ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ๊ฟ้าขอ6

เริ่มโดย yedke2, ตุลาคม 22, 2009, 06:46:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedke2

ผมอยากเล่าเรื่องเสียวให้กับบอร์ดของสาวqมั่งนะครับ แบบมือใหม่หัดขับ ไม่เสียวไม่ว่ากันนะครับ.... สมัยผมอยู่ปีสุดท้ายวิทยาลัยอาชีวะแห่งนี้..ก๊วนผมพวกผมจะมีแหล่งสังสรรค์ กันทุกคืนที่ร้านเจ๊ฟ้า... อยู่ในซอยเดียวกับหอพักของเรา แต่ลึกเข้าไปอีกซักหน่อย ที่พวกเราชอบไปสังสรรค์กันที่นี่ เพราะ เจ๊ฟ้าแกใจดี มีอะไรพอจะแปะโป้งกันได้ แต่ที่สำคัญ....หุ่นแกน่ะครับ อวดอัดโค้งเว้าขาวไปทุกส่วน แกเป็นแม่ม่ายครับ อายุประมาณ 34-35 เรียกว่าสเปคเจ๊ใหญ่ทีเดียวแหละ เพือนรุ่นพี่ที่จบไปแล้วบอก ว่า เจ๊ใหญ่ชอบเด็กๆถ้าแกถูกใจก็อาจได้สนุกกับแก พี่ๆบอกว่า เจ๊แกทัชดาวน์ไปหลายคนแล้ว พอสัก3ทุ่มพวกเราก็จะไปมั่วสุมอยูที่ร้านของแกเกือบทุกวัน แขกอื่นพอเห็นพวกผมไปนั่งกันมากๆ ก็ไม่ค่อยจะมาแวะ ทำให้เหมือนเรายึดร้านเจ๊เป็นคลับของเราไปเลย...

เจ๊ แกก็ชอบได้ทำตัวเป็นขวัญใจ วัยรุ่น แกจะแต่งตัวโป๊มาก ประเภทกางเกงยีนส์ สายเดี่ยว เสื้อยืดประมาณนั้น หลลายครั้งที่แกโนบรา หัวนมเต่งเลย พอคุ้นๆกันแล้วพวกเราก็แหย่เล่นกับแกได้สบาย เจ๊แกก็ไม่ถือ แบบเดินผ่านแล้วจับนมเล่น แกก็แค่วิ๊ดว๊ายแล้วตีมือเราแต่ไม่เคยด่า บางทีแกมันส์ๆก็จับมือพวกเราไปจับนมแกเองเลยก็มี ก็แหย่เย้ากัน สนุกมาก วันนี้ก็เช่นกัน เจ๊นุ่งยีนส์ฟิตจัดเอวต่ำเห็นเนินตระโพกขาวอึ๋ม ท่อนบนเสื้อยืดแขนกุดเอวลอย พวกเราดูแกคิกคักเป็นพิเศษ พอถามแกก็บอกว่า ถูกหวย 3 ตัวมาหลายพันเลยอารมณ์บรรเจิด ผมเลยแซวว่างั้นต้องปิดร้านเลี้ยงอ่ะซิ เจ๊ก็บอกได้เลย ทีนี้ก็เลยเปรมอ่ะซิครับ เจ๊แกเปิดเบียร์เลี้ยง ประสาคนใจกว้างแล้วก็หยอดตู้เพลงร้องคาราโอเกะกันเสียงลั่น เจ๊ก็ดื่มเบียร์กะพวกเราด้วย คืนนี้เราก็แอบบีบนมเจ๊แกอีก เจ๊ไม่ว่าอะไรกลับหัวเราะสนุก ผมเลยแกล้งจับก้นบ้าง แกก็ตีมือ ผมดังเพี๊ยะแต่ไม่ว่าอะไรผมเลยได้ใจ กะว่าเดี๋ยวเจ๊เจอดีแน่ พอชักเมาๆเจ๊แกก็ให้พวกผมปิดประตูร้านบอกว่า จะได้สนุกไม่ต้องกลัวพวกสอดรู้สอดเห็น แกยังหยอดว่า เมื่อคืนเพื่อนให้หนัง X มาหลายม้วน ดูจนแฉะ ดูแกพูดเข้า พอเห็นเจ๊เริ่มเมาพวกผมก็เริ่มแผนการฟันเจ๊....