ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหตุเกิดที่ภาคใต้ ตอนที่ 3 (สัมผัสอ่าวพังงา) จบ @เดินไม่ทันเงา

เริ่มโดย littledevil, ตุลาคม 22, 2009, 09:48:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

littledevil

เหตุเกิดที่ภาคใต้ (สัมผัสอ่าวพังงา)
March 10 2005 at 5:57 PM
No score for this post เดินไม่ทันเงา

..............ผมสบายใจมากขึ้นกับเรื่องที่ทำให้ผมต้องมาพักผ่อนแบบนี้....ใจจริงว่าอีกสามสี่วันจะกลับบ้าน....ก่อนกลับมาเต็มที่กับอ่าวพังงาเสียหน่อยตามคำบอกเล่าว่าที่นี่คือสวรรค์..
..............ผมใช้บริการรถท้องถิ่นคันเล็กๆ เรียกว่าสองแถวกอแระก็ได้นะเพราะลายตัวรถสวยดี ....ผมมีเพื่อนร่วมทางมาด้วยนะแต่ไม่ได้คุยกันเลย คู่หนึ่งเป็นญี่ปุ่น อีกคู่เป็นยุโรปเลยต่างคนต่างนั่ง.. ..ที่มาแบบนี้คืออยากสัมผัสบรรยากาศสองข้างทางที่เป็นใต้แท้ๆ ...สองข้างทางเป็นสวนยางขึ้นเรียงสวย ...จากภูเก็ตใช้เวลาเดินทางนานพอดู. ..รถวิ่งช้าแต่ก็แรกมาด้วยความงามของธรรมชาติ...เข้าใกล้อ่าวฯเห็นขอบฟ้าสีเขียวคราม.. .กลิ่นทะเลหอมเตะจมูก ...สาวในชุดปาเต๊ะ ..สวยๆ หลายคน. ..ผมเข้าพักรีสอร์ทหลังเล็กๆ แต่โอบล้อมไปด้วยธรรมชาติ ....โอววนี่แหละสวรรค์บนดิน.... สวยเหลือเกิน. ..ทั้งธรรมชาติและหญิงสาว...เธอหน้าตาคมผมดำ ผิวแทนจริงๆ..ปาเต๊ะพื้นขาวสลับลายดอก..เสื้อคอกว้างแขนสามส่วน..ลายดอกไม้เล็กๆ.. ..มันช่างสวยนี่กะไร

.............ผมเดินชมร้านค้าของที่ระลึก...ทั้งเรือกอแระ...ผ้าบาติก...เครื่องดีบุกซึ่งสมัยก่อนที่นี่คือแหล่งใหญ่....
........"....สวยนะครับ.....
........"....คะ...ชอบงานบาติกหรือคะ..
........"....เปล่าครับ.....ผมหมายถึงคุณ....สวยนะครับ
........"....ขอบคุณคะที่ชมซึ่งๆ หน้าแบบนี้...
........"....ผมว่าคุณนี่ช่างเหมาะกับผ้าบาติกสีสวย.. ..มันเหมือนดอกไม้กับแจกันงาม
........"....แหมพูดเสียเห็นภาพเลยคะ.. ...แล้วไม่เลือกซื้อหรือคะ. ..ฝากภรรยาที่บ้านก็ได้คะ
........"....ผมไม่ชอบคนรู้ทันเลย....
...............ผมคุยกับเธอครู่ก็เดินผ่านไปเรื่อยๆ....แวะร้านโน๊นร้านนี้. ...สบายใจครับ. ...แต่ความสบายใจยังไม่ทันหายก็มามีเรื่องเสียนี่.....
........"....มึงจีบแฟนกูเหรอ..
........"....เปล่าครับ
........"....ก็กูเห็น...มึงแน่หรือ
.................ผมเห็นไอ้นี่เอาเรื่องแน่เลยเดินจาก. ..หญิงสาวที่ผมคุยคงเป็นแฟนเจ้านี่.. ..ดูช่างเหมือนหมาวัดกับดอกฟ้าจริงๆ. ...มันไม่สมกันเลย. ...เธอเดินเข้ามาห้ามและต่อว่าแฟนเธอ ...มันยิ่งทำให้ไอ้นี่เหมือนคนบ้า....ผมเดินจากและกลับที่พัก....

