที่นอน ถายในตอดตีบๆ รัดแน่น
        "...คุณแหม่มครับ..ผมใกล้แล้ว...โอ้ววว...คุณ..คุณ...โอ้วว...."
        น้ำปมพุ่งใส่หอยกาบคุณแหม่มจนนองไหลออกมา
        แล้วผมก็กอดคุณแหม่มอยู่อย่างนั้นสักพัก "...มีความสุขจังเลย
        ทั้งอร่อยทั้งมันส์ วันหลังต้องให้ต้นมากินหอยบ่อยๆ แล้วละ..."
        คุณแหม่มพูดและอมยิ้มชำเลืองมาทางผม "...ยินดีครับ..."
        พอดีที่คุณต่ายอาบน้ำเสร็จกำลังเดินออกมาเช็ดตัวด้านนอก
        "...ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่..เลยนะ..พี่แหม่ม..." คุณต่ายพูดแหย่
        "...หรือไม่ชอบล่ะ...เราน่ะ.." คุณแหม่มค้อนใส่และก็ลงมานั่งในวง
        คุยด้วยจับด้วยอร่อยสมใจกันทุกคน จนตอนนี้ผมเพิ่งรู้ว่า
        คุณต่ายใส่ยาปลุกเซ็กส์ให้ผมกินในแก้วแรก มิน่าผมคึกจนลืมเก็ก
        แต่พูดกันตามจริงไม่ต้องหยอดยา ผมก็สู้ขาดใจอยู่แล้ว.......