แกล้งดึงแกมากอดมาบีบนมเล่น เจ๊ก็วิดว๊ายแต่ หัวเราะร่วน พวกเราเลยดึงเจีไปกอดแบบรอบวง....ชักจะเริ่มแข็งกันแล้ว...ผมบอกเจ๊ว่า เจ๊จ๋า เจ้ถอดเสื้อเถอะ ใส่ไว้ก็อึดอัดสองเต้าเปล่าๆ เจ๊แกเมาๆแต่ก็ยังเขินๆ พวกผมเลยแหย่แกเล่นจนแกใจอ่อนยอมถอดเสื้อยืดออกไป เห็นนมขาวนวลเพราะแกไม่ใส่ยกทรง ผมบอกว่า ข้างล่างด้วยดิ เจ๊ทำเสียงสูงบอกว่า จะให้แก้ผ้าเลยอะเหรอ คนตั้งแยะ พวกผมเลยช่วยตะล่อมบอกว่า ทุกคนอยากเห็นรูปร่างอั๋นของเจ๊ทั้งนั้นแหละ ถ้าเจ๊แก้พวกเราจะ แก้ผ้าเผป็นเพื่อน เจ๊เลยหัวเคาะคิกคัก แล้วแกก็ยอมแฮะ แกปลดซิปดึงกางเกงยีนส์ออกอย่างยากลำบากเพราะ ฟิตมาก ส่วนกางเกงในพวกเราช่วยกันถอดให้แก โอวววว เจ้ขาวจริงๆ เต่าเจ๊โหนกนูนมีหมอยแผ่ดำปกคลุม ก้นก็ผายขาวขนาดซัก36 นิ้วได้ เรียกว่าเต็มไม้เต็มมือน่าฟัน..พวกผมนึกสนุกเลยยังไม่ถอดของตัวเอง แต่บอกว่า อยากให้เจ๊ลองบริการเราแบบตอนนุ่งผ้า แบบว่าคอยเดินรินเหล้าให้ เจ๊ค้อนเลยแต่แกก็ทำตามแฮะ แกเดินไปมา ในร้านเหมือนตอนนุ่งผ้า แต่จริงๆแกไม่ใส่อะไรเลยซักชิ้น พวกผมนั่งมองเพลินไปเลย เวลาแกมารินเหล้าให้ก็ บีบนมลูบหอยแกแบบสนุกมือ เจ๊แกคงเริ่มทนไม่ไหว เลยเร่งให้พวกเราแก้ผ้ามั่ง พวกผมก็สนองตอบในทันใด ถอดกันหมดทั้ง6คนจนยืนแข็งโด่เต็มร้าน เจ๊แกตาเหลือกเลย เห็นแท่งลึงค์ 6 อันกำลังตั้งแข็ง พวกผมเลยขอเจ๊ว่า ไหนก็ไหนแล้ว คืนนี้ขอพวกเราเป็นผัวเจ๊เถอะนะ เจ๊หน้าแดงเป็นลูกตำลึงแล้วบอกว่า ให้ได้แค่ 3 คน เพราะ 6 คนหอยเจ๊คงจะพังหมด พวกผมเลยบอกว่า 3 ก้อ 3 แต่ที่เหลือเจ๊ต้องช่วยชักให้เจ๊ก็ตกลง.. แล้วเจ๊ก็ชวนพวกเราขึ้นไปห้องนอนชั้นบน พวกเราเลยเดินตามเป็นฝูง พอเข้าห้องก็ไม่ต้องพูดพร่ามทำเพลง พวกเรา 6 คนจับเจ๊โยนลงบนเตียงแล้วฃ่วยกันรุมเจ๊ฟ้าทันที...คนหนึ่งจูบปาก สองคนดูดนม ที่เหลือช่วยกันเลียท่อนล่าง เจ๊ครางฮือ ดิ้นพราดจนต้องช่วยกันยึดเอาไว้ ประสานความเสียวไม่นานเจ๊ก็ร้องว่าทนไม่ไหวให้พวกเราช่วยแกหน่อย ผมเลยเป็นไม้แรกประเดิมกดท่อนเนื้ออัดหอยที่ฟิตเปี๊ยะของเจ๊ฟ้า รูเสียวแกขมิบดีมาก ไม่แน่นเหมือนเด็กสาวๆ แต่ขมุบขมิบท่อนลำผมตลอดจนผมต้องกัดฟันไม่งั้นน้ำกระฉูด พอไม่ไหวเพื่อนก็สะกิดเอวเลยปล่อยให้ไม้สองลุยต่อ แล้วก็สลับกันแบบนั้นไม่รู้ใครเป็นใคร เจ๊ดิ้นพร่าน ร่อนเอวสู้ยิบตา ปากก็ร้องครวญครางเรียก"ผัวขาๆๆ"ตลอด โอววว สุดจะได้อารมณ์ สนุกกันชั่วโมงกว่าเจ๊เสร็จไปไม่รู้กี่ครั้ง พวกผมก็คนละรอบ น้ำพุ่งเต็มที่นอน เจ๊ถึงกันนอนคว่ำอวดก้น โด่ง หอบหายใจหมดเรี่ยวแรง แต่แกบอกว่าเสียวที่สุดในชีวิต พอพักเหนือยไม่นาน พวกผมก็ติดใจขอเบิ้ลอีกรอบ เจ๊ถึงกับครางแบบสุดเหนือย แต่ทีนี้ พวกผมเปลี่ยนบรรยากาศ เลยชวนเจ๊ลงมาชั้นล่างแล้วจับเจ๊นอนบนโต๊ะแล้วเรียวคิวลุยเจ๊อีกคนละรอบ เจ๊กลับมีอารมณ์ร้อนขึ้นมาอีก คราวนี้ แกเป็นคนบอกบทเร่งจังหวะเองเลย....พวกผมเลยออกแรงลุยเต็มเหนี่ยวเพราะเจ๊แกชอบ แบบหนักๆเน้นๆ เสียงลูกสูบกระทบกลีบเนื้อดังเสนาะหู เจ๊เสร็จบนโต๊ะอาหารอีกสามรอบ น้ำเปียกแฉะไหลเยิ้มลงถึงร่องก้น... เพื่อนผมท่ยังไม่เสร็จ ขอเจ๊เอาต่ออีก เจ๊ก็นอนพูดไม่ออก จนต้องช่วยกันรุมปลุกอารมรืเสียวจนเธอพร้อมรบอีกครั้ง แต่เพื่อนผมมาแปลก ชวนเจ๊บอกว่า ไปลุยกันข้างนแอกเลยดีกว่า แปลกดี อยากจะลองแบบนั้นบ้าง เจ๊แกงงไปเลย แต่พวกผมก็ช่วยอุ้มเจ๊เดินเปิดประตูออกไปนอกร้านจนได้ ถนนในตอนนั้นดึกมาแล้ว เปลี่ยวไม่มีคนเลย พวกเราเลยลองบรรยากาศแบบกลางแจ้งแสนเสียงวดูบ้าง เจ๊แกก็อายแต่แกก้เล่นด้วย คงอยากลองเหมือนกัน เลยเอาเจ๊นอนที่ท้ายรถปิคอัพของเจ๊ที่จอดน้าร้าน แล้วกระหน่ำกันแบบกลางแจ้งเลย กะว่า ถ้ามีใครมาก้อหลบเข้าร้านทัน เจ๊มีอารมณ์สุดกับบรรยากาศเสี่ยงแบบนั้น แต่แกไม่กล้าร้องดัง...ร่อนตระโพกสู้ตลอด ไม่ถึงครึ่งชั่วโมงพวกผมก็เสร็จไป พร้อมเจ๊อีก 3 ประตู ทีนี้เจ๊เลยนอนนิ่งอยู่ท้ายรถปิคอัพแบบหมดเรี่ยงแรง มองเห็นตัวขาวโพลนในความมืด ได้อารมณ์สุดๆ แล้วพวกเราก็อุ้มเจ๊กลับเข้าร้าน พาแกไปอาบน้ำจนสะอาดแล้วปล่อยให้แกนอนพัก ส่วนพวกผมก็นอนกันเต็มห้องแกไปหมด ตอนเช้าตื่นมา เจ๊อยากอีกแล้ว ก็เลยบรรเลงกันอีกหนึ่งยก แต่คราวนี้ได้เอาเจ๊แกสองคน เพราะเจ๊บอกว่าหอยแกบวมจนรับไม่ไหวแล้ว แล้วยังแหวกให้ผมดูรอยบอบฃ้ำซะอีกกลัวไม่เชื่อ เห็นกลีบและปากร่องบวมขึ้นมาเห็นๆเลย พวกผมเลยพอแค่นั้นปล่อยให้เจ๊นอนพัก แล้วกลางคืนจึงผลักเวรกันมาบริการดับความเสียวให้เธอ... อาจจะดุเดือดเลือพล่านไปหน่อยนะครับสาวๆ แต่ชอบสไตล์นี้