.................หลังอาหารมื้อค่ำ...ผมเห็นเจ้านั่นมาด้อมๆมองๆ. ..จนผมไม่สบายใจ. ..เลยต้องโทรฯบอกลูกน้องที่กทม.สั่งคนของมันที่คลองท่อมกระบี่มาช่วยหน่อย. ...พอเช้าจึงรู้ว่าเจ้านั่นกรามหัก ซี่โครงหักสามซี่ เป็นอันว่าสบายไป....

.................เกือบเที่ยงผมนั่งดื่มเบียร์สบายๆที่ริมหาด....เธอคนนั้นเดินมาหา
........".....คุณทำรึเปล่าคะ...
........".....เรื่องอะไรครับ..
........".....ก็แฟนของปิ่นถูกทำร้ายเมื่อคืน....ตอนนี้นอนอยู่โรงพยาบาลคะ
........".....เปล่าครับ....ผมไม่ใช่คนที่นี่นะครับ....ผมมาเที่ยว...
........".....คะ...ก็เชื่อว่าคุณคงไม่นะ...
........".....เป็นอะไรมากรึเปล่าครับ..
........".....ก็มากเหมือนกันคะ....ตอนนี้ปลอดภัยแล้ว
........".....ครับ....แล้วคุณไปไหนต่อครับ....
........".....กลับบ้านคะ....วันนี้ลางาน
........".....ไปเที่ยวกับผมนะครับ....ผมไม่รู้จักใครเลย...คงหลงแน่ถ้าไปคนเดียว....
........".....ไปไหนหรือคะ....ปิ่นก็ไม่ค่อยไปไหนเหมือนกัน
........".....ไปเที่ยวบ้านปิ่นนะครับ....ผมอยากเห็นธรรมชาติ...ผมคิดว่าบ้านปิ่นคงเป็นธรรมชาติ...สวย...ล้อมรอบไปด้วยทะเล....ต้นไม้...
........".....บ้านปิ่นไม่ได้อยู่เกาะนะคะ. ...พูดเสียจนออกทะเลเลย...
........".....ครับ....ล้อเล่นนะ....ไปนะครับ

.................เธอนำผมมาถึงบ้านเธอ....และก็จริง. ..บ้านเธอน่าอยู่ครับ. ..หลังเล็กแต่สะอาด.แฟนเธอไม่ได้อยู่นี่ ...เธอยังไม่ได้แต่งงานกัน ...เธออยู่กับน้องและป้าเท่านั้น. ..นี่ไปทำงานกันหมด. ...ผมชวนคุยเรื่องเธอเสียส่วนใหญ่...ผมนั่งมองเธอ..บอกตรงๆเธอสวยแบบธรรมชาติจริงๆ.....อกสวยครับเต่งตึง....เอวเล็กมาก. ..ก้นอย่าให้บอก...สุดยอด...ผิวแทนเธอนี่ช่างน่าสัมผัส...เนียนสวย...กลิ่นหอมอ่อนๆจากสบู่สมุนไพรที่เธอใช้...โอวววมันเยี่ยมมาก ...รู้สึกดี ...ชวนหลงไหล...เธอเห็นผมมองจ้องหน้าเธอและอกเธอ...เธอต้องเตือนสติด้วยคำพูด...
........".....มองอยู่นั่แหละ....
........".....ครับ...คุณนี่สวยจริงๆ....อิจฉาแฟนคุณจัง...
........".....ไม่ต้องพูดเลย.....เห็นบ้านแล้วก็กลับได้...ไป...กลับได้แล้ว
........".....โหห....อะไรกัน...ให้กลับและ

...................ผมเดินเข้าใกล้เธอพร้อมสูดความหอมจนเธอหน้าแดง.. ..ยกมือจะตี. ..ผมก็ดึงร่างเธอมากอด ...ผมหอมแก้ม...คอ....และเนินอก....เท่านี้เธอก็ขนลุกชัน...แลเห็นเป็นหนามตามผิวเนียนเธอเลย.. ..ผมลูปไล๊ไปทั่วเรือนร่าง. ..วงแขนและก้นงอนเธอ...เธอดุและผลักผม. ..ทั้งมือทั้งเล็บ....โหวว... .เธอออกงิ้วเลย...ผมรั้งมือเธอไว้พร้อมพรมจูบที่แก้มอีกครั้ง. ..ผมเลื่อนปากมาที่ปากเธอ...เธอดิ้น...ร้องไม่ดังนัก. ..และเมื่อผมจูบปากเธอได้...ดูเธออ่อนลง ...ผมค่อยๆปรุงแต่งความกำหนัดให้เธอ.....จากปากสู่เนอนอก...จากเนินอกมาสู่ปากสลับไปมา... เธอครางน่าดู.. .แต่มือยังตีผม....

....................ผมลุกหนักขึ้น ...จากเนินอก.. .ผมเลื่อนมือมายังเนินโหนก ...ทั้งคลึงทั้งบีบ...ผมปลดเสื้อผ้าเธอโดยเธอแทบยืนไม่ติด...เนินโหนกเธอถูกมือผมสัมผัสเนื้อแท้....นมเธอถูกผมดูดเคล้าไปมาซ้ายขวา....ผมต้องปลดเปลื้องตนเองโดยเร็ว...ผมเลื่อนตัวลงสู่โหนกเนิน....ผมสูดดมความหอมของกลีบเนื้อ.. .ปลายลิ้นสัมผัสแผ่วเบาไรขนอ่อนและร่องหลืบ..มือค่อยๆ ดันก้นงามเธอให้เนินรับกับใบหน้าผม. ..เธอแทบคลั่ง ...เสียงหายใจ..เสียงต่อว่า..เสียงโหยหา. ..มันช่างได้อารมณ์...ผมเลื่อนตัวขึ้นแนบชิดร่างเธอ...ท่อนเอ็นอันร้อนผ่าวของผมกดทับกับเนินเหน่าเธอ...ผมเคลื่อนตัวไปมาเพื่อเร่งเล้าอารมณ์...ปากผมสัมผัสเธอหนักขึ้น...ผมดันลิ้นสอดแทรกเข้าหา...ลิ้นเธอถูกสัมผัสดูดเค๊น...ปากบางๆของเธอถูกผมดูดอย่างเล้าความรู้สึก....

........".....อืมมม.....คุณ.....อืยย...พอ...พอแล้วคะ....โอยย...พอแล้ว...จะขาดใจแล้วนะ...พอเถอะคะ....คุณ...โอวว...เสียวนะ...พอเถอะคะ....
........".....ปิ่น....คุณวิเศษมากนะเลย....เยี่ยมมาก...โอววผมจะทนไม่ไหวเหมือนกัน
........".....พอคะ...นะคะคุณ...

....................ผมเลื่อนมือสัมผัสแหล่งน้ำน้อยๆของเธอ.. .โอววเธอไหลล้นมากมาย ...เธอครางเสียง... .เมื่อถูกสัมผัส...ปลายนิ้วผมแหวกกลีบเธอช้าๆ...ค่อยๆสอดลึก...โอววมันไหลเยิ้มไปทั่วนิ้วและมือของผม... .เธอคงพร้อมมากกว่าปฏิเสธ...ผมดันร่างเธอพิงกับผนัง...ผมค่อยๆสอดเอ็นเข้าข้างในช้าๆ...มันคับแน่นแต่ก็พอผ่านเข้าไปได้.. .มันเป็นท่วงท่าที่น่าลิ้มลอง...การยืนสอดใส่เข้าออก...และการนวดคลึงไปพร้อมกันมันเป็นการเพิ่มรสชาดให้กับเธอ ...ดูเธอเองไม่ต่างไปจากผม..ความเสียวกำหนัด...ความกระสันต์..มันหล่อหลอมจนจิตใจเราทั้งสองทนไม่ไหว...ผมดันเข้าออกแรงมากขึ้น...ทั้งดุนเอ็นจนเกือบมิด..มือคลึงเค้นสองเต้า...ปากขบเม๊มริมฝีปากบางๆของเธอ...ปิ่น ...เธอกับอ้าปากรับการจูบ ...เธอดันลิ้นสอดใส่...ดูเธอคลั่งไคล้กับความรู้สึก...

........"....คุณ.....ปิ่นไม่ไหวแล้ว....สุขเหลือเกิน....คุณ...โอววพอเถอะ...ปิ่นจะขาดใจอยู่แล้วคุณ....อูยย...อย่า...อูย..มันลึก...มันเข้าไปลึกเหลือเกินคุณ...ปิ่น...อืยย...คุณ...ปิ่นเสียวมากแล้วพอเถอะ....ไม่ไหวแล้ว....ปิ่นทนไม่ไหวแล้ว......อุ๊ยย...อืยย...ปากปิ่น...จูบปิ่นอีก...อืยย...
.......................เธอสุดๆแล้ว.. .ร่างเธอเกร็งกระตุก ...ช่องคลอดเธอรัดเป็นจังหวะ ...ผมทั้งโถมใส่เธออีก...เธอรับจังหวะพร้อมกอดร่างผมแน่น...เธอสุขมาก...ผมเลื่อนตัวเคล้าคลึงเธอ...เธอเริ่มรับรู้ธรรมชาติที่ปรุงแต่ง...เธอตอบสนองการกระทำของผม....เอ็นผมยังกดก่ายไปทั่วเรียวขาเธอ ...ผมดันไปมา. ..ดูเธอพอใจกับความรู้สึก. ...ผมเลื่อนตัวมาด้านหลังพร้อมกอดรัดเบาๆ... มือผมลูบคลึงสองเต้า....ปลายนิ้วสัมผัสเม็ดมณีน้อย...ผมหอมไล้ทั่วคอและแผ่นหลัง. ..เอ็นผมค่อยๆ สอดเข้าข้างในเธอช้าๆจากด้านหลัง...มันค่อยๆ เข้าไปจนลึก..ลึก ...จนเธอต้องโน๊มตัว ...ผมกดเข้าออก...จากช้าๆ. .เป็นเร่งจังหวะ.. .มือกอดก่ายสองเต้า...เอวผมทำงานไปพร้อมๆกัน...เสียงครางจากเธอดูมากขึ้น. ..เธอเริ่มรับรู้ความต้องการ

......."....อีกแล้วหรือคะ....โอววคุณนี่...ปิ่นตายแน่เลย...คุณ..อูยย...ปิ่นเสียวอีกแล้วคะคุณ ไม่ไหวแล้ว...ปิ่น...ปิ่น...โอวคุณ...เร็วคะ...ปิ่น...ต้องการจริงๆ...ดีคะ....ลึก..ลึกอีก..แรงคะ..คุณแรงๆ...โอววไม่ไหวแล้ว...ปิ่นเสร็จแล้ว...ปิ่นเสร็จแล้ว...อืยย...

.......................ผมกดกระแทกจากด้านหลัง. ..เสียงเนื้อกระทบกันสลับเสียงคราง. ..โอววมันช่างวิเศษจริงๆ. ...ผมเสร็จไปกับเธอ...น้ำกามผมพรั่งพรูจนไหลล้น ...เสียงน้ำกามสอดแทรกดังออกมา...มันทำให้ผมกระเจิงไปกับความรู้สึก. ..เธอเองไม่ต่างไปจากผม...ก้นเธอส่ายไปกับท่อนเนื้อของผม. ...ดูเธอมีความสุขที่ผมปรนเปรอให้....ปิ่นเบี่ยงกายเข้ามากอดร่างผม...ทั้งจูบทั้งดุนลิ้นกันอย่างเสน่หา....
........"....คุณเก่งมากปิ่น.....ผมแทบสำลักกับบทรักของคุณ...
........"....ไม่ต้องพูดคะ....คุณนั่นแหละทำปิ่น
........"....ครับ....ผมยังอยากทำอีกเลย
........"....บ้า...นี่คุณกินอะไรมาคะ

......................ผมยิ้มและเอ่ยชวนเธอเที่ยวคืนนี้... ..และเธอก็ไม่ปฏิเสธ ...คืนนี้ผมและเธอแทบไม่ได้นอน ...มันเหมือนเด็กได้ของเล่นใหม่ ...ยังคลั่งไคล้กับมัน......

......................เป็นการสิ้นสุดการมาเที่ยวอันดามันของผมครับ.................